KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 16/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT [4] Macarthur FC 2 - 0 Adelaide Utd [3] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [15] Azul Claro Numazu 0 - 4 Iwaki FC [1] +1 0-1

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 0 - 2 Kamatamare San. [17] - 1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT [6] Kataller Toyama 1 - 4 Fujieda MYFC [2] +1/4 0-2

NHAT3

11:00 FT [12] Gainare Tottori 0 - 1 Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [9] Verspah Oita 0 - 2 Honda Lock [10] - 1/2 0-1

NHATJFL

11:00 FT [1] FC Osaka 3 - 2 Maruyasu Okazaki [5] - 1/4 2-1

NHATJFL

11:00 FT [13] Kagura Shimane 2 - 2 Reinmeer Aomori [4] 0-0

NHATJFL

11:00 FT 1 [7] Veertien Mie 1 - 0 Tokyo Musashino [6] +1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Kochi United SC 0 - 1 Criacao Shinjuku [15] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [12] TIAMO Hirakata 1 - 2 Nara Club [2] +3/4 0-1

NHATJFL

11:00 FT [8] Suzuka Point Getters 3 - 2 MIO Biwako [16] - 1 1/4 1-2

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 0 - 2 Nippatsu Yokohama Nữ [8] 0-1

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 3 - 1 Ehime FC Nữ [11] 1-1

NHATW

11:00 FT [3] AS Harima Albion Nữ 3 - 2 Iga Kunoichi Nữ [2] 1-1

NHATW

11:00 FT [6] NGU Loverledge Nữ 1 - 1 Nittaidai FIELDS (W) [7] 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [9] Gunma W. Star Nữ 1 - 1 Setagaya Sfida Nữ [1] 0-0

NHAT3

11:05 FT [3] Kagoshima 1 - 2 Tegevajaro Miyazaki [9] - 1 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT 1 [17] Tochigi SC 2 - 3 Mito Hollyhock [13] +1/4 2-1

NHATB

12:00 FT [5] Oita Trinita 0 - 3 Montedio Yama. [6] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [10] JEF United Chiba 2 - 1 Ryukyu [21] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [20] Thespa Kusatsu 5 - 1 Grulla Morioka [22] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Okayama 1 - 2 Blaublitz Akita [12] - 3/4 0-0

NHATC

12:00 FT [2] Ventforet Kofu 1 - 1 Sanf Hiroshima [1] +3/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 3 - 1 Sagamihara [18] - 1/4 2-1

NHAT3

12:00 FT [7] Ehime FC 1 - 1 Giravanz Kita. [13] - 1/4 0-1

HQA

12:00 FT [6] Gangwon 1 - 2 Ulsan Hyundai [1] +1/2 0-0

HQA

12:00 FT [11] Suwon Bluewings 3 - 0 Suwon FC [7] - 1/4 1-0

AUSA

13:00 FT [11] Western United 1 - 3 Sydney FC [6] +1/4 1-2

NHATB

14:00 FT [7] Vegalta Sendai 2 - 1 Roas. Kumamoto [4] +1/4 1-0

HKGA

14:00 FT [7] HK Ranger 0 - 1 Hong Kong FC [4] - 3/4 0-0

HKGA

14:00 FT [9] Sham Shui Po 0 - 4 Tai Po [8] 0-1

HQA

14:30 FT [5] Jeju Utd 1 - 2 Jeonbuk H.Motor [2] - 1/4 0-1

HQA

14:30 FT [9] Daegu 1 - 1 Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 0-0

EU17VL

15:00 FT [13-1] Thụy Sỹ U17 7 - 0 San Marino U17 [13-4] 3-0

CZEB

15:15 FT [10] Sigma Olomouc II 0 - 5 Sellier&Bellot Vlasim [12] 0-3

CZEB

15:15 FT [16] Slavia Praha B 0 - 1 MFK Chrudim [6] +1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [11] Sturm Graz II 3 - 1 SKU Amstetten [7] - 1/4 0-0

AUTB

15:30 FT [6] First Vienna 0 - 1 Austria Wien II [15] - 3/4 0-1

VNB

15:30 FT [11] Đăk Lăk 2 - 2 Phú Thọ [9] 1-1

VNB

15:30 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 4 - 1 Phù Đổng [12] 1-0

NGB

16:00 FT [16] Ufa 0 - 1 Rodina Moscow [15] - 1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [2] Yokohama FC 2 - 3 Zweigen Kan. [14] - 1 1/4 0-2

NHATB

16:30 FT [8] Tokushima Vortis 3 - 1 Omiya Ardija [19] - 3/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-2] Eldense 3 - 1 SD Logrones [A2-10] - 3/4 1-1

TBN3

17:00 FT [A2-8] Amorebieta 3 - 0 Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-11] La Nucia 1 - 1 Atl. Baleares [A2-16] +0 1-1

TBN3

17:00 FT 1 [A2-18] CF Intercity 2 - 1 Osasuna B [A2-4] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-20] Ceuta 0 - 2 Racing Ferrol [A1-4] +1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A1-3] Alcorcon 2 - 0 Cultural Leonesa [A1-9] - 1/2 1-0

LATA

17:00 FT 1 [9] Supernova Riga 1 - 3 Spartaks Jurmala [8] +1/2 1-2

HQA

17:00 FT [4] Incheon Utd 1 - 1 Pohang Steelers [3] +1/4 0-0

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 0 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 3/4 0-0

HKGA

17:00 FT [5] Eastern AA 4 - 0 Resources Capital [6] 4-0

VNB

17:00 FT [10] Bình Phước 3 - 1 Cần Thơ [8] 1-0

VNB

17:00 FT [2] Khánh Hòa 2 - 2 Thừa Thiên Huế [7] 1-0

HLA

17:15 FT [6] Sparta Rotterdam 2 - 0 NEC Nijmegen [9] - 1/4 2-0

ITAA

17:30 FT [5] Inter Milan 2 - 0 Salernitana [12] 1 - 1 3/4 1-0

POLA

17:30 FT [18] Miedz Legnica 1 - 1 Cracovia Krakow [8] +1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [9] Bandirmaspor 0 - 2 Malatyaspor [17] - 1 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [15] Erzurumspor FK 1 - 2 Bodrumspor SK [6] +1/4 0-2

THA

17:30 FT [7] Port FC 2 - 1 Lampang [16] - 1 3/4 2-0

POLB

17:40 FT [3] Ruch Chorzow 2 - 4 Arka Gdynia [6] +0 1-3

DUC3

18:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 1 - 3 Verl [12] +1/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [3] Chemnitzer 2 - 0 Luckenwalde [16] - 3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [5] Berlin AK 07 6 - 0 SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 4-0

PHA

18:00 FT 3 [12] Toulouse 3 - 2 Angers [20] 2 - 1/2 2-1

SCOA

18:00 FT [9] Motherwell 1 - 2 Rangers [2] +1 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [11] Krylya Sovetov 2 - 0 FK Sochi [9] - 1/4 2-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 1 - 0 Arsenal-Tula [6] +1/2 1-0

AZEA

18:00 FT 1 [9] Kapaz 0 - 2 Neftchi Baku [3] +1 1/4 0-1

GEOA

18:00 FT [5] Torpedo Kut. 1 - 1 Saburtalo [6] 1-1

GEOA

18:00 FT 1 [9] Sioni Bolnisi 0 - 2 Dinamo Tbilisi [1] 0-0

RMNA

18:00 FT [11] Chindia Targoviste 1 - 0 Mioveni [16] - 1/2 0-0

TDB

18:00 FT [16] Dalkurd FF 1 - 1 Ostersunds [14] - 1/4 1-1

THA

18:00 FT [13] Prachuap FC 1 - 0 Lamphun Warrior [12] - 1/4 0-0

THA

18:00 FT [8] Police Tero FC 2 - 1 Muang Thong Utd [10] - 1/4 1-0

VNB

18:00 FT [4] Phố Hiến 1 - 2 ĐT Long An [6] 0-0

DUB

18:30 FT [8] Holstein Kiel 3 - 1 Heidenheim [3] +0 1-1

DUB

18:30 FT [4] Kaiserslautern 0 - 3 Jahn Regensburg [12] - 1/2 0-1

DUB

18:30 FT [6] Paderborn 07 3 - 0 Sandhausen [18] - 1 1/4 1-0

BIA

18:30 FT [8] Standard Liege 3 - 0 Antwerpen [3] +1/4 3-0

HUNA

18:45 FT [7] Debreceni 4 - 1 Ujpest [12] +1/4 1-1

TBNA

19:00 FT 5 [17] Celta Vigo 1 - 2 Real Sociedad [3] 7 1 - 1/4 1-1

TBNB

19:00 FT [4] Levante 2 - 1 Leganes [9] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [14] B.Dortmund II 2 - 0 Duisburg [11] +0 1-0

DUC4B

19:00 FT [14] Havelse 3 - 3 Teutonia Ottensen [11] +1/4 2-1

DUC4B

19:00 FT [5] Ein. Norderstedt 4 - 1 TuS BW Lohne [7] - 1/4 2-1

DUC4N

19:00 FT [9] Stuttgart II 0 - 2 Offenbach [4] +1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [6] Hoffenheim II 1 - 0 Koblenz [18] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] Bahlinger 2 - 1 Aalen [12] - 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [5] Kaan-Marienborn 1 - 2 Wuppertaler [2] +1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [7] Oberhausen 3 - 2 Preussen Munster [1] +1/2 1-1

NGB

19:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 1 - 2 Akron Togliatti [12] +1/4 1-1

MKDA

19:00 FT [2] Shkupi 1 - 0 FC Struga [1] 0-0

LATA

19:00 FT [3] Rigas Futbola Skola 2 - 2 Tukums/Salaspils [6] - 2 1/4 1-0

MNEA

19:00 FT [2] Sutjeska 1 - 1 Mornar Bar [9] 0-0

NORB

19:00 FT [3] Start Kristiansand 4 - 1 Asane Fotball [13] - 1 1/2 1-0

NORB

19:00 FT [2] Stabaek 3 - 2 Ranheim IL [8] - 1 1/2 1-1

NORB

19:00 FT [15] Grorud IL 2 - 0 Sogndal [7] +3/4 1-0

NORB

19:00 FT [11] Bryne 2 - 1 Mjondalen [9] - 1/4 1-1

FINA

19:00 FT 1 [9] IFK Mariehamn 2 - 2 VPS Vaasa [6] +0 0-1

FINA

19:00 FT [11] Lahti 6 - 1 HIFK [12] - 3/4 3-1

FINA

19:00 FT [5] AC Oulu 0 - 2 Ilves Tampere [8] +1/4 0-1

FIN3

19:00 FT [C-2] VIFK Vaasa 3 - 1 JS Hercules [C-3] - 1 2-0

SRBA

19:00 FT [8] FK Radnicki 1923 0 - 1 Crvena Zvezda [1] +1 1/2 0-0

UKRA

19:00 FT 2 [13] Rukh Vynnyky 2 - 3 SK Dnipro-1 [1] +1/2 1-1

DENA

19:00 FT [2] Viborg 0 - 0 Odense BK [5] - 3/4 0-0

DENA

19:00 FT 1 [10] Brondby 1 - 1 Kobenhavn [3] +0 1-0

THA

19:00 FT 1 [5] BG Pathum United 2 - 0 Khonkaen Utd [14] - 1 3/4 2-0

TSA

19:15 FT [3] St. Gallen 1 - 1 Lugano [4] - 3/4 1-0

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 4 - 0 Aarau [5] +1/4 4-0

ITA3

19:30 FT [B-6] Virtus Entella 2 - 1 US Olbia [B-18] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-7] Carrarese 1 - 0 Pontedera [B-5] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [A-9] Novara 1 - 2 Lecco [A-3] - 1/2 0-2

ITA3

19:30 FT [B-12] Torres 2 - 0 Siena [B-9] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-10] Juventus U23 3 - 0 Pro Sesto [A-5] - 1/2 2-0

ITA3

19:30 FT [A-12] ArzignanoChiampo 2 - 1 Feralpisalo [A-1] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [B-4] Fiorenzuola 1 - 0 Montevarchi [B-19] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-14] Sangiuliano City 1 - 0 Pergolettese [A-15] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-20] San Donato 0 - 1 Alessandria [B-17] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-14] Recanatese 0 - 0 Luchese [B-11] +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-8] Ancona 2 - 1 US Fermana [B-13] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [B-2] Gubbio 1 - 2 Reggiana [B-1] +0 0-2

ITA3

19:30 FT [B-3] Cesena 4 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 3/4 3-0

ITA3

19:30 FT [B-10] Rimini 5 - 0 Pesaro [B-15] - 1/2 4-0

ITA3

19:30 FT [A-20] Triestina 0 - 3 Albinoleffe [A-13] - 1/4 0-1

HLA

19:30 FT [3] PSV Eindhoven 6 - 1 Utrecht [7] - 1 3/4 3-1

HLA

19:30 FT [5] Twente 3 - 0 Groningen [15] - 1 1/4 0-0

BIHA

19:30 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 1 Zrinjski [1] 1-1

BIHA

19:30 FT [6] Velez Mostar 1 - 0 Sloboda Tuzla [10] 0-0

AUTA

19:30 FT [2] Sturm Graz 3 - 2 Wolfsberger AC [9] - 1 0-1

AUTA

19:30 FT [10] SCR Altach 1 - 0 Hartberg [12] - 1/4 0-0

EU17VL

20:00 FT [13-2] T.N.Kỳ U17 3 - 2 Bulgaria U17 [13-3] 2-1

GHU17

20:00 FT [8] B.D.Nha U17 1 - 2 Hà Lan U17 [4] 0-0

ANHA

20:00 FT [12] Aston Villa 0 - 2 Chelsea [8] 3 +1/2 0-1

ANHA

20:00 FT [15] Leeds Utd 0 - 1 Arsenal [1] 2 +3/4 0-1

ANHA

20:00 FT 3 [5] Man Utd 0 - 0 Newcastle [3] 1 - 1/4 0-0

ANHA

20:00 FT 1 [19] Southampton 1 - 1 West Ham Utd [16] 1 +0 1-0

ITAA

20:00 FT 2 [17] Spezia 2 - 2 Cremonese [18] - 1/4 2-1

ITAA

20:00 FT 1 [4] Lazio 0 - 0 Udinese [8] 4 - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT 1 [16] VfV 06 Hildesheim 2 - 2 Holstein Kiel II [12] +1/2 1-0

PHA

20:00 FT [17] Auxerre 1 - 1 Nice [9] +1/4 1-1

PHA

20:00 FT [15] Nantes 4 - 1 Stade Brestois [16] 2 - 1/4 2-1

PHA

20:00 FT 2 [3] Rennes 3 - 2 Lyon [8] 2 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 2 [13] Troyes 1 - 1 Ajaccio [18] 1 - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [3] Rubin Kazan 5 - 2 Krasnodar B [18] - 1 1/4 2-0

ALBA

20:00 FT [9] Bylis Ballsh 0 - 1 KF Tirana [1] 0-0

ALBA

20:00 FT [7] KF Laci 1 - 1 Vllaznia Shkoder [4] 0-0

POLA

20:00 FT [3] Widzew Lodz 3 - 0 Zaglebie Lubin [15] - 1/4 1-0

POLB

20:00 FT [4] Chrobry Glogow 4 - 1 GKS Tychy [11] +0 1-0

CROA

20:00 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 1 NK Varazdin [5] - 1 1/2 0-1

GREA

20:00 FT [2] AEK Athens 1 - 0 Atromitos [8] - 1 1/2 0-0

FAIC

20:00 FT [1] Derry City 2 - 1 Treaty United [2] - 2 1/2 2-1

LUXA

20:00 FT [1] Dudelange 3 - 1 Differdange [8] 1-0

LUXA

20:00 FT [10] Wiltz 0 - 2 UT Petange [5] 0-1

LUXA

20:00 FT [3] Progres Niedercorn 0 - 0 Racing Union [4] 0-0

LUXA

20:00 FT [13] Hostert 0 - 0 Mondercange [12] 0-0

LUXA

20:00 FT [14] Victoria Rosport 3 - 1 Etzella Ettelbruc [15] 1-0

LUXA

20:00 FT [11] Kaerjeng 97 3 - 2 Fola Esch [16] 2-0

LUXA

20:00 FT [6] Jeunesse Esch 2 - 0 UNA Strassen [9] 2-0

MLTA

20:00 FT 1 [4] Gzira Utd 1 - 0 Floriana [7] 1-0

MLTA

20:00 FT [12] Zebbug Rangers 0 - 1 Pieta Hotspurs [14] 0-0

CZEA

20:00 FT [10] Banik Ostrava 3 - 1 Slovacko [8] - 1/4 2-0

TNKB

20:00 FT 1 [13] Goztepe 0 - 2 Tuzlaspor [14] - 1/2 0-1

TDA

20:00 FT [2] Djurgardens 0 - 2 AIK Solna [5] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [8] Eskilstuna City 1 - 2 Osters [3] +1/2 0-2

TDB

20:00 FT [13] Orgryte 0 - 0 Jonkopings [12] - 1/4 0-0

OMC

20:00 FT [11] Mussanah Club 1 - 0 Al Ittifaq (OMA) [21] 1-0

OMC

20:00 FT [3] Al Bashaer (OMA) 0 - 0 Sur Club [15] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-1

UAEA

20:00 FT [10] Baniyas 1 - 1 Al Nasr (UAE) [12] 1-0

UAEA

20:00 FT 1 [13] Al Dhafra 1 - 2 Bataeh SC [9] 0-2

ASI20VL

20:30 FT [H-3] Ấn Độ U20 1 - 4 Australia U20 [H-1] 0-2

DUA

20:30 FT 2 [13] FC Koln 3 - 2 Augsburg [14] 4 - 1 0-1

NGA

20:30 FT [12] Nizhny Nov 0 - 3 Zenit [1] +1 1/2 0-2

AZEA

20:30 FT [1] Karabakh Agdam 3 - 1 Sumqayit [10] - 2 1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [4] Varnsdorf 2 - 0 Sparta Praha B [15] - 1/4 2-0

URUA

20:30 FT [1] Liverpool P. (URU) 1 - 0 Cerro Largo [14] - 3/4 1-0

TBN3

21:00 FT [A2-20] CD Calahorra 0 - 0 Numancia [A2-13] - 1/4 0-0

DUC4DB

21:00 FT [6] Lok.Leipzig 3 - 0 C. Leipzig [4] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [3] Aberdeen 2 - 0 Hearts [5] - 1/4 0-0

BDNC

21:00 FT [24] Oliv. Hospital 2 - 2 Rio Ave [25] 0-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

BDNC

21:00 FT [11] Vilaverdense SC 2 - 0 Portimonense [46] +1 1-0

BDNC

21:00 FT [15] AD Machico 1 - 0 Boavista [38] 1-0

BDNC

21:00 FT [50] Imortal DC 0 - 3 SC Farense [5] -

BDNC

21:00 FT 1 [48] Sao Martinho 0 - 2 Casa Pia AC [9] 0-0

BDNC

21:00 FT [26] Valadares 2 - 2 Chaves [22] 0-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

BDNC

21:00 FT [49] Tirsense 1 - 4 Leixoes [2] 1-1

BDNC

21:00 FT [21] CD Mafra 2 - 2 Maritimo [23] 1-1

TS 90': 2-2; HP: 2-0

BDNC

21:00 FT [12] Vitoria Setubal 2 - 0 Pacos Ferreira [45] +3/4 0-0

NGB

21:00 FT [8] Volgar Astrakhan 1 - 0 Shinnik Yaroslavl [9] +0 1-0

NGB

21:00 FT [10] Neftekhimik Nizh 2 - 1 Dyn. Makhachkala [11] - 1/4 1-0

BIA

21:00 FT [5] Gent 3 - 0 KV Mechelen [13] - 3/4 1-0

BIB

21:00 FT [11] Genk II 3 - 2 Anderlecht II [4] +0 2-0

LATA

21:00 FT [2] Riga FC 4 - 0 BFC Daugava [7] - 2 1/4 2-0

LUXA

21:00 FT [2] Swift Hesperange 4 - 2 Mondorf-les. [7] 2-0

MDVA

21:00 FT [3] Zimbru 2 - 1 Petrocub [2] 1-1

FINA

21:00 FT [1] Helsinki 0 - 1 KuPS [2] - 1/4 0-1

FINA

21:00 FT 1 [3] Honka 1 - 1 Haka [4] - 3/4 1-0

FINA

21:00 FT 2 [10] Inter Turku 1 - 0 Seinajoen JK [7] - 1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 0 - 3 Vik.Plzen [1] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [15] Zlin 2 - 1 Slovan Liberec [9] - 1/4 1-0

TNKA

21:00 FT [5] Istanbul BB 2 - 0 Istanbulspor AS [18] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-12] Haninge/Brand. 3 - 1 Pitea IF [Norra-7] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 3 - 1 Dinamo Kiev [3] - 1/4 1-0

DENA

21:00 FT 1 [1] Nordsjaelland 1 - 1 Aarhus AGF [8] - 1/4 1-0

INDA

21:00 FT [5] Kerala Blasters 2 - 5 ATK [4] +0 1-2

TBNA

21:15 FT 2 [2] Real Madrid 3 - 1 Barcelona [1] 2 - 1/4 2-0

ITB

21:15 FT [20] Perugia 1 - 2 Alto Adige [8] - 1/4 0-1

ESTA

21:15 FT [4] Nomme Kalju 1 - 0 Flora Tallinn [1] 1-0

ANHB

21:20 FT 4 [20] Hull City 0 - 2 Birmingham [14] 3 +0 0-1

LITC

21:30 FT [2] Zalgiris 1 - 1 Hegelmann Litauen [1] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

TSA

21:30 FT [2] Servette 0 - 0 Basel [5] +0 0-0

TSA

21:30 FT [10] Zurich 0 - 0 Young Boys [1] +1/2 0-0

HLA

21:45 FT [4] AZ Alkmaar 1 - 3 Feyenoord [1] +0 1-1

KSAA

21:45 FT 1 [16] Al Baten 1 - 3 Abha [9] +1 1/4 0-1

KSAA

21:45 FT [2] Al Nasr (KSA) 4 - 0 Al Feiha [15] - 1 1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-5] Murcia 0 - 0 Real Union [A2-17] - 1 0-0

NGB

22:00 FT [14] Kuban 0 - 0 Baltika [1] +1/2 0-0

NGB

22:00 FT [2] Alania Vla 4 - 1 SKA-Khabarovsk [5] - 3/4 2-0

GEOA

22:00 FT 1 [2] Dinamo Batumi 3 - 2 Dila Gori [3] 3-0

GREA

22:00 FT [12] Pas Giannina 2 - 2 OFI Creta [10] - 1/4 1-0

NORA

22:00 FT 1 [6] Valerenga 0 - 6 Bodo Glimt [2] +1/4 0-3

NORA

22:00 FT [14] Sandefjord 1 - 2 FK Jerv [16] - 1 1-2

NORA

22:00 FT [15] Kristiansund 0 - 1 Haugesund [10] - 1/4 0-1

NORA

22:00 FT [9] Aalesund 0 - 0 HamKam [13] - 1/4 0-0

NORA

22:00 FT [11] Viking 0 - 1 Sarpsborg [8] - 1/2 0-1

CYPA

22:00 FT [9] Karmiotissa Pol. 1 - 2 AEL Limassol [10] +0 0-2

AUTA

22:00 FT [6] Austria Wien 1 - 3 RB Salzburg [1] +1 1-1

CHIC

22:00 FT [8] CD Magallanes 1 - 1 Huachipato [6] - 1/4 0-0

PERA

22:00 FT [14] Dep. Municipal 1 - 0 Academia Cantolao [15] - 1/4 0-0

PHA

22:05 FT 1 2 [6] Monaco 1 - 1 Clermont [10] 4 - 1 1/2 1-0

CROA

22:10 FT 1 [8] HNK Rijeka 3 - 0 Lok. Zagreb [7] - 1/2 2-0

BULA

22:15 FT [3] CSKA 1948 Sofia 2 - 0 Spartak Varna [16] - 2 1/4 2-0

MLTA

22:15 FT [8] Balzan 0 - 0 Sirens [11] 0-0

MLTA

22:15 FT [13] Santa Lucia FC 2 - 3 Hibernians Paola [2] 1-1

ANHA

22:30 FT 3 [6] Liverpool 1 - 0 Man City [2] 1 +1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [A-6] AC Renate 2 - 1 Vicenza [A-2] +0 1-1

ITA3

22:30 FT [A-8] Pro Vercelli 2 - 0 Piacenza [A-19] - 1/2 1-0

ITA3

22:30 FT 1 [A-7] Aurora Pro Patria 1 - 2 AC Trento [A-18] - 1/2 0-2

ITA3

22:30 FT [A-11] Padova 0 - 0 Virtus Verona [A-16] - 1 1/4 0-0

DUA

22:30 FT 1 [5] Union Berlin 2 - 0 B.Dortmund [6] 2 +0 2-0

SVKA

22:30 FT [4] Zelez. Podbrezova 3 - 1 Spartak Trnava [3] +1/2 2-0

SLOA

22:30 FT [3] Mura 3 - 0 NK Radomlje [9] - 3/4 2-0

TDA

22:30 FT [9] Mjallby AIF 0 - 3 Hammarby [3] +3/4 0-3

BHRA

22:30 FT [5] Al Ahli (BHR) 1 - 0 AL Riffa [2] 0-0

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 0 - 0 Kastrioti Kruje [6] 0-0

HUNA

22:45 FT [9] Mezokovesdi SE 2 - 1 Ferencvaros [1] +1 1-1

FAIC

22:45 FT [3] Waterford Utd 0 - 1 Shelbourne [4] +1/2 0-1

GHU17

22:59 FT [63] Hungary U17 0 - 2 T.B.Nha U17 [14] 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-13] Linense 0 - 1 S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 0-0

ITAA

22:59 FT [1] Napoli 3 - 2 Bologna [11] 4 - 1 3/4 1-1

BDNC

22:59 FT [37] Felgueiras 1 - 2 Braga [14] +2 1/4 0-0

POLB

22:59 FT 2 [9] Stal Rzeszow 4 - 2 Odra Opole [16] - 3/4 1-1

IREA

22:59 FT 1 [8] Drogheda Utd 1 - 1 Shamrock Rovers [1] +1 1/4 1-1

MDVA

22:59 FT [1] Sheriff Tiraspol 2 - 1 FC Balti [5] 1-0

CYPA

22:59 FT [14] Akritas 1 - 2 Apoel FC [2] +1 0-1

TNKB

22:59 FT [10] Sakaryaspor 3 - 2 Adanaspor [12] - 1/4 1-2

DENA

22:59 FT [7] Midtjylland 2 - 1 AC Horsens [9] - 3/4 1-1

UAEA

22:59 FT [5] Ajman 0 - 0 Khorfakkan [11] - 1/2 0-0

UAEA

22:59 FT 1 [4] Al Sharjah 0 - 1 Al Wasl [3] - 3/4 0-0

ARGA

22:59 FT 1 [28] Aldosivi 1 - 3 Talleres Cordoba [13] +1/4 0-1

ARGB

23:10 FT [4] Gim.Mendoza 1 - 1 Deportivo Moron [13] - 1/2 1-1

ASI20VL

23:30 FT [H-4] Kuwait U20 0 - 2 Iraq U20 [H-2] 0-1

TBNA

23:30 FT 1 [16] Espanyol 1 - 0 Valladolid [12] 4 - 1/2 0-0

TBNB

23:30 FT 1 [2] Burgos CF 2 - 1 Mirandes [17] - 1/4 1-0

TBNB

23:30 FT [21] Malaga 3 - 2 Lugo [19] - 1/2 1-0

POLA

23:30 FT [12] Gornik Zabrze 1 - 2 Lech Poznan [6] +1/4 1-1

BIA

23:30 FT [11] Anderlecht 0 - 1 Club Brugge [4] +1/4 0-0

GREA

23:30 FT [11] Lamia FC 0 - 2 Panathinaikos [1] +3/4 0-1

SRBA

23:30 FT [2] FK Partizan 3 - 2 Cukaricki Belgrade [4] - 1 1-1

TBN3

00:00 FT [A2-15] UD Logrones 0 - 1 Cornella [A2-14] - 3/4 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-10] Salamanca 1 - 1 San Fernando [A1-14] - 1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-5] Deportivo 2 - 1 Linares Deportivo [A1-6] - 1 2-1

NGA

00:00 FT [5] CSKA Moscow 2 - 2 Spartak Moscow [2] - 1/4 1-0

ICEA

00:00 FT [8] Fram Rey. 1 - 3 Vestmannaeyjar [9] +1/4 0-3

NORA

00:00 FT [4] Lillestrom 0 - 1 Molde [1] +1/4 0-0

SVKA

00:00 FT [8] Zemplin Michalovce 0 - 1 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-0

CZEA

00:00 FT 1 [2] Slavia Praha 2 - 1 Mlada Boleslav [6] - 1 3/4 2-1

TNKA

00:00 FT [8] Besiktas 2 - 2 Trabzonspor [7] - 1/2 1-2

DUA

00:30 FT [1] Bayern Munich 5 - 0 Freiburg [2] 2 - 1 1/2 2-0

BULA

00:30 FT [12] Septemvri Sofia 0 - 0 Levski Sofia [6] +1 1/2 0-0

GREA

00:30 FT [9] Asteras Tripolis 0 - 0 Panetolikos [7] - 1/2 0-0

RMNA

00:30 FT [4] Steaua Bucuresti 2 - 1 UTA Arad [15] - 1 1-0

KSAA

00:30 FT [10] Al Ettifaq 0 - 1 Al Taawon (KSA) [5] +1/4 0-1

KSAA

00:30 FT [13] Al Adalah 0 - 2 Dhamak [6] +1/4 0-1

KSAA

00:30 FT 1 [3] Al Ittihad (KSA) 1 - 0 Al Wehda (KSA) [12] - 1 0-0

KSB

00:30 FT 1 [8] Al Riyadh 0 - 2 Al Ahli (KSA) [9] 0-0

BDNC

01:00 FT [18] Varzim 1 - 0 Sporting Lisbon [40] +2 1/4 0-0

HLA

01:00 FT [2] Ajax 7 - 1 SBV Excelsior [14] - 3 1/4 3-0

BIB

01:00 FT [1] Beerschot-Wilrijk 1 - 1 Dender [9] - 1 1/4 0-0

PERA

01:00 FT 1 [3] Atletico Grau 2 - 1 Carlos A. Mannucci [17] - 3/4 1-0

ARGA

01:30 FT 1 [11] Newells Old Boys 2 - 0 Boca Juniors [1] +0 0-0

URUA

01:30 FT [6] Danubio 3 - 0 Albion FC (URU) [16] - 3/4 0-0

ITAA

01:45 FT 3 [20] Verona 1 - 2 AC Milan [2] 2 +1 1-1

PHA

01:45 FT 1 [1] PSG 1 - 0 Marseille [4] - 1 1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 [6] Real Betis 3 - 1 Almeria [14] 1 - 1 1-0

TBNB

02:00 FT [5] Cartagena 2 - 0 Ibiza-Eivissa [22] - 3/4 0-0

TBNB

02:00 FT [16] Tenerife 2 - 0 Granada [7] - 1/4 1-0

BIA

02:00 FT [14] Oostende 1 - 6 Union Saint-Gilloise [2] +3/4 0-2

BRAA

02:00 FT [17] Ceara/CE 1 - 1 Cuiaba/MT [16] - 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [1] Palmeiras/SP 0 - 0 Sao Paulo/SP [9] - 1 0-0

BRB

02:00 FT [7] SC Recife/PE 1 - 1 Vasco DG/RJ [4] - 1/2 0-0

BRB

02:00 FT [2] Gremio/RS 1 - 1 Bahia/BA [3] - 3/4 0-1

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 2 - 2 Oriente Petrolero [5] - 1/2 0-1

COLA

02:00 FT [20] Cortulua 0 - 1 Deportes Tolima [14] +1/4 0-1

PARA

02:00 FT [2] Cerro Porteno 1 - 2 Olimpia Asuncion [1] - 1/4 0-1

ICEA

02:15 FT [4] Valur Rey. 3 - 0 Stjarnan [7] - 1 1-0

USAA

02:15 FT [Tay-2] Austin FC 2 - 2 Real Salt Lake [Tay-7] - 1/2 1-2

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-1

BDNC

02:45 FT [53] Anadia 0 - 6 Porto [1] +3 1/2 0-3

PERA

03:00 FT [12] AD Tarma 4 - 1 Uni.San Martin [19] - 1 1/2 1-1

CHIB

03:30 FT [13] Deportes Recoleta 3 - 0 Iquique [12] 3-0

CHIB

03:30 FT [15] San Luis Qui. 0 - 0 Deportes Santa Cruz [11] 0-0

PERA

03:45 FT [4] Universitario 1 - 1 Melgar [5] +0 1-1

ARGA

04:00 FT [15] Godoy Cruz 0 - 1 Patronato Parana [10] - 1/4 0-1

ARGA

04:00 FT [14] Independiente 1 - 0 Banfield [24] - 1/4 0-0

BRAA

04:00 FT [11] Botafogo/RJ 0 - 1 Internacional/RS [2] +0 0-0

BRAA

04:00 FT [20] Juventude/RS 1 - 1 Atletico/GO [18] +0 0-0

VENA

04:00 FT [6] Dep.Tachira 0 - 2 Puerto Cabello [7] - 1/2 0-0

USW

04:00 FT [4] Houston Dash Nữ 1 - 2 Kansas City Nữ [5] 1-1

MEXB

04:00 FT [1] Celaya 0 - 3 Correcaminos [13] - 3/4 0-3

ARGB

04:05 FT [8] Almagro 1 - 2 Ind.Rivadavia [9] - 1/2 1-2

COLA

04:05 FT [12] Union Magdalena 2 - 0 Pereira [5] - 1/4 1-0

ARGB

04:10 FT 1 [6] Estudiantes Rio Cuarto 1 - 0 Deportivo Riestra [11] - 1/4 1-0

BLVA

04:15 FT [14] Real Santa Cruz 1 - 0 Always Ready [2] +3/4 1-0

URUA

04:30 FT [5] CA Penarol 1 - 1 CA River Plate (URU) [8] - 1/2 0-1

BRAA

05:00 FT [7] Athletico/PR 1 - 0 Coritiba/PR [15] - 3/4 0-0

BRAA

05:00 FT [19] Avai/SC 0 - 3 Fluminense/RJ [3] +1/2 0-2

CHIB

06:00 FT [4] U. San Felipe 1 - 0 Puerto Montt [5] 1-0

ECUA

06:00 FT [3] Catolica Quito 2 - 0 Emelec [5] - 1 1-0

ECUA

06:00 FT [14] Mushuc Runa 0 - 1 Independiente JT [2] +3/4 0-0

ECUA

06:00 FT [8] Barcelona SC 0 - 2 SD Aucas [1] +0 0-0

PARA

06:00 FT [3] Nacional(PAR) 2 - 0 Guarani CA [9] - 1/2 1-0

PERA

06:00 FT 1 [11] Cienciano 0 - 2 Alianza Lima [1] - 3/4 0-0

COLA

06:10 FT [4] Millonarios 0 - 0 Patriotas [19] - 1 1/4 0-0

VENA

06:15 FT [10] Portuguesa 0 - 1 Dep.Lara [12] +0 0-0

ARGA

06:30 FT 1 [3] River Plate 1 - 2 Rosario Central [20] - 1 0-1

BLVA

06:30 FT 1 [15] Univ. De Sucre 1 - 1 Aurora [7] +1/4 0-1

MEXA

07:06 FT 1 [3] Santos Laguna 1 - 2 Toluca [6] - 1 1/4 0-0

USAA

07:20 FT [Dong-2] CF Montreal 2 - 0 Orlando City [Dong-7] - 1/2 0-0

COLA

08:15 FT [16] Jag de Cordoba 2 - 1 Santa Fe [1] +0 0-0

USW

09:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 1 - 1 Chicago RS Nữ [6] - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

MEXA

09:06 FT 1 [4] Pachuca 2 - 1 Tigres UANL [5] - 3/4 1-0

IDNA

15:30 Hoãn [14] PSS Sleman - Madura United FC [5] -

IDNA

20:00 Hoãn [9] Persib Bandung - Persebaya Surabaya [8] -

NPA

20:30 Hoãn [9] Royal AM - TS Galaxy [11] -

NPA

22:30 Hoãn [1] Mamelodi Sun. - Moroka Swallows [13] -

Kết quả bóng đá ngày 16/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 16/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10