KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 15/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Yokohama SCC 2 - 1 FC Imabari [5] +1/2 2-0

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda FC 2 - 0 Sony Sendai [14] - 1 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] Tokyo Verdy 1 - 0 Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [11] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 1 FC Gifu [14] - 3/4 0-1

AUSA

13:00 FT 1 [10] Newcastle Jets 2 - 1 Perth Glory [12] - 1/2 0-0

HQB

13:00 FT [4] Bucheon 1995 2 - 2 Jeonnam Dragons [11] +1/4 0-0

HQB

13:00 FT [6] Chungnam Asan 0 - 0 Gwangju [1] +0 0-0

HQB

13:00 FT [7] Seoul E-Land 0 - 1 Busan I'Park [10] - 1/4 0-0

HQB

13:00 FT [9] Ansan Greeners 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [2] +1 0-2

HQB

13:00 FT [5] Gyeongnam 1 - 0 Anyang [3] +1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [2] Lee Man FC 10 - 0 Hồng Kông U23 [10] - 2 3/4 6-0

CZEB

15:15 FT 1 [14] Fotbal Trinec 1 - 1 Jihlava [8] - 1/4 0-1

AUSA

15:45 FT [7] Melb. Victory 0 - 1 WS Wanderers [2] - 1/2 0-1

KAZA

16:00 FT [3] Tobol Kostanay 1 - 0 Aktobe [2] - 1/4 0-0

KAZA

16:00 FT [10] FK Kyzylzhar 3 - 1 Atyrau [11] - 1/2 2-1

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 3 - 5 Hougang Utd [6] 1-2

SINA

16:30 FT [3] Tampines Rovers 5 - 3 Alb. Niigata (SIN) [2] 2-1

ANHU23

17:00 FT [1-9] Wolves U21 4 - 1 Tottenham U21 [1-14] - 1/2 4-1

BDNC

17:00 FT [29] Nacional Madeira 1 - 1 UD Oliveirense [30] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

BDNC

17:00 FT [43] Fontinhas 0 - 2 Arouca [7] 0-1

BLRA

17:00 FT [12] Belshina Bobruisk 1 - 0 Neman Grodno [9] +1/4 1-0

UKRA

17:00 FT [11] Metalist Kharkiv 3 - 2 Vorskla [7] +1/4 1-0

UKRA

17:00 FT 1 [8] Metalist 1925 Kharkiv 2 - 2 FC Lviv [16] - 1/4 2-1

DENB

17:00 FT [7] HB Koge 3 - 0 Fremad Amager [9] - 3/4 2-0

HKGA

17:00 FT [1] Kitchee 7 - 0 Southern District [3] 4-0

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 0 - 0 TP.HCM [9] +0 0-0

VNB

17:00 FT [3] Quảng Nam 0 - 2 CA Nhân Dân [1] 0-0

ITA3

17:30 FT [C-10] Monterosi FC 2 - 2 Giugliano [C-4] +0 1-0

POLA

17:30 FT [10] Radomiak Radom 2 - 0 Slask Wroclaw [11] - 1/4 0-0

CZEU19

17:30 FT [12] C. Budejovice U19 4 - 1 Pribram U19 [16] 3-1

TNKB

17:30 FT [8] Manisa FK 1 - 1 Altay [11] - 3/4 0-0

WC17W

18:00 FT [C-4] Trung Quốc U17 Nữ 0 - 2 Colombia U17 Nữ [C-1] +1/4 0-2

WC17W

18:00 FT [D-4] Pháp U17 Nữ 1 - 2 Tanzania U17 Nữ [D-2] - 3 1/2 0-1

ANHU23

18:00 FT 1 [1-4] Chelsea U21 3 - 3 Man Utd U21 [1-11] - 1 0-1

DUB

18:00 FT [17] Magdeburg 0 - 2 Ein.Braunschweig [14] - 1/4 0-0

DUB

18:00 FT [7] Fort.Dusseldorf 0 - 1 Nurnberg [11] - 1/2 0-0

DUB

18:00 FT [13] Karlsruher 1 - 2 Darmstadt [1] +0 1-0

DUC4B

18:00 FT [3] Hannover II 2 - 2 Phonix Lubeck [9] - 1/2 1-1

DUC4DB

18:00 FT [12] Viktoria Berlin 1 - 2 RW Erfurt [1] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [17] Tennis Borussia B. 4 - 3 Ger.Halberstadt [18] +1/4 3-1

DUC4DB

18:00 FT [11] Greifswalder FC 1 - 1 Berliner FC Dynamo [10] - 1/4 1-1

NGA

18:00 FT [16] Torpedo Moscow 0 - 1 Lok. Moscow [14] +3/4 0-0

NGA

18:00 FT [15] Khimki 0 - 0 Fakel [13] +1/4 0-0

ARMA

18:00 FT [6] Lernayin Artsakh 0 - 0 FC Noah [10] - 1/4 0-0

AZEA

18:00 FT [6] Turan Tovuz 2 - 2 Səbail FK [8] - 1/4 2-1

GEOA

18:00 FT [4] Samgurali Tskh. 2 - 0 FC Telavi [7] 0-0

GEOA

18:00 FT [8] Gagra Tbilisi 2 - 0 Lokomotiv T [10] 2-0

KAZA

18:00 FT 1 [4] Kairat Almaty 0 - 4 Astana [1] +3/4 0-1

LATA

18:00 FT [1] Valmiera / BSS 2 - 1 FK Auda [5] - 1 1/4 1-1

TDB

18:00 FT [15] Norrby 0 - 3 Brommapojkarna [1] +1/4 0-2

TD3

18:00 FT [Sodra-3] Oddevold 3 - 0 BK Olympic Malmo [Sodra-7] - 1 2-0

TD3

18:00 FT 1 [Norra-8] Sollentuna FK 0 - 1 Gefle IF [Norra-4] +1/2 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 0 - 2 Qviding [Sodra-16] - 1/2 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-6] Orebro Syrianska 4 - 1 Sylvia [Norra-13] - 3/4 1-1

TD3

18:00 FT [Norra-14] Stockholm Intl 2 - 1 Taby IS [Norra-9] - 3/4 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-11] Umea 2 - 1 Forward [Norra-5] - 1 1/4 0-0

DENB

18:00 FT [5] Helsingor 1 - 0 Sonderjyske [6] +0 0-0

THA

18:00 FT [3] Ratchaburi 1 - 1 Chiangrai Utd [6] - 1/4 0-1

ANHA

18:30 FT 2 [13] Leicester City 0 - 0 Crystal Palace [11] 2 - 1/4 0-0

ANHB

18:30 FT 3 [16] Rotherham Utd 2 - 1 Huddersfield [24] 2 - 1/4 1-1

ANHB

18:30 FT 2 [11] Luton Town 3 - 1 QPR [6] - 1/2 1-0

ANHL2

18:30 FT [20] Harrogate Town 2 - 1 Hartlepool [24] - 1/4 2-0

ESTA

18:30 FT 1 [3] Paide Linname. 1 - 2 Tallinna Kalev [8] - 3 1/4 1-0

TNKA

18:30 FT [15] Fatih Karagumruk 3 - 0 Hatayspor [14] - 1/2 2-0

THA

18:30 FT [1] Buriram Utd 3 - 1 Nong Bua Pitchaya [15] - 1 3/4 2-1

ANHL2

19:00 FT 1 [7] Mansfield 2 - 1 Walsall [9] - 3/4 1-1

ANHU23

19:00 FT 2 [1-10] Blackburn U21 2 - 2 West Ham U21 [1-13] 0-0

TBNA

19:00 FT 5 [13] Girona 1 - 1 Cadiz [19] 4 - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT 3 [17] Benevento 2 - 3 Ternana [3] 2 +0 2-0

ITB

19:00 FT 2 [15] Cosenza 1 - 2 Genoa [6] 1 +1 1-2

ITB

19:00 FT [10] Cagliari 2 - 1 Brescia [7] 2 - 1/2 2-0

ITB

19:00 FT 1 4 [13] Cittadella 0 - 0 SPAL 1907 [16] 3 - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT 4 [11] Modena 5 - 1 Como [19] 3 - 1/2 3-0

ITB

19:00 FT 5 [14] Palermo 3 - 3 Pisa [12] 4 - 1/4 2-1

ITB

19:00 FT 2 [5] Parma 2 - 0 Reggina [2] 1 +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [5] Freiburg II 3 - 2 Waldhof Man. [8] 2 +0 0-1

DUC3

19:00 FT 1 [7] Vik.Koln 0 - 2 Elversberg [1] 2 +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT 1 1 [13] Essen 1 - 1 Dynamo Dresden [9] 1 +0 1-0

DUC3

19:00 FT 1 [4] Ingolstadt 3 - 1 Meppen [19] 3 - 3/4 2-1

DUC3

19:00 FT 1 [10] Osnabruck 0 - 2 Munchen 1860 [6] 3 - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT 1 [2] Saarbrucken 3 - 2 Zwickau [17] 2 - 3/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [1] Lubeck 4 - 0 Rehden [15] - 1 1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [19] Kickers Emden 2 - 4 Wer.Bremen II [10] +1 1/4 0-2

DUC4BA

19:00 FT [4] Nurnberg II 1 - 0 Wacker Burghausen [8] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT 2 [2] Wurzburger 3 - 0 Greuther Furth II [12] 2 - 1 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT 4 [18] FC Pipinsried 1 - 1 Heimstetten [20] 2 - 1/2 1-0

DUC4BA

19:00 FT [19] VfB Eichstatt 4 - 0 Augsburg II [9] +1/4 3-0

DUC4BA

19:00 FT [14] TSV 1896 Rain 1 - 1 TSV Aubstadt [7] +1/2 1-1

DUC4BA

19:00 FT [5] Turkgucu-Ataspor 2 - 2 Buchbach [15] - 1 2-0

DUC4BA

19:00 FT [11] DJK Vilzing 1 - 2 Schweinfurt [13] +1/4 1-2

DUC4BA

19:00 FT [17] Hankofen-Hailing 2 - 5 Bayern Munich II [6] +1/2 1-2

DUC4BA

19:00 FT [10] Ansbach 1 - 1 Illertissen [16] +1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 3 - 0 Hessen Kassel [15] - 1 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT 3 [7] Mainz II 2 - 2 TSG Balingen [3] 3 - 3/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [11] Astoria Walldorf 3 - 3 Barockstadt FL [8] +1/4 0-3

DUC4N

19:00 FT [2] TSV Steinbach 3 - 1 Homburg [5] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [17] Ein.Trier 1 - 1 SGV Freiberg [14] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT 2 [16] Wormatia Worms 1 - 0 FSV Frankfurt [10] 3 - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [8] Rodinghausen 3 - 0 Wattenscheid [17] - 2 2-0

DUC4T

19:00 FT 1 [9] Schalke 04 II 2 - 2 RW Ahlen [16] 1 - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT 3 [3] M.gladbach II 1 - 2 Fortuna Koln [10] 3 +0 0-1

DUC4T

19:00 FT 1 [15] FC Koln II 1 - 3 FC Bocholt [14] - 3/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [18] SV Straelen 2 - 4 A.Aachen [4] +3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [13] FC Duren 0 - 2 Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [6] Lippstadt 3 - 3 Wiedenbruck [11] +1/4 0-1

ARMA

19:00 FT [9] BKMA Yerevan 0 - 3 Van Yerevan [5] +1/4 0-2

BLRA

19:00 FT 1 [16] Dnepr Mogilev 0 - 2 Isloch [5] +1 1/2 0-1

MKDA

19:00 FT 3 [6] Bregalnica Stip 2 - 3 Sileks Kratovo [4] 4 2-1

MKDA

19:00 FT [8] Makedonija 2 - 0 FK Skopje [11] 1-0

MKDA

19:00 FT 1 [7] Rabotnicki 2 - 4 Shkendija [3] 1 1-1

MKDA

19:00 FT 4 [10] Pobeda 1 - 1 Academy Pandev [9] 3 0-0

LATA

19:00 FT [4] FK Liepaja 5 - 1 METTA/LU Riga [10] 2 - 2 1/4 3-0

MDVA

19:00 FT 2 [8] Dinamo-Auto 0 - 2 Sfintul Gheorghe [4] 1 0-1

MNEA

19:00 FT [8] Rudar 3 - 1 Iskra Danilo [9] 1-0

FIN3

19:00 FT 1 5 [A-4] FC Kiffen 1 - 1 JIPPO [A-3] 2 +1/2 1-0

FIN3

19:00 FT [C-5] OLS Oulu 0 - 1 Jyvaskyla JK [C-1] +1 0-0

FIN3

19:00 FT [A-1] KaPa 7 - 0 Lahden Reipas [A-2] +0 2-0

CZEB

19:00 FT 1 [13] Dukla Praha 1 - 0 Taborsko [9] 3 - 3/4 0-0

THA

19:00 FT 1 [2] Chonburi 0 - 1 Bangkok Utd [4] 2 +1/4 0-1

VNA

19:15 FT 1 [1] Hà Nội FC 5 - 2 Nam Định [12] 1 - 1 1/2 3-0

ITA3

19:30 FT 4 [C-15] Foggia 1 - 0 Crotone [C-2] 4 +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 5 [C-17] Taranto 2 - 0 Juve Stabia [C-6] 4 +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-20] Messina 0 - 1 Gelbison [C-12] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [C-3] Pescara 3 - 0 Fidelis Andria [C-18] 3 - 1 1/4 3-0

BIHA

19:30 FT [8] FK Tuzla City 2 - 3 Igman Konjic [12] 0-2

RMNA

19:30 FT [12] Botosani 1 - 0 FC U Craiova 1948 [13] +1/4 0-0

AUTB

19:30 FT 3 [2] Blau Weiss Linz 4 - 1 Vorwarts Steyr [14] 2 - 1 3/4 1-0

AUTB

19:30 FT 2 [8] SV Lafnitz 0 - 3 Liefering [12] 3 - 3/4 0-2

AUTB

19:30 FT 3 [9] Admira 1 - 0 Dornbirn [10] 2 - 1 0-0

HUNA

19:45 FT 2 [5] Zalaegerzseg 3 - 0 Paksi [6] 2 - 1/2 2-0

ITAA

20:00 FT 3 [13] Empoli 1 - 0 Monza [14] 2 1 +0 1-0

PHB

20:00 FT 2 [19] Saint Etienne 0 - 2 Paris FC [12] 1 - 1/2 0-0

ALBA

20:00 FT [5] Egnatia Rrogozhine 1 - 2 Teuta Durres [10] 0-0

POLA

20:00 FT [14] Lechia GD 0 - 3 Rakow Czestochowa [1] +3/4 0-2

POLB

20:00 FT [13] Gornik Leczna 3 - 0 Skra Czestochowa [17] - 1/4 1-0

POLB

20:00 FT [2] Puszcza Nie. 1 - 1 Katowice [7] 1 +0 0-1

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 0 - 0 Hamrun Spartans [1] 0-0

MNEA

20:00 FT 1 [5] Arsenal Tivat 1 - 1 FK Jerezo [7] 1-0

FIN3

20:00 FT [B-2] Honka 2 6 - 0 Ilves-Kissat [B-5] 3-0

SRBA

20:00 FT [11] Spartak Subotica 2 - 1 FK Kolubara [9] - 1/2 0-1

TNKB

20:00 FT 1 [3] Rizespor 0 - 0 Eyupspor [1] 1 +1/4 0-0

TDA

20:00 FT 3 [15] Helsingborg 1 - 3 Varbergs BoIS [14] 2 - 1/4 0-2

TDA

20:00 FT [1] Hacken 4 - 1 GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 1-1

DENB

20:00 FT [12] Nykobing 1 - 1 Hillerod [8] +0 1-0

MASL

20:00 FT [8] Kedah FA 1 - 3 Terengganu [2] +3/4 0-2

MASL

20:00 FT 2 [7] Pahang 2 - 0 Negeri Sembilan [4] 1 +1/4 1-0

MASL

20:00 FT [11] Sarawak 1 - 0 Melaka FA [10] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 3 - 0 Sabah FA [3] - 2 2-0

MASL

20:00 FT [12] Penang FA 1 - 1 Selangor FA [5] +1 1-1

MASL

20:00 FT [9] Petaling Jaya City 1 - 0 Kuala Lumpur FA [6] +1/4 1-0

OMC

20:00 FT [22] Al Khaburah 0 - 1 Sohar Club (OMA) [10] 0-0

OMC

20:00 FT [14] Bidiya Club 0 - 0 Bahla Club [16] 0-0

UAEA

20:00 FT [7] Ittihad Kalba 2 - 0 Dubba Al Fujairah [14] - 3/4 0-0

UAEA

20:00 FT 1 [2] Al Shabab (UAE) 2 - 1 Al Jazira [6] 1 +0 1-0

DUA

20:30 FT 1 [9] Wer.Bremen 0 - 2 Mainz [10] 2 - 1/4 0-1

DUA

20:30 FT [4] Ein.Frankfurt 5 - 1 B.Leverkusen [12] 4 1 +0 1-0

DUA

20:30 FT [16] Stuttgart 4 - 1 Bochum [17] 3 - 3/4 2-1

DUA

20:30 FT 3 [7] Wolfsburg 2 - 2 M.gladbach [8] 3 +1/4 1-1

NGA

20:30 FT [7] Krasnodar 2 - 3 Akhmat Groznyi [6] - 1/4 1-2

AZEA

20:30 FT [2] Sabah FK 1 - 0 Zire IK [4] - 1 1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [7] SK Prostejov 2 - 1 MFk Karvina [5] +1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [1] Pribram 1 - 1 MFK Vyskov [2] - 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [3] Bala Town 0 - 5 The New Saints [1] +3/4 0-2

WALA

20:30 FT [12] Airbus UK 0 - 3 Penybont [4] +1 0-1

WALA

20:30 FT 1 [2] Connah's QN 2 - 0 Cardiff Metropolitan [5] - 1/2 1-0

NPA

20:30 FT [2] Richards Bay 0 - 0 Maritzburg Utd [16] - 1/2 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [9] Fulham 2 - 2 Bournemouth [14] - 1/2 1-2

ANHA

21:00 FT 2 [20] Wolves 1 - 0 Nottingham Forest [18] 2 - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT 2 [18] Bristol City 1 - 2 Millwall [7] 3 +0 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [1] Burnley 4 - 0 Swansea City [8] 4 - 3/4 3-0

ANHB

21:00 FT 1 [19] Cardiff City 0 - 1 Coventry [12] 4 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [15] Middlesbrough 1 - 2 Blackburn Rovers [3] 4 - 1/2 1-2

ANHB

21:00 FT 1 [9] Preston North End 0 - 2 Stoke City [17] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 3 [13] Reading 0 - 2 West Brom [21] 1 +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 5 [2] Sheffield Utd 3 - 3 Blackpool [23] 4 - 3/4 2-2

ANHB

21:00 FT 3 [10] Sunderland 2 - 1 Wigan [22] 2 - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [18] Fleetwood Town 0 - 1 Shrewsbury [13] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 0 - 3 Derby County [7] +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT 1 [10] Wycombe 3 - 1 Peterborough Utd [6] +1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [22] Milton Keynes Dons 1 - 4 Plymouth Argyle [1] +0 0-3

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 0 - 2 Sheffield Wed. [3] +3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [11] Exeter City 2 - 4 Oxford Utd [14] +0 0-3

ANHL1

21:00 FT [5] Bolton 0 - 0 Barnsley [4] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [23] Burton Albion 1 - 1 Morecambe [24] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [16] Cheltenham 1 - 4 Bristol Rovers [15] +0 0-4

ANHL1

21:00 FT [2] Ipswich 0 - 1 Lincoln [12] - 1 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [9] Port Vale 2 - 2 Forest Green [21] - 1/2 0-2

ANHL2

21:00 FT [21] Rochdale 2 - 1 Barrow [4] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT 1 [11] Stockport 1 - 3 Grimsby [16] - 3/4 1-2

ANHL2

21:00 FT [5] Carlisle 3 - 0 Doncaster Rovers [13] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [8] Salford City 0 - 1 Bradford City [6] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT 1 [10] Wimbledon 0 - 1 Sutton Utd [17] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [19] Crawley Town 2 - 1 Newport [18] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [23] Gillingham 1 - 1 Stevenage [2] +1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 0 - 0 Northampton [3] - 1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 0 - 0 Kilmarnock [11] - 1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [10] Ross County 1 - 1 Dundee Utd [12] +0 1-0

SCOA

21:00 FT [1] Celtic 6 - 1 Hibernian [8] - 1 1/2 3-0

SCOA

21:00 FT [4] Livingston 1 - 0 St. Johnstone [6] - 1/2 1-0

SCOB

21:00 FT 1 [8] Cove Rangers 0 - 1 Inverness C.T. [6] +1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [10] Hamilton 1 - 2 Partick Thistle [5] +1/2 0-1

SCOB

21:00 FT [2] Dundee 2 - 1 Ayr Utd [1] - 1/2 1-0

SCO2

21:00 FT [8] Kelty Hearts 2 - 1 Clyde [9] - 1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 2 - 0 Airdrieonians [6] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [7] Queen of South 2 - 0 Peterhead [10] - 1 1-0

SCO2

21:00 FT [4] Montrose 1 - 1 Falkirk [3] 1 +0 1-1

SCO2

21:00 FT [1] Dunfermline 1 - 0 Edinburgh City [2] - 1 0-0

BDNC

21:00 FT 1 [42] CF Canelas 2010 1 - 3 Vitoria Guimaraes [6] +1 1/4 1-3

BDNC

21:00 FT [51] Serpa 0 - 3 Gil Vicente [3] 0-2

BDNC

21:00 FT [41] Trofense 0 - 1 Famalicao [17] +3/4 0-0

BLRA

21:00 FT [8] Gomel 1 - 0 FK Slutsk [11] - 1/2 0-0

BULA

21:00 FT [10] Botev Plovdiv 3 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] 1 - 1 2-0

NIRA

21:00 FT [8] Carrick Rangers 3 - 0 Dungannon Swi. [11] - 1/2 1-0

NIRA

21:00 FT [7] Ballymena Utd 2 - 1 Coleraine [6] +3/4 1-0

NIRA

21:00 FT [2] Crusaders Belfast 3 - 2 Glenavon [9] - 1 1/4 1-1

BIA

21:00 FT 1 [17] Kortrijk 1 - 3 Zulte-Waregem [16] 1 - 1/2 1-0

BIB

21:00 FT 1 [12] Excelsior Virton 0 - 0 Lierse [5] +1/4 0-0

ESTA

21:00 FT 1 [2] Levadia T. 1 - 0 Tammeka Tartu [6] 1-0

GREA

21:00 FT [5] Volos NFC 2 - 1 Levadiakos [13] - 3/4 0-0

ICEA

21:00 FT 1 [10] Leiknir Rey. 2 - 2 IA Akranes [12] - 1/4 2-2

ICEA

21:00 FT [6] Keflavik 2 - 3 Hafnarfjordur [11] +1/2 2-1

NORA

21:00 FT [7] Tromso 3 - 2 Odd Grenland [5] - 3/4 1-1

CZEA

21:00 FT [5] Hradec Kralove 2 - 1 Brno [11] - 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [7] Bohemians 1905 1 - 1 Sigma Olomouc [4] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [12] Teplice 0 - 2 C. Budejovice [13] - 1/2 0-0

TNKA

21:00 FT [13] Kasimpasa 1 - 4 Adana Demirspor [3] +1/4 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-5] GAIS 2 - 2 Falkenbergs [Sodra-1] - 1/2 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-3] Motala AIF 3 - 4 Sandvikens [Norra-1] +1 1/4 3-2

TD3

21:00 FT [Sodra-10] Tvaakers IF 1 - 0 Atvidabergs [Sodra-12] - 1/2 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-16] Hammarby Talang 0 - 2 Team Thoren [Norra-15] 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-6] Ljungskile SK 1 - 1 Oskarshamns AIK [Sodra-14] +0 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-10] Vasalunds 2 - 2 Karlstad BK [Norra-2] - 1 1/2 2-0

JORC

21:00 FT [3] Amman FC 2 - 1 Moghayer Al Sarhan [8] 2-0

INDA

21:00 FT [1] Mumbai 2 - 0 Odisha [3] - 1 0-0

ALGA

21:00 FT [12] NC Magra 1 - 0 MC El Bayadh [8] - 1/2 1-0

TBNA

21:15 FT 3 [10] Valencia 2 - 2 Elche [20] 6 - 1 1/4 2-1

TBNB

21:15 FT [8] Andorra FC 0 - 1 Alaves [3] - 1/4 0-0

TBNB

21:15 FT [16] Zaragoza 2 - 1 Villarreal B [10] - 1/2 1-0

ITB

21:15 FT [4] Bari 0 - 2 Ascoli [9] - 1/2 0-0

SCOB

21:15 FT [4] Greenock Morton 1 - 0 Raith Rovers [7] +0 0-0

WC17W

21:30 FT [D-1] Nhật Bản U17 Nữ 4 - 0 Canada U17 Nữ [D-3] 2-0

WC17W

21:30 FT [C-2] T.B.Nha U17 Nữ 1 - 2 Mexico U17 Nữ [C-3] - 1 1/2 0-0

BDNC

21:30 FT 1 [16] Academico Viseu 1 - 0 Oriental [39] 1-0

BDNC

21:30 FT [19] Penafiel 3 - 3 Vizela [20] +1/2 1-0

ISRA

21:30 FT [9] Hapoel Tel Aviv 2 - 0 Maccabi Bnei Raina [10] - 1/2 0-0

CROA

21:55 FT [3] NK Osijek 2 - 0 Istra 1961 [6] - 1 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-1] Cordoba 3 - 1 Algeciras [A1-10] - 1/2 1-0

PHA

22:00 FT 1 [5] Lorient 0 - 0 Stade Reims [11] 3 2 - 1/4 0-0

HUNA

22:00 FT [4] Puskas Akademia 1 - 0 Budapest Honved [10] - 1 1-0

LITA

22:00 FT [7] Siauliai 2 - 0 FK Jonava [10] 2-0

MDVA

22:00 FT [6] Milsami 1 - 1 Dacia Buiucani [7] 0-0

MNEA

22:00 FT [4] OFK Petrovac 1 - 1 Jedinstvo [6] 1-0

FIN3

22:00 FT [B-8] Klubi 04 Helsinki 0 - 1 SalPa Salo [B-1] +1/2 0-0

RMNA

22:00 FT [1] Farul Constanta 2 - 0 Universitaea Cluj [14] - 3/4 1-0

SRBA

22:00 FT [14] Javor Ivanjica 0 - 2 Radnicki Nis [13] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [7] Austria Klagenfurt 1 - 3 Lask [3] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [11] SV Ried 1 - 0 Rapid Wien [4] +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [5] WSG Swarovski Tirol 3 - 2 Aust Lustenau [8] - 1/4 3-0

MLTA

22:15 FT [5] Mosta 3 - 1 Valletta [9] 0-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Catanzaro 3 - 2 Viterbese Calcio [C-19] - 1 3/4 1-1

ITA3

22:30 FT [C-13] Virtus Francavilla 0 - 0 Latina [C-8] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-14] Turris Neapolis 0 - 0 SS Monopoli [C-7] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [C-9] Avellino 1 - 1 Audace Cerignola [C-5] - 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [9] Warta Poznan 2 - 0 Jagiellonia [13] - 1/4 0-0

POLB

22:30 FT [5] Nieciecza 0 - 0 Wisla Krakow [10] +0 0-0

SLOA

22:30 FT [4] Koper 1 - 1 Gorica [8] - 3/4 0-1

TDA

22:30 FT [11] Sirius 2 - 0 Norrkoping [12] - 1/4 2-0

TDA

22:30 FT 1 [10] Varnamo 1 - 3 Kalmar [4] +1/2 1-1

KSAA

22:30 FT [7] Al Tai 2 - 3 Al Hilal [4] +3/4 0-1

NPA

22:30 FT [4] Kaizer Chiefs 1 - 2 Chippa Utd [6] - 3/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-8] Barcelona B 1 - 4 Sabadell [A2-13] - 1/2 1-2

ITAA

22:59 FT 2 [9] Torino 0 - 1 Juventus [3] +0 0-0

ARMA

22:59 FT [1] Urartu 1 - 0 Shirak [8] - 3/4 0-0

BLRA

22:59 FT [3] Bate Borisov 4 - 1 Dinamo Brest [13] - 1 1/2 3-0

ISRA

22:59 FT [6] Ashdod 4 - 0 Hapoel Haifa [12] +0 2-0

NORA

22:59 FT [3] Rosenborg 3 - 0 Stromsgodset [12] - 1 1/2 2-0

SVKA

22:59 FT [5] Ruzomberok 1 - 1 Liptovsky Mikulas [12] - 3/4 0-1

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 3 - 1 Skalica [11] - 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [7] Dukla BB 2 - 1 MSK Zilina [6] +1/4 1-1

CYPA

22:59 FT [12] EN Paralimni 1 - 1 Anorthosis [7] +3/4 1-1

TNKB

22:59 FT [18] Genclerbirligi 0 - 2 Keciorengucu [5] +1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [16] Altinordu SK 2 - 1 Samsunspor [2] +3/4 0-0

TSA

22:59 FT [8] Sion 2 - 0 Luzern [6] +0 1-0

TSB

22:59 FT [6] Bellinzona 5 - 1 Wil 1900 [1] +0 4-1

OMC

22:59 FT [23] Muscat Club 0 - 1 Al Ittihad (OMA) [12] 0-0

UAEA

22:59 FT [8] Al Ain 2 - 3 Al Wahda(UAE) [1] - 3/4 1-2

USAA

22:59 FT [Dong-4] New York RB 1 - 2 Cincinnati [Dong-5] - 1/4 0-0

KUWA

23:05 FT [1] Al Kuwait 1 - 1 Al Quadisiya [6] 0-0

BULA

23:15 FT [1] Cska Sofia 4 - 0 Hebar Pazardzhik [15] - 2 1-0

BIA

23:15 FT [9] Cercle Brugge 5 - 1 Eupen [15] - 3/4 3-1

BIA

23:15 FT [10] Sint Truiden 2 - 1 Charleroi [12] - 1/4 1-0

ANHA

23:30 FT 1 [4] Tottenham 2 - 0 Everton [17] 4 - 1 1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 2 [11] Mallorca 0 - 1 Sevilla [18] 3 +0 0-0

TBNB

23:30 FT 1 [20] SD Ponferradina 0 - 1 Las Palmas [1] +1/2 0-1

TBNB

23:30 FT [9] Huesca 0 - 0 Racing Santander [18] - 1/4 0-0

DUA

23:30 FT 2 [3] Leipzig 3 - 2 Hertha Berlin [15] 3 - 1 1/4 3-0

NGA

23:30 FT [4] Din. Moscow 3 - 2 FK Orenburg [8] - 1/2 1-1

NIRA

23:30 FT [12] Portadown FC 1 - 3 Newry City [10] +1/4 0-0

ESTA

23:30 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 0 Trans Narva [7] 1-0

HLA

23:45 FT [12] Fortuna Sittard 0 - 0 RKC Waalwijk [10] - 1/4 0-0

ISRA

23:45 FT [11] Beitar Jerusalem 2 - 0 HIK Shmona [14] +1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-13] Fuenlabrada 2 - 0 Badajoz [A1-12] - 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A1-18] Pontevedra 1 - 1 Celta Vigo II [A1-14] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-3] Real Sociedad B 2 - 0 Gimnastic T. [A2-7] - 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A1-9] Merida 1 - 1 Real Madrid B [A1-2] +0 1-0

TBN3

00:00 FT [A1-19] Talavera 0 - 2 Rayo Majada. [A1-17] - 1/4 0-1

TBN3

00:00 FT 2 [A2-9] Alcoyano 0 - 1 Castellon [A2-1] +0 0-0

PHB

00:00 FT 1 [20] Niort 0 - 3 Grenoble [4] - 1/4 0-1

PHB

00:00 FT [16] Nimes 2 - 0 Amiens [7] +1/4 2-0

PHB

00:00 FT [15] Annecy FC 0 - 2 Pau FC [9] +0 0-1

PHB

00:00 FT [18] Rodez 1 - 1 Le Havre [1] +1/2 0-1

PHB

00:00 FT [17] Dijon 0 - 0 Quevilly [13] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [10] Stade Lavallois 4 - 0 Caen [5] +1/4 2-0

PHB

00:00 FT [8] Metz 0 - 0 Sochaux [3] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [6] Valenciennes 1 - 0 Guingamp [11] +1/4 1-0

BDNB

00:00 FT [4] CD Estrela 2 - 1 SC Covilha [18] - 1/2 1-0

BIHA

00:00 FT [2] Siroki Brijeg 1 - 0 Zeljeznicar [4] 0-0

ICEA

00:00 FT [2] Vikingur Rey. 2 - 2 KA Akureyri [3] - 1/2 1-1

MNEA

00:00 FT [3] Decic Tuzi 0 - 0 Buducnost [2] 0-0

SRBA

00:00 FT [10] FK Napredak 1 - 0 Radnik Surdulica [16] - 3/4 0-0

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 5 - 2 Pardubice [16] - 2 2-1

TNKA

00:00 FT [6] Kayserispor 2 - 1 Galatasaray [2] +1/2 2-0

TNKA

00:00 FT [4] Konyaspor 0 - 1 Gaziantep B.B [10] - 3/4 0-0

CROA

00:05 FT 1 [10] HNK Gorica 0 - 1 Hajduk Split [2] +1/2 0-0

ISRA

00:15 FT [7] Bnei Sakhnin 0 - 1 Maccabi TA [2] +1 0-0

HUNA

00:30 FT [11] Vasas Budapest 2 - 0 MOL Fehervar FC [8] +1/4 1-0

GREA

00:30 FT [6] Aris Salonica 2 - 1 Ionikos [14] - 1 1/4 0-1

JORC

00:30 FT [6] Jazeera Amman 1 - 4 Ramtha [10] 0-3

KSAA

00:45 FT 1 [8] Al Fateh 1 - 0 Al Raed [11] - 3/4 1-0

KSAA

00:45 FT [1] Al Shabab (KSA) 4 - 0 Al Khaleej(KSA) [14] - 1 3/4 1-0

HLA

01:00 FT [11] Go Ahead Eagles 1 - 1 Heerenveen [8] +0 0-0

POLA

01:00 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 1 Piast Gliwice [16] - 1/2 0-1

POLB

01:00 FT [8] Podbeskidzie 2 - 2 Zaglebie Sosno [12] - 1/4 1-0

BIB

01:00 FT [6] Lommel 3 - 4 Club Brugge II [7] - 3/4 0-2

RMNA

01:00 FT [5] Universitatea Craiova 2 - 1 Petrolul Ploiesti [6] - 1 1/4 0-0

CHIB

01:00 FT 1 [2] Cobreloa 1 - 0 Temuco [10] 1-0

PERA

01:00 FT [9] Alianza Atletico 1 - 0 Sport Huancayo [8] - 1/4 0-0

SLOA

01:15 FT [1] O.Ljubljana 1 - 0 Maribor [2] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-11] AZ Picerno 2 - 2 Potenza SC [C-16] - 1/4 0-1

DUB

01:30 FT [5] Hannover 96 2 - 0 A.Bielefeld [16] - 1/2 1-0

TSA

01:30 FT [9] Winterthur 1 - 0 Grasshoppers [7] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [4] Watford 2 - 1 Norwich [5] 1 +0 2-1

ITAA

01:45 FT 1 [6] Atalanta 2 - 1 Sassuolo [15] 4 - 1 1-1

BIA

01:45 FT [7] OH Leuven 0 - 1 Genk [1] +3/4 0-1

TBNA

02:00 FT [4] Athletic Bilbao 0 - 1 Atletico Madrid [5] 6 - 1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [12] Albacete 1 - 0 Real Oviedo [13] - 1/4 0-0

PHA

02:00 FT 2 [2] Lens 1 - 0 Montpellier [14] 2 - 1 1/4 0-0

BDNC

02:00 FT [10] Tondela 2 - 0 Santa Clara [47] +1/4 1-0

HLA

02:00 FT [17] Cambuur 0 - 3 Vitesse Arnhem [13] +0 0-1

BLVA

02:00 FT [16] Univ de Vinto 2 - 1 The Strongest [1] +1/4 1-1

URUA

02:00 FT [11] CA Rentistas 1 - 3 CA Fenix [7] +1/2 0-1

USAA

02:00 FT [Tay-5] LA Galaxy 1 - 0 Nashville FC [Tay-4] - 1/2 0-0

ICEA

02:15 FT [1] Breidablik 0 - 1 KR Reykjavik [5] - 1 0-0

BRB

02:30 FT [15] Tombense FC/MG 0 - 0 Ponte Preta/SP [12] - 1/4 0-0

BDNC

02:45 FT [28] Caldas 1 - 1 Benfica [27] +3 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

COLB

03:00 FT [12] Real Santander 0 - 0 Tigres(COL) [5] 0-0

PARA

03:00 FT 2 [11] Resistencia SC 0 - 3 Tacuary FBC [5] +0 0-0

USB

03:00 FT [A-7] Detroit City FC 0 - 1 Miami FC [A-6] - 1/4 0-1

CHIB

03:30 FT [6] U.Concepcion 1 - 1 San. Wanderers [9] 1-1

PERA

03:30 FT [13] Sport Boys 3 - 5 Sporting Cristal [2] +1 1/4 2-2

COLB

04:00 FT [14] Atletico Huila 2 - 1 Dep.Quindio [3] 1-0

VENA

04:00 FT 1 [3] Monagas 2 - 1 Carabobo [4] - 1/4 1-0

USB

04:00 FT [A-12] Ch. Battery 1 - 1 Loudoun United [A-11] - 3/4 0-1

ARGB

04:10 FT [7] Estudiantes BsAs 3 - 0 Chaco For Ever [10] - 1/2 2-0

BLVA

04:15 FT [3] Bolivar 3 - 1 Nacional Potosi [4] - 1 3/4 2-0

URUA

04:30 FT [3] Dep. Maldonado 0 - 0 Defensor SC [10] +1/4 0-0

BRB

05:00 FT [8] Criciuma/SC 3 - 0 Ituano/SP [6] - 1/2 1-0

PARA

05:30 FT [7] General Caballero 2 - 0 Sportivo Ameliano [6] +0 0-0

ECUA

06:00 FT [9] Orense SC 1 - 0 Dep.Cuenca [6] - 1/4 0-0

ECUA

06:00 FT 1 [13] Gualaceo SC 2 - 1 Delfin SC [10] +0 1-0

ECUA

06:00 FT [4] LDU Quito 2 - 0 Guayaquil City [12] - 1 3/4 0-0

PERA

06:00 FT [10] Binacional 2 - 0 UTC Cajamarca [7] - 3/4 1-0

USB

06:00 FT [A-5] Pittsburgh R. 3 - 1 Oakland Roots [B-7] - 1/4 1-1

COLA

06:05 FT 2 [6] Deportivo Pasto 1 - 1 Rionegro Aguilas [2] +0 1-1

MEXA

06:06 FT [2] Monterrey 3 - 0 Cruz Azul [7] - 3/4 1-0

ARGB

06:10 FT [5] All Boys 0 - 2 Def.Belgrano [12] - 1/4 0-1

VENA

06:15 FT [1] Zamora Barinas 0 - 0 Metropolitano [2] - 1/2 0-0

BRAA

06:30 FT [10] America/MG 1 - 2 Fortaleza/CE [8] - 1/4 0-1

BRAA

06:30 FT [5] Flamengo/RJ 1 - 0 Atl. Mineiro/MG [6] +0 1-0

BLVA

06:30 FT [13] Royal Pari 3 - 2 CD Guabira [6] +0 2-1

USB

06:30 FT [A-1] Louisville City 2 - 1 Hartford Athletic [A-10] - 1 1/2 1-0

USB

06:30 FT [A-3] Tampa Bay Rowdies 1 - 0 New York RB II [A-14] 1-0

USB

07:30 FT [B-1] SA Scorpions 2 - 2 Orange County SC [B-13] - 1 1/4 1-2

USB

07:30 FT [A-8] FC Tulsa 0 - 3 Memphis 901 [A-2] +1/4 0-2

USB

07:30 FT [B-6] Rio Grande Valley 4 - 1 Monterey Bay FC [B-12] - 1 1/4 2-0

USB

08:00 FT [B-5] New Mexico United 2 - 0 Colorado Springs [B-3] - 1/2 2-0

MEXA

08:06 FT [1] Club America 5 - 1 Puebla [8] - 1 1/4 2-1

COLA

08:10 FT [11] Atl. Bucaramanga 3 - 1 La Equidad [13] - 1/4 0-0

AUSA

09:00 FT [8] Wellington Phoenix 2 - 2 Central Coast [5] - 1/4 0-0

USB

09:00 FT [B-4] Sacramento 4 - 0 San Diego Loyal [B-2] - 1/4 3-0

MEXB

09:00 FT [5] Dorados 1 - 1 CD Tapatio [9] - 1/2 1-0

CRCA

09:00 FT [A-1] Herediano 3 - 1 Puntarenas [B-2] - 3/4 2-1

USB

09:30 FT [B-10] Phoenix Rising 3 - 1 Atlanta United II [A-13] 0-0

USB

09:30 FT [B-11] LA Galaxy II 1 - 1 Las Vegas Lights [B-9] - 1/4 1-1

IDNA

16:00 Hoãn [2] Bali United Pusam - Bhayangkara [13] -

IDNA

18:15 Hoãn [17] Barito Putera - Dewa United [15] -

ANHU23

20:00 Hoãn [1-5] Crystal Palace U21 - Liverpool U21 [1-2] -

IDNA

20:30 Hoãn [3] Persija Jakarta - Persik Kediri [18] -

NPA

01:00 Hoãn [12] Cape Town City - SuperSport Utd [3] -

NPA

01:00 Hoãn [15] Sekhukhune Utd - Marumo Gallants FC [14] -

Kết quả bóng đá ngày 15/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 15/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10