KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 10/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 FT [5] Shaanxi Changan 1 - 1 Qingdao Y.Island [10] - 1/4 1-0

TQB

15:00 FT [2] Nantong Zhiyun 3 - 0 Xinjiang Tianshan [17] - 3 2-0

TQB

15:00 FT [1] Kunshan FC 1 - 1 Liaoning Shenyang [13] - 2 1-0

AFF16

15:30 FT [B-1] Thái Lan U16 0 - 2 Việt Nam U16 [A-2] 0-1

MAPL

16:00 FT [2] Kelantan 1 - 2 Perak FA [8] - 3/4 1-2

AUSC

16:30 FT [18] Bentleigh Greens 1 - 2 Sydney FC [12] +1 0-1

AUSC

16:30 FT [15] Modbury Jets 0 - 4 Macarthur FC [1] +2 1/4 0-2

AUSQSL

16:45 FT [5] Brisbane City 1 - 2 Gold Coast Knights [2] +1/4 1-2

NHATLC

17:00 FT [A-5] Kawasaki Fro. 2 - 2 Cerezo Osaka [A-2] - 3/4 1-0

NHATLC

17:00 FT 1 [A-8] Yokohama FM 1 - 2 Sanf Hiroshima [B-1] - 1/4 1-2

NHATLC

17:00 FT [D-2] Avispa Fukuoka 1 - 0 Vissel Kobe [A-7] +0 1-0

HQA

17:00 FT [7] Suwon FC 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 0-1

GHU23

17:30 FT [6] Ma Rốc U23 0 - 2 Arập Xêut U23 [2] - 1/2 0-1

GHU23

17:30 FT [1] T.N.Kỳ U23 3 - 2 Cameroon U23 [21] 1-1

NHATLC

17:30 FT [A-6] Urawa Red 3 - 0 Nagoya Grampus [B-2] - 1/4 2-0

HQA

17:30 FT [6] Gangwon 1 - 0 Daegu [9] - 1/4 0-0

AFCC

18:00 FT [I-1] Viettel 0 - 0 Kuala Lumpur FA [H-2] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; PEN: 5-6

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 7 - 1 Young Lions [8] 4-0

AFF16

20:00 FT [A-1] Indonesia U16 1 - 1 Myanmar U16 [C-1] 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 5-4

GHU19

20:00 FT [6] Iran U19 2 - 2 Kyrgyzstan U19 [15] 0-1

MASL

20:00 FT [2] Terengganu 1 - 2 Darul Takzim [1] +1 0-1

MAPL

20:00 FT 1 [7] UiTM FC 4 - 1 FAM-MSN [10] - 1 3-0

GHU23

21:00 FT [3] Senegal U23 1 - 1 Algeria U23 [4] - 1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [4] FK AGMK 4 - 0 Lok. Tashkent [12] - 1/2 2-0

TDU21

21:30 FT [AM-3] Utsiktens BK U21 2 - 3 Goteborg U21 [AM-5] 2-0

QATA

21:30 FT [4] Al Garrafa 1 - 1 Al Wakra [2] +1/2 1-0

GHW

22:00 FT [25] Romania U17 Nữ 2 - 0 Bosnia & Herz U17 Nữ [136] 1-0

TDU21

22:00 FT [AS-1] Osters U21 3 - 1 Landskrona U21 [AS-4] 2-1

TDU21

22:00 FT [AN-3] AFC Eskilstuna U21 4 - 0 Orebro SK U21 [AN-5] 1-0

UZBA

22:00 FT [8] Bunyodkor 1 - 2 Qyzylqum [5] - 1/4 0-1

NPA

22:00 FT [8] Amazulu 2 - 1 SuperSport Utd [3] - 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [C-10] Vaajakoski 0 - 2 Jyvaskyla JK [C-1] +1 1/2 0-1

C3

22:59 FT 1 Vitoria Guimaraes 1 - 0 Hajduk Split - 1/4 1-0

GHU19

22:59 FT [13] Tajikistan U19 0 - 3 Uzbekistan U19 [10] 0-1

DUC4T

22:59 FT [7] Lippstadt 2 - 0 Rodinghausen [5] +3/4 1-0

POLB

22:59 FT [8] Podbeskidzie 0 - 1 Skra Czestochowa [17] - 1 0-0

POLB

22:59 FT [14] Resovia 1 - 3 Arka Gdynia [6] +1/4 0-1

POLB

22:59 FT [12] Zaglebie Sosno 1 - 0 GKS Tychy [11] - 1/4 1-0

NORC

22:59 FT [27] FK Jerv 2 - 2 Odd Grenland [26] +1/2 1-2

TD3

23:30 FT [Sodra-10] Tvaakers IF 2 - 1 Qviding [Sodra-16] - 1 1/2 1-0

EGYA

23:30 FT [13] Semouha Club 1 - 1 Future FC [4] +1/4 0-0

EGYA

23:30 FT 1 [11] Arab Contractors 0 - 0 El Gouna - 1/4 0-0

QATA

23:40 FT [11] Sailiya 2 - 1 Shamal [6] - 1/4 1-1

WC20W

00:00 FT [B-3] Đức U20 Nữ 0 - 1 Colombia U20 Nữ [B-1] - 2 1/4 0-0

GHCLB

00:00 FT [204] UE Olot 1 - 3 Gimnastic T. [420] 0-0

GHCLB

00:00 FT [985] Amorebieta 1 - 1 Numancia [485] 0-0

DUC3

00:00 FT [3] Wehen 4 - 1 SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 2-0

DUC3

00:00 FT [8] Waldhof Man. 1 - 0 Erzgebirge Aue [18] - 1/2 0-0

DUC3

00:00 FT [9] Dynamo Dresden 2 - 0 Verl [12] 1 - 1/2 1-0

DUC3

00:00 FT [10] Osnabruck 0 - 1 Ingolstadt [4] - 1/4 0-1

DUC3

00:00 FT [2] Saarbrucken 1 - 0 B.Dortmund II [14] - 1/2 0-0

ICEB

00:00 FT [6] UMF Selfoss 2 - 1 Thor Akureyri [7] 1-1

TSA

00:00 FT [6] Luzern 1 - 1 Grasshoppers [7] - 3/4 1-1

TD3

00:00 FT [Norra-4] Gefle IF 4 - 1 Stockholm Intl [Norra-14] - 1/2 3-0

TD3

00:00 FT [Norra-13] Sylvia 1 - 2 Taby IS [Norra-9] - 3/4 0-1

TD3

00:00 FT [Sodra-3] Oddevold 0 - 2 GAIS [Sodra-5] +1/2 0-1

TD3

00:00 FT [Norra-8] Sollentuna FK 2 - 0 Team Thoren [Norra-15] - 2 1/2 2-0

TD3

00:00 FT [Sodra-4] Torns IF 3 - 2 BK Olympic Malmo [Sodra-7] +1/4 1-2

TD3

00:00 FT [Norra-7] Pitea IF 3 - 1 Umea [Norra-11] - 1/4 1-0

TD3

00:00 FT [Sodra-13] IFK Malmo 0 - 3 Lunds BK [Sodra-2] +3/4 0-1

TD3

00:00 FT [Sodra-8] Trollhattan 1 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 3/4 0-1

TD3

00:00 FT [Norra-10] Vasalunds 0 - 0 Sandvikens [Norra-1] +1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT 1 [18] SV Straelen 0 - 1 Kaan-Marienborn [6] +0 0-1

NPA

00:30 FT [6] Chippa Utd 1 - 3 Royal AM [9] +0 0-2

NPA

00:30 FT [1] Mamelodi Sun. 0 - 1 TS Galaxy [11] - 1 1/4 0-1

NPA

00:30 FT [10] Stellenbosch FC 1 - 1 Orlando Pirates [5] +1/4 0-1

NPA

00:30 FT [15] Sekhukhune Utd 1 - 0 Golden Arrows [7] +0 1-0

BIHA

01:00 FT [5] Sarajevo 1 - 5 FK Tuzla City [8] - 1 0-2

ICEC

01:00 FT [4] KA Akureyri 3 - 0 KF Aegir. Thor [7] - 3 1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [17] Deportivo Madryn 0 - 1 Deportivo Moron [13] - 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [1] LKS Lodz 2 - 0 Puszcza Nie. [2] - 1/4 2-0

ANHLC

01:45 FT [3] Blackburn Rovers 4 - 0 Hartlepool [92] - 1 1/2 1-0

ANHLC

01:45 FT [86] Coventry 1 - 4 Bristol City [5] - 1/4 0-3

ANHLC

01:45 FT [75] Middlesbrough 0 - 1 Barnsley [22] - 3/4 0-0

ANHLC

01:45 FT [82] Plymouth Argyle 0 - 2 Peterborough Utd [11] - 1/2 0-1

ANHLC

01:45 FT [70] Port Vale 1 - 2 Rotherham Utd [19] +1/4 0-2

ANHLC

01:45 FT [12] Sheffield Wed. 2 - 0 Sunderland [83] - 1/4 1-0

EUSC

02:00 FT [1] Real Madrid 2 - 0 Ein.Frankfurt [2] 1 - 1 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 0 - 3 The Strongest [1] +1 0-0

EGYA

02:00 FT [1] Ahly Cairo 2 - 0 Al Masry [10] - 1 0-0

ICEB

02:15 FT [2] HK Kopavogur 4 - 1 Trottur Vogum [12] 1-1

WC20W

03:00 FT [B-4] New Zealand U20 Nữ 1 - 1 Mexico U20 Nữ [B-2] +1/2 1-1

BRB

05:00 FT [20] Nautico/PE 2 - 1 CRB/AL [11] - 1/4 2-0

BRB

05:00 FT [14] Chapecoense 2 - 2 Novorizontino/SP [16] - 1/4 1-1

BLVA

05:00 FT [9] CA Palmaflor 2 - 1 Blooming [10] - 1 0-1

MEXB

05:00 FT [11] Oaxaca 2 - 2 Mineros de Zac. [8] - 1/4 2-1

SUD

05:15 FT [G-1] Ceara/CE 2 - 1 Sao Paulo/SP [D-1] - 1/4 1-0

WC20W

06:00 FT [A-1] T.B.Nha U20 Nữ 0 - 0 Brazil U20 Nữ [A-2] - 1/2 0-0

USB

06:05 FT [A-6] Miami FC 1 - 2 FC Tulsa [A-8] - 3/4 1-2

CRCA

07:00 FT [B-4] San Carlos 2 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +0 2-0

MEXB

07:05 FT [7] Venados 1 - 1 Dorados [5] - 1/2 0-0

ARGC

07:10 FT 1 [12] Agropecuario AAC 0 - 1 Boca Juniors [7] +1 1/4 0-1

BLVA

07:15 FT [3] Bolivar 3 - 0 CD Guabira [6] - 2 1-0

LIB

07:30 FT [H-2] Talleres Cordoba 0 - 1 Velez Sarsfield [C-2] - 1/4 0-0

LIB

07:30 FT 2 [A-1] Palmeiras/SP 0 - 0 Atl. Mineiro/MG [D-1] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT [8] Criciuma/SC 0 - 0 Guarani/SP [10] - 1/2 0-0

USB

08:05 FT [B-1] SA Scorpions 2 - 1 Loudoun United [A-11] - 1 3/4 1-1

USW

08:30 FT [11] Wash. Spirit Nữ 1 - 2 Portland Tho. Nữ [2] +0 0-0

WC20W

09:00 FT [A-4] Costa Rica U20 Nữ 1 - 3 Australia U20 Nữ [A-3] +1 1/4 1-2

USB

09:05 FT [B-2] San Diego Loyal 1 - 0 Monterey Bay FC [B-12] - 1 1/4 0-0

MEXB

09:05 FT 1 [4] Sonora 2 - 1 Leones Negros UdeG [3] - 1/2 2-0

TDU21

22:00 Hoãn [AM-9] Skovde U21 - Hacken U21 [AM-7] -

GHCLB

00:00 Hoãn [530] Murcia - Alcorcon [625] -

Kết quả bóng đá ngày 10/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 10/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10