LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [B-5] Wuhan Zall vs Henan Jianye [A-8] - 1/4 -

UKRU21

15:00 - [14] Olimpik Donetsk U21 vs Desna U21 [10] -

UKRU21

16:00 - [9] Vorskla U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] +1 1/4 -

UKRU21

16:00 - [8] FC Lviv U21 vs Dnipro-1 U21 [6] - 1/2 -

AUSSL

16:45 - [5] Adelaide Raiders vs Ade. Blue Eagles [9] - 1/2 -

AUSSL

16:45 - [8] Adelaide Olympic vs Para Hills Knights [12] - 1 -

UKRU21

17:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Oleksandria U21 [3] - 3/4 -

HQA

17:00 - [7] Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 -

UZBA

18:00 - [8] Metallurg Bekabad vs Buxoro [14] - 1 -

TQA

18:35 - [B-1] Shanghai SIPG vs Sh. Shenhua [A-4] - 1 1/4 -

ANHU23

19:00 - [1-2] Derby County U23 vs Southampton U23 [1-11] - 1 -

OMAA

19:00 - [11] Al Suwaiq vs Al Oruba (OMA) [12] - 1/4 -

OMAA

19:00 - [2] Dhofar vs Muscat Club [7] - 1 -

OMAA

19:00 - [13] Oman Club vs Al Seeb [1] +3/4 -

OMAA

19:00 - [4] Al Nahda (OMA) vs Fanja [3] -

OMAA

19:00 - [10] Sohar Club (OMA) vs Saham Club [9] +0 -

OMAA

19:00 - [8] Rustaq Club vs Nasr Salalah [5] -

OMAA

19:00 - [6] Bahla Club vs Mirbat SC [14] -

ANHU23

20:00 - [2-1] Middlesbrough U23 vs Burnley U23 [2-12] -

ANHU23

20:00 - [1-13] West Ham U23 vs Blackburn U23 [1-3] -

ANHU23

20:00 - [2-6] West Brom U23 vs Newcastle U23 [2-8] -

UZBA

20:00 - [11] Qyzylqum vs Lok. Tashkent [9] +1/4 -

UAEA

21:15 - [13] Khorfakkan vs Al Nasr (UAE) [3] +1 -

UAEA

21:15 - [4] Al Jazira vs Al Dhafra [7] - 1 -

EURWVL

21:30 - [A-2] Nga Nữ vs Slovenia Nữ [A-3] - 3/4 -

KSAA

21:40 - [9] Al Qadisiya vs Dhamak [16] - 1/4 -

EURWVL

22:00 - [D-1] Ba Lan Nữ vs Azerbaijan Nữ [D-5] -

RMNA

22:00 - [9] Gaz Metan Medias vs Botosani [11] +1/4 -

CYPA

22:00 - [7] Pafos FC vs Karmiotissa Pol. [10] - 1 -

KSAA

22:05 - [4] Al Raed vs Al Shabab (KSA) [2] +1/2 -

POLB

22:40 - [7] GKS Tychy vs GKS Jastrzebie [17] - 3/4 -

EURWVL

22:59 - [A-5] T.N.Kỳ Nữ vs Kosovo Nữ [A-4] - 1/2 -

EURWVL

22:59 - [H-5] Lithuania Nữ vs Romania Nữ [H-3] -

EURWVL

22:59 - [E-5] Síp Nữ vs B.D.Nha Nữ [E-2] -

EURWVL

22:59 - [I-3] Ukraina Nữ vs Ireland Nữ [I-2] +1/4 -

POLA

22:59 - [15] Piast Gliwice vs Wisla Plock [13] - 1/2 -

CROA

22:59 - [8] NK Varazdin vs Slaven Belupo [7] +1/4 -

GEOA

22:59 - [1] Dinamo Tbilisi vs Saburtalo [4] - 1/4 -

PERA

23:00 - [8] Cusco FC vs Melgar [11] -

DUB

23:30 - [13] Jahn Regensburg vs Ein.Braunschweig [16] - 3/4 -

DUB

23:30 - [10] Nurnberg vs Karlsruher [9] +0 -

AUTB

23:30 - [8] Dornbirn vs Horn [11] +0 -

AUTB

23:30 - [5] Grazer AK vs SKU Amstetten [13] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [2] SV Lafnitz vs Austria Klagenfurt [4] +1/2 -

AUTB

23:30 - [12] Vorwarts Steyr vs Rapid Wien II [16] +1/4 -

AUTB

23:30 - [15] Austria Wien II vs Aust Lustenau [7] +0 -

AUTB

23:30 - [10] LASK Juniors vs Kapfenberg [14] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [6] Wacker Innsbruck vs Blau Weiss Linz [3] - 1/2 -

HLB

23:45 - [6] Volendam vs Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 -

HLB

23:45 - [9] Telstar vs Helmond Sport [15] - 3/4 -

HLB

23:45 - [16] MVV Maastricht vs Ajax U21 [8] +1/2 -

HLB

23:45 - [5] NEC Nijmegen vs Go Ahead Eagles [10] - 1/2 -

KSAA

23:55 - [6] Al Faisaly (KSA) vs Al Baten [8] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [1] Viktoria Berlin vs Babelsberg [9] - 1 -

TNKA

00:00 - [10] Kasimpasa vs Goztepe [12] - 1/4 -

DENA

00:00 - [11] Lyngby vs Odense BK [8] +3/4 -

UAEA

00:00 - [12] Ajman vs Ittihad Kalba [9] +1/4 -

UAEA

00:00 - [8] Al Shabab (UAE) vs Al Ain [5] - 1/4 -

URUA

00:15 - [9] Liverpool P. (URU) vs Cerro Montevideo [15] - 3/4 -

EURWVL

00:30 - [A-1] Hà Lan Nữ vs Estonia Nữ [A-6] -

DUC4B

00:30 - [8] Drochtersen/Assel vs Hansa Luneburg [13] -

BDNB

00:30 - [7] Penafiel vs Arouca [5] +0 -

EURWVL

01:00 - [F-4] Hungary Nữ vs Slovakia Nữ [F-3] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Everton U23 [1-9] -

PH3

01:00 - [14] Bourg Peronnas vs Concarneau [7] - 1/4 -

PH3

01:00 - [1] SC Bastia vs Orleans [10] - 1 -

PH3

01:00 - [15] Boulogne vs Creteil [6] - 1/2 -

BIB

01:00 - [4] Deinze vs Westerlo [3] +0 -

RMNA

01:00 - [2] FC Uni.Craiova vs Aca. Clinceni [5] - 1 -

TSB

01:00 - [6] SC Kriens vs Thun [2] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [9] Floridsdorfer AC vs Liefering [1] +1 -

EURWVL

01:30 - [E-3] Scotland Nữ vs Albania Nữ [E-4] -

DUA

01:30 - [8] Stuttgart vs FC Koln [17] - 1/2 -

POLA

01:30 - [6] Zaglebie Lubin vs Lechia GD [4] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [21] Nottingham Forest vs Derby County [24] - 1/2 -

ITA

01:45 - [2] Sassuolo vs Torino [18] - 3/4 -

SCOB

01:45 - [9] Arbroath vs Hearts [2] +1 1/2 -

NIRA

01:45 - [3] Crusaders Belfast vs Cliftonville [4] - 1/4 -

BIA

01:45 - [11] Kortrijk vs Anderlecht [7] +1/2 -

IREA

01:45 - [7] Derry City vs Shelbourne [9] - 3/4 -

EURWVL

02:00 - [D-2] T.B.Nha Nữ vs Séc Nữ [D-3] - 2 -

EURWVL

02:00 - [G-1] Pháp Nữ vs North Macedonia Nữ [G-4] -

CAFCL

02:00 - [Bang A-4] Ahly Cairo vs Wydad Casablanca [Bang A-5] - 1/2 -

ANHA

02:00 - [7] Aston Villa vs Leeds Utd [14] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [10] Elche vs Valencia [9] +1/4 -

ITB

02:00 - [1] Empoli vs Pisa [14] - 1/4 -

PHA

02:00 - [7] Rennes vs Angers [11] - 1/4 -

HLB

02:00 - [4] De Graafschap vs PSV Eindhoven U21 [14] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [18] Den Bosch vs SBV Excelsior [7] +1/4 -

HLB

02:00 - [2] Cambuur vs Roda JC [12] - 1 1/2 -

HLB

02:00 - [1] Almere City vs NAC Breda [3] - 1/4 -

HLB

02:00 - [11] Eindhoven vs AZ Alkmaar U21 [19] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [12] Tondela vs Portimonense [18] +1/4 -

URUA

02:30 - [12] CA River Plate (URU) vs Danubio [14] - 1/4 -

ECUA

03:30 - [14] Mushuc Runa vs SD Aucas [9] +0 -

PERA

03:30 - [12] Dep. Municipal vs Sport Huancayo [18] -

URUA

04:45 - [5] Cerro Largo vs CA Torque [3] +0 -

BRB

05:15 - [15] Brasil Pelotas/RS vs CSA/AL [9] +1/4 -

PARA

05:30 - [1] 12 de Octubre vs General Diaz [12] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [5] Catolica Quito vs Dep.Cuenca [8] - 1 3/4 -

BRB

07:30 - [1] Chapecoense vs Operario/PR [12] - 1/2 -

MEXA

07:35 - [12] Puebla vs Club Leon [1] +3/4 -

COLB

07:40 - [16] Barranquilla vs Union Magdalena [2] +1/4 -

USA

08:50 - [Dong-6] Nashville FC vs New England [Dong-7] +0 -

HLB

23:45 Hoãn [13] Utrecht U21 vs TOP Oss [17] +0 -

DUC4DB

00:00 Hoãn [3] VSG Altglienicke vs Hertha Berlin II [14] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 Hoãn [19] Tennis Borussia B. vs Berliner FC Dynamo [7] +1/2 -

DUC4B

00:30 Hoãn [12] SSV Jeddeloh vs Atlas Delmenhorst [22] -

WALA

01:45 Hoãn [2] Connah's QN vs Newtown AFC [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1