LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 22/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Dalian Yifang [A-7] +1/2 -

KAZA

15:00 - [4] Ordabasy vs Zhetysu Taldykorgan [6] - 1 -

KAZA

15:00 - [7] Kaisar Kyzylorda vs Shakhter Kar. [5] +0 -

TNKB

17:30 - [4] Tuzlaspor vs Osmanlispor [17] -

KAZA

18:00 - [3] Astana vs Tobol Kostanay [2] - 1/2 -

UZBA

18:00 - [10] Mash'al Mubarek vs Kokand-1912 [5] -

TQA

18:35 - [B-2] Beijing Guoan vs Shandong Luneng [A-3] - 1/2 -

KSAA

19:40 - [12] Abha vs Al Hilal [1] -

ITA3

20:00 - [A-7] Aurora Pro Patria vs Luchese [A-20] -

KAZA

20:00 - [1] Kairat Almaty vs Caspiy Aktau [10] - 1 3/4 -

TNKB

20:00 - [5] Istanbulspor AS vs Akhisar Bld. [11] -

UZBA

20:00 - [4] Bunyodkor vs Andijan [12] -

BLRA

21:00 - [5] Dinamo Brest vs FK Slutsk [14] - 2 -

UAEA

21:15 - [11] Al Fujairah vs Baniyas [6] -

UAEA

21:15 - [14] Hatta vs Al Wasl [10] -

EURWVL

21:30 - [I-4] Hy Lạp Nữ vs Montenegro Nữ [I-5] -

TBNB

21:30 - [3] Leganes vs Zaragoza [21] - 1/4 -

FINA

22:00 - [8] HIFK vs RoPS Rovaniemi [12] - 1 -

BHRA

22:00 - [8] Busaiteen vs Bahrain Club [11] -

JORA

22:00 - [7] S.Al.Ordon vs Sahab [10] -

KSAA

22:05 - [11] Al Taawon (KSA) vs Al Nasr (KSA) [15] -

EURWVL

22:30 - [C-2] Wales Nữ vs Đảo Faroe Nữ [C-5] -

FINA

22:30 - [7] Seinajoen JK vs Ilves [5] +0 -

FINA

22:30 - [4] Honka vs Lahti [6] - 1 -

FINA

22:30 - [2] Inter Turku vs TPS Turku [11] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [3] KuPS vs Haka [10] - 1 3/4 -

TNKB

22:59 - [16] Menemen Bld vs Bursaspor [8] -

DENB

22:59 - [2] Silkeborg IF vs Viborg [1] - 1/4 -

EURWVL

23:45 - [F-1] Thụy Điển Nữ vs Latvia Nữ [F-5] -

C2

23:55 - [D-4] Standard Liege vs Rangers [D-2] +1/4 -

C2

23:55 - [F-4] HNK Rijeka vs Real Sociedad [F-3] +1 1/4 -

C2

23:55 - [C-3] Hap. Beer Sheva vs Slavia Praha [C-2] +3/4 -

C2

23:55 - [D-3] Lech Poznan vs Benfica [D-1] +1 1/4 -

C2

23:55 - [B-4] Dundalk vs Molde [B-2] +1 -

C2

23:55 - [A-4] Cska Sofia vs CFR Cluj [A-3] +0 -

C2

23:55 - [A-2] Young Boys vs Roma [A-1] +0 -

C2

23:55 - [C-1] B.Leverkusen vs Nice [C-4] - 1 1/4 -

C2

23:55 - [F-2] Napoli vs AZ Alkmaar [F-1] - 1 1/2 -

C2

23:55 - [E-2] PAOK vs Omonia Nicosia [E-4] - 1 -

C2

23:55 - [E-3] PSV Eindhoven vs Granada [E-1] - 1/4 -

C2

23:55 - [B-3] Rapid Wien vs Arsenal [B-1] +1 -

KSAA

23:55 - [4] Al Ahli (KSA) vs Al Wehda (KSA) [13] -

TBNB

00:00 - [14] Real Oviedo vs Rayo Vallecano [6] +0 -

TBNB

00:00 - [2] Mallorca vs Albacete [19] - 1/2 -

TDB

00:00 - [3] Jonkopings vs GAIS [11] - 3/4 -

TDB

00:00 - [7] Brage vs Ljungskile SK [16] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [1] Al Sharjah vs Al Wahda(UAE) [2] -

EGYC

01:00 - Ittihad Alexandria vs Arab Contractors -

ITA3

01:30 - [A-6] Como vs Pergolettese [A-14] -

ITA3

01:45 - [C-9] Foggia vs Avellino [C-7] -

ITA3

01:45 - [C-5] Juve Stabia vs Cavese [C-19] -

C2

02:00 - [J-4] Ludogorets vs Antwerpen [J-2] - 1/4 -

C2

02:00 - [K-1] Dinamo Zagreb vs Feyenoord [K-3] - 1/4 -

C2

02:00 - [L-1] Hoffenheim vs Crvena Zvezda [L-2] - 1 1/4 -

C2

02:00 - [I-2] Maccabi TA vs Karabakh Agdam [I-4] - 1/4 -

C2

02:00 - [K-2] Wolfsberger AC vs CSKA Moscow [K-4] +1/4 -

C2

02:00 - [G-2] Braga vs AEK Athens [G-3] - 1 -

C2

02:00 - [H-4] Celtic vs AC Milan [H-2] +1/2 -

C2

02:00 - [G-1] Leicester City vs Zorya [G-4] - 1 3/4 -

C2

02:00 - [H-3] Sparta Praha vs Lille [H-1] +1/2 -

C2

02:00 - [L-3] Slovan Liberec vs Gent [L-4] +0 -

C2

02:00 - [J-1] Tottenham vs Lask [J-3] - 1 1/2 -

C2

02:00 - [I-1] Villarreal vs Sivasspor [I-3] - 1 1/4 -

TBNB

02:30 - [13] Malaga vs Sporting Gijon [4] +1/4 -

COLC

06:00 - [19] Atl. Bucaramanga vs Alianza Petrolera [11] - 1/4 -

COLC

06:00 - [4] Rionegro Aguilas vs Leones FC [7] - 1/2 -

MEXB

07:00 - [15] Oaxaca vs Celaya [1] +1/4 -

LIB

07:30 - [H-1] Boca Juniors vs Caracas [H-3] - 1 3/4 -

LIB

07:30 - [E-1] Gremio/RS vs America Cali [E-3] - 1 -

LIB

07:30 - [H-2] Libertad vs Inde.Medellin [H-4] - 1 1/4 -

LIB

07:30 - [E-4] Univ. Catolica vs Internacional/RS [E-2] +0 -

BRB

07:30 - [16] Vitoria/BA vs Guarani/SP [14] - 1/2 -

COLC

08:00 - [17] Patriotas vs Santa Fe [12] +1/4 -

MEXB

09:05 - [11] Venados vs Correcaminos [16] - 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Portland Timbers [Tay-3] - 1/2 -

ARMA

22:00 Hoãn [10] Gandzasar vs Lori Vanadzor [2] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1