KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 10/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

15:05 FT [4] Sydney FC 2 - 0 Western United [7] 1 - 3/4 1-0

NGB

15:30 FT [11] SKA-Khabarovsk 0 - 0 Krasnodar B [16] - 1 0-0

MAPL

15:45 FT [4] Kelantan United 2 - 0 PDRM FA [8] - 1/4 1-0

MAPL

15:45 FT [9] Perak II 0 - 3 Sarawak [2] 1 0-1

NHATA

16:00 FT [10] Urawa Red 2 - 0 Yokohama FC [20] - 1/2 2-0

NHATA

16:00 FT [15] Kashiwa Reysol 0 - 1 Nagoya Grampus [2] +0 0-0

NHATA

16:00 FT [11] Avispa Fukuoka 1 - 3 Yokohama FM [6] +3/4 0-1

NHATA

16:00 FT [8] FC Tokyo 2 - 3 Vissel Kobe [5] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [12] Kashima Antlers 3 - 1 Shonan Bellmare [13] - 1 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 2 - 0 Tokushima Vortis [9] - 1 3/4 2-0

NHATA

17:00 FT [7] Sanf Hiroshima 2 - 1 Consa. Sapporo [16] +0 2-1

NHATA

17:00 FT [4] Cerezo Osaka 2 - 1 Shimizu S-Pulse [14] - 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [3] Sagan Tosu 5 - 0 Vegalta Sendai [19] - 1/2 3-0

HQA

17:00 FT [5] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 FC Seoul [8] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT [11] Daegu 1 - 4 Gwangju [7] - 1/2 1-2

HQA

17:30 FT [12] Suwon FC 0 - 0 Suwon Bluewings [3] +1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-1] Algeciras 2 - 0 Las Palmas Atl. [D1-7] - 1/4 1-0

NGB

18:00 FT [15] Spartak Moscow B 0 - 1 Neftekhimik Nizh [7] +1/4 0-0

NGB

18:00 FT 1 [8] Veles Moscow 0 - 1 Baltika [6] +0 0-0

NGB

18:00 FT [2] Nizhny Nov 1 - 2 Fakel [9] - 1/4 1-2

THA

18:00 FT [4] Chiangrai Utd 2 - 0 Police Tero FC [11] - 1 1-0

THA

18:00 FT [5] Bangkok Utd 5 - 0 Trat FC [15] - 1 3/4 2-0

UZBA

18:15 FT [14] Turon Yaypan 1 - 2 Kokand-1912 [4] +0 0-1

NGB

18:30 FT [19] Tom Tomsk 1 - 3 Krylya Sovetov [1] +1 0-1

THA

18:30 FT [2] Buriram Utd 3 - 0 Sukhothai [14] - 2 1-0

NGB

19:00 FT [10] Yenisey 6 - 0 Shinnik Yaroslavl [22] - 1 2-0

HKGA

19:00 FT [2] Eastern AA 0 - 1 Kitchee [1] 0-0

THA

19:00 FT [13] Suphanburi 0 - 2 Port FC [3] +1/4 0-1

C1W

19:30 FT Atletico Madrid Nữ 1 - 1 Chelsea Nữ [18] +1 1/4 0-0

KSB

19:45 FT [20] Al Nojoom 0 - 1 Sahel (KSA) [14] +0 0-1

KSAA

19:50 FT [13] Al Baten 0 - 2 Al Fateh [8] +1/4 0-1

C1W

19:55 FT [13] Brondby Nữ 1 - 3 Lyon Nữ [1] +3 1-2

C1W

20:00 FT [29] LSK Kvinner Nữ 0 - 2 Wolfsburg Nữ [17] +2 1/2 0-2

DUC4N

20:00 FT [1] Freiburg II 3 - 1 Astoria Walldorf [20] - 1 1/4 1-0

NGB

20:00 FT 1 [3] FK Orenburg 3 - 0 Torpedo Moscow [5] - 1/4 2-0

NGB

20:00 FT [20] Irtysh Omsk 0 - 1 Tekstilshchik Ivanov [14] - 1/4 0-1

GEOA

20:00 FT [8] FC Telavi 0 - 0 Samgurali Tskh. [7] 0-0

MNEA

20:00 FT [5] Rudar 1 - 1 Buducnost [1] +1/2 0-1

KUWA

20:00 FT [6] Salmiya 3 - 1 Al Sahel [9] 0-0

MASL

20:00 FT [11] Pahang 0 - 2 Perak FA [10] - 1/4 0-1

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 0 UiTM FC [12] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [7] Petaling Jaya City 2 - 2 Melaka FA [8] +1/4 0-0

MAPL

20:00 FT [6] Terengganu II 1 - 1 Kuching FA [10] - 1/4 1-1

KSB

20:05 FT [13] Najran 1 - 1 Arar FC [19] 0-0

KSB

20:05 FT [1] Hazm 1 - 1 Al Nahda (KSA) [16] - 1 0-0

KSB

20:15 FT [3] Al Jabalain 1 - 1 Al Feiha [2] +1/4 1-0

HUNC

20:30 FT MOL Fehervar FC 2 - 0 Budafoki MTE - 1 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [6] Bunyodkor 1 - 0 Mash'al Mubarek [11] 1 - 1 0-0

UZBA

20:30 FT [3] Nasaf Qarshi 2 - 3 Pakhtakor [1] +1/2 1-0

ITA3

21:00 FT [B-18] Imolese Calcio 1 - 1 Fano [B-16] - 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [A-16] Pro Sesto 0 - 2 Pergolettese [A-12] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [B-8] Cesena 1 - 1 Perugia [B-3] +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [13] Chayka FK Pesch 0 - 1 Akron Togliatti [17] - 3/4 0-0

HUNC

21:00 FT Varda SE 6 - 1 Zalaegerzseg 2-0

MNEA

21:00 FT [7] Iskra Danilo 0 - 0 OFK Petrovac [10] - 1 0-0

SLOA

21:00 FT [6] NK Bravo 0 - 1 Aluminij [8] - 1/2 0-1

CYPC

21:00 FT Omonia Nicosia 0 - 1 Apoel FC +0 0-0

NGB

21:15 FT [18] Dinamo Bryansk 0 - 2 Alania Vla [4] +1 0-0

C1W

21:55 FT [11] Fortuna Hjorring Nữ 0 - 5 Barcelona Nữ [9] +3 1/2 0-1

NGB

22:00 FT [21] Chertanovo 1 - 1 Volgar Astrakhan [12] +3/4 0-1

ESTC

22:00 FT Trans Narva 2 - 1 Tallinna Kalev - 1 0-0

GEOA

22:00 FT [3] Dila Gori 0 - 0 Lokomotiv T [5] -

MNEA

22:00 FT [3] Decic Tuzi 2 - 1 Sutjeska [2] +1/4 0-1

NPA

22:00 FT [15] Chippa Utd 0 - 1 Amazulu [3] +0 0-0

NPA

22:00 FT [8] Baroka FC 1 - 3 Stellenbosch FC [12] - 1/4 1-2

NPA

22:00 FT [14] Tshakhuma TM 1 - 2 Golden Arrows [2] +0 0-1

NPA

22:00 FT [9] TS Galaxy 3 - 1 Black Leopards [16] - 1/2 2-0

KUWA

22:05 FT [1] Al Arabi (KUW) 3 - 2 Fahaheel [8] 1-2

GREA

22:15 FT [9] Lamia FC 2 - 1 Larissa [13] - 1/4 1-1

KSAA

22:25 FT [10] Al Qadisiya 3 - 3 Al Ain (KSA) [16] - 1/4 1-1

KSB

22:25 FT 1 [5] Hajer 2 - 0 Al Jeel [15] - 1/4 0-0

DENC

22:30 FT Midtjylland 3 - 0 Odense BK - 3/4 1-0

KSAA

22:50 FT [4] Al Taawon (KSA) 1 - 0 Abha [11] - 1/4 0-0

CROA

22:59 FT [9] Istra 1961 3 - 1 Lok. Zagreb [10] +0 2-1

GEOA

22:59 FT 1 [4] Saburtalo 0 - 0 Torpedo Kut. [9] - 1 0-0

MNEA

22:59 FT 1 [6] Zeta 2 - 3 FK Podgorica [4] +1/4 0-1

SLOA

22:59 FT [4] Domzale 1 - 1 Mura [3] - 1/4 0-1

CYPC

22:59 FT Anorthosis 5 - 1 Karmiotissa Pol. - 1 3/4 3-0

NPA

22:59 FT [13] Maritzburg Utd 1 - 1 Kaizer Chiefs [10] +1/4 1-0

HUNC

23:30 FT Debreceni 1 - 2 MTK Budapest +1/2 0-1

TSC

23:30 FT Chiasso 1 - 2 Luzern +1 0-0

POLB

23:40 FT [7] Odra Opole 0 - 0 Widzew Lodz [8] +1/2 0-0

ISRA

00:00 FT [4] HIK Shmona 2 - 1 Maccabi P.Tikva [5] +0 1-0

DENC

00:00 FT Randers 3 - 1 Vejle - 1/2 3-1

C1W

00:15 FT [3] Bayern Munich Nữ 3 - 0 BIIK Kazygurt Nữ [15] 2-0

KSAA

00:15 FT [12] Al Faisaly (KSA) 0 - 1 Al Raed [7] - 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [B1-11] Leioa 1 - 2 Portugalete [B1-6] - 1/4 0-0

DUA

00:30 FT 1 [15] A.Bielefeld 0 - 2 Wer.Bremen [14] 2 +1/4 0-0

EGYA

00:30 FT [16] Ismaily SC 0 - 2 Ahly Cairo [2] +1 1/4 0-0

KSAA

00:45 FT [3] Al Ittihad (KSA) 2 - 1 Al Shabab (KSA) [2] +1/4 1-1

ANHA

01:00 FT 1 [1] Man City 5 - 2 Southampton [14] - 2 3-1

TBNA

01:00 FT 2 [1] Atletico Madrid 2 - 1 Athletic Bilbao [10] 2 - 1/2 1-1

DUC3

01:00 FT [17] Bayern Munich II 1 - 2 Verl [7] +0 0-0

DUC3

01:00 FT 1 [5] Saarbrucken 1 - 2 Zwickau [10] - 1/4 0-0

PHA

01:00 FT 2 [6] Marseille 1 - 0 Rennes [7] 3 +0 0-0

ESTC

01:00 FT Levadia T. 2 - 0 Maardu 1 - 4 1/4 1-0

LUXA

01:30 FT [16] Etzella Ettelbruc 0 - 1 Progres Niedercorn [7] -

LUXA

01:30 FT [5] Racing Union 1 - 0 Wiltz [9] -

LUXA

01:30 FT [15] Mondorf-les. 1 - 2 Fola Esch [1] -

LUXA

01:30 FT [8] Hostert 2 - 0 UT Petange [13] -

LUXA

01:30 FT [11] Victoria Rosport 0 - 4 Swift Hesperange [3] -

LUXA

01:30 FT [12] Rodange 91 1 - 2 RM Hamm Benfica [14] -

LUXA

01:30 FT [4] Jeunesse Esch 3 - 0 UNA Strassen [10] -

BRC

01:30 FT Madureira/RJ 0 - 1 Paysandu/PA [35] +1/4 0-1

ANHB

02:00 FT 2 [6] Barnsley 0 - 0 Derby County [22] - 1/2 0-0

BRC

02:00 FT 4 de Julho/PI 1 - 0 Confianca/SE [77] +1/4 0-0

C1W

02:30 FT [14] St.Polten Nữ 0 - 2 Rosengard Nữ [19] +1 0-2

C1

03:00 FT [D-1] Liverpool 2 - 0 Leipzig [H-2] - 1/4 0-0

C1

03:00 FT 4 [H-1] PSG 1 - 1 Barcelona [G-2] 3 +1/4 1-1

COLC

03:00 FT [15] Atletico 0 - 0 Llaneros FC [2] +1/2 0-0

ARGA

03:10 FT [A-11] CA Platense 1 - 1 Sarmiento Junin [B-10] 1-1

ARGC

03:10 FT [16] Banfield 2 - 0 CA Guemes - 1 1-0

BRC

04:00 FT 1 [42] Rio Branco/ES 2 - 1 Sampaio Correa/MA [20] 0-0

COLC

04:00 FT [14] Orsomarso 0 - 0 Valledupar [6] +0 0-0

PARA

04:30 FT [3] Olimpia Asuncion 1 - 4 Nacional [2] - 3/4 1-0

BRC

05:10 FT Cianorte/PR 1 - 0 Parana/PR [21] 0-0

LIB

05:15 FT Catolica Quito 0 - 1 Libertad - 3/4 0-1

BRC

05:15 FT [75] Juazeirense/BA 3 - 2 SC Recife/PE [50] +1/2 1-2

ARGC

05:20 FT [49] Atletico Tucuman 3 - 0 Club Comunicaciones 0-0

COLC

06:00 FT [7] Tigres(COL) 0 - 1 Bogota FC [9] - 1/4 0-0

MEXB

06:00 FT [7] Tepatitlan FC 1 - 0 Correcaminos [15] - 3/4 1-0

PARA

06:45 FT 1 [7] Sportivo Luqueno 0 - 0 Sol de America [9] +1/4 0-0

LIB

07:30 FT Univ. de Chile 1 - 1 San Lorenzo [H-4] +0 0-0

LIB

07:30 FT Caracas 1 - 2 Junior Barranquilla [D-2] +1/4 1-0

LIB

07:30 FT Gremio/RS 6 - 1 Ayacucho FC - 2 1/4 4-0

ARGC

07:30 FT [36] Independiente 1 - 0 Villa Mitre - 1 1-0

BRC

07:30 FT 1 Moto Clube/MA 0 - 5 Botafogo/RJ [3] +1 0-2

COLC

08:05 FT [3] Barranquilla 1 - 1 Dep.Quindio [11] +1 1-0

MEXB

08:05 FT [8] Cancun FC 1 - 0 Atlante [5] +1/4 1-0

MEXA

10:00 FT [4] Monterrey 1 - 1 Club Leon [6] - 3/4 0-1

MEXB

10:05 FT [13] Tampico Madero 1 - 0 Celaya [3] 0-0

NHATA

17:00 Hoãn [17] Gamba Osaka - Oita Trinita [18] - 1/4 -

MNEA

20:00 Hoãn [8] FK Jerezo - OFK Titograd [9] - 1/4 -

NPA

00:30 Hoãn [4] Moroka Swallows - Mamelodi Sun. [1] -

Kết quả bóng đá ngày 10/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 10/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14