LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 24/10/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 - [6] Croydon Kings vs Campbelltown City [2] -

NHATJFL

11:00 - [2] Nara Club vs Maruyasu Okazaki [5] -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs MIO Biwako [16] -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs FC Osaka [1] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Kochi United SC [11] -

AUSSL

11:30 - [1] Adelaide City vs Metro Stars [4] -

AUSSL

11:30 - [11] Cumberland Utd vs Adelaide Comets [3] -

AUSSL

11:30 - Modbury Jets vs Adelaide Utd U21 [5] -

HQB

11:30 - [11] Jeonnam Dragons vs Daejeon Hana Citizen [2] - 1/4 -

NGB

12:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Chertanovo - 1 1/4 -

NHATA

12:00 - [4] Kashima Antlers vs Sanf Hiroshima [3] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [8] Nagoya Grampus vs Vegalta Sendai - 1 -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Yokohama FC - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Tokyo Verdy [9] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [6] Kataller Toyama vs Yokohama SCC [16] - 1/2 -

HQA

12:00 - [8] FC Seoul vs Gangwon [6] +1/4 -

HQ3

12:00 - Jeonju EM vs Gyeongju Citizen -

NHATB

12:30 - [14] Zweigen Kan. vs Okayama [3] - 1/2 -

AUSBPL

13:00 - [2] Albany Creek vs Taringa Rovers [9] - 1 1/4 -

NHATA

13:00 - [6] FC Tokyo vs Yokohama FM [1] +0 -

HQ3

13:00 - GimPo Citizen vs Busan Transp. [7] -

HQ3

13:00 - [4] Hwaseong FC vs Gyeongju KHNP [3] -

HQ3

13:00 - Pyeongtaek FC vs Chuncheon FC -

HQ3

13:00 - [14] Mokpo City vs Daejeon Korail [11] -

HQ3

13:00 - [6] Gimhae City vs Gangneung City [12] -

TQB

13:30 - [7] Suzhou Dongwu vs Nei Mongol - 1/4 -

AUSBPL

14:00 - Bayside Utd vs Brisbane Knights -

NHATA

14:00 - [15] Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol [7] +1/4 -

HQB

14:00 - [6] Chungnam Asan vs Anyang [3] +1/4 -

HQB

14:00 - Jeju Utd vs Suwon FC - 3/4 -

TQB

14:00 - [17] Xinjiang Tianshan vs Sichuan Jiuniu [6] +1/2 -

TQB

14:00 - Changchun Yatai vs Meizhou Hakka - 1 -

HQA

14:30 - [4] Incheon Utd vs Busan I'Park - 1/4 -

TQA

14:30 - [16] Guangzhou City vs Qingdao FC -

UKRU21

15:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs FC Mynai U21 [11] -

AUSBPL

15:00 - Caboolture Sports vs North Star [8] -

NHATA

15:00 - [9] Urawa Red vs Cerezo Osaka [5] +0 -

HQ3

15:00 - [13] Cheongju FC vs Yangju Citizen [8] -

VNB

15:30 - An Giang vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] +2 -

VNB

15:30 - [2] Khánh Hòa vs Bình Định -

UKRU21

16:00 - [9] Zorya U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

AUSQSL

16:00 - [1] Queensland Lion vs Brisbane City [5] - 2 3/4 -

AUSBPL

16:15 - The Gap vs Acacia Ridge +1/4 -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Lion City Sailors [1] -

SINA

16:30 - [4] Geylang Intl vs Balestier Kh. [7] -

TBN3

17:00 - Villarreal B vs Levante B - 1/2 -

BDNB

17:00 - Vizela vs Academica Coim - 1/4 -

NGB

17:00 - [18] Krasnodar B vs Dinamo Bryansk - 1/2 -

AZEA

17:00 - [5] Gabala FC vs Səbail FK [10] - 3/4 -

ESTA

17:00 - Tulevik Viljandi vs Tammeka Tartu [6] +1/4 -

UKRU21

17:00 - [14] Inhulets Petrove U21 vs Mariupol Youth [8] -

TQB

17:00 - [10] Heilongjiang Ice City vs Nantong Zhiyun [3] - 1/4 -

VNB

17:00 - [4] Phố Hiến vs Bình Phước [10] - 1 -

TNKB

17:30 - Umraniyespor vs Altinordu SK [16] +1/4 -

UZBA

17:30 - [11] Surkhon Termiz vs Pakhtakor [1] -

THAA

17:45 - [12] Nakhon Ratch. vs Bangkok Utd [2] +1/2 -

DUB

18:00 - [8] Holstein Kiel vs Greuther Furth [10] - 1/2 -

DUB

18:00 - [1] Darmstadt vs St. Pauli [15] - 1/2 -

DUB

18:00 - [3] Hamburger vs Wurzburger - 1 1/2 -

DUB

18:00 - [7] Hannover 96 vs Fort.Dusseldorf [5] - 1/2 -

DUC4B

18:00 - Wolfsburg II vs Wer.Bremen II [10] +1/4 -

NGA

18:00 - [4] Din. Moscow vs FK Sochi [9] - 1/2 -

NGB

18:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Tekstilshchik Ivanov - 1/2 -

NGB

18:00 - FK Orenburg vs Yenisey [4] - 1/2 -

MDVA

18:00 - Codru Lozova FC vs Milsami [6] -

FINB

18:00 - AC Kajaani vs SJK Akatemia [8] - 1 3/4 -

FINB

18:00 - [7] KPV Kokkola vs MuSa Pori - 1 3/4 -

RMNA

18:00 - [15] UTA Arad vs Chindia Targoviste [14] -

UKRA

18:00 - [7] Vorskla vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/2 -

THAA

18:00 - Samut Prakan City vs Suphanburi - 1/4 -

VNA

18:00 - Than Quảng Ninh vs TP.HCM [9] - 3/4 -

DENB

18:15 - [11] Hobro I.K. vs Esbjerg FB +1/4 -

ANHA

18:30 - [16] West Ham Utd vs Man City [2] +1 1/4 -

ANHB

18:30 - [3] Watford vs Bournemouth +0 -

DUC4DB

18:30 - Auerbach vs Ger.Halberstadt [18] -

DUC4DB

18:30 - [7] C. Leipzig vs Bischofswerdaer - 1 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [2] E.Cottbus vs Berlin AK 07 [4] -

BLRA

18:30 - FK Gorodeya vs FC Smolevichi - 1 1/4 -

TQA

18:35 - Jiangsu Suning vs Chongqing Lifan - 1/2 -

TQB

18:35 - [14] Liaoning Shenyang vs Guizhou FC -

TQB

18:35 - Zhejiang Professional vs Kunshan FC [1] -

ANHL1

19:00 - Gillingham vs Fleetwood Town [17] +1/4 -

ANHL2

19:00 - Exeter City vs Scunthorpe Utd - 1 1/4 -

ANHU23

19:00 - Man City U23 vs Arsenal U23 -

ANHU23

19:00 - Liverpool U23 vs Chelsea U23 -

ITB

19:00 - Monza vs Chievo - 1/2 -

ITB

19:00 - Salernitana vs Ascoli [12] - 1/2 -

ITB

19:00 - Pordenone vs Reggina [2] +1/4 -

ITB

19:00 - [15] SPAL 1907 vs Vicenza - 1/2 -

DUC3

19:00 - [7] Ingolstadt vs Dynamo Dresden [9] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Magdeburg vs Wehen [2] +1/4 -

DUC3

19:00 - Lubeck vs Hallescher [19] +0 -

DUC3

19:00 - [20] Meppen vs Kaiserslautern +1/4 -

DUC3

19:00 - [12] Duisburg vs Uerdingen +0 -

DUC3

19:00 - Hansa Rostock vs Vik.Koln [10] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - Heider SV vs Teutonia Ottensen [11] +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Memmingen - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Heimstetten vs Rosenheim - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - SpVgg Bayreuth vs Nurnberg II [4] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Augsburg II [9] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [7] TSV Aubstadt vs Buchbach [15] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [14] TSV 1896 Rain vs V. Aschaffenburg [3] +0 -

DUC4BA

19:00 - [8] Wacker Burghausen vs VfR Garching - 1/2 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs TSV Steinbach [5] +1 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs TSG Balingen [2] - 1 1/2 -

DUC4N

19:00 - [4] Homburg vs Aalen [12] -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs Bahlinger [13] +0 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs Hoffenheim II [6] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs Mainz II [8] +0 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs Astoria Walldorf [11] -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs Schalke 04 II [10] +1/2 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs Preussen Munster [1] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [16] RW Ahlen vs Lippstadt [7] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] A.Aachen vs Bergisch Gladbach - 1 1/4 -

NGB

19:00 - [12] Akron Togliatti vs Neftekhimik Nizh [10] +1/2 -

AZEA

19:00 - [7] Samaxı FK vs Neftchi Baku [3] +1/4 -

ESTA

19:00 - [9] TJK Legion vs Tallinna Kalev [8] -

GREU20

19:00 - [6] Atromitos U20 vs Panetolikos U20 [13] -

GREU20

19:00 - [8] Pas Giannina U20 vs AEK Athens U20 [7] -

GREU20

19:00 - [9] Asteras Tripolis U20 vs OFI Creta U20 [5] -

GREU20

19:00 - [3] Panathinaikos U20 vs Volos NFC U20 [10] -

GREU20

19:00 - [14] Apollon Smirnis U20 vs Lamia U20 [11] -

NORB

19:00 - Strommen vs Raufoss IL [12] +0 -

NORB

19:00 - [13] Asane Fotball vs KFUM Oslo [4] - 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Fredericia vs Skive IK - 1 -

THAA

19:00 - [4] Ratchaburi vs Rayong FC - 1 1/2 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs BCM Bình Dương [8] - 1 1/2 -

DUC4N

19:30 - [7] Stuttgart II vs Offenbach [3] -

BIHA

19:30 - Olimpik Sarajevo vs Zrinjski [1] -

BIHA

19:30 - [8] FK Tuzla City vs Siroki Brijeg [2] -

MKDA

19:30 - [2] Shkupi vs Sileks Kratovo [5] -

UZBA

19:30 - [7] Sogdiana Jizzakh vs Navbahor [2] - 1/4 -

LITC

19:40 - [3] FK Panevezys vs Suduva [6] -

HUNA

19:45 - MTK Budapest vs Kisvarda FC [2] -

ITA

20:00 - [7] Atalanta vs Sampdoria [19] - 1 -

PHB

20:00 - [7] Caen vs Guingamp [13] +1/4 -

NGB

20:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Spartak Moscow B - 1/2 -

POLA

20:00 - Wisla Krakow vs Podbeskidzie - 1 -

MLTA

20:00 - Senglea Athletic vs Tarxien Rainbows -

CYPA

20:00 - [5] Apollon Limassol vs Nea Salamina [7] - 1 1/2 -

TNKA

20:00 - [11] Gaziantep B.B vs Konyaspor [7] +1/4 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Sirius [11] - 1/2 -

TDA

20:00 - [1] Hacken vs Mjallby AIF [9] - 1 1/4 -

DENB

20:00 - [4] Vendsyssel FF vs HB Koge [7] - 1/4 -

THAA

20:00 - [6] Port FC vs Prachuap FC [11] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [3] Leipzig vs Hertha Berlin [17] - 1 -

DUA

20:30 - [2] Union Berlin vs Freiburg [4] - 1/4 -

DUA

20:30 - [11] Mainz vs M.gladbach [8] +1/2 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Ein.Frankfurt [5] - 2 1/4 -

DUC4T

20:30 - Essen vs Oberhausen [6] -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Rubin Kazan - 1 -

BLRA

20:30 - [3] Bate Borisov vs Vitebsk [15] - 1 1/2 -

NORB

20:30 - Ullensaker/Kisa vs Grorud IL [15] - 1/2 -

NORB

20:30 - HamKam vs Sogndal [7] +1/2 -

NORB

20:30 - FK Jerv vs Oygarden FK - 1 -

NORB

20:30 - [16] Stjordals Blink vs Tromso +3/4 -

NORB

20:30 - [6] Kongsvinger vs Ranheim IL [8] +1/2 -

NPA

20:30 - Blo. Celtic vs Golden Arrows [9] - 1/2 -

NPA

20:30 - Baroka FC vs Maritzburg Utd [13] - 1/4 -

NPA

20:30 - [6] Kaizer Chiefs vs Mamelodi Sun. [1] +0 -

SLOA

20:45 - [3] CM Celje vs Gorica [8] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [7] Fulham vs Crystal Palace [12] +0 -

ANHB

21:00 - [17] Bristol City vs Swansea City [12] +0 -

ANHB

21:00 - [21] Cardiff City vs Middlesbrough [6] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [15] Coventry vs Blackburn Rovers [4] +1/4 -

ANHB

21:00 - [22] Huddersfield vs Preston North End [11] +0 -

ANHB

21:00 - [8] Millwall vs Barnsley - 1/2 -

ANHB

21:00 - [5] Norwich vs Wycombe - 1 3/4 -

ANHB

21:00 - [13] QPR vs Birmingham [19] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [14] Reading vs Rotherham Utd [20] - 1/2 -

ANHB

21:00 - Sheffield Wed. vs Luton Town [7] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [18] Stoke City vs Brentford +1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Lincoln vs Ipswich [3] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Shrewsbury vs Rochdale - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Blackpool vs Milton Keynes Dons [19] +0 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Wimbledon +0 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Crewe Alexandra - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Hull City vs Peterborough Utd [8] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Northampton vs Charlton Athletic [15] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Portsmouth [10] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Wigan vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Tranmere Rovers vs Southend - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Morecambe vs Forest Green +1/2 -

ANHL2

21:00 - [5] Salford City vs Crawley Town [21] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Cambridge Utd vs Bolton - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [7] Barrow vs Walsall [11] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [6] Bradford City vs Newport [19] +0 -

ANHL2

21:00 - Cheltenham vs Mansfield [8] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [18] Colchester Utd vs Harrogate Town [20] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Grimsby vs Carlisle [4] +1/2 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Port Vale +1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Leyton Orient [1] +1/4 -

TBNA

21:00 - [1] Barcelona vs Real Madrid [2] - 1/2 -

ITB

21:00 - Pescara vs Frosinone [1] +1/4 -

DUC4T

21:00 - [15] FC Koln II vs Rodinghausen [9] +0 -

SCOA

21:00 - [8] St. Johnstone vs Dundee Utd [10] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Hibernian [6] -

SCOA

21:00 - [9] Motherwell vs Ross County [12] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [3] Dundee vs Greenock Morton [5] - 3/4 -

SCOB

21:00 - Alloa Athletic vs Dunfermline +3/4 -

SCOB

21:00 - Queen of South vs Raith Rovers [7] +0 -

SCOB

21:00 - [6] Inverness C.T. vs Ayr Utd [1] +0 -

SCO2

21:00 - East Fife vs Montrose [6] - 1/4 -

SCO2

21:00 - Partick Thistle vs Airdrieonians [5] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Cove Rangers +1 -

SCO2

21:00 - [2] Falkirk vs Forfar Athletic - 1 1/4 -

BDNB

21:00 - [7] Porto B vs Chaves +1/4 -

BDNB

21:00 - Cova Piedade vs Leixoes [13] +0 -

BDNB

21:00 - [4] Vilafranquense vs Casa Pia AC - 1/2 -

NGB

21:00 - Torpedo Moscow vs Alania Vla [2] - 1/2 -

NGB

21:00 - Chayka FK Pesch vs Nizhny Nov +1/4 -

NGB

21:00 - [13] Veles Moscow vs Tom Tomsk - 1/4 -

NGB

21:00 - Fakel vs Krylya Sovetov +3/4 -

NIRA

21:00 - [12] Portadown FC vs Coleraine [4] +3/4 -

NIRA

21:00 - [6] Glentoran vs Glenavon [8] - 1 -

NIRA

21:00 - [10] Dungannon Swi. vs Warrenpoint Town - 1/4 -

NIRA

21:00 - [9] Carrick Rangers vs Larne [3] +1 1/4 -

IREB

21:00 - Drogheda Utd vs Wexford Youths [6] - 3 1/4 -

IREB

21:00 - [7] Bray Wanderers vs Galway [3] - 1 1/2 -

MDVA

21:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs FC Floresti -

FINB

21:00 - Mypa vs EIF Ekenas [5] +3 -

UKRA

21:00 - [3] Dinamo Kiev vs PFK Aleksandriya [5] - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - Desna Chernigiv vs Olimpik Donetsk -

DENB

21:00 - [5] Helsingor vs Kolding IF - 1/2 -

TBN3

21:30 - Alaves B vs Arenas de Guecho - 1/2 -

BDNA

21:30 - Nacional Madeira vs Pacos Ferreira [18] +0 -

HLA

21:30 - VVV Venlo vs Ajax [5] +1 3/4 -

QATA

21:30 - [3] Al Wakra vs Al Arabi (QAT) [2] - 1/4 -

KUWA

21:35 - Yarmouk (KUW) vs Fahaheel [9] -

KUWA

21:35 - [2] Al Arabi (KUW) vs Burgan SC -

KSAA

21:40 - [10] Al Ettifaq vs Al Ain (KSA) -

BULA

21:45 - Tsarsko Selo vs Lok. Plovdiv [4] +1/2 -

PHA

22:00 - [6] Lorient vs Marseille [3] +0 -

BIHA

22:00 - [6] Velez Mostar vs Zeljeznicar [4] -

HUNA

22:00 - [6] Paksi vs Budapest Honved [10] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [3] Spartak Trnava vs Trencin [9] - 1/4 -

SVKA

22:00 - Sered vs Zlate Moravce [10] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [5] Ruzomberok vs MSK Zilina [6] - 1/4 -

SVKA

22:00 - FK Pohronie vs Senica - 1/4 -

SVKA

22:00 - Nitra vs Zemplin Michalovce [8] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [11] SV Ried vs Sturm Graz [2] +1/2 -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Admira - 3/4 -

JORA

22:00 - Ahli Amman vs Al Salt [9] +1 -

POLA

22:30 - [11] Slask Wroclaw vs Jagiellonia [13] - 1/4 -

BLRA

22:30 - [4] Dinamo Minsk vs Belshina Bobruisk [12] - 1 3/4 -

CYPA

22:30 - Ermis Aradippou vs AEK Larnaca [1] +1 -

TSB

22:30 - [1] Wil 1900 vs Stade L. Ouchy [2] +1/4 -

TDB

22:30 - [13] Orgryte vs Osters [3] +0 -

TDB

22:30 - [2] Halmstads vs Vasteras [9] - 3/4 -

PERA

22:30 - Dep. Llacuaba vs Sport Boys [13] -

EURWVL

22:59 - [G-3] Serbia Nữ vs Kazakhstan Nữ [G-5] -

ITA

22:59 - Genoa vs Inter Milan [5] +1 1/2 -

BDNB

22:59 - [9] Benfica B vs Academico Viseu [5] - 1/2 -

NGA

22:59 - [7] Krasnodar vs Spartak Moscow [2] +0 -

NGA

22:59 - [14] Lok. Moscow vs Rotor Volgograd - 1 -

NGB

22:59 - [1] Baltika vs Irtysh Omsk -

IREA

22:59 - [5] Sligo Rovers vs Cork City - 3/4 -

NORA

22:59 - Start Kristiansand vs Sandefjord [14] - 1/2 -

SLOA

22:59 - [2] Maribor vs Koper [4] - 1 -

TNKA

22:59 - Erzurumspor FK vs Galatasaray [1] +1/4 -

TNKA

22:59 - [4] Istanbul BB vs Antalyaspor [16] - 1 -

TNKB

22:59 - [2] Samsunspor vs Keciorengucu [3] - 1/4 -

DENA

22:59 - [10] Brondby vs Midtjylland [7] +1/4 -

NPA

22:59 - [7] Cape Town City vs Chippa Utd [10] - 1/2 -

TBNB

23:15 - UD Logrones vs Lugo [21] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [9] Cartagena vs Las Palmas [2] +0 -

WALA

23:15 - [1] The New Saints vs Haverfordwest [8] -

ANHA

23:30 - [4] Man Utd vs Chelsea [10] +0 -

TBNA

23:30 - [7] Osasuna vs Athletic Bilbao [8] +1/4 -

TBNA

23:30 - [16] Sevilla vs Eibar - 1 -

TBN3

23:30 - Burgos CF vs Sporting Gijon B - 1 -

TBN3

23:30 - CD Laredo vs Barakaldo +1/4 -

TBN3

23:30 - Andorra FC vs Espanyol B - 1/4 -

DUA

23:30 - [6] B.Dortmund vs Schalke 04 [18] - 2 -

NIRA

23:30 - [7] Ballymena Utd vs Linfield [5] +1 -

RMNA

23:30 - Astra Giurgiu vs CSMS Politehnica Iasi - 1/4 -

UKRA

23:30 - [16] FC Lviv vs SK Dnipro-1 [1] +1 1/4 -

HLA

23:45 - [7] Utrecht vs Twente [4] - 3/4 -

QATA

23:45 - [6] Qatar SC vs Umm salal [10] +1/4 -

KUWA

23:50 - [8] Tadamon (KUW) vs Al Jahra [4] -

KUWA

23:50 - Sulaibikhat vs Salmiya [6] -

KSAA

23:55 - [6] Al Fateh vs Al Ittihad (KSA) [4] -

TBN3

00:00 - L'Hospitalet vs Lleida Esportiu +0 -

PHB

00:00 - Clermont vs Ajaccio - 3/4 -

PHB

00:00 - [15] Pau FC vs Niort [19] - 1/4 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs Le Havre [1] +0 -

PHB

00:00 - Auxerre vs Chambly - 3/4 -

PHB

00:00 - Chateauroux vs Paris FC [9] +1/4 -

PHB

00:00 - Toulouse vs Rodez [18] - 1/4 -

PHB

00:00 - Troyes vs Valenciennes [11] - 3/4 -

BDNA

00:00 - [16] Santa Clara vs Sporting Lisbon [4] +1/2 -

TSA

00:00 - Vaduz vs Zurich [10] +1/4 -

TSA

00:00 - [2] Lugano vs St. Gallen [3] - 1/4 -

TSB

00:00 - Grasshoppers vs Schaffhausen [8] - 3/4 -

TSB

00:00 - [5] Aarau vs Neuchatel Xamax [10] - 1/4 -

MEXB

00:00 - [5] CD Tapatio vs Tlaxcala FC [17] - 3/4 -

BULA

00:15 - [6] Levski Sofia vs Cherno More [7] - 1/4 -

MLTA

00:15 - [2] Gzira Utd vs Zejtun -

URUA

00:15 - CA Progreso vs Plaza Colonia [12] -

TBN3

00:30 - Extremadura UD vs Villarrubia CF - 1 1/4 -

HUNA

00:30 - [1] Ferencvaros vs Ujpest [12] - 1 1/4 -

GREA

00:30 - [1] Panathinaikos vs Volos NFC [6] - 1 -

HLA

01:00 - Zwolle vs Willem II +0 -

POLA

01:00 - [5] Pogon Szczecin vs Legia Wars. [2] +1/2 -

PERA

01:00 - [17] Carlos A. Mannucci vs Cesar Vallejo [6] -

NPA

01:15 - [8] Amazulu vs Orlando Pirates [4] +1/4 -

NPA

01:15 - [3] SuperSport Utd vs Black Leopards - 3/4 -

TBNB

01:30 - Almeria vs Fuenlabrada +0 -

TBNB

01:30 - Castellon vs Girona +0 -

IREA

01:30 - [6] Bohemians vs Finn Harps [10] - 1 -

NORA

01:30 - Brann vs Stabaek - 1/2 -

ITA

01:45 - [4] Lazio vs Bologna [10] - 3/4 -

ITA3

01:45 - [C-11] Virtus Francavilla vs Potenza SC [C-15] - 1/4 -

BIA

01:45 - [9] OH Leuven vs Club Brugge [5] +1 1/4 -

RMNA

01:45 - [7] Sepsi OSK vs Dinamo Bucuresti +0 -

ANHA

02:00 - [9] Liverpool vs Sheffield Utd - 2 -

TBNA

02:00 - [4] Atletico Madrid vs Real Betis [6] - 3/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Dijon - 3 -

HLA

02:00 - [8] Heerenveen vs Emmen [15] - 1/2 -

BRB

02:00 - [11] CRB/AL vs Ponte Preta/SP [12] +0 -

COLB

02:00 - [2] Fortaleza vs Real Santander [12] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [3] Porto vs Gil Vicente [14] - 1 1/4 -

URUA

02:30 - [7] CA Fenix vs Boston River [4] -

ITA3

02:45 - Carpi vs Cesena [B-2] - 1/2 -

BRAA

03:00 - [14] Bragantino/SP vs Goias/GO [13] -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Llaneros FC [7] -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Dep.Quindio [3] -

USAA

03:00 - [Dong-11] Atlanta United vs D.C. Utd [Dong-14] - 1/2 -

CRCA

03:00 - [B-4] Municipal Grecia vs Herediano [A-3] -

ECUA

03:30 - [5] Emelec vs Macara [15] -

PERA

03:30 - [4] Universitario vs Atletico Grau [3] -

COLA

04:00 - [16] Once Caldas vs Jag de Cordoba [12] - 3/4 -

PARA

04:00 - [9] Sportivo Luqueno vs River Plate (PAR) +1/2 -

VENA

04:00 - [5] Dep.Guaira vs Dep.Lara [12] -

USAA

04:00 - [Dong-6] Inter Miami vs Orlando City [Dong-7] - 1/4 -

BRB

04:30 - [5] Sampaio Correa/MA vs Cuiaba/MT +0 -

BRAA

05:00 - [17] Ceara/CE vs Coritiba/PR [15] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [16] Queretaro vs Necaxa [13] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [7] Tecnico Uni. vs Delfin SC [10] -

COLA

06:05 - [7] Deportes Tolima vs La Equidad [14] - 1/2 -

PARA

06:15 - [4] Guairena FC vs Olimpia Asuncion [6] +3/4 -

PERA

06:30 - [11] Cienciano vs Sporting Cristal [2] +1 -

USAA

06:30 - [Dong-3] New York City vs CF Montreal [Dong-2] - 1 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Cincinnati vs Minnesota Utd [Tay-6] +1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-12] Chicago Fire vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Toronto [Dong-13] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Tampa Bay Rowdies [A-3] - 3/4 -

BRAA

07:00 - [6] Atl. Mineiro/MG vs SC Recife/PE - 2 -

BRB

07:00 - America/MG vs Confianca/SE - 3/4 -

MEXA

07:00 - [2] Tigres UANL vs Juarez [12] - 1 1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Sporting Kansas vs Colorado Rapids [Tay-9] - 3/4 -

USAA

08:07 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Columbus Crew [Dong-8] - 1/4 -

COLA

08:10 - [13] Junior Barranquilla vs Millonarios [15] - 1/4 -

ECUA

08:30 - [4] LDU Quito vs Nacional Quito - 1 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Dallas [Tay-3] - 1/4 -

VENA

09:00 - Atl.Venezuela vs Puerto Cabello [7] +0 -

USAA

09:00 - [Tay-10] Vancouver WC vs San Jose EQ [Tay-14] +1/2 -

MEXA

09:00 - [11] Club America vs Atlas [6] - 1/4 -

MEXA

09:00 - [18] Mazatlan FC vs Monterrey [1] +0 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs El Paso Locomotive [B-8] - 3/4 -

AUSBPL

15:00 Hoãn St George City vs Grange Thistle [7] - 1/4 -

CZEU19

17:00 Hoãn [2] Brno U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

DUC4B

18:30 Hoãn [9] Weiche Flensburg vs Altona 93 -

DUC4BA

19:00 Hoãn [13] Schweinfurt vs Schalding Hein. - 1 1/4 -

CZEU19

20:00 Hoãn [6] Zlin U19 vs Opava U19 -

Lịch bóng đá trong ngày 24/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15