KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 FT [6] Sichuan Jiuniu 1 - 0 Guangxi Pingguo [14] - 3/4 0-0

TQB

15:00 FT [8] Nanjing City 2 - 0 Beijing Sport Univ [16] - 1 1-0

TQB

15:00 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 2 - 1 Jiangxi Liansheng [12] - 1 1/4 0-1

GHU19

16:00 FT [14] Malaysia U19 2 - 0 Myanmar U19 [39] - 1 1-0

AUSQSL

16:00 FT [7] Eastern Suburbs 3 - 1 Gold Coast Utd [6] - 1/4 1-1

AUSBPL

16:30 FT [5] Holland Park Hawks 0 - 1 Grange Thistle [7] - 1 1/4 0-0

AUSBPL

16:30 FT [10] Magic United 2 - 2 Coomera Colts [11] 1-2

AUSBPL

16:45 FT [8] North Star 0 - 3 Surfers Paradise [1] +2 1/2 0-2

AUSBPL

17:10 FT [9] Taringa Rovers 1 - 2 Souths Utd [6] +1/4 0-1

AFCC

18:00 FT 2 [H-1] PSM Makassar 2 - 1 Kedah FA [G-1] 1-0

CZEU19

18:00 FT [14] MFk Karvina U19 3 - 3 Slavia Praha U19 [10] 0-2

TDU21

18:00 FT [AM-2] Elfsborg U21 4 - 1 Jonkopings U21 [AM-8] 3-0

GHU19

18:30 FT [2] Việt Nam U19 1 - 0 Thái Lan U19 [7] - 1/4 1-0

TQB

18:30 FT [9] Heilongjiang Ice City 3 - 1 Beijing BIT [18] - 1 3/4 1-0

MASL

19:15 FT [3] Sabah FA 1 - 0 Sarawak [11] - 1 0-0

MAPL

19:15 FT [3] Kuching FA 0 - 0 Johor Darul Takzim II [1] +1/2 0-0

MASL

20:00 FT [4] Negeri Sembilan 3 - 2 Penang FA [12] - 1 1/4 1-1

MASL

20:00 FT [9] Petaling Jaya City 0 - 3 Pahang [7] - 1/2 0-2

MAPL

20:00 FT [6] PDRM FA 1 - 0 Selangor II [9] - 1/4 0-0

NPA

20:00 FT [2] Richards Bay 0 - 0 Marumo Gallants FC [14] +0 0-0

TDU21

21:00 FT [AS-6] Helsingborg U21 0 - 2 Halmstads U21 [AS-3] 0-1

QATA

21:30 FT 1 [10] Umm salal 1 - 1 Al Sadd [9] +1/2 1-0

GHCLB

21:35 FT [123] Union Berlin 1 - 1 Hannover 96 [117] - 1 0-0

TDU21

22:00 FT [AS-2] Mjallby U21 2 - 0 Varnamo U21 [AS-5] 0-0

TDU21

22:00 FT [AM-4] Orgryte IS U21 1 - 4 Varbergs BoIS U21 [AM-1] 0-0

NPA

22:00 FT [13] Moroka Swallows 3 - 2 Cape Town City [12] +0 2-1

GHCLB

22:45 FT [99] Asteras Tripolis 2 - 2 Pas Giannina [105] - 1/4 1-1

C1

22:59 FT 1 4 Zalgiris 1 - 1 Bodo Glimt +1/4 1-0

C3

22:59 FT 2 Gzira Utd 0 - 4 Wolfsberger AC +1 1/4 0-2

GHCLB

22:59 FT [69] Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia [186] 2-0

GHW

22:59 FT 1 [66] Bosnia & Herz U19 Nữ 3 - 0 Romania U19 Nữ [147] +3/4 3-0

POLB

22:59 FT [16] Odra Opole 4 - 2 Sandecja [18] +0 2-1

FIN3

22:59 FT [A-5] Atlantis 1 - 0 KuPS Akatemia [A-8] - 3/4 0-0

DUC3

23:30 FT [16] Oldenburg 1897 2 - 3 Elversberg [1] +1/2 0-1

EGYA

23:30 FT [5] Ghazl Al Mahalla 0 - 2 Pyramids FC [7] +1 1/4 0-1

QATA

23:40 FT [7] Qatar SC 1 - 1 Markhiya SC [8] 1 +1/4 1-0

C1

00:00 FT 5 Apollon Limassol 2 - 0 Maccabi Haifa [H-4] 4 +1/2 2-0

C1

00:00 FT 2 Pyunik 0 - 2 Crvena Zvezda 3 +1 1/4 0-1

C1

00:00 FT 2 [C-4] Vik.Plzen 2 - 1 Sheriff Tiraspol 4 1 - 1 1/4 1-0

DUC3

00:00 FT [5] Freiburg II 2 - 0 Hallescher [15] 2 - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT [13] Essen 1 - 4 Vik.Koln [7] - 1/2 0-2

DUC3

00:00 FT [17] Zwickau 0 - 1 Duisburg [11] - 1/4 0-1

DUC3

00:00 FT [6] Munchen 1860 4 - 0 Meppen [19] - 1/2 1-0

DUC4BA

00:00 FT [17] Illertissen 4 - 3 Schweinfurt [13] +1 1-2

TDB

00:00 FT [11] Utsiktens BK 0 - 0 Trelleborgs [4] - 1/4 0-0

TDB

00:00 FT [5] Skovde 0 - 0 Osters [3] +1/4 0-0

TDB

00:00 FT [15] Norrby 2 - 2 Brage [7] - 1/4 1-1

TD3

00:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 2 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-14] +1/2 0-0

TD3

00:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 2 - 0 Lindome GIF [Sodra-11] - 1 1/4 1-0

TD3

00:00 FT [Sodra-9] Angelholms 1 - 1 Falkenbergs [Sodra-1] 0-0

TD3

00:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 0 - 1 Forward [Norra-5] - 1 1/2 0-1

ICEW

00:30 FT [6] Vestmannaeyjar Nữ 3 - 1 KR Reykjavik Nữ [10] - 1 3/4 0-1

ICEW

00:30 FT [7] Thor Akureyri Nữ 0 - 1 Afturelding Nữ [9] - 3/4 0-1

NPA

00:30 FT [4] Kaizer Chiefs 3 - 0 Maritzburg Utd [16] - 1/2 2-0

C1

00:45 FT 1 Midtjylland 1 - 3 Benfica [H-1] 2 +3/4 0-1

C1

01:00 FT 4 [E-4] Dinamo Zagreb 4 - 2 Ludogorets 5 3 - 3/4 3-1

C1

01:00 FT 3 Ferencvaros 1 - 3 Karabakh Agdam 5 - 1/4 0-1

C3

01:00 FT B36 Torshavn 1 - 2 Viborg +1 1/2 0-0

C1

01:30 FT 1 7 Sturm Graz 1 - 0 Dinamo Kiev 6 +0 1-0

TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; HP: 0-2

C1

01:30 FT 4 PSV Eindhoven 2 - 2 Monaco 5 - 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 1-0

ANHLC

01:30 FT [16] Shrewsbury 3 - 2 Carlisle [65] - 1/2 1-1

POLB

01:30 FT [10] Wisla Krakow 2 - 1 Katowice [7] - 3/4 0-1

C1

01:45 FT 6 [A-4] Rangers 3 - 0 Union Saint-Gilloise 6 1 - 3/4 1-0

ANHLC

01:45 FT [13] Rochdale 2 - 0 Burton Albion [80] +0 0-0

ANHLC

01:45 FT [73] Harrogate Town 0 - 1 Stockport [28] +1/4 0-0

ANHLC

01:45 FT [26] Fleetwood Town 1 - 0 Wigan [79] +0 1-0

ANHLC

01:45 FT [30] Accrington 2 - 2 Tranmere Rovers [35] - 3/4 2-0

TS 90': 2-2; Pen: 11-12

ANHLC

01:45 FT [39] Blackpool 0 - 0 Barrow [38] - 1 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

ANHLC

01:45 FT 1 [40] Morecambe 0 - 0 Stoke City [41] +3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

ANHLC

01:45 FT [27] Milton Keynes Dons 1 - 0 Sutton Utd [78] - 1/2 1-0

ANHLC

01:45 FT [9] Forest Green 2 - 0 Leyton Orient [81] - 1/4 1-0

ANHLC

01:45 FT [85] Wimbledon 0 - 2 Gillingham [10] - 1/4 0-0

ANHLC

01:45 FT [25] Crawley Town 1 - 0 Bristol Rovers [72] +1/4 0-0

ANHLC

01:45 FT 1 [2] Bolton 5 - 1 Salford City [90] - 1/2 2-1

ANHLC

01:45 FT [17] Bradford City 2 - 1 Hull City [67] +0 2-1

ANHLC

01:45 FT 1 [88] Cardiff City 0 - 3 Portsmouth [8] - 1/4 0-0

ANHLC

01:45 FT [36] Charlton Athletic 1 - 1 QPR [37] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 5-3

ANHLC

01:45 FT [93] Cheltenham 0 - 7 Exeter City [1] +1/2 0-5

ANHLC

01:45 FT [89] Doncaster Rovers 0 - 3 Lincoln [7] +1/2 0-1

ANHLC

01:45 FT [4] Grimsby 4 - 0 Crewe Alexandra [91] - 1/4 2-0

ANHLC

01:45 FT [87] Huddersfield 1 - 4 Preston North End [6] +1/4 0-3

ANHLC

01:45 FT [74] Ipswich 0 - 1 Colchester Utd [24] - 1 0-1

ANHLC

01:45 FT [66] Luton Town 2 - 3 Newport [15] - 3/4 1-1

ANHLC

01:45 FT 1 [68] Mansfield 1 - 2 Derby County [18] - 1/4 0-1

ANHLC

01:45 FT [69] Northampton 1 - 2 Wycombe [21] - 1/4 0-2

ANHLC

01:45 FT [32] Norwich 2 - 2 Birmingham [31] - 1 2-0

TS 90': 2-2; Pen: 4-2

ANHLC

01:45 FT [33] Oxford Utd 2 - 2 Swansea City [34] +0 0-2

TS 90': 2-2; Pen: 5-3

ANHLC

01:45 FT [14] Walsall 2 - 0 Swindon [84] 1 - 1/2 0-0

C2

02:00 FT Shkupi 1 - 2 Shamrock Rovers - 1/4 0-0

ANHLC

02:00 FT [71] Reading 1 - 2 Stevenage [20] +0 0-1

EGYA

02:00 FT [3] Zamalek SC 5 - 0 Masr lel Maqassah - 2 2-0

EGYA

02:00 FT [8] NBE SC 0 - 1 Pharco FC [6] +0 0-1

ARGC

02:10 FT [21] Gimnasia LP 1 - 2 Patronato Parana [18] 1-1

ICEW

02:15 FT [8] Keflavik IF Nữ 0 - 5 Valur Nữ [1] +2 3/4 0-2

ICEW

03:00 FT [2] Stjarnan Nữ 2 - 2 Breidablik Nữ [3] +3/4 0-0

ICEW

03:00 FT [4] Trottur Rey. Nữ 3 - 0 UMF Selfoss Nữ [5] - 1/4 2-0

COLB

04:00 FT 1 [16] Cucuta 1 - 2 Boyaca Chico [6] +0 1-1

BRB

05:00 FT [6] Ituano/SP 4 - 1 SC Recife/PE [7] - 1/4 2-1

BRB

05:00 FT [2] Gremio/RS 5 - 1 Operario/PR [19] - 1 1/4 1-0

BLVA

05:00 FT [12] Real Tomayapo 1 - 0 Inde. Petrolero [8] - 1/2 1-0

MEXB

05:05 FT [1] Celaya 1 - 0 Tepatitlan FC [10] - 1/2 0-0

SUD

05:15 FT [F-1] Atletico/GO 3 - 0 Nacional(URU) [Play off-5] 2-0

BRB

06:30 FT 1 [17] CSA/AL 1 - 0 Brusque FC/SC [18] - 1/4 0-0

BRB

06:30 FT [12] Ponte Preta/SP 3 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 1/4 1-1

USB

06:40 FT 1 [A-14] New York RB II 2 - 1 Atlanta United II [A-13] - 1/2 0-0

BRB

07:00 FT [9] Londrina/PR 1 - 2 Cruzeiro/MG [1] +0 0-0

CHIB

07:00 FT [16] Melipilla 1 - 0 U. San Felipe [4] +0 1-0

MEXB

07:05 FT 1 [18] Pumas Tabasco 2 - 1 Ala. Durango [12] +0 2-0

ARGB

07:10 FT [25] Almirante Brown 2 - 0 Ind.Rivadavia [9] +0 0-0

BLVA

07:15 FT 1 [11] Jorge Wilstermann 0 - 1 Oriente Petrolero [5] - 3/4 0-0

LIB

07:30 FT [H-1] Flamengo/RJ 1 - 0 Corinthians/SP [E-2] - 1 0-0

SUD

07:30 FT [Play off-3] Independiente JT 4 - 1 Dep.Tachira [Play off-4] - 1 1/2 2-1

BRB

07:30 FT [15] Tombense FC/MG 0 - 0 Vila Nova/GO [13] - 1/4 0-0

BRB

07:30 FT [5] Sampaio Correa/MA 2 - 0 Bahia/BA [3] +1/4 1-0

COLA

07:30 FT [7] America Cali 2 - 0 Rionegro Aguilas [2] - 1/4 2-0

CRCA

09:00 FT [A-3] Sporting (CRC) 2 - 2 Alajuelense [A-2] +1/4 1-0

CRCA

09:00 FT 1 [A-1] Herediano 1 - 1 Santos Guapiles [A-5] - 1 1/2 0-1

MEXB

09:05 FT [16] Atletico La Paz 2 - 2 Tlaxcala FC [14] - 3/4 1-1

TDU21

23:00 Hoãn [AS-9] Malmo U21 - Trelleborgs U21 [AS-8] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-6] Dalkurd FF U21 - Djurgardens U21 [AN-4] -

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

2

100%

0

0%

0

0%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10