LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 19/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:30 - Zaglebie Sosno vs Odra Opole +0 -

AUSA

16:30 - [5] Western United vs Melbourne City [2] +3/4 -

AUSNSW

16:45 - [7] Sydney Olympic vs Sydney FC U21 [1] - 3/4 -

GHCLB

17:00 - GKS Tychy vs KKS Kalisz -

NHATA

17:00 - [14] Yokohama FC vs Kashima Antlers [5] +1/2 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Cerezo Osaka [4] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Yokohama FM [7] +1/4 -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs Kashiwa Reysol [10] +0 -

NHATA

17:00 - [8] Sanf Hiroshima vs FC Tokyo [6] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [16] Shonan Bellmare vs Nagoya Grampus [3] +3/4 -

NHATA

17:00 - [2] Gamba Osaka vs Urawa Red [9] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Kyoto Sanga [10] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [13] Omiya Ardija vs Giravanz Kita. [4] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [5] Ventforet Kofu vs Ehime FC [21] +0 -

NHATB

17:00 - [2] Avispa Fukuoka vs Mito Hollyhock [11] +0 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Renofa Yamaguchi [22] +1/4 -

NHATB

17:00 - [1] Tokushima Vortis vs Okayama [15] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [8] Tokyo Verdy vs Matsumoto Yama. [17] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs Jubilo Iwata [9] +0 -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs Montedio Yama. [7] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [19] Ryukyu vs Tochigi SC [12] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs JEF United Chiba [14] - 1/2 -

TQA

17:00 - [A-3] Shandong Luneng vs Henan Jianye [A-8] - 1/2 -

NHATA

17:30 - [13] Consa. Sapporo vs Oita Trinita [12] - 3/4 -

GHCLB

17:45 - Randers vs Viborg +1/2 -

GHCLB

18:15 - Unterhaching vs Karlsruher -

GHCLB

19:00 - Schweinfurt vs Mainz II -

KAZA

19:00 - [6] Shakhter Kar. vs Kaisar Kyzylorda [7] +0 -

TQA

19:00 - [A-4] Sh. Shenhua vs Guangzhou Fuli [A-6] - 1/2 -

UZBA

19:00 - [12] Surkhon Termiz vs Navbahor [8] +1/4 -

GHCLB

19:30 - Emmen vs Heracles Almelo +1/4 -

C1U19

20:00 - [E-2] RB Salzburg U19 vs Lyon U19 [G-2] - 1 1/4 -

NGA

20:00 - [11] Ural S.r. vs Lok. Moscow [8] +1/2 -

NGA

20:00 - [16] Ufa vs Spartak Moscow [3] +1/2 -

URUA

20:15 - [16] Boston River vs CA River Plate (URU) [12] +1/4 -

NPA

20:30 - [8] SuperSport Utd vs Polokwane - 1/4 -

GHCLB

20:50 - Vejle vs Hobro I.K. +1/2 -

POLC

21:30 - Stal Stalowa Wola vs Lechia GD +1 3/4 -

C1

22:00 - Ararat-Armenia vs Omonia Nicosia +1/4 -

GHCLB

22:00 - Austria Klagenfurt vs Paderborn 07 +1 1/4 -

GHCLB

22:00 - Lask vs Wer.Bremen +1/4 -

NGA

22:00 - [7] Akhmat Groznyi vs Rotor Volgograd [15] - 1/4 -

JORA

22:00 - [8] Ma'an SC vs S.Al.Ordon [7] - 1/4 -

GHCLB

22:15 - Esbjerg FB vs Aalborg BK +1/2 -

URUA

22:30 - [2] CA Rentistas vs Wanderers [7] +1/4 -

KSAA

22:50 - [3] Al Fateh vs Al Ettifaq [11] +0 -

C1

22:59 - Molde vs KuPS - 1 1/2 -

C1U19

22:59 - [F-1] Inter Milan U19 vs Real Madrid U19 [A-1] +3/4 -

GHCLB

22:59 - Nykobing vs Hellerup -

GHCLB

22:59 - Skive IK vs Thisted - 1/2 -

NGA

22:59 - [4] Din. Moscow vs Rostov [5] - 1/2 -

BHRA

22:59 - [5] East Riffa vs Al Hadd [1] +1/2 -

PERA

22:59 - [13] Carlos Stein vs Cusco FC [8] +1/4 -

NPA

22:59 - [14] Blo. Celtic vs Kaizer Chiefs [10] +1/4 -

KSAA

23:05 - [6] Al Faisaly (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [10] - 1/4 -

KSAA

23:10 - [12] Abha vs Hazm - 1/4 -

C1

23:30 - Flora Tallinn vs Suduva +1/4 -

GHCLB

23:30 - Helsingor vs Naestved BK -

GHCLB

23:59 - Hansa Luneburg vs Wolfsburg II -

C1

00:00 - CM Celje vs Dundalk - 1/2 -

C1

00:00 - Maccabi TA vs Riga FC - 1 1/4 -

C1

00:00 - Dinamo Tbilisi vs KF Tirana - 1 -

C1

00:00 - [G-4] Ferencvaros vs Djurgardens - 1/4 -

GHCLB

00:00 - Oldenburg 1987 vs Rodinghausen +3/4 -

NGA

00:00 - [2] Zenit vs CSKA Moscow [1] - 1/2 -

JORA

00:30 - [12] Ahli Amman vs Sahab [10] +1/2 -

ECUA

00:30 - [11] Tecnico Uni. vs Olmedo [10] - 1/4 -

KSAA

00:55 - [4] Al Raed vs Al Shabab (KSA) [2] +0 -

C1

01:00 - Sheriff Tiraspol vs Fola Esch - 1 1/4 -

C1

01:00 - Connah's QN vs Sarajevo +1 -

C1

01:00 - Buducnost vs Ludogorets +1 1/4 -

ICEB

01:00 - [6] Vestri vs Leiknir Rey. [2] +1/2 -

ICEB

01:00 - [1] Keflavik vs Vik. Olafsvik [9] - 1 1/2 -

ICEB

01:00 - [3] Fram Rey. vs Magni Grenivik [10] - 2 1/4 -

ICEB

01:00 - [7] Thor Akureyri vs Leiknir Faskr. [12] - 1 1/4 -

ICEW

01:00 - [1] Breidablik Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

ICEW

01:00 - [4] Fylkir Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [8] - 3/4 -

URUA

01:00 - [14] Danubio vs Plaza Colonia [13] - 1/4 -

URUA

01:00 - [8] Dep. Maldonado vs CA Penarol [4] +3/4 -

EGYA

01:00 - [11] Ismaily SC vs Wadi Degla SC [15] +0 -

ICEB

01:15 - [5] Vestmannaeyjar vs Afturelding [8] - 1 1/4 -

PERA

01:15 - [17] Alianza Huanuco vs Carlos A. Mannucci [6] -

C1

02:00 - Floriana vs CFR Cluj +1 3/4 -

C1

02:00 - Lyon vs Bayern Munich [A-1] +1 3/4 -

ICEB

02:15 - [11] Trottur Rey. vs UMF Grindavik [4] +1 -

ECUA

02:45 - [9] SD Aucas vs Nacional Quito [15] - 1/2 -

PERA

03:30 - [12] Dep. Llacuaba vs Ayacucho FC [2] -

URUA

03:30 - [6] Defensor SC vs CA Progreso [11] +0 -

USB

04:00 - [B-3] LA Galaxy II vs Phoenix FC [B-1] +1 1/2 -

ECUA

05:00 - [3] LDU Quito vs Catolica Quito [5] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [7] Tepatitlan FC vs Morelia [4] -

BRA

05:15 - [14] Bragantino/SP vs Fluminense/RJ [5] - 1/2 -

BRA

05:15 - [2] Flamengo/RJ vs Gremio/RS [7] - 1/2 -

BRA

05:30 - [11] Atletico/PR vs Palmeiras/SP [6] +1/4 -

PERA

06:00 - [4] Cesar Vallejo vs Melgar [11] -

USB

06:00 - [G-3] North Carolina vs Ch. Battery [H-2] - 1/2 -

USB

06:00 - [F-5] Loudoun United vs Pittsburgh R. [F-2] +1 1/4 -

BRA

06:30 - [20] Goias/GO vs Fortaleza/CE [10] +0 -

BRA

06:30 - [4] Internacional/RS vs Atletico/GO [13] - 1/2 -

USB

07:00 - [E-1] Louisville City vs Sporting Kansas II [E-4] - 1 1/4 -

USB

07:00 - [D-2] Tulsa Roughnecks vs Austin Bold [D-3] +0 -

USB

07:00 - [H-3] Miami Fusion vs Atlanta United II [H-4] -

MEXB

07:05 - [6] Mineros de Zac. vs Tlaxcala FC [10] -

ECUA

07:15 - [1] Emelec vs Mushuc Runa [14] - 1 1/2 -

BRA

07:30 - [18] Botafogo/RJ vs Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 -

BRA

07:30 - [9] Corinthians/SP vs Coritiba/PR [19] - 1/2 -

BRB

07:30 - [16] Vitoria/BA vs Nautico/PE [17] - 1/2 -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs OKC Energy [D-4] - 1 -

USB

09:00 - [C-4] Real Monarchs vs New Mexico United [C-2] +1/4 -

MEXB

09:05 - [16] Correcaminos vs Pumas Tabasco [13] -

USB

09:30 - [B-5] Las Vegas Lights vs Tacoma Defiance [A-3] - 1/2 -

NHATA

17:30 Hoãn [18] Vegalta Sendai vs Sagan Tosu [15] -

GHCLB

17:59 Hoãn Puszcza Nie. vs Nieciecza -

GHCLB

21:00 Hoãn Mainz vs Stuttgart +0 -

GHCLB

00:00 Hoãn SV Lafnitz vs Hartberg -

USA

09:30 Hoãn [Dong-12] Atlanta United vs Chicago Fire [Dong-11] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1