LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 20/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

16:30 - [9] Sunshine Coast vs Eastern Suburbs [10] -

VNA

17:00 - [B-1] SHB Đà Nẵng vs SL Nghệ An [B-2] - 1/2 -

VNA

17:00 - [B-4] Hải Phòng vs Thanh Hóa [B-3] - 1 -

VNA

17:00 - [B-6] Quảng Nam vs Nam Định [B-5] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [3] Keciorengucu vs Bandirmaspor [14] - 1/2 -

MDVA

18:00 - [5] Dinamo-Auto vs Sheriff Tiraspol [1] -

MDVA

18:00 - [8] FC Floresti vs Sfintul Gheorghe [4] -

VNA

18:00 - [A-4] Than Quảng Ninh vs HA Gia Lai [A-7] - 1 -

VNA

19:15 - [A-2] Hà Nội FC vs HL Hà Tĩnh [A-8] - 1 3/4 -

CHIA

21:00 - [12] Iquique vs La Serena [18] - 1/4 -

DUC4N

21:30 - [8] Bahlinger vs TSV Schott Mainz [16] - 1/2 -

BULA

21:30 - [2] Lok. Plovdiv vs Arda Kardzhali [3] - 1 -

KUWA

21:40 - [2] Salmiya vs Khaitan [13] -

KUWA

21:40 - [5] Al Kuwait vs Al Shabab (KUW) [11] -

LITA

22:00 - [4] Banga vs Zalgiris [1] -

LITC

22:00 - FK Panevezys vs FK Riteriai -

MLTA

22:00 - [13] Tarxien Rainbows vs Santa Lucia FC [9] -

MLTA

22:00 - [15] Lija Athletic vs Gzira Utd [2] -

MDVA

22:00 - [3] Milsami vs Zimbru [9] -

FINB

22:30 - [5] MuSa Pori vs VPS Vaasa [6] +0 -

FINB

22:30 - [11] SJK Akatemia vs Jaro [3] +1 3/4 -

FINB

22:30 - [7] MP Mikkeli vs KTP Kotka [2] +1/2 -

KSB

22:45 - [5] Hajer vs Al Adalah [3] -

KSB

22:45 - [16] Al Thuqbah vs Al Kawkab [9] -

TNKB

22:59 - [18] Eskisehirspor vs Samsunspor [6] +3/4 -

KSB

23:00 - [6] Al Dir'iya vs Al Nahda (KSA) [13] -

KSB

23:10 - [1] Hazm vs Arar FC [18] -

KSB

23:25 - [10] Ohud Medina vs Al Jeel [12] -

CHIA

23:30 - [2] U. La Calera vs Huachipato [6] - 1/2 -

HLB

23:45 - [14] PSV Eindhoven U21 vs NEC Nijmegen [5] +3/4 -

HLB

23:45 - [3] NAC Breda vs Cambuur [2] +1/2 -

C1

23:55 - [G-3] Dinamo Kiev vs Juventus [G-2] +1/2 -

C1

23:55 - [F-4] Zenit vs Club Brugge [F-3] - 1/4 -

KUWA

23:55 - [15] Yarmouk (KUW) vs Tadamon (KUW) [12] -

KUWA

23:55 - [9] Burgan SC vs Al Qadsia [3] +1 3/4 -

ANHL1

00:00 - [23] Shrewsbury vs Bristol Rovers [21] - 1/4 -

ANHL2

00:00 - [2] Cheltenham vs Scunthorpe Utd [22] - 1 -

DUC3

00:00 - [11] Uerdingen vs Wehen [5] +1/4 -

DUC3

00:00 - [8] Turkgucu-Ataspor vs Lubeck [13] - 3/4 -

DUC3

00:00 - [7] Verl vs Magdeburg [19] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [10] Waldhof Man. vs Hansa Rostock [9] +1/4 -

DUC3

00:00 - [3] Dynamo Dresden vs Zwickau [15] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [12] Hoffenheim II vs SSV Ulm [6] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [15] Astoria Walldorf vs Homburg [4] +1/2 -

DUC4N

00:00 - [10] Aalen vs Hessen Kassel [19] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [7] FSV Frankfurt vs Elversberg [3] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [5] Offenbach vs Giessen [21] - 1 1/4 -

LITA

00:00 - [2] Suduva vs Kauno Zalgiris [3] - 3/4 -

TSB

00:00 - [5] Stade L. Ouchy vs Chiasso [10] - 1 -

TSB

00:00 - [8] Neuchatel Xamax vs Wil 1900 [9] - 1/4 -

TSB

00:00 - [2] Thun vs Winterthur [3] +0 -

DENB

00:00 - [4] Esbjerg FB vs Hvidovre IF [9] - 1 -

DENB

00:00 - [10] Kolding IF vs Hobro I.K. [8] +1/4 -

ANHL1

00:30 - [13] Gillingham vs Portsmouth [4] +3/4 -

ANHL2

00:30 - [13] Morecambe vs Mansfield [23] +1/4 -

BDNB

00:30 - [6] Chaves vs UD Oliveirense [14] - 1 -

TSB

00:30 - [6] SC Kriens vs Grasshoppers [1] +1/4 -

JORA

00:30 - [6] Faisaly (JOR) vs Jazeera Amman [2] -

ANHL1

01:00 - [3] Lincoln vs Plymouth Argyle [11] - 1/2 -

ANHL1

01:00 - [9] Accrington vs Fleetwood Town [7] +0 -

ANHL1

01:00 - [15] Blackpool vs Charlton Athletic [6] - 1/4 -

ANHL1

01:00 - [10] Doncaster Rovers vs Ipswich [5] - 1/4 -

ANHL1

01:00 - [1] Hull City vs Wimbledon [12] - 3/4 -

ANHL1

01:00 - [18] Oxford Utd vs Milton Keynes Dons [17] +0 -

ANHL1

01:00 - [8] Sunderland vs Crewe Alexandra [14] - 3/4 -

ANHL1

01:00 - [24] Wigan vs Peterborough Utd [2] +1/2 -

ANHL2

01:00 - [9] Tranmere Rovers vs Leyton Orient [8] - 1/4 -

ANHL2

01:00 - [3] Cambridge Utd vs Port Vale [15] - 1/4 -

ANHL2

01:00 - [20] Barrow vs Bolton [12] - 1/4 -

ANHL2

01:00 - [4] Exeter City vs Crawley Town [14] - 3/4 -

ANHL2

01:00 - [11] Colchester Utd vs Forest Green [5] +1/4 -

ANHL2

01:00 - [17] Oldham vs Carlisle [7] +1/4 -

ANHL2

01:00 - [21] Stevenage vs Newport [1] +1/4 -

SCOA

01:00 - [3] Aberdeen vs Hamilton [12] - 1 1/4 -

ANHB

01:45 - [21] Nottingham Forest vs Rotherham Utd [20] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [3] Bristol City vs Middlesbrough [7] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [22] Coventry vs Swansea City [4] +1/4 -

ANHB

01:45 - [16] Huddersfield vs Derby County [24] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [10] Millwall vs Luton Town [11] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [1] Norwich vs Birmingham [17] - 3/4 -

ANHL1

01:45 - [22] Burton Albion vs Rochdale [20] - 1/4 -

ANHL1

01:45 - [16] Northampton vs Swindon [19] +1/4 -

ANHL2

01:45 - [6] Salford City vs Southend [24] - 1 1/4 -

ANHL2

01:45 - [18] Bradford City vs Walsall [16] +0 -

ANHL2

01:45 - [19] Grimsby vs Harrogate Town [10] +1/2 -

IREB

01:45 - [5] Galway vs Drogheda Utd [1] +1/4 -

WALA

01:45 - [11] Flint Town Utd vs Bala Town [3] +2 -

C1

02:00 - [H-3] Leipzig vs Istanbul BB [H-4] - 1 3/4 -

C1

02:00 - [G-1] Barcelona vs Ferencvaros [G-4] - 2 3/4 -

C1

02:00 - [E-1] Chelsea vs Sevilla [E-2] - 3/4 -

C1

02:00 - [F-2] Lazio vs B.Dortmund [F-1] +1/4 -

C1

02:00 - [H-2] PSG vs Man Utd [H-1] - 1 -

C1

02:00 - [E-3] Rennes vs Krasnodar [E-4] - 1 -

ANHB

02:00 - [6] Reading vs Wycombe [23] - 1 -

ITB

02:00 - [4] Venezia vs Pescara [19] - 1/2 -

ITB

02:00 - [7] Frosinone vs Virtus Entella [18] - 1/2 -

ITB

02:00 - [14] Pisa vs Monza [9] -

ITB

02:00 - [17] Ascoli vs Reggiana [15] - 1/4 -

ITB

02:00 - [6] Chievo vs Brescia [10] - 1/4 -

ITB

02:00 - [8] Cittadella vs Pordenone [11] - 1/4 -

ITB

02:00 - [1] Empoli vs SPAL 1907 [3] - 1/4 -

ITB

02:00 - [16] Vicenza vs Salernitana [5] - 1/4 -

ITB

02:00 - [13] Reggina vs Cosenza [12] - 1/2 -

HLB

02:00 - [17] TOP Oss vs Den Bosch [18] +0 -

CHIA

02:00 - [17] O Higgins vs Curico Unido [7] - 1/4 -

MLTA

02:15 - [11] Zejtun vs Balzan [10] -

MLTA

02:15 - [4] Hamrun Spartans vs Birkirkara [14] -

BDNB

02:30 - [1] Estoril vs Feirense [4] +0 -

BRB

02:30 - [2] America/MG vs Brasil Pelotas/RS [13] - 1 -

VENA

04:00 - [A-1] Dep.Guaira vs Trujillanos [A-5] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [7] Tepatitlan FC vs Atlante [2] +1/4 -

LIB

05:15 - [G-4] Olimpia Asuncion vs Delfin SC [G-2] - 1 1/4 -

LIB

05:15 - [G-1] Santos/SP vs Defensa YJ [G-3] +0 -

BRB

05:15 - [8] CSA/AL vs Botafogo/SP [19] - 1/4 -

BRB

05:15 - [20] Oeste/SP vs Nautico/PE [17] +0 -

BRB

05:15 - [4] Juventude/RS vs Avai/SC [7] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [4] Morelia vs Mineros de Zac. [6] - 1/4 -

LIB

07:30 - [C-4] Colo Colo vs Jorge Wilstermann [C-1] - 1/2 -

LIB

07:30 - [C-3] CA Penarol vs Atl. Paranaense/PR [C-2] - 1 -

LIB

07:30 - [D-3] Sao Paulo/SP vs Binacional [D-4] - 3 -

LIB

07:30 - [D-1] River Plate vs LDU Quito [D-2] - 1 1/2 -

BRB

07:30 - [14] Operario/PR vs Cruzeiro/MG [9] +1/4 -

BRB

07:30 - [6] Ponte Preta/SP vs Chapecoense [1] - 1/4 -

USA

08:50 - [Dong-6] Nashville FC vs Dallas [Tay-5] - 1/4 -

MEXB

09:05 - [8] Tampico Madero vs Pumas Tabasco [13] -

ITA3

00:30 Hoãn [C-12] Palermo vs Turris Neapolis [C-6] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1