KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 23/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [B-5] Wuhan Zall 1 - 1 Henan Jianye [A-8] - 1/4 0-1

UKRU21

15:00 FT [14] Olimpik Donetsk U21 2 - 2 Desna U21 [10] 1-2

UKRU21

16:00 FT [9] Vorskla U21 1 - 0 Shakhtar Donetsk U21 [2] +1 1/4 0-0

UKRU21

16:00 FT 1 [8] FC Lviv U21 1 - 2 Dnipro-1 U21 [6] - 1/2 0-2

AUSSL

16:45 FT [5] Adelaide Raiders 3 - 1 Ade. Blue Eagles [9] - 1/2 2-0

AUSSL

16:45 FT [8] Adelaide Olympic 4 - 0 Para Hills Knights [12] - 1 2-0

UKRU21

17:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 4 - 2 Oleksandria U21 [3] - 3/4 3-1

HQA

17:00 FT [7] Suwon Bluewings 1 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [9] - 1/4 1-1

UZBA

18:00 FT [8] Metallurg Bekabad 0 - 0 Buxoro [14] - 1 0-0

TQA

18:35 FT [B-1] Shanghai SIPG 1 - 1 Sh. Shenhua [A-4] - 1 1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-2] Derby County U23 3 - 1 Southampton U23 [1-11] - 1 1-1

OMAA

19:00 FT [11] Al Suwaiq 0 - 1 Al Oruba (OMA) [12] - 1/4 0-0

OMAA

19:00 FT [2] Dhofar 4 - 0 Muscat Club [7] - 1 3-0

OMAA

19:00 FT [13] Oman Club 0 - 1 Al Seeb [1] +3/4 0-0

OMAA

19:00 FT [4] Al Nahda (OMA) 0 - 1 Fanja [3] 0-1

OMAA

19:00 FT [10] Sohar Club (OMA) 0 - 0 Saham Club [9] +0 0-0

OMAA

19:00 FT [8] Rustaq Club 2 - 0 Nasr Salalah [5] 1-0

OMAA

19:00 FT [6] Bahla Club 7 - 0 Mirbat SC [14] 5-0

ANHU23

20:00 FT [2-1] Middlesbrough U23 3 - 0 Burnley U23 [2-12] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-13] West Ham U23 0 - 0 Blackburn U23 [1-3] 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-6] West Brom U23 1 - 0 Newcastle U23 [2-8] 0-0

UZBA

20:00 FT [11] Qyzylqum 1 - 1 Lok. Tashkent [9] +1/4 1-0

UAEA

21:15 FT [13] Khorfakkan 0 - 1 Al Nasr (UAE) [3] +1 0-0

UAEA

21:15 FT 1 [4] Al Jazira 1 - 1 Al Dhafra [7] 2 - 1 1-0

EURWVL

21:30 FT [A-2] Nga Nữ 1 - 0 Slovenia Nữ [A-3] - 3/4 0-0

KSAA

21:40 FT 1 [8] Al Qadisiya 2 - 1 Dhamak [16] - 1/4 0-0

EURWVL

22:00 FT [D-1] Ba Lan Nữ 3 - 0 Azerbaijan Nữ [D-5] 1-0

RMNA

22:00 FT 1 [9] Gaz Metan Medias 1 - 2 Botosani [11] +1/4 0-1

CYPA

22:00 FT [7] Pafos FC 3 - 0 Karmiotissa Pol. [10] - 1 2-0

KSAA

22:05 FT [3] Al Raed 2 - 2 Al Shabab (KSA) [2] +1/2 1-1

POLB

22:40 FT [7] GKS Tychy 3 - 1 GKS Jastrzebie [17] - 3/4 2-0

EURWVL

22:59 FT [A-5] T.N.Kỳ Nữ 0 - 0 Kosovo Nữ [A-4] - 1/2 0-0

EURWVL

22:59 FT [H-5] Lithuania Nữ 0 - 4 Romania Nữ [H-3] 0-0

EURWVL

22:59 FT 1 [E-5] Síp Nữ 0 - 3 B.D.Nha Nữ [E-2] 0-1

EURWVL

22:59 FT [I-3] Ukraina Nữ 1 - 0 Ireland Nữ [I-2] +1/4 1-0

POLA

22:59 FT [14] Piast Gliwice 2 - 2 Wisla Plock [13] - 1/2 0-0

CROA

22:59 FT 1 [9] NK Varazdin 1 - 2 Slaven Belupo [7] +1/4 0-1

GEOA

22:59 FT 2 [1] Dinamo Tbilisi 3 - 1 Saburtalo [4] - 1/4 3-0

PERA

23:00 FT [8] Cusco FC 3 - 1 Melgar [11] 2-1

DUB

23:30 FT [13] Jahn Regensburg 3 - 0 Ein.Braunschweig [16] - 3/4 1-0

DUB

23:30 FT [10] Nurnberg 1 - 1 Karlsruher [9] +0 1-0

AUTB

23:30 FT [7] Dornbirn 0 - 0 Horn [11] +0 0-0

AUTB

23:30 FT [5] Grazer AK 2 - 1 SKU Amstetten [13] - 1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [2] SV Lafnitz 2 - 1 Austria Klagenfurt [4] +1/2 0-1

AUTB

23:30 FT [12] Vorwarts Steyr 1 - 1 Rapid Wien II [16] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [15] Austria Wien II 1 - 1 Aust Lustenau [9] +0 0-0

AUTB

23:30 FT [10] LASK Juniors 0 - 5 Kapfenberg [14] - 1/2 0-2

AUTB

23:30 FT 1 [6] Wacker Innsbruck 0 - 4 Blau Weiss Linz [3] - 1/2 0-2

HLB

23:45 FT [6] Volendam 7 - 1 Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 4-0

HLB

23:45 FT [9] Telstar 2 - 0 Helmond Sport [15] - 3/4 0-0

HLB

23:45 FT [16] MVV Maastricht 1 - 5 Ajax U21 [8] +1/2 1-1

HLB

23:45 FT [5] NEC Nijmegen 2 - 1 Go Ahead Eagles [10] - 1/2 1-0

KSAA

23:55 FT [5] Al Faisaly (KSA) 2 - 1 Al Baten [6] - 1/2 1-0

DUC4DB

00:00 FT [1] Viktoria Berlin 3 - 0 Babelsberg [9] - 1 0-0

TNKA

00:00 FT [10] Kasimpasa 0 - 0 Goztepe [12] - 1/4 0-0

DENA

00:00 FT [11] Lyngby 0 - 3 Odense BK [8] +3/4 0-2

UAEA

00:00 FT [12] Ajman 0 - 1 Ittihad Kalba [9] +1/4 0-0

UAEA

00:00 FT [8] Al Shabab (UAE) 1 - 1 Al Ain [5] - 1/4 0-0

URUA

00:15 FT [9] Liverpool P. (URU) 3 - 2 Cerro Montevideo [15] - 3/4 1-1

EURWVL

00:30 FT [A-1] Hà Lan Nữ 7 - 0 Estonia Nữ [A-6] 4-0

DUC4B

00:30 FT [8] Drochtersen/Assel 2 - 0 Hansa Luneburg [13] 1-0

BDNB

00:30 FT [7] Penafiel 2 - 2 Arouca [5] +0 1-1

EURWVL

01:00 FT [F-4] Hungary Nữ 1 - 2 Slovakia Nữ [F-3] - 1/2 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-6] Man Utd U23 2 - 1 Everton U23 [1-9] 0-0

PH3

01:00 FT [13] Bourg Peronnas 1 - 1 Concarneau [6] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [1] SC Bastia 1 - 1 Orleans [14] - 1 1-1

PH3

01:00 FT [15] Boulogne 2 - 2 Creteil [5] - 1/2 2-0

BIB

01:00 FT [4] Deinze 2 - 2 Westerlo [3] +0 1-0

RMNA

01:00 FT [2] FC Uni.Craiova 0 - 1 Aca. Clinceni [5] - 1 0-0

TSB

01:00 FT [5] SC Kriens 1 - 2 Thun [2] - 1/4 0-1

AUTB

01:25 FT [8] Floridsdorfer AC 1 - 3 Liefering [1] +1 0-1

EURWVL

01:30 FT [E-3] Scotland Nữ 3 - 0 Albania Nữ [E-4] 1-0

DUA

01:30 FT 2 [8] Stuttgart 1 - 1 FC Koln [17] 5 - 1/2 1-1

POLA

01:30 FT [6] Zaglebie Lubin 1 - 1 Lechia GD [4] - 1/4 1-0

ANHB

01:45 FT 2 [20] Nottingham Forest 1 - 1 Derby County [24] - 1/2 0-1

ITA

01:45 FT 2 [2] Sassuolo 3 - 3 Torino [18] 2 - 3/4 0-1

SCOB

01:45 FT [9] Arbroath 0 - 1 Hearts [3] +1 1/2 0-0

NIRA

01:45 FT [3] Crusaders Belfast 1 - 0 Cliftonville [4] - 1/4 0-0

BIA

01:45 FT [11] Kortrijk 1 - 3 Anderlecht [7] +1/2 0-2

IREA

01:45 FT [7] Derry City 2 - 0 Shelbourne [9] - 3/4 1-0

EURWVL

02:00 FT [D-2] T.B.Nha Nữ 4 - 0 Séc Nữ [D-3] - 2 3-0

EURWVL

02:00 FT [G-1] Pháp Nữ 11 - 0 North Macedonia Nữ [G-4] 5-0

CAFCL

02:00 FT [Bang A-4] Ahly Cairo 3 - 1 Wydad Casablanca [Bang A-5] - 1/2 2-0

ANHA

02:00 FT 2 [7] Aston Villa 0 - 3 Leeds Utd [14] 2 - 1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 3 [10] Elche 2 - 1 Valencia [9] 2 +1/4 2-0

ITB

02:00 FT [1] Empoli 3 - 1 Pisa [14] - 1/4 1-1

PHA

02:00 FT 2 [7] Rennes 1 - 2 Angers [11] - 1/4 1-1

HLB

02:00 FT [4] De Graafschap 2 - 1 PSV Eindhoven U21 [14] - 1 3/4 1-1

HLB

02:00 FT 1 [18] Den Bosch 0 - 1 SBV Excelsior [7] +1/4 0-0

HLB

02:00 FT 1 [2] Cambuur 3 - 0 Roda JC [12] - 1 1/2 2-0

HLB

02:00 FT [1] Almere City 2 - 0 NAC Breda [3] - 1/4 1-0

HLB

02:00 FT [11] Eindhoven 3 - 0 AZ Alkmaar U21 [19] - 1/2 0-0

BDNA

02:30 FT [12] Tondela 1 - 0 Portimonense [18] +1/4 1-0

URUA

02:30 FT [12] CA River Plate (URU) 4 - 0 Danubio [14] - 1/4 3-0

ECUA

03:30 FT 2 [14] Mushuc Runa 1 - 4 SD Aucas [9] +0 0-2

PERA

03:30 FT [12] Dep. Municipal 0 - 0 Sport Huancayo [18] 0-0

URUA

04:45 FT [5] Cerro Largo 2 - 1 CA Torque [3] +0 1-0

BRB

05:15 FT 1 [15] Brasil Pelotas/RS 1 - 1 CSA/AL [9] +1/4 1-1

PARA

05:30 FT [1] 12 de Octubre 2 - 1 General Diaz [12] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [5] Catolica Quito 0 - 1 Dep.Cuenca [8] - 1 3/4 0-0

BRB

07:30 FT 1 [1] Chapecoense 1 - 0 Operario/PR [11] - 1/2 0-0

MEXA

07:35 FT [12] Puebla 1 - 2 Club Leon [1] +3/4 0-0

COLB

07:40 FT [16] Barranquilla 2 - 5 Union Magdalena [2] +1/4 1-2

USA

08:50 FT [Dong-6] Nashville FC 1 - 1 New England [Dong-7] +0 0-0

HLB

23:45 Hoãn [13] Utrecht U21 - TOP Oss [17] +0 -

DUC4DB

00:00 Hoãn [3] VSG Altglienicke - Hertha Berlin II [14] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 Hoãn [19] Tennis Borussia B. - Berliner FC Dynamo [7] +1/2 -

DUC4B

00:30 Hoãn [12] SSV Jeddeloh - Atlas Delmenhorst [22] -

WALA

01:45 Hoãn [2] Connah's QN - Newtown AFC [8] -

Kết quả bóng đá ngày 23/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 23/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1