KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 10/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 FT Kon Tum 6 - 0 Palace Khánh Hòa 2-0

GHCLB

18:00 FT Ilves Tampere 2 - 2 SJK Seinajoki 0-0

GHCLB

20:00 FT 1 Luzern 0 - 5 Lausanne Sports - 1/4 0-3

HUNA

21:55 FT [12] Diosgyori 1 - 1 Zalaegerzseg [9] - 1/4 0-0

GHCLB

22:00 FT KPV Kokkola 2 - 1 Jaro - 1 0-1

SRBC

22:00 FT Cukaricki 0 - 1 Vojvodina 0-1

CZEB

22:00 FT [14] Fotbal Trinec 1 - 2 Slavoj Vysehrad [13] - 1/4 1-1

CZEB

22:00 FT [5] Dukla Praha 0 - 1 Pardubice - 1/4 0-0

DENB

22:00 FT 1 [6] Fremad Amager 1 - 0 Naestved BK +0 1-0

DENB

22:00 FT [8] HB Koge 2 - 2 Fredericia [2] +1/4 1-1

SLOC

22:30 FT NK Radomlje 1 - 1 Nafta 1903 +0 0-1

GHCLB

22:59 FT Helsinki 2 - 1 Honka 0-0

GHCLB

22:59 FT Sandefjord 0 - 0 Mjondalen +0 0-0

GHCLB

22:59 FT Haugesund 1 - 1 Viking - 1/4 0-1

BDNA

22:59 FT 6 Vitoria Setubal 2 - 2 Santa Clara [5] 1 +0 1-1

POLA

22:59 FT [11] Wisla Krakow 3 - 2 Rakow Czestochowa [1] +1/4 1-0

POLA

22:59 FT [10] Wisla Plock 1 - 2 Slask Wroclaw [5] +0 1-0

CZEA

22:59 FT 1 [13] Banik Ostrava 2 - 2 Slavia Praha [2] +1 1-1

CZEA

22:59 FT [6] Jablonec 1 - 0 MFk Karvina [8] - 3/4 0-0

CZEA

22:59 FT [14] Mlada Boleslav 0 - 2 Sigma Olomouc [4] +0 0-1

CZEA

22:59 FT [16] C. Budejovice 3 - 1 Teplice [12] - 3/4 0-0

CZEA

22:59 FT 1 [10] Slovacko 1 - 2 Bohemians 1905 [9] - 1/2 1-2

CZEA

22:59 FT [3] Vik.Plzen 3 - 0 Zlin [11] - 2 1/4 2-0

CZEA

22:59 FT [17] Pribram 2 - 1 Slovan Liberec [5] +1/2 2-1

CZEA

22:59 FT [1] Sparta Praha 2 - 0 Opava [15] - 2 1/4 1-0

DENC

22:59 FT Sonderjyske 2 - 1 AC Horsens +0 0-0

GHCLB

23:00 FT Stade L. Ouchy 0 - 6 Servette 0-2

AUTA

23:30 FT [3] Lask 0 - 1 Rapid Wien [2] - 3/4 0-0

AUTA

23:30 FT 1 [10] Wolfsberger AC 2 - 4 Hartberg [12] - 1 1/2 2-1

AUTB

23:30 FT [5] Grazer AK 4 - 2 SV Ried +1 1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [15] SKU Amstetten 2 - 3 Wacker Innsbruck [12] +1/4 2-0

AUTB

23:30 FT [2] SV Lafnitz 0 - 0 Austria Wien II [16] +0 0-0

AUTB

23:30 FT [13] Vorwarts Steyr 2 - 2 Horn [11] +0 1-1

AUTB

23:30 FT 1 [7] Kapfenberg 0 - 1 Dornbirn [6] - 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT 1 [10] Aust Lustenau 2 - 2 LASK Juniors [9] - 3/4 1-1

GHCLB

00:00 FT Sarpsborg 4 - 0 Start Kristiansand - 3/4 3-0

DUC3

00:00 FT Wurzburger 4 - 2 CZ Jena - 1 1/2 0-1

DUC3

00:00 FT Chemnitzer 0 - 1 Ingolstadt [4] +1/4 0-1

DUC3

00:00 FT Sonnenhof 0 - 0 Preussen Munster - 1/4 0-0

HUNA

00:00 FT [6] Puskas Akademia 2 - 1 Kaposvar - 2 1/4 1-1

ISRB

00:00 FT [13] Hapoel Acre 1 - 1 Hapoel Afula [14] +0 0-0

ISRB

00:00 FT [7] Hapoel Umm Al Fahm 0 - 0 Ahi Nazareth [8] +0 0-0

ISRB

00:00 FT 2 [4] Hapoel Nof HaGalil 3 - 1 Hapoel Bnei Lod - 1/4 0-0

ISRC

00:30 FT Hap. Beer Sheva 1 - 1 Bnei Yehuda - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-5

TBNB

01:00 FT [3] Rayo Vallecano 1 - 0 Albacete [21] - 3/4 0-0

BULC

01:00 FT 1 Botev Plovdiv 0 - 0 Cska Sofia +1/4 0-0

SRBC

01:00 FT Partizan 1 - 0 Crvena Zvezda +1/4 0-0

BDNA

01:15 FT 5 [16] Portimonense 2 - 2 Benfica [1] 3 +1 1/2 0-2

DUC3

01:30 FT [18] Kaiserslautern 1 - 3 Duisburg [17] - 1/4 1-2

DUC3

01:30 FT [12] Unterhaching 1 - 3 Ein.Braunschweig - 1/2 1-3

POLA

01:30 FT [4] Legia Wars. 5 - 1 Arka Gdynia - 1 3/4 1-1

POLA

01:30 FT LKS Lodz 0 - 3 Jagiellonia [8] +0 0-2

AUTA

01:30 FT 2 [4] Sturm Graz 1 - 5 RB Salzburg [1] +1 1/2 1-4

CRCA

01:30 FT [A-6] Municipal Grecia 2 - 5 San Carlos [B-4] +1/4 1-2

DUCC

01:45 FT 2 Bayern Munich 2 - 1 Ein.Frankfurt 2 - 2 1/2 1-0

DENC

01:45 FT Aalborg BK 3 - 2 Aarhus AGF +0 1-0

HUNA

02:05 FT [4] Paksi 2 - 2 Ferencvaros [1] +3/4 0-0

BDNA

03:30 FT 1 4 [2] Porto 1 - 0 Maritimo [9] 3 - 1 3/4 1-0

CRCA

04:00 FT [B-6] Jicaral Sercoba 2 - 2 Alajuelense [A-1] - 1/4 1-1

CRCA

04:00 FT 1 [A-2] Herediano 1 - 1 Perez Zeledon [A-4] - 1 1/2 1-0

CRCA

07:30 FT Universidad CR 2 - 0 Dep. Saprissa [B-2] +1 1/4 1-0

CRCA

09:00 FT [B-1] Cartagines 0 - 0 Guadalupe FC [A-3] - 1/2 0-0

UAEA

20:30 Hoãn [1] Baniyas - Al Fujairah [12] -

UAEA

20:30 Hoãn [6] Al Nasr (UAE) - Hatta [14] -

UAEA

20:30 Hoãn [13] Ajman - Al Sharjah [2] -

UAEA

20:30 Hoãn [3] Al Dhafra - Al Ain [5] -

UAEA

20:30 Hoãn [10] Al Jazira - Al Wasl [8] -

UAEA

20:30 Hoãn [4] Al Shabab (UAE) - Khorfakkan [11] -

UAEA

20:30 Hoãn [7] Al Wahda(UAE) - Ittihad Kalba [9] -

CRCA

09:00 Hoãn [A-5] Santos Guapiles - Limon [B-3] -

Kết quả bóng đá ngày 10/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 10/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 6 5 13
2 Liverpool 6 1 13
3 Aston Villa 5 7 12
4 Leeds Utd 6 3 10
5 Southampton 6 1 10
6 Crystal Palace 6 -1 10
7 Wolves 6 -2 10
8 Chelsea 6 4 9
9 Leicester City 5 4 9
10 Arsenal 5 2 9
11 Tottenham 5 7 8
12 West Ham Utd 6 4 8
13 Man City 5 0 8
14 Newcastle 6 -2 8
15 Man Utd 5 -3 7
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 6 -6 1
20 Fulham 6 -9 1