KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 24/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 FT [8] Croydon Kings 1 - 2 Campbelltown City [3] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Nara Club 1 - 0 Maruyasu Okazaki [14] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Sony Sendai 2 - 1 MIO Biwako [12] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Suzuka Point Getters 5 - 3 FC Osaka [7] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 0 - 1 Kochi United SC [13] 0-0

AUSSL

11:30 FT [2] Adelaide City 1 - 2 Metro Stars [4] 0-1

AUSSL

11:30 FT [10] Cumberland Utd 0 - 4 Adelaide Comets [1] 0-3

AUSSL

11:30 FT 1 Modbury Jets 0 - 2 Adelaide Utd U21 [9] 0-0

HQB

11:30 FT [4] Jeonnam Dragons 1 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 0-1

NGB

12:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 2 - 0 Chertanovo - 1 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [4] Kashima Antlers 1 - 0 Sanf Hiroshima [11] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [5] Nagoya Grampus 1 - 0 Vegalta Sendai [19] - 1 0-0

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 3 - 0 Yokohama FC [20] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [7] Montedio Yama. 4 - 0 Tokyo Verdy [12] - 1/2 3-0

NHAT3

12:00 FT [4] Kataller Toyama 3 - 0 Yokohama SCC [8] - 1/2 0-0

HQA

12:00 FT [11] FC Seoul 1 - 1 Gangwon [10] +1/4 0-0

HQ3

12:00 FT Jeonju EM 1 - 3 Gyeongju Citizen 0-1

NHATB

12:30 FT [17] Zweigen Kan. 0 - 0 Okayama [11] - 1/2 0-0

AUSBPL

13:00 FT [1] Albany Creek 6 - 2 Taringa Rovers - 1 1/4 5-0

NHATA

13:00 FT 1 [9] FC Tokyo 0 - 4 Yokohama FM [2] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [2] GimPo Citizen 0 - 1 Busan Transp. [6] 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Hwaseong FC 2 - 3 Gyeongju KHNP [4] 1-2

HQ3

13:00 FT [13] Pyeongtaek FC 2 - 2 Chuncheon FC 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Mokpo City 2 - 1 Daejeon Korail [9] 1-0

HQ3

13:00 FT [5] Gimhae City 1 - 0 Gangneung City [14] 0-0

TQB

13:30 FT 1 [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 3 Nei Mongol - 1/4 0-2

AUSBPL

14:00 FT [4] Bayside Utd 1 - 2 Brisbane Knights [12] 0-2

NHATA

14:00 FT [13] Gamba Osaka 2 - 1 Kashiwa Reysol [15] +1/4 0-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 0 - 2 Anyang [2] +1/4 0-1

HQB

14:00 FT Jeju Utd 2 - 0 Suwon FC - 3/4 1-0

TQB

14:00 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 1 Sichuan Jiuniu [A-4] +1/2 0-1

TQB

14:00 FT Changchun Yatai 1 - 0 Meizhou Hakka [A-1] - 1 0-0

HQA

14:30 FT [7] Incheon Utd 2 - 1 Busan I'Park - 1/4 0-1

TQA

14:30 FT [A-5] Guangzhou City 2 - 1 Qingdao FC [A-8] 0-0

UKRU21

15:00 FT [7] Kolos Kovalivka U21 0 - 0 FC Mynai U21 [11] 0-0

AUSBPL

15:00 FT Caboolture Sports 3 - 1 North Star 1-1

NHATA

15:00 FT [6] Urawa Red 3 - 1 Cerezo Osaka [12] +0 2-1

HQ3

15:00 FT [11] Cheongju FC 2 - 1 Yangju FC [15] 0-0

VNB

15:30 FT [13] An Giang 0 - 0 Bà Rịa Vũng Tàu [2] +2 0-0

VNB

15:30 FT [1] Khánh Hòa 1 - 2 Bình Định 1-2

UKRU21

16:00 FT [9] Zorya U21 2 - 0 Rukh Vynnyky U21 [3] -

AUSQSL

16:00 FT [3] Queensland Lion 2 - 0 Brisbane City - 2 3/4 1-0

AUSBPL

16:15 FT [10] The Gap 4 - 3 Acacia Ridge [6] +1/4 3-0

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 3 - 2 Lion City Sailors [1] 2-0

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 2 - 3 Balestier Kh. [7] 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-7] Villarreal B 1 - 1 Levante B - 1/2 0-0

BDNB

17:00 FT 2 Vizela 1 - 3 Academica Coim [17] - 1/4 1-0

NGB

17:00 FT [10] Krasnodar B 0 - 0 Dinamo Bryansk - 1/2 0-0

AZEA

17:00 FT [2] Gabala FC 1 - 1 Səbail FK [8] - 3/4 1-1

ESTA

17:00 FT 2 [7] Tulevik Viljandi 0 - 1 Tammeka Tartu [9] +1/4 0-0

UKRU21

17:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 0 - 2 Mariupol Youth [8] -

TQB

17:00 FT [C-2] Heil. Lava Spring 1 - 1 Nantong Zhiyun [B-2] - 1/4 1-0

VNB

17:00 FT [12] Phố Hiến 2 - 0 Bình Phước [11] - 1 2-0

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 1 - 1 Altinordu SK [16] +1/4 0-1

UZBA

17:30 FT [11] Surkhon Termiz 0 - 6 Pakhtakor [1] 0-3

THAA

17:45 FT [9] Nakhon Ratch. 1 - 1 Bangkok Utd [2] +1/2 0-1

DUB

18:00 FT 1 [13] Holstein Kiel 1 - 3 Greuther Furth - 1/2 0-2

DUB

18:00 FT [2] Darmstadt 2 - 2 St. Pauli [1] - 1/2 1-0

DUB

18:00 FT [5] Hamburger 3 - 1 Wurzburger - 1 1/2 0-1

DUB

18:00 FT [12] Hannover 96 3 - 0 Fort.Dusseldorf [14] - 1/2 0-0

DUC4B

18:00 FT 1 Wolfsburg II 1 - 2 Wer.Bremen II [B-2] +1/4 1-1

NGA

18:00 FT [2] Din. Moscow 3 - 1 FK Sochi [3] - 1/2 2-1

NGB

18:00 FT 1 Shinnik Yaroslavl 0 - 3 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [1] FK Orenburg 1 - 3 Yenisey [9] - 1/2 0-2

MDVA

18:00 FT 1 Codru Lozova FC 1 - 4 Milsami [3] 1-1

FINB

18:00 FT AC Kajaani 0 - 1 SJK Akatemia - 1 3/4 0-1

FINB

18:00 FT [5] KPV Kokkola 0 - 1 MuSa Pori [11] - 1 3/4 0-0

RMNA

18:00 FT [9] UTA Arad 1 - 0 Chindia Targoviste [11] 0-0

UKRA

18:00 FT 1 [5] Vorskla 1 - 1 Shakhtar Donetsk [1] +1 1/2 1-1

THAA

18:00 FT 1 [14] Samut Prakan City 1 - 2 Suphanburi [13] - 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [3] Than Quảng Ninh 2 - 1 TP.HCM [11] - 3/4 2-0

DENB

18:15 FT [11] Hobro I.K. 1 - 2 Esbjerg FB [8] +1/4 0-1

ANHA

18:30 FT 2 [4] West Ham Utd 1 - 1 Man City [1] +1 1/4 1-0

ANHB

18:30 FT Watford 1 - 1 Bournemouth [2] +0 1-0

DUC4DB

18:30 FT [20] Auerbach 1 - 1 Ger.Halberstadt [15] 1-0

DUC4DB

18:30 FT [12] C. Leipzig 5 - 1 Bischofswerdaer - 1 3/4 4-0

DUC4DB

18:30 FT [2] E.Cottbus 0 - 3 Berlin AK 07 [3] 0-1

BLRA

18:30 FT 1 FK Gorodeya 4 - 0 FC Smolevichi - 1 1/4 1-0

TQA

18:35 FT Jiangsu Suning 1 - 0 Chongqing Lifan [A-7] - 1/2 1-0

TQB

18:35 FT [C-4] Shenyang Urban 0 - 3 Guizhou FC [C-3] 0-2

TQB

18:35 FT [A-2] Zhejiang Greentown 2 - 0 Kunshan FC [B-3] 1-0

ANHL1

19:00 FT 1 [23] Gillingham 0 - 2 Fleetwood Town [19] +1/4 0-0

ANHL2

19:00 FT [7] Exeter City 3 - 1 Scunthorpe Utd [23] - 1 1/4 2-0

ANHU23

19:00 FT [1-2] Man City U23 4 - 1 Arsenal U23 [1-4] 1-1

ANHU23

19:00 FT [1-9] Liverpool U23 3 - 1 Chelsea U23 [1-11] 3-0

ITB

19:00 FT 1 [6] Monza 1 - 2 Chievo - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT Salernitana 1 - 0 Ascoli [9] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT [19] Pordenone 2 - 2 Reggina [14] +1/4 0-1

ITB

19:00 FT [15] SPAL 1907 3 - 2 Vicenza [20] - 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT Ingolstadt 1 - 0 Dynamo Dresden - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 1 - 2 Wehen [10] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT Lubeck 2 - 3 Hallescher [13] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [4] Meppen 3 - 2 Kaiserslautern [2] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [18] Duisburg 0 - 2 Uerdingen +0 0-0

DUC3

19:00 FT 1 Hansa Rostock 5 - 1 Vik.Koln [15] - 1/2 2-0

DUC4B

19:00 FT [A-10] Heider SV 2 - 0 Teutonia Ottensen [A-4] +1 1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [19] Greuther Furth II 1 - 1 Memmingen [12] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [17] Heimstetten 5 - 2 Rosenheim [20] - 1/2 2-1

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 2 - 0 Nurnberg II [14] - 3/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [10] VfB Eichstatt 2 - 1 Augsburg II [9] - 1/4 2-1

DUC4BA

19:00 FT [5] TSV Aubstadt 1 - 0 Buchbach [6] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [18] TSV 1896 Rain 0 - 1 V. Aschaffenburg [11] +0 0-1

DUC4BA

19:00 FT [7] Wacker Burghausen 5 - 1 VfR Garching - 1/2 2-0

DUC4N

19:00 FT Bayern Alzenau 1 - 3 TSV Steinbach [5] +1 1-1

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 3 - 0 TSG Balingen [10] - 1 1/2 2-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 6 - 1 Aalen [8] 3-1

DUC4N

19:00 FT 1 Stadtallendorf 2 - 2 Bahlinger [7] +0 2-0

DUC4N

19:00 FT [16] Giessen 1 - 2 Hoffenheim II [11] +1/4 1-2

DUC4N

19:00 FT [9] Hessen Kassel 2 - 1 Mainz II [3] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 4 - 1 Astoria Walldorf [12] 3-0

DUC4T

19:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 0 - 0 Schalke 04 II [14] +1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [15] Bonner SC 1 - 2 Preussen Munster [3] +1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 1 Lippstadt [10] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [18] A.Aachen 3 - 2 Bergisch Gladbach - 1 1/4 1-0

NGB

19:00 FT [8] Akron Togliatti 3 - 4 Neftekhimik Nizh [5] +1/2 2-1

AZEA

19:00 FT [6] Keşla FK 0 - 1 Neftchi Baku [4] +1/4 0-0

ESTA

19:00 FT [5] TJK Legion 2 - 0 Tallinna Kalev [11] 1-0

GREU20

19:00 FT [6] Atromitos U20 1 - 0 Panetolikos U20 [13] -

GREU20

19:00 FT [8] Pas Giannina U20 0 - 2 AEK Athens U20 [7] -

GREU20

19:00 FT [9] Asteras Tripolis U20 0 - 1 OFI Creta U20 [5] -

GREU20

19:00 FT [3] Panathinaikos U20 5 - 0 Volos NFC U20 [10] -

GREU20

19:00 FT [14] Apollon Smirnis U20 0 - 1 Lamia U20 [11] -

NORB

19:00 FT [16] Strommen 3 - 2 Raufoss IL [11] +0 1-0

NORB

19:00 FT [7] Asane Fotball 1 - 1 KFUM Oslo [5] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT 1 [5] Fredericia 2 - 1 Skive IK - 1 2-0

THAA

19:00 FT [12] Ratchaburi 3 - 0 Rayong FC - 1 1/2 1-0

VNA

19:15 FT [7] Hà Nội FC 2 - 1 BCM Bình Dương [6] - 1 1/2 0-1

DUC4N

19:30 FT [17] Stuttgart II 2 - 2 Offenbach [2] 1-0

BIHA

19:30 FT Olimpik Sarajevo 3 - 0 Zrinjski [1] 0-0

BIHA

19:30 FT [2] FK Tuzla City 1 - 1 Siroki Brijeg [5] 0-0

MKDA

19:30 FT [1] Shkupi 1 - 0 Sileks Kratovo 0-0

UZBA

19:30 FT [3] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Navbahor [7] - 1/4 0-0

LITC

19:40 FT FK Panevezys 1 - 1 Suduva 1-1

HUNA

19:45 FT [11] MTK Budapest 1 - 1 Kisvarda FC [2] -

ITA

20:00 FT 3 [4] Atalanta 1 - 3 Sampdoria [16] 4 - 1 0-1

PHB

20:00 FT [15] Caen 1 - 0 Guingamp [12] +1/4 0-0

NGB

20:00 FT [18] Volgar Astrakhan 2 - 0 Spartak Moscow B [13] - 1/2 0-0

POLA

20:00 FT [13] Wisla Krakow 3 - 0 Podbeskidzie - 1 1-0

MLTA

20:00 FT 1 Senglea Athletic 0 - 5 Tarxien Rainbows 0-1

CYPA

20:00 FT [3] Apollon Limassol 3 - 0 Nea Salamina - 1 1/2 2-0

TNKA

20:00 FT [9] Gaziantep B.B 1 - 0 Konyaspor [2] +1/4 0-0

TDA

20:00 FT [3] Djurgardens 4 - 0 Sirius [11] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [12] Hacken 2 - 2 Mjallby AIF [9] - 1 1/4 0-1

DENB

20:00 FT [9] Vendsyssel FF 0 - 1 HB Koge [7] - 1/4 0-0

THAA

20:00 FT [4] Port FC 2 - 1 Prachuap FC [15] - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [7] Leipzig 2 - 1 Hertha Berlin [13] 4 - 1 1-1

DUA

20:30 FT [5] Union Berlin 1 - 1 Freiburg [6] - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT 5 [10] Mainz 2 - 3 M.gladbach [12] 3 +1/2 2-1

DUA

20:30 FT 3 [1] Bayern Munich 5 - 0 Ein.Frankfurt [8] - 2 1/4 2-0

DUC4T

20:30 FT [1] Essen 3 - 0 Oberhausen [5] 1-0

NGA

20:30 FT [1] Zenit 1 - 2 Rubin Kazan [10] - 1 1-1

BLRA

20:30 FT [2] Bate Borisov 3 - 1 Vitebsk [7] - 1 1/2 1-0

NORB

20:30 FT [15] Ullensaker/Kisa 2 - 1 Grorud IL [13] - 1/2 2-0

NORB

20:30 FT [1] HamKam 2 - 1 Sogndal [6] +1/2 0-1

NORB

20:30 FT [3] FK Jerv 4 - 2 Oygarden FK - 1 1-0

NORB

20:30 FT [14] Stjordals Blink 4 - 2 Tromso +3/4 2-2

NORB

20:30 FT Kongsvinger 1 - 0 Ranheim IL [12] +1/2 0-0

NPA

20:30 FT Blo. Celtic 1 - 1 Golden Arrows [10] - 1/2 0-1

NPA

20:30 FT [14] Baroka FC 2 - 1 Maritzburg Utd [13] - 1/4 1-0

NPA

20:30 FT [3] Kaizer Chiefs 0 - 2 Mamelodi Sun. [1] +0 0-1

SLOA

20:45 FT [6] CM Celje 1 - 1 Gorica - 3/4 0-1

ANHA

21:00 FT 1 Fulham 1 - 2 Crystal Palace [11] 1 +0 0-1

ANHB

21:00 FT [17] Bristol City 1 - 1 Swansea City [18] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Cardiff City 1 - 1 Middlesbrough [6] - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [10] Coventry 0 - 4 Blackburn Rovers [3] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 1 [7] Huddersfield 1 - 2 Preston North End [16] +0 1-0

ANHB

21:00 FT [12] Millwall 1 - 1 Barnsley [24] - 1/2 1-1

ANHB

21:00 FT 1 Norwich 2 - 1 Wycombe - 1 3/4 1-1

ANHB

21:00 FT [4] QPR 0 - 0 Birmingham [19] - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [20] Reading 3 - 0 Rotherham Utd - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 1 Sheffield Wed. 0 - 1 Luton Town [14] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Stoke City 3 - 2 Brentford +1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [18] Lincoln 1 - 0 Ipswich [12] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Shrewsbury 1 - 2 Rochdale - 1/2 1-2

ANHL1

21:00 FT Blackpool 1 - 0 Milton Keynes Dons [5] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [11] Burton Albion 1 - 1 Wimbledon [20] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [24] Doncaster Rovers 1 - 2 Crewe Alexandra [22] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT Hull City 1 - 2 Peterborough Utd +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT Northampton 0 - 2 Charlton Athletic [14] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [4] Sunderland 1 - 3 Portsmouth [9] - 1/2 1-2

ANHL1

21:00 FT [3] Wigan 1 - 1 Plymouth Argyle [6] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [2] Tranmere Rovers 2 - 0 Southend - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT Morecambe 1 - 2 Forest Green [1] +1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [13] Salford City 1 - 1 Crawley Town [11] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Cambridge Utd 1 - 1 Bolton - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [19] Barrow 2 - 2 Walsall [15] +1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [10] Bradford City 0 - 3 Newport [6] +0 0-2

ANHL2

21:00 FT Cheltenham 0 - 0 Mansfield [9] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 2 - 1 Harrogate Town [14] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT Grimsby 1 - 1 Carlisle [20] +1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Oldham 1 - 2 Port Vale [8] +1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 0 - 2 Leyton Orient [12] +1/4 0-0

TBNA

21:00 FT 3 [6] Barcelona 1 - 3 Real Madrid [1] 2 - 1/2 1-1

ITB

21:00 FT Pescara 0 - 2 Frosinone [7] +1/4 0-1

DUC4T

21:00 FT [7] FC Koln II 3 - 1 Rodinghausen [8] +0 2-1

SCOA

21:00 FT [12] St. Johnstone 0 - 0 Dundee Utd [7] - 1/2 0-0

SCOA

21:00 FT Kilmarnock 0 - 1 Hibernian [5] 0-1

SCOA

21:00 FT [4] Motherwell 4 - 0 Ross County [10] - 3/4 1-0

SCOB

21:00 FT Dundee 1 - 0 Greenock Morton [8] 1 - 3/4 1-0

SCOB

21:00 FT Alloa Athletic 1 - 4 Dunfermline [10] +3/4 1-1

SCOB

21:00 FT [9] Queen of South 2 - 5 Raith Rovers [4] +0 1-3

SCOB

21:00 FT [2] Inverness C.T. 1 - 1 Ayr Utd [7] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 2 - 2 Montrose [3] - 1/4 2-1

SCO2

21:00 FT Partick Thistle 2 - 1 Airdrieonians [2] - 1/2 1-1

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 0 - 2 Cove Rangers [1] +1 0-1

SCO2

21:00 FT 1 [5] Falkirk 1 - 1 Forfar Athletic - 1 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT 1 [6] Porto B 1 - 2 Chaves [8] +1/4 1-1

BDNB

21:00 FT Cova Piedade 2 - 0 Leixoes [12] +0 1-0

BDNB

21:00 FT [14] Vilafranquense 2 - 2 Casa Pia AC [2] - 1/2 1-0

NGB

21:00 FT [3] Torpedo Moscow 2 - 0 Alania Vla [4] - 1/2 0-0

NGB

21:00 FT Chayka FK Pesch 1 - 1 Nizhny Nov +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [12] Veles Moscow 0 - 0 Tom Tomsk [14] - 1/4 0-0

NGB

21:00 FT [2] Fakel 1 - 1 Krylya Sovetov +3/4 0-0

NIRA

21:00 FT 1 [11] Portadown FC 0 - 3 Coleraine [7] +3/4 0-1

NIRA

21:00 FT [2] Glentoran 1 - 1 Glenavon [8] 2 - 1 0-0

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 2 Warrenpoint Town [12] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [10] Carrick Rangers 1 - 2 Larne [5] +1 1/4 0-1

IREB

21:00 FT Drogheda Utd 2 - 0 Wexford Youths [10] - 3 1/4 1-0

IREB

21:00 FT [5] Bray Wanderers 0 - 1 Galway [2] - 1 1/2 0-0

MDVA

21:00 FT [2] Sheriff Tiraspol 5 - 0 FC Floresti [8] 1-0

FINB

21:00 FT Mypa 1 - 3 EIF Ekenas [7] +3 1-2

UKRA

21:00 FT 1 [2] Dinamo Kiev 1 - 0 PFK Aleksandriya [6] - 1 1/4 1-0

UKRA

21:00 FT [7] Desna Chernigiv 0 - 2 Olimpik Donetsk 0-2

DENB

21:00 FT [1] Helsingor 0 - 0 Kolding IF - 1/2 0-0

TBN3

21:30 FT Alaves B 2 - 0 Arenas de Guecho 1 - 1/2 1-0

BDNA

21:30 FT Nacional Madeira 1 - 1 Pacos Ferreira [11] +0 0-0

HLA

21:30 FT 1 VVV Venlo 0 - 13 Ajax [2] +1 3/4 0-4

QATA

21:30 FT [3] Al Wakra 2 - 2 Al Arabi (QAT) [5] - 1/4 0-0

KUWA

21:35 FT [9] Yarmouk (KUW) 0 - 2 Fahaheel [7] -

KUWA

21:35 FT [3] Al Arabi (KUW) 0 - 1 Burgan SC 0-1

KSAA

21:40 FT [10] Al Ettifaq 2 - 1 Al Ain (KSA) 1-0

BULA

21:45 FT [14] Tsarsko Selo 0 - 3 Lok. Plovdiv [6] +1/2 0-0

PHA

22:00 FT [18] Lorient 0 - 1 Marseille [3] +0 0-0

BIHA

22:00 FT 1 [7] Velez Mostar 1 - 1 Zeljeznicar [6] 1-0

HUNA

22:00 FT [7] Paksi 0 - 0 Budapest Honved [8] - 1/2 0-0

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 2 - 0 Trencin [9] - 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [7] Sered 1 - 2 Zlate Moravce [11] - 1/4 1-1

SVKA

22:00 FT [3] Ruzomberok 2 - 1 MSK Zilina [5] - 1/4 0-1

SVKA

22:00 FT 1 [12] FK Pohronie 1 - 2 Senica [6] - 1/4 1-0

SVKA

22:00 FT Nitra 1 - 1 Zemplin Michalovce [8] - 1/2 1-1

AUTA

22:00 FT 1 [6] SV Ried 0 - 2 Sturm Graz [2] +1/2 0-1

AUTA

22:00 FT [7] Austria Wien 0 - 2 RB Salzburg [1] +1 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [12] SCR Altach 4 - 2 Admira [11] - 3/4 2-1

JORA

22:00 FT Ahli Amman 0 - 3 Al Salt [3] +1 0-2

POLA

22:30 FT [10] Slask Wroclaw 1 - 0 Jagiellonia [11] - 1/4 0-0

BLRA

22:30 FT [3] Dinamo Minsk 3 - 1 Belshina Bobruisk - 1 3/4 1-1

CYPA

22:30 FT Ermis Aradippou 0 - 2 AEK Larnaka [2] +1 0-1

TSB

22:30 FT [8] Wil 1900 0 - 0 Stade L. Ouchy [6] +1/4 0-0

TDB

22:30 FT [8] Orgryte 4 - 1 Osters [4] +0 3-0

TDB

22:30 FT Halmstads 2 - 1 Vasteras [12] - 3/4 1-0

PERA

22:30 FT Dep. Llacuaba 3 - 0 Sport Boys [5] 2-0

EURWVL

22:59 FT [G-3] Serbia Nữ 4 - 1 Kazakhstan Nữ [G-5] 0-1

ITA

22:59 FT 1 [19] Genoa 0 - 2 Inter Milan [1] 1 +1 1/2 0-0

BDNB

22:59 FT [1] Benfica B 0 - 1 Academico Viseu [13] - 1/2 0-1