LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 26/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 - [6] Zhetysu Taldykorgan vs Kaisar Kyzylorda [7] - 1/4 -

TQA

14:30 - [A-7] Dalian Yifang vs Tianjin Teda [B-8] - 3/4 -

KAZA

15:00 - [2] Tobol Kostanay vs Kairat Almaty [1] +3/4 -

AUTB

16:30 - [16] Rapid Wien II vs Aust Lustenau [9] +1/2 -

AUTB

16:30 - [8] Floridsdorfer AC vs Austria Wien II [15] +0 -

AUTB

16:30 - [14] Kapfenberg vs Austria Klagenfurt [4] +1 -

UZBA

17:00 - [5] Kokand-1912 vs FK AGMK [3] +0 -

ARMA

18:30 - [9] Shirak vs Alashkert [4] +1 1/4 -

TQA

18:35 - [B-4] Hebei CFFC vs Shandong Luneng [A-3] +1/4 -

ARMA

18:45 - [2] Lori Vanadzor vs Ararat Y [3] +0 -

BLRA

19:00 - [10] FK Minsk vs Dinamo Brest [5] +1 -

KAZA

19:00 - [10] Caspiy Aktau vs Ordabasy [4] +3/4 -

UZBA

19:00 - [8] Metallurg Bekabad vs Nasaf Qarshi [2] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-11] Sunderland U23 vs Fulham U23 [2-13] -

AUTB

20:30 - [7] Dornbirn vs Wacker Innsbruck [6] +1 -

AUTB

20:30 - [1] Liefering vs SV Lafnitz [2] - 1 1/4 -

ANHU23

21:00 - [2-4] Crystal Palace U23 vs Wolves U23 [2-7] -

BLRA

21:00 - [4] Torpedo Zhodino vs FK Slutsk [14] - 1 3/4 -

KAZA

21:30 - [11] Okzhetpes vs Astana [3] +3/4 -

QATA

21:30 - [6] Sailiya vs Al Garrafa [3] +3/4 -

KSB

21:40 - [3] Al Adalah vs Al Thuqbah [17] - 1/2 -

BHRA

22:00 - [11] Bahrain Club vs Busaiteen [8] +1/2 -

JORA

22:00 - [6] Faisaly (JOR) vs Sareeh [9] - 1 -

BULA

22:15 - [9] Botev Plovdiv vs Botev Vratsa [8] - 1/4 -

PERA

22:30 - [17] Carlos Stein vs Academia Cantolao [16] +0 -

NGA

22:59 - [1] CSKA Moscow vs Arsenal-Tula [13] - 1 1/4 -

GEOA

22:59 - [10] Merani Tbilisi vs Dila Gori [3] +3/4 -

MLTA

22:59 - [10] Balzan vs Hamrun Spartans [4] +1/4 -

SRBA

22:59 - [10] Radnicki Nis vs Partizan [2] +3/4 -

SRBA

22:59 - [5] Spartak Subotica vs Mladost Lucani [8] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [13] FK Metalac GM vs Radnik Surdulica [11] - 1/4 -

SRBA

22:59 - [9] Backa Topola vs Cukaricki [4] - 1/2 -

CYPA

22:59 - [8] Doxa Katokopia vs AEL Limassol [3] +1/2 -

TNKB

22:59 - [15] Boluspor vs Menemen Bld [16] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [11] Akhisar Bld. vs Bursaspor [8] +0 -

AUTB

22:59 - [5] Grazer AK vs Blau Weiss Linz [3] +1/4 -

QATA

23:45 - [9] Al Kharaitiyat FC vs Al Khor [11] +3/4 -

TBNB

00:00 - [22] Alcorcon vs Mallorca [2] +0 -

POLA

00:00 - [10] Warta Poznan vs Gornik Zabrze [3] +1/4 -

TNKA

00:00 - [20] Denizlispor vs Besiktas [7] +1/4 -

TNKA

00:00 - [14] Sivasspor vs Rizespor [9] - 1/2 -

ANHA

00:30 - [16] Brighton vs West Brom [19] - 3/4 -

BULA

00:30 - [14] Etar vs Beroe [6] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [6] Atromitos vs Panetolikos [13] - 3/4 -

AUTB

00:30 - [11] Horn vs Vorwarts Steyr [12] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [13] SKU Amstetten vs LASK Juniors [10] - 1/4 -

PH3

00:45 - [12] Le Mans vs Stade Lavallois [8] - 1/4 -

HLC

00:45 - SBV Excelsior vs Helmond Sport -

DUC3

01:00 - [17] Unterhaching vs Munchen 1860 [4] +0 -

TDA

01:00 - [11] Varbergs BoIS vs Elfsborg [2] +1/2 -

TDA

01:00 - [5] Norrkoping vs AIK Solna [9] - 1/2 -

TDB

01:00 - [16] Ljungskile SK vs GIF Sundsvall [6] +1/4 -

TDB

01:00 - [15] Umea vs GAIS [11] +0 -

TDB

01:00 - [7] Brage vs Jonkopings [3] +3/4 -

DENA

01:00 - [5] Aalborg BK vs Vejle [6] - 1/2 -

PERA

01:00 - [14] Alianza Huanuco vs Uni.San Martin [2] +0 -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs Ismaily SC [11] - 1 -

BDNB

01:30 - [4] Feirense vs CD Mafra [2] - 3/4 -

ANHU23

02:00 - [2-10] Stoke City U23 vs Reading U23 [2-9] - 1/4 -

RMNA

02:00 - [1] Steaua Bucuresti vs Hermannstadt [12] - 1 -

DUA

02:30 - [3] B.Leverkusen vs Augsburg [10] - 1 -

ITA

02:45 - [1] AC Milan vs Roma [3] - 1/4 -

PHB

02:45 - [12] Sochaux vs Amiens [14] +0 -

BIA

02:45 - [12] Gent vs Genk [3] - 1/4 -

ANHA

03:00 - [17] Burnley vs Tottenham [1] +1 -

TBNA

03:00 - [18] Levante vs Celta Vigo [20] +0 -

ITA3

03:00 - [C-2] Bari vs Catania [C-8] - 3/4 -

HLC

03:00 - Go Ahead Eagles vs NAC Breda -

BDNA

03:15 - [2] Benfica vs Belenenses [13] - 1 3/4 -

MLTA

03:15 - [14] Birkirkara vs Sliema Wanderers [3] +0 -

PERA

03:30 - [20] Alianza Lima vs Ayacucho FC [5] - 1/4 -

VENA

04:00 - [B-6] Monagas vs Dep.Tachira [B-1] +0 -

ECUA

05:30 - [4] Guayaquil City vs Orense SC [7] - 1/2 -

PARA

05:30 - [9] Guarani CA vs Cerro Porteno [3] +0 -

BRB

06:00 - [13] Parana/PR vs Oeste/SP [20] - 1/2 -

COLA

06:00 - [9] Rionegro Aguilas vs Pereira [18] - 1/4 -

PERA

06:00 - [4] UTC Cajamarca vs Binacional [6] - 3/4 -

VENA

07:00 - [B-7] Portuguesa vs Gran Valencia [B-8] -

COLA

08:00 - [13] Atl. Bucaramanga vs Cucuta [20] - 3/4 -

MEXA

10:00 - [9] Pachuca vs Pumas UNAM [2] - 1/2 -

ARMA

18:30 Hoãn [10] Gandzasar vs Urartu [1] +1/4 -

ANHU23

20:00 Hoãn [2-5] Leeds Utd U23 vs Norwich City U23 [2-2] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [4] CZ Jena vs E.Cottbus [12] -

ANHU23

02:00 Hoãn [1-12] Leicester City U23 vs Brighton U23 [1-8] -

Lịch bóng đá trong ngày 26/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1