LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 21/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [A-5] Shenzhen FC vs Tianjin Teda [B-8] - 3/4 -

KAZA

15:00 - [9] FK Kyzylzhar vs FK Taraz [8] +0 -

VNB

15:00 - [B-3] Thừa Thiên Huế vs Đăk Lăk [B-4] -

VNB

15:30 - [B-6] Đồng Tháp vs Cần Thơ [B-2] -

AUSQSL

16:00 - [8] Gold Coast Utd vs Gold Coast Knights [3] +1 1/2 -

NHATA

16:00 - [11] Vissel Kobe vs Kashima Antlers [5] +1/4 -

AUSQSL

16:30 - [11] Brisbane City vs Peninsula Power [1] +1 1/4 -

NHATB

16:30 - [10] Kyoto Sanga vs Giravanz Kita. [4] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs Tokushima Vortis [1] +3/4 -

NHATB

17:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Okayama [15] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [14] JEF United Chiba vs Zweigen Kan. [16] +1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs V-Varen Nagasaki [3] +3/4 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu [5] +1/4 -

NHATB

17:00 - [11] Mito Hollyhock vs Montedio Yama. [7] +0 -

NHATB

17:00 - [8] Tokyo Verdy vs Jubilo Iwata [9] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Machida Zelvia vs Avispa Fukuoka [2] +0 -

NHATB

17:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Omiya Ardija [13] +0 -

NHAT3

17:00 - [8] Kataller Toyama vs Vanraure Hachinohe [15] - 1/4 -

VNB

17:00 - [B-5] ĐT Long An vs XM Fico Tây Ninh [B-1] - 1/2 -

LATC

17:30 - Jelgava vs Ventspils +3/4 -

TNKB

17:30 - [7] Giresunspor vs Adanaspor [12] - 1/2 -

NHATA

17:30 - [7] Yokohama FM vs Nagoya Grampus [3] +0 -

NHATA

17:30 - [16] Shonan Bellmare vs Sagan Tosu [15] +0 -

NHATB

17:30 - [12] Tochigi SC vs Ryukyu [19] - 1/4 -

NGC

18:00 - Veles Moscow vs Ural S.r. +1/2 -

LATC

18:00 - Spartaks Jurmala vs FK Liepaja +1/4 -

MDVA

18:00 - [10] Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani [6] -

UZBA

18:00 - [1] Pakhtakor vs Sogdiana Jizzakh [6] - 2 -

TQA

18:35 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Hebei CFFC [B-4] - 1 1/4 -

NGC

19:00 - Yenisey vs Spartak Moscow +1 -

NGC

19:00 - Tekstilshchik Ivanov vs Arsenal-Tula +1 -

BLRA

19:00 - [10] FK Minsk vs Slavia Mozyr [11] - 1/2 -

ESTA

19:00 - [8] Trans Narva vs Flora Tallinn [1] -

ITA3

20:00 - [B-3] Alto Adige vs Carpi [B-9] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-13] Paganese vs Virtus Francavilla [C-14] +0 -

ITA3

20:00 - [A-17] Piacenza vs US Olbia [A-19] - 1/4 -

NGC

20:00 - Dinamo Bryansk vs FK Tambov +1 1/4 -

NGC

20:00 - Nizhny Nov vs Khimki - 1/4 -

TNKB

20:00 - [2] Adana Demirspor vs Umraniyespor [13] - 1 1/2 -

UZBA

20:00 - [2] Nasaf Qarshi vs FK AGMK [3] - 1/2 -

NGC

21:00 - FK Orenburg vs PFC Sochi +3/4 -

LATC

21:00 - Valmiera / BSS vs Tukums/Salaspils -

CYPA

21:00 - [8] Doxa Katokopia vs Nea Salamina [12] +0 -

JORA

21:00 - [7] Sareeh vs Wihdat [1] +1 1/4 -

CHIA

21:00 - [13] San. Wanderers vs Antofagasta [4] +0 -

GREA

21:15 - [11] Apollon Smirnis vs Pas Giannina [8] +0 -

TBNB

21:30 - [3] Espanyol vs Mirandes [8] - 1 -

NGC

22:00 - Krylya Sovetov vs Rotor Volgograd - 3/4 -

POLB

22:00 - [6] Radomiak Radom vs Puszcza Nie. [10] - 1/2 -

MLTA

22:00 - [7] Floriana vs Senglea Athletic [16] -

MLTA

22:00 - [8] Mosta vs Hibernians [1] -

MDVA

22:00 - [2] Petrocub vs Speranta [7] - 2 -

ITA3

22:30 - [C-18] Casertana vs Catanzaro [C-4] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-9] Albinoleffe vs AC Renate [A-2] +1/4 -

HLA

22:30 - [15] RKC Waalwijk vs Zwolle [11] +1/4 -

NGC

22:30 - Shinnik Yaroslavl vs Akhmat Groznyi +1 -

FINB

22:30 - [10] AC Kajaani vs Mypa [12] - 2 1/2 -

POLB

22:40 - [3] Gornik Leczna vs Arka Gdynia [4] +1/2 -

KSB

22:45 - [14] Al Khaleej(KSA) vs Al Tai [19] -

KSB

22:45 - [7] Sahel (KSA) vs Al Bukiryah [17] -

QATA

22:45 - [2] Al Sadd vs Al Duhail SC [4] -

KSB

22:55 - [15] Al Shoalah vs Jeddah Club [11] -

EURWVL

22:59 - [B-1] Đan Mạch Nữ vs Israel Nữ [B-4] - 4 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-7] Mantova vs Matelica [B-10] - 1/2 -

NGC

22:59 - Chertanovo vs Ufa +1 -

POLA

22:59 - [1] Legia Wars. vs Slask Wroclaw [7] - 3/4 -

TNKB

22:59 - [9] Balikesirspor vs Boluspor [15] +0 -

TNKB

22:59 - [1] Altinordu SK vs Altay [10] +1/4 -

DENB

22:59 - [12] Skive IK vs Vendsyssel FF [11] +0 -

KSB

23:05 - [2] Al Feiha vs Al Nojoom [20] -

KSB

23:15 - [8] Najran vs Al Jabalain [4] -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Teramo [C-3] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-16] Pesaro vs Triestina [B-5] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-13] Legnano vs Perugia [B-6] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-20] Arezzo vs Padova [B-1] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-16] Livorno vs Novara [A-12] +1/2 -

ITA3

23:30 - [A-11] Alessandria vs Grosseto [A-13] - 1/2 -

DUB

23:30 - [1] Hamburger vs Erzgebirge Aue [7] - 1 -

DUC4B

23:30 - [3] Wer.Bremen II vs Oberneuland [14] - 1 1/4 -

DENB

23:30 - [5] Fremad Amager vs Helsingor [6] - 1/2 -

CHIA

23:30 - [14] Coquimbo Unido vs U.Concepcion [10] - 1/4 -

C1

23:55 - [A-4] RB Salzburg vs Lok. Moscow [A-3] - 1 3/4 -

C1

23:55 - [B-2] Real Madrid vs Shakhtar Donetsk [B-3] - 2 -

TBNB

00:00 - [11] Lugo vs Girona [13] +1/4 -

TBNB

00:00 - [12] SD Ponferradina vs Tenerife [17] +0 -

TBNB

00:00 - [15] Las Palmas vs Castellon [19] - 1/4 -

ITB

00:00 - [2] Lecce vs Cremonese [20] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [6] Vik.Koln vs Bayern Munich II [16] +0 -

DUC3

00:00 - [4] Munchen 1860 vs Saarbrucken [1] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [12] Hallescher vs Meppen [20] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [14] Kaiserslautern vs Ingolstadt [2] +0 -

DUC3

00:00 - [17] Unterhaching vs Duisburg [18] - 1/2 -

DUC4B

00:00 - [17] Wolfsburg II vs Rehden [4] +0 -

DUC4N

00:00 - [13] Mainz II vs Stadtallendorf [22] -

DUC4N

00:00 - [17] Koblenz vs Pirmasens [11] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [1] TSV Steinbach vs Freiburg II [2] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [9] TSG Balingen vs Bayern Alzenau [20] - 1/4 -

LATC

00:00 - Rigas Futbola Skola vs Riga FC -

TDB

00:00 - [8] Vasteras vs Akropolis IF [5] - 1/2 -

TDB

00:00 - [13] Eskilstuna City vs Trelleborgs [9] +0 -

TDB

00:00 - [12] Norrby vs Halmstads [1] +3/4 -

TDB

00:00 - [14] Dalkurd FF vs GIF Sundsvall [6] +0 -

TDB

00:00 - [4] Osters vs Umea [15] - 1 -

TDB

00:00 - [2] Degerfors IF vs Orgryte [10] - 1 3/4 -

DENB

00:00 - [7] HB Koge vs Fredericia [3] +1/4 -

DUC4T

00:30 - Schalke 04 II vs FC Koln II [9] - 1/4 -

DUC4T

00:30 - Fortuna Koln vs Bonner SC [11] - 1 1/4 -

DUC4T

00:30 - Preussen Munster vs Wiedenbruck [16] - 1 -

DUC4T

00:30 - [3] Oberhausen vs Sportfreunde Lotte - 1 -

DUC4T

00:30 - RW Ahlen vs Wegberg-Beeck - 1/4 -

LUXA

01:00 - [1] Dudelange vs Etzella Ettelbruc [15] -

LUXA

01:00 - [4] Wiltz vs Fola Esch [2] -

LUXA

01:00 - [10] Racing Union vs Rodange 91 [8] -

LUXA

01:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Mondorf-les. [13] -

LUXA

01:00 - [9] UNA Strassen vs Hostert [12] -

LUXA

01:00 - [11] UT Petange vs Victoria Rosport [5] -

LUXA

01:00 - [7] Jeunesse Esch vs Differdange [3] -

ITA3

01:30 - [A-10] Pontedera vs Lecco [A-4] +0 -

ITA3

01:30 - [C-17] Viterbese Calcio vs AS Bisceglie [C-15] - 1/2 -

ITA3

01:30 - [B-4] Modena vs Feralpisalo [B-2] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [18] Cardiff City vs Bournemouth [2] +1/4 -

ANHB

01:45 - [13] QPR vs Preston North End [15] +0 -

ANHB

01:45 - [19] Sheffield Wed. vs Brentford [9] +1/4 -

ANHB

01:45 - [8] Stoke City vs Barnsley [14] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [5] Watford vs Blackburn Rovers [12] - 1/2 -

ITA3

01:45 - [A-1] Pro Vercelli vs Juventus U23 [A-7] - 1/4 -

ITA3

01:45 - [A-3] Carrarese vs Pistoiese [A-18] - 3/4 -

ITA3

01:45 - [C-11] SS Monopoli vs Bari [C-2] +1/4 -

ITA3

01:45 - [B-18] US Fermana vs Gubbio [B-15] +0 -

ITA3

01:45 - [B-14] Imolese Calcio vs Sambenedettese [B-11] +0 -

ITA3

01:45 - [A-6] Pro Sesto vs Giana Erminio [A-14] +0 -

ITA3

01:45 - [C-9] Catania vs Ternana [C-1] +0 -

ITA3

01:45 - [B-8] Cesena vs Fano [B-19] +0 -

ITA3

01:45 - [B-17] Ravenna vs Virtus Verona [B-12] +0 -

C1

02:00 - [D-4] Midtjylland vs Atalanta [D-3] +1 -

C1

02:00 - [D-2] Ajax vs Liverpool [D-1] +1 -

C1

02:00 - [B-4] Inter Milan vs M.gladbach [B-1] - 3/4 -

C1

02:00 - [C-1] Man City vs Porto [C-2] - 1 3/4 -

C1

02:00 - [A-1] Bayern Munich vs Atletico Madrid [A-2] - 3/4 -

C1

02:00 - [C-3] Olympiakos vs Marseille [C-4] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [5] Univ. de Chile vs Audax Italiano [11] - 1/2 -

MLTA

02:15 - [3] Sliema Wanderers vs Gudja United [5] -

TBNB

02:30 - [10] Fuenlabrada vs UD Logrones [6] - 1/4 -

TBNB

02:30 - [7] Almeria vs Cartagena [16] - 1/2 -

BRB

02:30 - [18] Figueirense/SC vs CRB/AL [11] +1/4 -

COLC

03:00 - [8] Pereira vs Tigres(COL) [3] - 3/4 -

COLC

03:00 - [15] Jag de Cordoba vs Dep.Quindio [1] +0 -

VENA

04:00 - [A-3] Mineros Guayana vs Yaracuyanos [A-4] - 3/4 -

VENA

04:00 - [A-2] Dep.Lara vs Puerto Cabello [A-7] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [3] U. Espanola vs Cobresal [9] - 3/4 -

BRB

05:00 - [5] Cuiaba/MT vs Parana/PR [15] - 1/2 -

BRB

05:00 - [3] Sampaio Correa/MA vs Confianca/SE [10] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [10] Tlaxcala FC vs Sonora [3] - 1/4 -

LIB

05:15 - [F-1] Nacional Montevideo vs Alianza Lima [F-4] - 1 3/4 -

LIB

05:15 - [F-2] Racing Club vs Estu.Merida [F-3] - 2 1/4 -

COLC

06:00 - [34] La Equidad vs Cucuta [5] - 1 -

VENA

07:00 - [A-9] Carabobo vs Atl.Venezuela [A-8] +0 -

MEXB

07:05 - [14] Leones Negros UdeG vs Cancun FC [5] - 1/4 -

LIB

07:30 - [A-2] Independiente JT vs Barcelona SC [A-4] - 3/4 -

LIB

07:30 - [B-3] Bolivar vs Guarani CA [B-2] - 1 1/4 -

LIB

07:30 - [A-1] Flamengo/RJ vs Junior Barranquilla [A-3] - 3/4 -

LIB

07:30 - [B-1] Palmeiras/SP vs Tigre [B-4] - 2 -

BRA

07:30 - [17] Vasco DG/RJ vs Corinthians/SP [9] +0 -

COLC

08:00 - [13] Envigado vs Once Caldas [18] +1/4 -

COLC

08:00 - [25] Boyaca Chico vs Real San Andres [2] -

MEXB

09:05 - [12] Dorados vs CD Tapatio [9] -

MEXC

09:05 - [E-1] Club Tijuana vs Monterrey [B-1] +1/4 -

EURWVL

23:00 Hoãn [C-1] Na Uy Nữ vs Belarus Nữ [C-4] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Trapani vs Vibonese [C-10] -

DUC4N

23:30 Hoãn [18] Sonnenhof vs Stuttgart II [14] - 1/4 -

DUC4T

23:30 Hoãn [5] M.gladbach II vs Essen [2] -

DUC4T

00:30 Hoãn [1] Rodinghausen vs A.Aachen [7] - 1/2 -

DUC4T

00:30 Hoãn Bergisch Gladbach vs Wuppertaler [13] -

LUXA

01:00 Hoãn [14] Progres Niedercorn vs Swift Hesperange [6] -

TBNB

02:30 Hoãn [21] Sabadell vs Alcorcon [18] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 21/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1