KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 14/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEU19

15:15 FT [8] Pardubice U19 2 - 0 Hradec Kralove U19 [15] - 3/4 1-0

CZEU19

15:30 FT [5] Mlada Boleslav U19 1 - 0 Slavia Praha U19 [10] +1 1/4 1-0

AUSA

15:45 FT [9] Brisbane Roar 0 - 2 Melbourne City [1] 1 +1/4 0-2

NGAU21

16:00 FT 1 [A-5] Ural U21 3 - 2 Spartak Mos. U21 [A-2] 1-0

CZEU19

16:00 FT [3] Sigma Olomouc U19 4 - 0 MFk Karvina U19 [14] 3-0

CZEU19

16:00 FT [4] Jihlava U19 0 - 2 Sparta Praha U19 [1] +1 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-5] Din. Moscow U21 0 - 0 Rostov U21 [B-1] 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-10] Khimki U21 0 - 0 Kuban U21 [B-6] 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-8] ORS 5 U21 0 - 4 Strogino Moscow U21 [A-4] 0-2

BLRA

17:00 FT [14] Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 0 FK Minsk [6] +1/2 0-0

UKRA

17:00 FT [12] FC Mynai 1 - 1 Veres Rivne [10] +0 0-1

VNA

17:00 FT [7] Thanh Hóa 0 - 1 Hải Phòng [2] +0 0-0

CZEU19

17:30 FT [11] Vik. Plzen U19 0 - 3 Brno U19 [2] +0 0-3

WC17W

18:00 FT [A-2] Brazil U17 Nữ 1 - 1 Mỹ U17 Nữ [A-1] 1-1

WC17W

18:00 FT [B-4] New Zealand U17 Nữ 0 - 4 Nigeria U17 Nữ [B-2] 0-2

NGAU21

18:00 FT [B-2] Lok. Moscow U21 1 - 0 FK Sochi U21 [B-7] 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 0 - 2 Nizhny Nov U21 [A-6] 0-0

NGAU21

18:00 FT 1 [A-10] Orenburg U21 1 - 5 CSKA Mos. U21 [A-3] 0-4

NGAU21

18:00 FT [B-4] Chertanovo U21 0 - 0 Akhmat Gr. U21 [B-9] 0-0

AZEA

18:00 FT [7] Samaxı FK 1 - 1 Gabala FC [5] +3/4 0-0

KAZA

18:00 FT [14] Akzhayik Oral 0 - 0 FK Taraz [12] - 3/4 0-0

KAZA

18:00 FT [9] Caspiy Aktau 2 - 4 FK Maktaaral [8] - 1/2 2-0

CZEU19

18:00 FT [7] Banik Ostrava U19 5 - 2 Zlin U19 [6] 2-1

VNA

18:00 FT [11] HL Hà Tĩnh 1 - 1 SHB Đà Nẵng [10] - 1/4 0-1

VNA

18:00 FT [6] HA Gia Lai 1 - 2 SL Nghệ An [5] - 1/4 0-1

CZEU19

18:15 FT 1 [9] Slovacko U19 1 - 1 Dukla Praha U19 [13] 0-1

SINA

18:45 FT [7] Balestier Kh. 2 - 4 Geylang Intl [4] 1-2

SINA

18:45 FT [5] Tanjong Pagar 1 - 3 Lion City Sailors [1] 0-1

NGAU21

19:00 FT [B-8] Fakel U21 0 - 2 Krasnodar U21 [B-3] 0-1

BLRA

19:00 FT [4] Dinamo Minsk 2 - 2 Torpedo Zhodino [7] - 3/4 1-1

THA

19:00 FT 1 [11] Nakhon Ratch. 1 - 1 Sukhothai [9] - 1/2 1-1

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 1 - 1 Viettel [4] +1/2 1-1

BIHA

19:30 FT [3] Borac Banja Luka 2 - 1 NK Posusje [7] 0-0

IRNA

19:30 FT [11] Havadar SC 1 - 0 Malavan Bandar [15] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [7] H. Petah Tikva 2 - 0 Ahi Nazareth [10] - 1/4 2-0

ISRB

20:00 FT [11] Hapoel R. Gan 2 - 0 INR HaSharon [12] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [8] HR Letzion 1 - 3 Hapoel Acre [2] - 1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [5] Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Bnei Yehuda [13] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [3] Maccabi K.Jaffa 2 - 1 AS Ashdod [15] - 1/2 2-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Afula 1 - 0 Hapoel Nof HaGalil [16] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [14] Kafr Qasim 0 - 5 Maccabi P.Tikva [1] +1/4 0-2

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 1 Ironi Tiberias [4] - 1/4 1-1

KAZA

20:00 FT [5] Ordabasy 1 - 0 Shakhter Kar. [7] - 1/4 0-0

KAZA

20:00 FT [13] Turan (KAZ) 0 - 1 FK Aksu [6] - 1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [15] Novi Sad 1 - 1 Mladost Lucani [12] - 1/4 1-0

IRNA

20:00 FT [7] Tractor SC 3 - 2 Naft M. Soleyman [14] - 1/2 1-0

OMC

20:00 FT [27] Saham Club 0 - 2 Al Wahda Oman [6] 0-0

OMC

20:00 FT [1] Oman Club 2 - 0 Ahli Sedab [24] 1-0

OMC

20:15 FT [7] Salalah 2 - 0 Al Mudhaibhi [25] 0-0

ASI20VL

20:30 FT [H-2] Iraq U20 4 - 2 Ấn Độ U20 [H-3] - 1 1/2 1-2

IRNA

20:30 FT [5] Aluminium Arak 2 - 0 Mes Kerman [13] - 1/4 2-0

BDNC

21:00 FT [44] Olhanense 0 - 2 Belenenses [8] +1 1/4 0-1

NGB

21:00 FT [7] Kamaz 1 - 0 Yenisey [4] +0 1-0

NGAU21

21:00 FT [A-1] Zenit U21 3 - 1 Kryliya Sov. U21 [A-7] 0-0

BLRA

21:00 FT [15] Vitebsk 0 - 5 Shakhter Soligo. [1] +3/4 0-2

IRNA

21:00 FT [9] Zobahan 0 - 1 Esteghlal Tehran [2] +1/4 0-0

UZBC

21:00 FT [5] Navbahor 0 - 0 Sogdiana Jizzakh [7] - 1/4 0-0

INDA

21:00 FT 1 [7] Chennaiyin FC 1 - 1 Bengaluru [9] +1/4 1-1

ALGA

21:00 FT [15] Paradou AC 2 - 1 HB Chelghoum Laid [16] - 3/4 1-0

WC17W

21:30 FT [B-1] Đức U17 Nữ 6 - 0 Chile U17 Nữ [B-3] - 1 3/4 3-0

WC17W

21:30 FT [A-4] Ấn Độ U17 Nữ 0 - 3 Ma Rốc U17 Nữ [A-3] 0-0

BDNC

21:30 FT [4] Moreirense 3 - 0 Vilafranquense [52] - 1/2 2-0

BULA

21:30 FT [8] Lok. Sofia 1 - 0 Botev Vratsa [13] - 1/2 0-0

KUWA

21:45 FT [9] Tadamon (KUW) 2 - 2 Kazma [3] +3/4 1-1

ARMA

22:00 FT 1 [7] Ararat Y 0 - 1 Alashkert [4] +1/4 0-1

SRBA

22:00 FT [6] FK Novi Pazar 1 - 1 FK Vojvodina [5] +0 1-0

CZEB

22:00 FT [11] Opava 1 - 2 SK Lisen [3] +0 1-1

JORC

22:00 FT [2] Al Aqaba SC 1 - 0 Sheikh Hussein [11] +1/2 0-0

RMNA

22:15 FT 1 [10] Arges Pitesti 0 - 0 Voluntari [9] - 1/4 0-0

SVKA

22:30 FT [10] Zlate Moravce 2 - 2 Dunajska Stred [2] +1/2 0-0

SLOA

22:30 FT [2] CM Celje 1 - 0 Tabor Sezana [10] - 3/4 1-0

DUC4B

22:59 FT [2] Hamburger II 5 - 1 St. Pauli II [18] - 3/4 3-0

POLA

22:59 FT [17] Korona Kielce 0 - 2 Stal Mielec [7] - 1/4 0-2

POLB

22:59 FT 1 [15] Chojniczanka 1 - 2 Resovia [14] +0 0-0

BLRA

22:59 FT [10] Slavia Mozyr 0 - 1 Energetik-BGU [2] +1/2 0-1

BIHA

22:59 FT [9] FK Sloga Doboj 1 - 0 Sarajevo [5] +1 0-0

CROA

22:59 FT [9] Sibenik 0 - 2 Slaven Belupo [4] - 1/4 0-0

ESTA

22:59 FT [9] TJK Legion 3 - 2 Kuressaare [5] +3/4 1-0

CYPA

22:59 FT [11] Doxa Katokopia 0 - 3 Pafos FC [1] +1/2 0-1

AUTB

23:10 FT [5] Floridsdorfer AC 1 - 1 Kapfenberg [16] - 1 3/4 0-0

AUTB

23:10 FT [1] St.Polten 0 - 0 Grazer AK [4] - 1/4 0-0

OMC

23:10 FT [2] Al Suwaiq 2 - 0 Mjees SC [26] 0-0

ASI20VL

23:30 FT [H-1] Australia U20 4 - 1 Kuwait U20 [H-4] 1 - 1 1/4 3-0

DUB

23:30 FT [10] Greuther Furth 2 - 2 Hansa Rostock [9] 6 1 - 1/4 1-0

DUB

23:30 FT 3 [15] St. Pauli 3 - 0 Hamburger [2] 1 1 +1/4 0-0

NGA

23:30 FT [3] Rostov 1 - 2 Ural S.r. [10] - 1/2 1-1

DENB

23:30 FT [11] Hobro I.K. 3 - 0 Vejle [1] +1 1-0

DENB

23:30 FT [2] Hvidovre IF 0 - 4 Naestved BK [3] - 3/4 0-1

BULA

23:45 FT [7] Cherno More 1 - 1 Arda Kardzhali [9] - 3/4 1-0

ANHU23

00:00 FT [2-8] Aston Villa U21 1 - 2 Newcastle U21 [2-6] +1/2 1-1

DUC3

00:00 FT [18] Erzgebirge Aue 1 - 1 Hallescher [15] - 1/2 0-1

DUC4BA

00:00 FT [3] V. Aschaffenburg 0 - 1 Unterhaching [1] +1/2 0-1

DUC4DB

00:00 FT [8] CZ Jena 0 - 0 VSG Altglienicke [9] - 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [13] Hertha Berlin II 0 - 5 E.Cottbus [2] +1/4 0-2

DUC4DB

00:00 FT [7] Babelsberg 3 - 0 Meuselwitz [14] - 3/4 2-0

SRBA

00:00 FT [3] Backa Topola 3 - 0 FK Vozdovac [7] - 1 1/4 1-0

TNKA

00:00 FT [9] Alanyaspor 3 - 2 Antalyaspor [11] - 1/4 1-0

TNKB

00:00 FT [7] Boluspor 3 - 0 Denizlispor [19] - 3/4 1-0

TDA

00:00 FT [6] Elfsborg 1 - 1 Degerfors IF [13] - 1 1/4 0-0

DENA

00:00 FT [12] Lyngby 0 - 2 Aalborg BK [11] +0 0-1

ALGA

00:00 FT [13] US Biskra 2 - 0 ASO Chlef [9] - 1/2 2-0

DUC4B

00:30 FT [8] Weiche Flensburg 2 - 1 Drochtersen/Assel [6] - 1/4 1-0

DUC4B

00:30 FT [4] SSV Jeddeloh 3 - 1 Atlas Delmenhorst [13] - 1/4 2-1

TSB

00:30 FT [3] Yverdon 3 - 0 Schaffhausen [8] - 1/2 2-0

JORC

00:30 FT [9] Wehdat Amman 1 - 1 Faisaly (JOR) [5] +1/4 1-1

NPA

00:30 FT [7] Golden Arrows 1 - 1 Stellenbosch FC [10] - 1/4 0-1

NPA

00:30 FT [5] Orlando Pirates 1 - 1 Amazulu [8] - 1/4 1-1

KUWA

00:45 FT [4] Salmiya 0 - 0 Al Nasr (KUW) [8] - 1/2 0-0

HLA

01:00 FT [16] Emmen 1 - 1 Volendam [18] - 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [11] De Graafschap 2 - 0 Utrecht U21 [20] - 1 1/4 2-0

HLB

01:00 FT [14] Telstar 2 - 1 Roda JC [8] +1/4 2-0

HLB

01:00 FT [6] VVV Venlo 0 - 1 Dordrecht 90 [16] - 1/2 0-1

HLB

01:00 FT [13] Den Bosch 3 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [2] Zwolle 3 - 2 Heracles Almelo [1] - 1/4 3-1

HLB

01:00 FT [5] Almere City 2 - 3 Ajax U21 [10] - 1/4 1-2

HLB

01:00 FT [3] MVV Maastricht 1 - 1 PSV Eindhoven U21 [12] +0 1-0

HLB

01:00 FT 1 [4] Eindhoven 2 - 1 TOP Oss [18] - 1 2-0

HLB

01:00 FT [15] NAC Breda 1 - 2 ADO Den Haag [17] - 1/4 1-2

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 1 - 3 Willem II [9] +1/2 0-2

BIB

01:00 FT [2] Beveren 2 - 1 Deinze [8] - 1/2 1-0

BIB

01:00 FT [10] Standard Liege II 1 - 4 RWD Molenbeek [3] +1 0-1

HUNA

01:00 FT [3] Kecskemeti 3 - 3 Kisvarda FC [2] +1/4 1-1

RMNA

01:00 FT [8] Hermannstadt 0 - 2 Rapid Bucuresti [3] +0 0-0

SLOA

01:15 FT [6] Domzale 0 - 0 NK Bravo [7] +0 0-0

TSB

01:15 FT 1 [4] Lausanne Sports 2 - 1 Neuchatel Xamax [10] - 3/4 1-0

TSB

01:15 FT [7] Thun 0 - 2 Stade L. Ouchy [2] +0 0-0

ITB

01:30 FT 1 [18] Venezia 1 - 3 Frosinone [1] - 1/4 1-0

DUA

01:30 FT 2 [18] Schalke 04 0 - 3 Hoffenheim [11] 2 +1/2 0-2

POLA

01:30 FT [5] Wisla Plock 2 - 1 Legia Wars. [2] +1/4 0-0

POLB

01:30 FT [1] LKS Lodz 1 - 0 Sandecja [18] - 1/2 0-0

AUTB

01:30 FT [13] Rapid Wien II 0 - 1 Horn [3] +1/4 0-0

ANHL2

01:45 FT [14] Tranmere Rovers 3 - 0 Crewe Alexandra [15] - 1/2 1-0

SCOB

01:45 FT [3] Queen's Park 1 - 1 Arbroath [9] - 1/4 1-0

NIRA

01:45 FT 1 [5] Linfield 0 - 3 Glentoran [3] +0 0-0

NIRA

01:45 FT [1] Larne 4 - 0 Cliftonville [4] - 1/4 1-0

BIA

01:45 FT [6] Westerlo 2 - 2 RFC Seraing [18] - 1 2-1

IREA

01:45 FT [4] St. Patrick's 3 - 1 Bohemians [6] - 1 1/4 1-0

IREB

01:45 FT [7] Bray Wanderers 1 - 5 Cobh Ramblers [9] - 1/2 1-1

IREB

01:45 FT [8] Athlone 3 - 2 Cork City [1] +1/2 1-2

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 0 - 0 Galway [3] +1/4 0-0

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 2 - 0 Flint Town Utd [10] - 1/2 0-0

WALA

01:45 FT 1 [11] Pontypridd Town 1 - 4 Newtown AFC [8] +0 0-3

ANHA

02:00 FT 3 [10] Brentford 2 - 0 Brighton [7] 1 +1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 2 [8] Rayo Vallecano 0 - 0 Getafe [15] 3 - 1/2 0-0

PHA

02:00 FT 3 [19] Strasbourg 0 - 3 Lille [7] 1 +1/4 0-1

IREA

02:00 FT [10] Finn Harps 1 - 2 Dundalk [3] +1/4 0-2

WALA

02:00 FT 1 [9] Aberystwyth 2 - 1 Haverfordwest [7] +1/2 1-0

ARGA

02:30 FT [25] Colon 0 - 2 Racing Club [2] +1/4 0-0

BDNC

02:45 FT [36] Amora FC 2 - 3 Estoril [13] +1 1/4 1-0

PERA

03:30 FT [6] Cesar Vallejo 3 - 0 Carlos Stein [18] - 2 1-0

VENA

04:00 FT [9] Estu.Merida 1 - 1 Caracas [11] +0 1-0

ARGA

05:00 FT [12] Defensa YJ 1 - 0 Union Santa Fe [22] - 1/4 1-0

ARGA

05:00 FT [4] CA Huracan 3 - 1 Estudiantes LP [18] - 3/4 1-1

BRB

05:00 FT 1 [17] CSA/AL 0 - 1 Londrina/PR [9] - 3/4 0-0

PARA

05:00 FT [12] 12 de Octubre 0 - 0 Guairena FC [8] +1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [12] Ala. Durango 4 - 1 Mineros de Zac. [8] 1-0

COLB

05:10 FT [2] Fortaleza 1 - 2 Llaneros FC [7] 1-1

VENA

06:15 FT 1 [5] Dep.Guaira 0 - 0 Hermanos Colmenares [8] - 3/4 0-0

BRB

06:30 FT [13] Vila Nova/GO 1 - 0 Cruzeiro/MG [1] +0 0-0

ARGA

07:30 FT [23] Arsenal Sarandi 2 - 0 C. Cordoba SdE [16] - 1/2 1-0

BRB

07:30 FT [16] Novorizontino/SP 6 - 0 Nautico/PE [20] - 3/4 2-0

COLB

07:30 FT [6] Boyaca Chico 1 - 0 Barranquilla [13] 0-0

CRCA

09:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 2 - 0 Alajuelense [A-2] - 1/2 1-0

IDNA

16:00 Hoãn [10] PSIS Semarang - Borneo FC [3] -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-6] Fulham U21 - Brighton U21 [1-8] -

IDNA

20:30 Hoãn [11] Arema Indonesia - Persis Solo FC [14] -

ANHU23

01:00 Hoãn [1-1] Arsenal U21 - Man City U21 [1-3] -

ANHU23

01:00 Hoãn [1-7] Everton U21 - Leicester City U21 [1-12] -

CHIA

04:00 Hoãn [16] Antofagasta - Palestino [8] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 14/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 14/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10