KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 03/07/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 03/07/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSBPL

12:00 FT [8] North Star 0 - 2 Coomera Colts [11] 0-2

AUSSL

12:00 FT [5] Adelaide Utd U21 2 - 1 Cumberland Utd [11] - 1/2 1-1

AUSVPL

12:00 FT 1 [11] St Albans Saints 0 - 0 Heidelberg Utd [7] +3/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [14] Kagura Shimane 2 - 2 MIO Biwako [15] +0 2-0

NHATJFL

13:00 FT [5] Veertien Mie 0 - 0 Criacao Shinjuku [16] - 1 0-0

NHATJFL

13:00 FT [9] Kochi United SC 3 - 5 Maruyasu Okazaki [7] +0 0-4

NHATW

13:00 FT [10] Ehime FC Nữ 2 - 3 Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1/4 2-2

NHATW

13:00 FT [4] Orca Kamogawa Nữ 2 - 0 Sperenza Osaka Nữ [11] - 3/4 1-0

AUSNSW

13:30 FT [7] Sydney FC U21 2 - 2 Blacktown City [3] +1 1-1

NHAT3

14:00 FT [15] Kamatamare San. 1 - 0 Yokohama SCC [18] - 1/4 0-0

AFF19

15:00 FT [B-3] Đông Timo U19 0 - 2 Lào U19 [B-1] - 1/4 0-2

NHATW

15:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 4 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [8] Pocheon Citizen 1 - 1 Ulsan Citizen [12] - 1/4 0-0

TQB

15:00 FT [8] Qingdao Y.Island 2 - 1 Suzhou Dongwu [9] - 1 1-0

TQB

15:00 FT [15] Guangxi Pingguo 2 - 2 Nantong Zhiyun [1] +1 1-0

TQA

15:30 FT [4] Meizhou Hakka 1 - 0 Shenzhen FC [11] - 1 1/4 0-0

VNB

15:30 FT [1] CA Nhân Dân 2 - 0 Bình Phước [12] - 1 1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [583] Universitatea Craiova 1 - 0 Heidenheim [175] +1/4 1-0

GHCLB

16:00 FT [345] Radomiak Radom 3 - 2 Arka Gdynia [399] 3-0

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 2 - 1 Ryukyu [22] - 3/4 1-1

HQB

16:00 FT [6] Chungnam Asan 0 - 2 Busan I'Park [11] - 1/2 0-0

TQA

16:30 FT [14] Dalian Professional 2 - 2 Changchun Yatai [13] +1/2 1-0

TQA

16:30 FT [10] Tianjin Tigers 1 - 2 Beijing Guoan [8] +0 0-0

SINA

16:30 FT [3] Tanjong Pagar 0 - 6 Lion City Sailors [1] 0-3

NHAT3

17:00 FT [9] FC Gifu 0 - 5 FC Imabari [8] - 1/4 0-2

HQA

17:00 FT [9] Daegu 0 - 0 Suwon FC [6] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [4] Hwaseong FC 1 - 1 Busan Transp. [9] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [16] Dangjin Citizen 3 - 2 Gangneung City [10] +0 1-1

VNA

17:00 FT [7] SHB Đà Nẵng 2 - 1 Hà Nội FC [1] +1/2 2-0

VNB

17:00 FT [6] ĐT Long An 3 - 1 Thừa Thiên Huế [7] - 1/4 2-0

HQA

17:30 FT [10] Suwon Bluewings 0 - 0 Incheon Utd [5] - 1/2 0-0

TDB

18:00 FT [13] Vasteras 1 - 3 Brage [3] - 1/4 0-1

HQB

18:00 FT 1 [8] Seoul E-Land 1 - 1 Jeonnam Dragons [10] +0 1-0

VNA

18:00 FT [11] Nam Định 0 - 1 BCM Bình Dương [9] - 1/4 0-0

VNB

18:00 FT [3] Phố Hiến 1 - 0 Quảng Nam [4] +1/2 0-0

TQA

18:30 FT [2] Shandong Taishan 2 - 0 Guangzhou City [18] - 2 1/2 2-0

TQA

18:30 FT [1] Wuhan Three T. 4 - 2 Sh. Shenhua [5] - 3/4 1-0

AFF19

19:00 FT [B-5] Singapore U19 0 - 1 Campuchia U19 [B-4] +3/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [129] Twente 1 - 0 Nordsjaelland [149] - 1/2 1-0

GHU17

19:00 FT [9] Latvia U17 4 - 0 Lithuania U17 [40] 2-0

GHU17

19:00 FT [3] Phần Lan U17 6 - 0 Estonia U17 [18] 4-0

TQA

19:00 FT [9] Zhejiang Professional 0 - 1 Henan Songshan [3] +1/4 0-0

MASL

19:15 FT [3] Negeri Sembilan 0 - 1 Sabah FA [2] - 1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT [316] WSG Swarovski Tirol 2 - 0 Nurnberg [67] +3/4 2-0

BLRA

20:00 FT [14] Vitebsk 0 - 1 Dinamo Brest [15] - 1/2 0-0

KAZA

20:00 FT [2] Astana 4 - 0 FK Maktaaral [14] - 2 0-0

NORB

20:00 FT [4] KFUM Oslo 3 - 2 Sogndal [6] - 1/2 3-1

NORB

20:00 FT [14] Skeid Fotball 3 - 2 Grorud IL [16] - 1/2 2-0

NORB

20:00 FT [10] Mjondalen 2 - 4 Stabaek [5] +1/2 1-2

FIN3

20:00 FT [A-12] FC LaPa 1 - 2 PK Keski Uusimaa [A-5] +2 0-2

TDA

20:00 FT [12] Varbergs BoIS 3 - 0 Varnamo [13] +1/4 1-0

TDA

20:00 FT [2] Djurgardens 1 - 0 Hammarby [3] - 1/4 0-0

TDB

20:00 FT [7] Eskilstuna City 3 - 1 Brommapojkarna [2] +1/2 2-0

MASL

20:00 FT [4] Terengganu 2 - 1 Pahang [5] - 1 1-0

MAPL

20:00 FT [6] PDRM FA 2 - 0 Perak FA [7] - 1/4 0-0

GHCLB

20:30 FT [366] Karlsruher 1 - 2 Wer.Bremen [472] +1/4 1-0

GHCLB

20:30 FT [29] Lok. Moscow 4 - 2 Fakel [389] 2-0

BRA

21:00 FT [17] Avai/SC 1 - 2 Cuiaba/MT [16] - 1/4 1-0

BRB

21:00 FT [13] Ponte Preta/SP 0 - 0 Tombense FC/MG [12] - 1/2 0-0

BRAU20

21:00 FT [A-7] Cruzeiro/MG U20 0 - 0 Bahia/BA U20 [A-10] - 3/4 0-0

ESTA

21:15 FT [3] Nomme Kalju 3 - 1 Kuressaare [5] - 1 1/4 0-1

LITA

21:55 FT [7] Siauliai 3 - 2 Dziugas FC [9] - 1/2 2-1

CAFW

22:00 FT [A-2] Senegal Nữ 2 - 0 Uganda Nữ [A-4] 1-0

BLRA

22:00 FT [1] Bate Borisov 1 - 1 Energetik-BGU [2] - 1 1-0

KAZA

22:00 FT [6] Kairat Almaty 2 - 0 Akzhayik Oral [13] - 1 1-0

KAZA

22:00 FT [10] FK Aksu 1 - 0 FK Kyzylzhar [12] +1/4 0-0

LATA

22:00 FT [7] Tukums/Salaspils 2 - 0 METTA/LU Riga [10] +1/4 1-0

EUW19

22:30 FT [A-4] Séc U19 Nữ 0 - 4 Italia U19 Nữ [A-3] 0-2

EUW19

22:30 FT [A-2] Pháp U19 Nữ 1 - 1 T.B.Nha U19 Nữ [A-1] +3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [B-8] Grankulla IFK 2 - 1 VJS [B-11] - 1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-8] KuPS Akatemia 0 - 1 KaPa [A-1] +0 0-1

TDA

22:30 FT [1] Hacken 1 - 1 Elfsborg [10] +0 1-1

TDA

22:30 FT [11] Norrkoping 0 - 1 Sirius [9] - 1 0-0

NORA

22:59 FT [13] HamKam 0 - 0 Molde [1] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [16] Kristiansund 1 - 3 Lillestrom [3] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [11] Aalesund 1 - 0 Stromsgodset [7] - 1/4 0-0

NORA

22:59 FT 1 [14] Sarpsborg 4 - 3 Sandefjord [10] - 1 1/2 2-2

ARGA

22:59 FT [11] Union Santa Fe 3 - 0 Lanus [28] - 1/2 1-0

GHCLB

23:30 FT [960] NK Radomlje 1 - 2 Slask Wroclaw [42] - 1/4 0-1

CHIB

23:30 FT [6] Puerto Montt 1 - 0 CD Magallanes [1] +0 0-0

CHIB

23:30 FT 1 [16] San.Morning 1 - 1 Barnechea [7] - 1/4 0-1

CAFW

00:00 FT [B-2] Cameroon Nữ 0 - 0 Zambia Nữ [B-1] 0-0

GHCLB

00:00 FT [73] Zenit 2 - 1 Crvena Zvezda [337] 0-0

BLRA

00:00 FT [7] Gomel 0 - 0 Neman Grodno [8] +1/4 0-0

PERA

00:00 FT [12] Carlos A. Mannucci 1 - 3 Sporting Cristal [3] +3/4 0-1

MEXA

00:00 FT [13] Pumas UNAM 1 - 1 Club Tijuana [7] - 1/2 0-1

ARGB

00:45 FT [5] Gim.Mendoza 2 - 0 Ind.Rivadavia [9] - 1/4 1-0

EUW19

01:00 FT [B-2] Na Uy U19 Nữ 1 - 0 Thụy Điển U19 Nữ [B-1] +3/4 0-0

EUW19

01:00 FT [B-3] Đức U19 Nữ 3 - 0 Anh U19 Nữ [B-4] - 1/2 1-0

NORA

01:00 FT 1 [5] Viking 1 - 1 Rosenborg [4] - 1/2 0-1

ARGA

01:00 FT [23] Barracas Central 2 - 1 San Lorenzo [12] +1/4 2-1

ARGB

01:00 FT [17] Guillermo 0 - 3 Def.Belgrano [10] - 1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [27] San Telmo 2 - 0 Ferro Carril Oeste [21] +1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [34] Flandria 0 - 0 Deportivo Moron [24] +0 0-0

ARGB

01:30 FT [11] San Martin SJ 5 - 0 Sacachispas [36] - 1 2-0

ARGB

02:00 FT 1 [37] Ramon Santamarina 0 - 0 Tristan Suarez [35] +0 0-0

ARGB

02:00 FT 1 [23] CA Guemes 2 - 1 Deportivo Maipu [13] +1/4 0-1

ARGB

02:00 FT [7] Chaco For Ever 1 - 0 CA Mitre Salta [19] - 1/4 0-0

BRA

02:00 FT [19] Atletico/GO 1 - 2 Sao Paulo/SP [11] +0 1-1

BRB

02:00 FT [2] Bahia/BA 0 - 0 Gremio/RS [3] +0 0-0

BRB

02:00 FT [4] Vasco DG/RJ 0 - 0 SC Recife/PE [6] - 1/4 0-0

BRAU20

02:00 FT [B-2] Corinthians/SP U20 1 - 0 Fluminense/RJ U20 [B-8] +1/2 0-0

BLVA

02:00 FT [A-3] Nacional Potosi 3 - 1 Aurora [A-7] - 1 3-0

CHIA

02:00 FT 1 [14] La Serena 1 - 0 O Higgins [9] +1/4 0-0

ICEA

02:15 FT [7] Keflavik 3 - 1 Fram Rey. [8] - 1/2 2-0

CAFW

03:00 FT [B-3] Tunisia Nữ 4 - 1 Togo Nữ [B-4] 2-1

ARGB

03:00 FT [28] Atletico Atlanta 0 - 0 Instituto [4] +0 0-0

PARA

03:00 FT [12] 12 de Octubre 1 - 3 General Caballero [9] +3/4 0-3

PERA

03:00 FT 1 [13] Sport Boys 2 - 3 Sport Huancayo [2] +1/2 1-1

PERA

03:00 FT [15] AD Tarma 1 - 1 Alianza Lima [4] +1/4 0-0

PERA

03:00 FT 1 [8] Alianza Atletico 0 - 0 Melgar [1] +1/2 0-0

GHU17

04:00 FT [4] Paraguay U17 5 - 4 Dominican U17 [60] 3-0

ARGA

04:00 FT [18] Sarmiento Junin 1 - 1 Racing Club [8] +1/2 0-0

BRA

04:00 FT [10] America/MG 1 - 0 Goias/GO [12] - 1/2 0-0

VENA

04:00 FT [6] Dep.Guaira 3 - 2 Carabobo [7] - 1/4 2-1

USA

04:00 FT [Dong-3] New York City 2 - 2 Atlanta United [Dong-11] - 1 1-0

USW

04:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 2 - 1 Wash. Spirit Nữ [10] 2-0

BLVA

04:15 FT [A-5] CD Guabira 0 - 1 Always Ready [B-3] - 1/4 0-0

ARGB

04:30 FT [33] Atletico Rafaela 1 - 1 San Martin Tucuman [2] +1/4 1-0

CHIA

04:30 FT [11] Univ. Catolica(CHL) 2 - 0 Coquimbo Unido [16] - 1 0-0

BRA

04:45 FT 1 [18] Coritiba/PR 2 - 1 Fortaleza/CE [15] - 1/4 1-0

MEXA

05:00 FT [14] San Luis 1 - 2 Club Leon [12] +0 0-1

PARA

05:15 FT [4] Guarani CA 0 - 2 Olimpia Asuncion [3] - 1/4 0-1

VENA

06:15 FT [4] Puerto Cabello 0 - 0 Zamora Barinas [1] +0 0-0

BLVA

06:30 FT 1 [B-2] Blooming 2 - 1 Bolivar [B-1] 0-1

USB

06:35 FT [A-11] Loudoun United 2 - 2 FC Tulsa [A-8] +0 1-0

USA

06:37 FT [Dong-5] Columbus Crew 0 - 0 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 0-0

USA

06:37 FT [Dong-6] New England 2 - 2 Cincinnati [Dong-7] - 3/4 1-1

CCF20

07:00 FT [A-1] Mỹ U20 6 - 0 Dominican U20 [E-2] 3-0

GHU17

07:00 FT [21] Colombia U17 0 - 1 Bolivia U17 [8] 0-0

ARGA

07:00 FT [3] CA Huracan 3 - 2 River Plate [7] +1/4 1-0

CHIA

07:00 FT [6] Cobresal 2 - 1 Antofagasta [15] - 1 1/2 1-1

USW

07:05 FT [8] Orlando Pride Nữ 2 - 2 Racing Louisville Nữ [9] 0-1

MEXA

07:05 FT [8] Santos Laguna 4 - 3 Monterrey [2] +1/4 2-2

USA

07:07 FT [Tay-4] Minnesota Utd 3 - 2 Real Salt Lake [Tay-5] - 1/2 2-0

USA

07:07 FT [Tay-14] Sporting Kansas 0 - 1 New York RB [Dong-4] +1/4 0-0

USA

07:37 FT [Tay-8] Nashville FC 2 - 2 Portland Timbers [Tay-7] - 3/4 1-0

USA

07:37 FT [Tay-12] Houston Dynamo 1 - 2 Charlotte FC [Dong-13] - 1/2 0-1

PERA

08:00 FT [9] Universitario 1 - 0 UTC Cajamarca [11] - 3/4 0-0

USA

08:07 FT [Tay-13] San Jose EQ 2 - 1 Chicago Fire [Dong-10] - 1/4 0-0

GHCLB

23:00 Hoãn [64] Krasnodar - Forte Taganrog [903] -

Kết quả bóng đá ngày 03/07/2022

Kết quả bóng đá ngày 03/07/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 03/07/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 03/07/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0