KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 19/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:30 FT Zaglebie Sosno 2 - 0 Odra Opole +0 0-0

AUSA

16:30 FT 2 [5] Western United 1 - 3 Melbourne City [2] +3/4 0-1

AUSNSW

16:45 FT [7] Sydney Olympic 2 - 0 Sydney FC U21 [1] - 3/4 0-0

GHCLB

17:00 FT GKS Tychy 1 - 2 KKS Kalisz 0-2

NHATA

17:00 FT [13] Yokohama FC 1 - 0 Kashima Antlers [6] +1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 5 - 2 Cerezo Osaka [2] - 3/4 2-1

NHATA

17:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 3 - 4 Yokohama FM [7] +1/4 2-2

NHATA

17:00 FT [11] Vissel Kobe 2 - 3 Kashiwa Reysol [8] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 3 - 3 FC Tokyo [3] - 1/2 2-3

NHATA

17:00 FT [16] Shonan Bellmare 0 - 1 Nagoya Grampus [5] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Gamba Osaka 1 - 3 Urawa Red [9] - 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Kyoto Sanga [7] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [17] Omiya Ardija 1 - 4 Giravanz Kita. [4] - 1/4 0-3

NHATB

17:00 FT [6] Ventforet Kofu 3 - 2 Ehime FC [22] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [1] Avispa Fukuoka 0 - 1 Mito Hollyhock [13] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Thespa Kusatsu 2 - 1 Renofa Yamaguchi [21] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [2] Tokushima Vortis 0 - 0 Okayama [15] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Tokyo Verdy 3 - 0 Matsumoto Yama. [20] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [14] Machida Zelvia 0 - 0 Jubilo Iwata [10] +0 0-0

NHATB

17:00 FT [12] Zweigen Kan. 1 - 1 Montedio Yama. [9] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [19] Ryukyu 2 - 2 Tochigi SC [11] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [3] V-Varen Nagasaki 2 - 0 JEF United Chiba [16] - 1/2 2-0

TQA

17:00 FT [A-3] Shandong Luneng 2 - 1 Henan Jianye [A-8] - 1/2 1-1

NHATA

17:30 FT [14] Consa. Sapporo 1 - 1 Oita Trinita [12] - 3/4 0-1

GHCLB

17:45 FT Randers 5 - 1 Viborg +1/2 3-0

GHCLB

18:15 FT Unterhaching 2 - 2 Karlsruher 1-1

GHCLB

19:00 FT Schweinfurt 4 - 0 Mainz II 2-0

KAZA

19:00 FT [6] Shakhter Kar. 0 - 1 Kaisar Kyzylorda [5] +0 0-0

TQA

19:00 FT [A-4] Sh. Shenhua 2 - 3 Guangzhou Fuli [A-6] - 1/2 1-3

UZBA

19:00 FT [12] Surkhon Termiz 1 - 1 Navbahor [7] +1/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Emmen 0 - 2 Heracles Almelo +1/4 0-2

C1U19

20:00 FT [E-2] RB Salzburg U19 4 - 3 Lyon U19 [G-2] - 1 1/4 2-1

NGA

20:00 FT [13] Ural S.r. 1 - 1 Lok. Moscow [4] +1/2 0-0

NGA

20:00 FT [15] Ufa 1 - 1 Spartak Moscow [2] +1/2 1-1

URUA

20:15 FT [16] Boston River 1 - 1 CA River Plate (URU) [12] +1/4 0-1

NPA

20:30 FT [5] SuperSport Utd 2 - 0 Polokwane [16] - 1/4 1-0

GHCLB

20:50 FT Vejle 0 - 1 Hobro I.K. +1/2 0-1

POLC

21:30 FT Stal Stalowa Wola 0 - 4 Lechia GD +1 3/4 0-2

C1

22:00 FT 1 Ararat-Armenia 0 - 0 Omonia Nicosia +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

GHCLB

22:00 FT Austria Klagenfurt 1 - 1 Paderborn 07 +1 1/4 1-1

GHCLB

22:00 FT Lask 1 - 4 Wer.Bremen +1/4 0-2

NGA

22:00 FT [10] Akhmat Groznyi 3 - 1 Rotor Volgograd [16] 1 - 1/4 0-0

JORA

22:00 FT [7] Ma'an SC 1 - 1 S.Al.Ordon [11] - 1/4 1-0

GHCLB

22:15 FT Esbjerg FB 2 - 1 Aalborg BK +1/2 2-0

URUA

22:30 FT [2] CA Rentistas 0 - 0 Wanderers [7] +1/4 0-0

KSA

22:50 FT 1 [3] Al Fateh 1 - 1 Al Ettifaq [2] +0 1-1

C1

22:59 FT Molde 5 - 0 KuPS - 1 1/2 2-0

C1U19

22:59 FT 1 [F-1] Inter Milan U19 0 - 3 Real Madrid U19 [A-1] +3/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Nykobing 1 - 1 Hellerup 1-0

GHCLB

22:59 FT Skive IK 1 - 0 Thisted - 1/2 1-0

NGA

22:59 FT [7] Din. Moscow 2 - 0 Rostov [8] - 1/2 2-0

BHRA

22:59 FT [5] East Riffa 0 - 3 Al Hadd [1] +1/2 0-2

PERA

22:59 FT [19] Carlos Stein 1 - 2 Cusco FC [14] +1/4 1-1

NPA

22:59 FT [8] Blo. Celtic 3 - 1 Kaizer Chiefs [2] +1/4 1-1

KSA

23:05 FT [8] Al Faisaly (KSA) 1 - 1 Al Ittihad (KSA) [11] - 1/4 1-0

KSA

23:10 FT [14] Abha 0 - 2 Hazm - 1/4 0-2

C1

23:30 FT Flora Tallinn 1 - 1 Suduva +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4

GHCLB

23:30 FT Helsingor 1 - 0 Naestved BK 0-0

GHCLB

23:59 FT Hansa Luneburg 2 - 0 Wolfsburg II 2-0

C1

00:00 FT CM Celje 3 - 0 Dundalk - 1/2 1-0

C1

00:00 FT Maccabi TA 2 - 0 Riga FC - 1 1/4 0-0

C1

00:00 FT Dinamo Tbilisi 0 - 2 KF Tirana - 1 0-1

C1

00:00 FT [G-4] Ferencvaros 2 - 0 Djurgardens - 1/4 1-0

GHCLB

00:00 FT Oldenburg 1987 0 - 7 Rodinghausen +3/4 0-4

NGA

00:00 FT [1] Zenit 2 - 1 CSKA Moscow [3] - 1/2 1-1

JORA

00:30 FT [12] Ahli Amman 0 - 0 Sahab [10] +1/2 0-0

ECUA

00:30 FT [8] Tecnico Uni. 1 - 3 Olmedo [12] - 1/4 0-1

KSA

00:55 FT [1] Al Raed 2 - 1 Al Shabab (KSA) [7] +0 0-1

C1

01:00 FT Sheriff Tiraspol 2 - 0 Fola Esch - 1 1/4 1-0

C1

01:00 FT Connah's QN 0 - 2 Sarajevo +1 0-1

C1

01:00 FT Buducnost 1 - 3 Ludogorets +1 1/4 1-2

ICEB

01:00 FT [6] Vestri 1 - 0 Leiknir Rey. [2] +1/2 0-0

ICEB

01:00 FT [1] Keflavik 6 - 1 Vik. Olafsvik [9] - 1 1/2 3-0

ICEB

01:00 FT [3] Fram Rey. 3 - 0 Magni Grenivik [10] - 2 1/4 2-0

ICEB

01:00 FT [7] Thor Akureyri 5 - 1 Leiknir Faskr. [12] - 1 1/4 3-0

ICEW

01:00 FT [1] Breidablik Nữ 7 - 0 Thor Akureyri Nữ [7] 3-0

ICEW

01:00 FT [4] Fylkir Nữ 1 - 1 Vestmannaeyjar Nữ [8] - 3/4 0-1

URUA

01:00 FT [14] Danubio 0 - 1 Plaza Colonia [13] - 1/4 0-0

URUA

01:00 FT [8] Dep. Maldonado 2 - 0 CA Penarol [4] +3/4 0-0

EGYA

01:00 FT [11] Ismaily SC 1 - 1 Wadi Degla SC [14] +0 0-0

ICEB

01:15 FT [5] Vestmannaeyjar 1 - 0 Afturelding [8] - 1 1/4 1-0

PERA

01:15 FT [5] Alianza Huanuco 0 - 1 Carlos A. Mannucci [8] -

C1

02:00 FT Floriana 0 - 2 CFR Cluj +1 3/4 0-0

C1

02:00 FT 3 Lyon 0 - 3 Bayern Munich [A-1] +1 3/4 0-2

ICEB

02:15 FT [11] Trottur Rey. 2 - 4 UMF Grindavik [4] +1 0-2

ECUA

02:45 FT [6] SD Aucas 2 - 0 Nacional Quito [13] - 1/2 1-0

PERA

03:30 FT [20] Dep. Llacuaba 1 - 3 Ayacucho FC [7] -

URUA

03:30 FT [6] Defensor SC 2 - 1 CA Progreso [11] +0 0-0

USB

04:00 FT [B-3] LA Galaxy II 1 - 4 Phoenix FC [B-1] +1 1/2 0-2

ECUA

05:00 FT [1] LDU Quito 2 - 1 Catolica Quito [2] - 1/4 2-1

MEXB

05:00 FT [4] Tepatitlan FC 2 - 2 Morelia [6] 0-0

BRA

05:15 FT [17] Bragantino/SP 2 - 1 Fluminense/RJ [6] - 1/2 1-1

BRA

05:15 FT [2] Flamengo/RJ 1 - 1 Gremio/RS [10] - 1/2 0-1

BRA

05:30 FT [18] Atletico/PR 0 - 1 Palmeiras/SP [8] +1/4 0-0

PERA

06:00 FT [3] Cesar Vallejo 0 - 0 Melgar [6] -

USB

06:00 FT [G-3] North Carolina 0 - 3 Ch. Battery [H-2] - 1/2 0-0

USB

06:00 FT 1 [F-5] Loudoun United 0 - 2 Pittsburgh R. [F-2] +1 1/4 0-2

BRA

06:30 FT [20] Goias/GO 1 - 3 Fortaleza/CE [7] +0 0-1

BRA

06:30 FT 1 [1] Internacional/RS 3 - 0 Atletico/GO [9] - 1/2 0-0

USB

07:00 FT [E-1] Louisville City 4 - 1 Sporting Kansas II [E-4] - 1 1/4 3-1

USB

07:00 FT [D-2] Tulsa Roughnecks 2 - 2 Austin Bold [D-3] +0 1-1

USB

07:00 FT [H-3] Miami Fusion 2 - 2 Atlanta United II [H-4] 2-2

MEXB

07:05 FT 1 [3] Mineros de Zac. 1 - 2 Tlaxcala FC [10] 0-0

ECUA

07:15 FT [10] Emelec 2 - 0 Mushuc Runa [9] - 1 1/2 0-0

BRA

07:30 FT [13] Botafogo/RJ 2 - 1 Atl. Mineiro/MG [3] +1/2 1-0

BRA

07:30 FT [16] Corinthians/SP 3 - 1 Coritiba/PR [19] 1 - 1/2 1-1

BRB

07:30 FT 1 [13] Vitoria/BA 0 - 0 Nautico/PE [17] - 1/2 0-0

USB

08:00 FT [D-1] SA Scorpions 4 - 0 OKC Energy [D-4] - 1 3-0

USB

09:00 FT [C-4] Real Monarchs 0 - 2 New Mexico United [C-2] +1/4 0-1

MEXB

09:05 FT [9] Correcaminos 0 - 0 Pumas Tabasco [12] 0-0

USB

09:30 FT [B-5] Las Vegas Lights 3 - 1 Tacoma Defiance [A-3] - 1/2 2-0

NHATA

17:30 Hoãn [18] Vegalta Sendai - Sagan Tosu [15] -

GHCLB

17:59 Hoãn Puszcza Nie. - Nieciecza -

GHCLB

21:00 Hoãn Mainz - Stuttgart +0 -

GHCLB

00:00 Hoãn SV Lafnitz - Hartberg -

BRB

02:30 Hoãn [15] Sampaio Correa/MA - Figueirense/SC [16] +1/4 -

USA

09:30 Hoãn [Dong-11] Atlanta United - Chicago Fire [Dong-10] -

Kết quả bóng đá ngày 19/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 19/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1