LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 25/10/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [4] Rockdale City vs Sydney Utd [9] -

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Kamatamare San. [12] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [7] Fujieda MYFC vs Gainare Tottori [17] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Kagoshima [1] +1/4 -

NHAT3

11:00 - Grulla Morioka vs FC Gifu [9] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Blaublitz Akita +3/4 -

NHAT3

11:00 - [2] Fukushima Utd vs Nagano Parceiro [5] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [10] Verspah Oita vs Kagura Shimane [14] -

NHATJFL

11:00 - [4] Tokyo Musashino vs Iwaki FC -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Honda Lock [3] -

NHATJFL

11:00 - Tegevajaro Miyazaki vs Reinmeer Aomori [6] -

HQB

11:30 - [2] Bucheon 1995 vs Gyeongnam [8] +1/2 -

NHATA

12:00 - [6] Sagan Tosu vs Shonan Bellmare [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [21] Omiya Ardija vs V-Varen Nagasaki [16] +1/4 -

NHATB

12:00 - [6] Ventforet Kofu vs Machida Zelvia [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs JEF United Chiba [18] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Tokushima Vortis vs Alb. Niigata (JPN) [2] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - Cerezo Osaka U23 vs Gamba Osaka U23 +1/4 -

HQA

12:00 - Gwangju vs Gimcheon Sangmu [7] +0 -

HQA

12:00 - [9] Daegu vs Pohang Steelers [2] +1/4 -

HQ3

12:00 - [15] Cheonan City vs Changwon City [2] -

AUSQSL

13:00 - [11] Brisbane Roar U21 vs Peninsula Power [2] -

NHATB

13:00 - [14] Renofa Yamaguchi vs Mito Hollyhock [11] +3/4 -

NHATB

13:00 - Jubilo Iwata vs Thespa Kusatsu [12] - 3/4 -

NHATB

13:00 - Giravanz Kita. vs Matsumoto Yama. - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [15] Sagamihara vs Roas. Kumamoto +0 -

NHATB

14:00 - Ehime FC vs Tochigi SC [19] +1/4 -

HQB

14:00 - [10] Ansan Greeners vs Seoul E-Land [6] +1/2 -

TQB

14:00 - [B-1] Chengdu Better City vs Taizhou Yuanda - 1/2 -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Jeonbuk H.Motor [3] +1/4 -

VNB

15:30 - [10] Cần Thơ vs ĐT Long An [12] - 1/2 -

VNB

15:30 - Đồng Tháp vs Thừa Thiên Huế [9] - 3/4 -

VNB

15:30 - XM Fico Tây Ninh vs Đăk Lăk [11] +1/2 -

NHATB

16:30 - [20] Ryukyu vs Kyoto Sanga +0 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Tanjong Pagar [3] -

AZEA

17:00 - [5] Sabah FK vs Sumqayit [6] - 1/4 -

BLRA

17:00 - [10] Neman Grodno vs Slavia Mozyr [6] - 1 1/4 -

GEOA

17:00 - Chikhura Sach. vs Samtredia -

TQB

17:00 - [A-3] Shaanxi Changan vs Jiangxi Liansheng [B-5] - 3/4 -

VNA

17:00 - [9] HA Gia Lai vs Sài Gòn FC [11] +1/2 -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs SL Nghệ An [3] - 1/2 -

VNA

17:00 - Quảng Nam vs SHB Đà Nẵng [10] - 1 -

VNA

17:00 - [13] Nam Định vs Hải Phòng [1] - 1/4 -

TBN3

17:30 - Osasuna B vs Tudelano [A1-18] - 1/4 -

TBN3

17:30 - Portugalete vs Amorebieta +0 -

BULA

17:30 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Slavia Sofia [6] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [20] Malatyaspor vs Genclerbirligi - 1/4 -

TNKB

17:30 - [3] Bandirmaspor vs Adana Demirspor +1/2 -

TNKB

17:30 - Osmanlispor vs Balikesirspor [19] +1/4 -

TBN3

18:00 - Ejea vs Haro Deportivo - 1/4 -

TBN3

18:00 - AE Prat vs Cornella [A2-14] +0 -

TBN3

18:00 - CP Villarrobledo vs Socuellamos +0 -

TBN3

18:00 - [A2-16] Linense vs UD Tamaraceite - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-14] Athletic Bilbao B vs Racing Santander [A1-1] +0 -

TBN3

18:00 - Valencia B vs Pena Deportiva - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-18] UCAM Murcia vs Linares Deportivo [A2-3] - 1/2 -

TBN3

18:00 - Marino de Luanco vs CD Lealtad - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-3] Celta Vigo II vs Racing Ferrol [A1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-12] Rayo Majada. vs Atl. Baleares [A2-12] +0 -

TBN3

18:00 - Lorca Deportiva vs Ejido +0 -

TBN3

18:00 - [A1-10] Inter de Madrid vs Atletico Madrid B +0 -

TBN3

18:00 - Ibiza-Eivissa vs La Nucía - 1/2 -

TBN3

18:00 - UD Poblense vs S.S. Reyes [A1-13] +0 -

TBN3

18:00 - Covadonga vs Real Oviedo B - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-15] Talavera vs Melilla CD - 1/4 -

TBN3

18:00 - Marbella vs CD Marino - 1 1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-5] Real Madrid B vs Getafe B - 1 -

NGA

18:00 - [11] Ural S.r. vs FK Tambov - 1/4 -

ESTA

18:00 - [5] Kuressaare vs Flora Tallinn [1] +2 1/4 -

ESTA

18:00 - [7] Trans Narva vs Levadia T. [2] +1 -

LATA

18:00 - [8] Tukums/Salaspils vs METTA/LU Riga [7] +1/4 -

SLOA

18:00 - [5] NK Bravo vs Aluminij [10] - 1/4 -

THAA

18:00 - Trat FC vs Buriram Utd [1] +1/2 -

THAA

18:00 - Sukhothai vs BG Pathum United [2] +1/4 -

VNA

18:00 - [12] HL Hà Tĩnh vs Viettel [2] +3/4 -

BDNB

18:15 - [17] Varzim vs Estoril +1/4 -

HLA

18:15 - [15] Fortuna Sittard vs Groningen [12] +1/4 -

ITA

18:30 - [18] Cagliari vs Crotone - 1/4 -

ITA3

18:30 - [B-9] US Olbia vs Pro Vercelli [A-6] -

TQB

18:35 - [B-6] Beijing Sport Univ vs Beijing Renhe +1/4 -

TBN3

19:00 - Las Palmas Atl. vs Atl. Sanluqueno [A2-17] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [7] Saarbrucken vs Verl [16] - 1/4 -

SCOA

19:00 - [10] Aberdeen vs Celtic [1] +3/4 -

ARMA

19:00 - [8] Van Yerevan vs Ararat-Armenia [2] +1/2 -

AZEA

19:00 - [4] Zire IK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

BLRA

19:00 - [1] Energetik-BGU vs Shakhter Soligo. [4] +1 1/4 -

GREU20

19:00 - [1] PAOK U20 vs Olympiakos U20 [2] -

LATA

19:00 - Ventspils vs FK Liepaja [3] +0 -

MDVA

19:00 - [7] Zimbru vs Dinamo-Auto [6] -

MDVA

19:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Petrocub [2] -

UKRA

19:00 - [14] Inhulets Petrove vs FC Mariupol [16] +1/4 -

DENB

19:00 - [11] Fremad Amager vs Silkeborg IF +1/4 -

THAA

19:00 - [7] Chonburi vs Chiangrai Utd [6] +0 -

THAA

19:00 - [9] Police Tero FC vs Muang Thong Utd [4] +0 -

DUB

19:30 - [14] Sandhausen vs Paderborn 07 [7] +0 -

DUB

19:30 - [6] Heidenheim vs Osnabruck - 1/2 -

DUB

19:30 - Bochum vs Erzgebirge Aue [17] - 3/4 -

DUC4DB

19:30 - [16] Optik Rathenow vs CZ Jena [2] +1 1/2 -

DUC4DB

19:30 - [13] Meuselwitz vs Union Furstenwalde [20] +0 -

DUC4DB

19:30 - [5] Chemnitzer vs Luckenwalde [12] -

DUC4DB

19:30 - [17] SV Lichtenberg vs Lok.Leipzig [3] +1/2 -

BIA

19:30 - [4] Antwerpen vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 -

MNEA

19:30 - [7] OFK Petrovac vs Sutjeska [1] -

TBNA

20:00 - Valladolid vs Alaves [20] - 1/4 -

DUC3

20:00 - Bayern Munich II vs Waldhof Man. [5] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - Havelse vs Hannoverscher SC [B-9] - 1 3/4 -

DUC4B

20:00 - [A-8] St. Pauli II vs Ein. Norderstedt [A-7] -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Rehden [B-6] +0 -

DUC4N

20:00 - [13] Koblenz vs FSV Frankfurt [15] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [18] Pirmasens vs Freiburg II +3/4 -

DUC4T

20:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Homberg [20] -

BIHA

20:00 - Mladost D. Kakanj vs Borac Banja Luka [3] -

ESTA

20:00 - [3] Nomme Kalju vs Paide Linname. [4] +1/2 -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs FK Jerezo [6] -

SRBA

20:00 - [12] FK Novi Pazar vs FK Rad - 1/2 -

SRBA

20:00 - Zlatibor Cajetina vs FK Vojvodina [11] +1 1/4 -

SRBA

20:00 - OFK Backa vs Indija -

SLOA

20:00 - [9] Tabor Sezana vs O.Ljubljana [3] +1/2 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Fatih Karagumruk [8] - 1 -

TNKB

20:00 - [4] Istanbulspor AS vs Eskisehirspor - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [14] Adanaspor vs Tuzlaspor [10] +1/4 -

DENA

20:00 - AC Horsens vs Nordsjaelland [9] +1/2 -

DENB

20:00 - [3] Hvidovre IF vs Viborg +1/2 -

HLA

20:30 - [14] Sparta Rotterdam vs Heracles Almelo [16] - 1/2 -

HLA

20:30 - [6] Vitesse Arnhem vs PSV Eindhoven [2] +1/4 -

NGA

20:30 - [10] Rostov vs Khimki [13] - 3/4 -

MKDA

20:30 - Vardar vs Renova [5] -

MKDA

20:30 - [4] Makedonija vs Academy Pandev [2] -

MKDA

20:30 - Belasica Strumica vs Borec Veles [11] -

MKDA

20:30 - [12] Pelister vs FC Struga [6] -

MKDA

20:30 - [3] Shkendija vs Rabotnicki [8] -

HUNA

20:30 - [8] Zalaegerzseg vs Budafoki MTE - 1 -

TDA

20:30 - [9] Kalmar vs Falkenbergs - 1/4 -

TDA

20:30 - Ostersunds vs Hammarby [2] +1 -

TDB

20:30 - [3] Eskilstuna City vs Dalkurd FF [13] +0 -

TDB

20:30 - Akropolis IF vs Norrby [10] +0 -

AUTA

20:30 - [7] Lask vs St.Polten - 1 -

AUTA

20:30 - [6] Wattens vs Hartberg [10] - 1/2 -

NPA

20:30 - [4] Stellenbosch FC vs Moroka Swallows [16] +0 -

NPA

20:30 - [11] Marumo Gallants FC vs TS Galaxy [13] -

ANHA

21:00 - [15] Southampton vs Everton [16] +1/4 -

ITA

21:00 - Benevento vs Napoli [3] +1 1/2 -

ITA

21:00 - Parma vs Spezia [16] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-4] AC Renate vs Livorno -

ITA3

21:00 - [A-3] Feralpisalo vs Ravenna -

ITA3

21:00 - [B-20] Grosseto vs Albinoleffe [A-11] -

ITA3

21:00 - Cavese vs SS Monopoli [C-5] -

ITA3

21:00 - [B-18] Pistoiese vs Pro Sesto [A-17] -

ITA3

21:00 - Sambenedettese vs Modena [B-1] -

ITA3

21:00 - Fano vs Mantova [A-15] -

ITA3

21:00 - [A-7] Triestina vs Virtus Verona [A-12] -

DUC4B

21:00 - [B-10] Oberneuland vs VfV 06 Hildesheim [B-5] -

PHA

21:00 - [20] Bordeaux vs Nimes - 1/2 -

PHA

21:00 - [11] Stade Brestois vs Strasbourg [6] - 1/4 -

PHA

21:00 - [19] Metz vs Saint Etienne [18] - 1/2 -

PHA

21:00 - [13] Montpellier vs Stade Reims [12] - 1/2 -

POLA

21:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Stal Mielec [14] - 1 1/2 -

POLB

21:00 - Gornik Leczna vs Miedz Legnica [1] +0 -

BLRA

21:00 - Rukh Brest vs Isloch [9] - 1/4 -

CROA

21:00 - [8] Sibenik vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 -

GREA

21:00 - [8] Asteras Tripolis vs OFI Creta [7] - 1/2 -

IREA

21:00 - Waterford Utd vs Dundalk [3] +3/4 -

LATA

21:00 - [2] Valmiera / BSS vs Spartaks Jurmala [9] -

LATA

21:00 - [4] Riga FC vs BFC Daugava [6] - 2 1/4 -

MLTA

21:00 - [1] Hibernians Paola vs Lija Athletic -

MLTA

21:00 - [11] Santa Lucia FC vs Valletta [8] -

NORB

21:00 - Lillestrom vs Sandnes Ulf [8] - 1 1/2 -

FINB

21:00 - VPS Vaasa vs Gnistan [1] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [4] Anorthosis vs Apoel FC [3] +0 -

DUA

21:30 - [12] Wolfsburg vs A.Bielefeld [17] - 3/4 -

QATA

21:30 - [7] Ahli Doha vs Al Sadd [1] +1 3/4 -

KUWA

21:35 - Al Sahel vs Al Qadsia [5] -

TBNA

22:00 - [17] Cadiz vs Villarreal [7] +1/4 -

TBNB

22:00 - [17] Sporting Gijon vs SD Ponferradina [8] - 1/2 -

ITB

22:00 - [16] Cosenza vs Lecce [1] +1/4 -

SCOA

22:00 - [2] Rangers vs Livingston [4] - 1 3/4 -

BDNA

22:00 - SC Farense vs Rio Ave +1/4 -

BDNA

22:00 - [16] Moreirense vs Maritimo [10] +0 -

BDNB

22:00 - UD Oliveirense vs SC Covilha [16] - 1/2 -

BIA

22:00 - [13] Oostende vs Zulte-Waregem [16] - 1 -

BIB

22:00 - Union Saint-Gilloise vs Club Brugge II - 2 -

MDVA

22:00 - Speranta vs CSCT Buiucani -

MNEA

22:00 - OFK Titograd vs FK Podgorica [10] -

SRBA

22:00 - [16] Proleter NS vs FK Vozdovac [6] - 1/2 -

SRBA

22:00 - Macva Sabac vs FK Napredak [13] +1/4 -

SVKA

22:00 - [4] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [1] - 1/2 -

TSA

22:00 - [3] Young Boys vs Luzern [9] - 1 1/2 -

UKRA

22:00 - [8] Kolos Kovalivka vs FC Mynai [15] - 3/4 -

DENA

22:00 - [7] Randers vs Sonderjyske [12] - 1/4 -

TBN3

22:30 - Navalcarnero vs Las Rozas CF - 1/4 -

HLA

22:45 - [10] RKC Waalwijk vs Feyenoord [3] +1 1/2 -

BULA

22:45 - [10] Arda Kardzhali vs Cska Sofia [2] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-9] San Fernando vs Cadiz B - 1/2 -

TBN3

22:59 - Yeclano Dep. vs Cordoba +1/4 -

TBN3

22:59 - Izarra vs SD Tarazona - 1/4 -

TBN3

22:59 - Villanovense vs Merida - 1/2 -

TBN3

22:59 - Union Langreo vs Valladolid II [A1-19] +0 -

TBN3

22:59 - Compostela vs Deportivo [A1-2] +3/4 -

TBN3

22:59 - Leioa vs Real Union [A1-6] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-5] CD Calahorra vs Ebro - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-16] SD Logrones vs UD Mutilvera - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-8] Gimnastic T. vs Badalona - 1/4 -

TBN3

22:59 - Recreativo Huelva vs Algeciras [A2-10] - 1/2 -

PHA

22:59 - [4] Nice vs Lille [10] +1/4 -

NGA

22:59 - [7] Akhmat Groznyi vs Ufa [14] - 3/4 -

BIHA

22:59 - [4] Sarajevo vs FK Krupa -

HUNA

22:59 - [10] Mezokovesdi SE vs MOL Fehervar FC [4] +1 -

LATA

22:59 - [1] Rigas Futbola Skola vs Jelgava - 1 3/4 -

MNEA

22:59 - [4] Iskra Danilo vs Zeta [9] -

CYPA

22:59 - [7] Omonia Nicosia vs EN Paralimni - 1 1/4 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Trabzonspor [1] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [3] Wolfsberger AC vs Rapid Wien [5] +1/4 -

TBN3

23:00 - [A1-8] Salamanca vs Coruxo -

TBN3

23:00 - Pontevedra vs CF Salmantino -

ANHA

23:30 - [8] Wolves vs Newcastle [12] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [A1-11] Cultural Leonesa vs Numancia - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-17] Zamora CF vs Guijuelo - 1/4 -

ITA3

23:30 - Perugia vs Pesaro [B-12] - 1/2 -

ITA3

23:30 - Matelica vs Arezzo - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-19] Giana Erminio vs Como +0 -

ITA3

23:30 - [B-17] Imolese Calcio vs US Fermana [B-19] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-5] Lecco vs Piacenza [A-9] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-10] Pergolettese vs Aurora Pro Patria [A-13] +0 -

ITA3

23:30 - [A-2] Padova vs Alto Adige [A-1] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-4] Avellino vs Casertana - 1/2 -

ITA3

23:30 - Ternana vs Foggia [C-7] - 3/4 -

POLA

23:30 - [1] Lech Poznan vs Cracovia Krakow [9] - 1 -

SLOA

23:30 - [7] Domzale vs Mura [4] +1/4 -

TDA

23:30 - [5] Malmo vs Goteborg [11] - 1 1/4 -

TDA

23:30 - Orebro vs Helsingborg [15] +0 -

TDB

23:30 - [5] Trelleborgs vs Degerfors IF +1 1/4 -

COLA

23:30 - [5] Envigado vs Alianza Petrolera [9] +0 -

RMNA

23:45 - Viitorul C. vs Arges Pitesti [7] - 1 -

QATA

23:45 - [8] Al Rayyan vs Al Duhail SC [2] +1/2 -

KUWA

23:50 - Khaitan vs Al Nasr (KUW) [6] -

KUWA

23:50 - [2] Kazma vs Al Kuwait [1] -

TBN3

00:00 - Orihuela vs Alcoyano [A2-13] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-9] Badajoz vs Don Benito - 1 1/4 -

TBN3

00:00 - Hercules CF vs Atzeneta - 1/2 -

ITA

00:00 - [7] Fiorentina vs Udinese [13] - 1/2 -

DUA

00:00 - Wer.Bremen vs Hoffenheim [9] +0 -

NORA

00:00 - [6] Valerenga vs Kristiansund [16] - 1 -

NORA

00:00 - [3] Molde vs Stromsgodset [5] - 1 3/4 -

NORA

00:00 - [10] Aalesund vs Odd Grenland [15] +1/2 -

NORA

00:00 - [4] Sarpsborg vs Rosenborg [8] +1/4 -

CYPA

00:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Olympiakos Nic. [9] +1/4 -

DENA

00:00 - [10] Aarhus AGF vs Kobenhavn [1] +0 -

TBNB

00:15 - [12] Leganes vs Real Oviedo [7] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [4] Tenerife vs Espanyol +0 -

BIA

00:15 - [9] Sint Truiden vs Standard Liege [14] +1/2 -

TBNA

00:30 - [14] Getafe vs Granada [16] - 1/2 -

ITA3

00:30 - [B-15] Teramo vs Juve Stabia [C-9] -

BDNA

00:30 - [8] Famalicao vs Boavista [11] +0 -

UKRA

00:30 - [4] Zorya vs Rukh Vynnyky [11] - 1 -

MNEA

01:00 - [2] Buducnost vs Decic Tuzi [3] - 3/4 -

COLB

01:00 - [8] Bogota FC vs Tigres(COL) [5] - 1/2 -

MEXA

01:00 - [15] Toluca vs Club Tijuana [17] - 1/2 -

BIHA

01:05 - [12] Radnik Bijeljina vs Sloboda Tuzla [10] - 1/4 -

BULA

01:15 - PFK Montana vs Ludogorets [1] +1 -

MLTA

01:15 - [6] Gudja United vs Floriana [2] -

HUNA

01:30 - Diosgyori vs Puskas Akademia [3] +1/2 -

GREA

01:30 - [6] Pas Giannina vs AEK Athens [3] +1/2 -

ITA3

02:00 - [B-8] Luchese vs Juventus U23 [A-8] -

HLA

02:00 - ADO Den Haag vs AZ Alkmaar [5] +1 -

BIB

02:00 - RFC Seraing vs Lommel [6] - 1/2 -

ISRA

02:00 - [3] Maccabi TA vs Hap. Beer Sheva [2] -

BRAA

02:00 - [16] Atletico/GO vs Palmeiras/SP [2] +1/4 -

BRAA

02:00 - [13] Fluminense/RJ vs Santos/SP [5] - 1/4 -

BRB

02:00 - [17] Nautico/PE vs Cruzeiro/MG [2] +1/4 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs Atl. Nacional [3] +1/2 -

ANHA

02:15 - [5] Arsenal vs Leicester City [9] - 1/2 -

TBNB

02:30 - Albacete vs Rayo Vallecano +1/2 -

TBNB

02:30 - [18] Malaga vs Mirandes [15] +0 -

ITA3

02:30 - Novara vs Carrarese [B-11] - 1/4 -

ITA3

02:30 - [C-19] Vibonese vs Viterbese Calcio [B-16] -

ITA3

02:30 - [C-8] Turris Neapolis vs Paganese [C-18] -

ITA3

02:30 - [B-7] Gubbio vs Legnano [A-20] -

ITA3

02:30 - Alessandria vs Pontedera [B-14] -

NORA

02:30 - [7] Bodo Glimt vs Mjondalen - 1 3/4 -

RMNA

02:30 - [4] Voluntari vs CFR Cluj [1] +3/4 -

USAA

02:30 - [Tay-1] Los Angeles FC vs LA Galaxy [Tay-4] - 1 -

ITA

02:45 - [4] Juventus vs Verona [9] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [6] Real Sociedad vs Huesca - 1/2 -

TBNB

03:00 - [13] Zaragoza vs Sabadell - 1/2 -

PHA

03:00 - [7] Lyon vs Monaco [3] - 1/2 -

BDNA

03:00 - [6] Vitoria Guimaraes vs Braga [4] +1/2 -

SRBA

03:00 - [1] Crvena Zvezda vs Javor Ivanjica - 2 1/2 -

COLB

03:00 - [1] Leones FC vs Real Cartagena [4] - 1 -

VENA

03:00 - [5] Carabobo vs Estu.Merida [11] +0 -

ECUA

03:30 - Olmedo vs Independiente JT [4] +3/4 -

COLA

04:00 - [10] Santa Fe vs Boyaca Chico - 1 1/4 -

COLB

04:00 - Cortulua vs Orsomarso [10] - 1 -

PARA

04:00 - CS San Lorenzo vs Nacional [7] +0 -

VENA

04:00 - [3] Metropolitano vs Aragua [10] +0 -

BRAA

04:15 - [17] Athletico/PR vs Gremio/RS - 1/4 -

BRAA

04:15 - [9] Internacional/RS vs Flamengo/RJ [12] +0 -

BRB

04:15 - Figueirense/SC vs Juventude/RS +1/4 -

BRB

04:15 - [15] Guarani/SP vs Avai/SC - 1/4 -

URUA

04:45 - [7] Wanderers vs CA Rentistas [11] +0 -

CRCA

05:00 - [1] Alajuelense vs Perez Zeledon [11] - 1 1/4 -

ECUA

06:00 - Liga de Portoviejo vs Barcelona SC [1] +1 1/4 -

VENA

06:00 - Trujillanos vs Yaracuyanos - 1/4 -

COLA

06:05 - [15] America Cali vs Deportivo Pasto [16] - 1/2 -

PARA

06:15 - [1] Libertad vs Sol de America [6] - 1 1/4 -

BRB

06:30 - Botafogo/SP vs Vitoria/BA - 1/4 -

BRC

06:30 - [3] Sao Paulo/SP vs Fortaleza/CE [9] - 3/4 -

MEXA

06:30 - [6] Chivas Guad. vs Cruz Azul [8] +1/4 -

MEXA

08:06 - [14] Santos Laguna vs San Luis [10] - 1 -

COLA

08:10 - [4] Inde.Medellin vs Deportivo Cali [19] +0 -

VENA

09:00 - [7] Caracas vs Zamora Barinas [2] +0 -

SINA

16:30 Hoãn [6] Hougang Utd vs DPMM FC -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-9] Phonix Lubeck vs Holstein Kiel II [A-2] -

CZEU19

20:30 Hoãn [2] Sparta Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [6] -

CZEU19

20:30 Hoãn [1] Slavia Praha U19 vs Slovacko U19 [13] -

CZEU19

20:30 Hoãn [11] Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 [3] -

CZEU19

20:30 Hoãn [5] Pardubice U19 vs