KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 25/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [1] Rockdale City 3 - 3 Sydney Utd [3] 1-1

TS 90': 3-3; Pen: 2-4

NHAT3

11:00 FT [7] FC Imabari 0 - 2 Kamatamare San. [16] - 1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 2 Gainare Tottori [5] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Kagoshima [4] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [11] Grulla Morioka 0 - 4 FC Gifu [6] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 0 - 0 Blaublitz Akita [1] +3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [13] Fukushima Utd 1 - 0 Nagano Parceiro [3] +1/2 0-0

NHATJFL

11:00 FT [1] Verspah Oita 3 - 3 Matsue City [10] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [11] Tokyo Musashino 2 - 1 Iwaki FC [7] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [6] Veertien Mie 1 - 2 Honda Lock [12] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 2 - 1 Reinmeer Aomori [15] 1-0

HQB

11:30 FT [10] Bucheon 1995 3 - 4 Gyeongnam [11] +1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [6] Sagan Tosu 2 - 2 Shonan Bellmare [16] - 1/2 1-2

NHATB

12:00 FT [5] Omiya Ardija 0 - 0 V-Varen Nagasaki [7] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Ventforet Kofu 2 - 1 Machida Zelvia [10] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 0 JEF United Chiba [9] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT Tokushima Vortis 0 - 0 Alb. Niigata (JPN) [1] - 1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 1 - 1 Gamba Osaka U23 [14] +1/4 1-0

HQA

12:00 FT [11] Gwangju 0 - 1 Sangju Sangmu +0 0-1

HQA

12:00 FT [4] Daegu 3 - 2 Pohang Steelers [2] +1/4 1-1

HQ3

12:00 FT [B-3] Cheonan City 0 - 3 Changwon City [B-1] 0-2

AUSQSL

13:00 FT [6] Brisbane Roar U21 2 - 3 Peninsula Power [1] 0-1

NHATB

13:00 FT 1 [14] Renofa Yamaguchi 1 - 4 Mito Hollyhock [16] +3/4 0-2

NHATB

13:00 FT [18] Jubilo Iwata 3 - 1 Thespa Kusatsu [6] - 3/4 1-1

NHATB

13:00 FT [21] Giravanz Kita. 0 - 1 Matsumoto Yama. [13] - 1/2 0-1

NHAT3

13:00 FT [2] Sagamihara 1 - 0 Roas. Kumamoto [8] +0 1-0

NHATB

14:00 FT [22] Ehime FC 0 - 1 Tochigi SC [20] +1/4 0-0

HQB

14:00 FT 1 [6] Ansan Greeners 0 - 3 Seoul E-Land [3] +1/2 0-1

TQB

14:00 FT [A-1] Chengdu Better City 2 - 1 Taizhou Yuanda [A-4] - 1/2 1-0

HQA

14:30 FT [9] Ulsan Hyundai 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [1] +1/4 0-0

VNB

15:30 FT [B-2] Cần Thơ 2 - 1 ĐT Long An [B-5] - 1/2 0-1

VNB

15:30 FT [B-6] Đồng Tháp 3 - 0 Thừa Thiên Huế [B-3] - 3/4 3-0

VNB

15:30 FT [B-1] XM Fico Tây Ninh 1 - 1 Đăk Lăk [B-4] +1/2 0-0

NHATB

16:30 FT [8] Ryukyu 2 - 1 Kyoto Sanga [3] +0 0-1

SINA

16:30 FT [7] Young Lions 2 - 1 Tanjong Pagar [8] 0-0

AZEA

17:00 FT [7] Sabah FK 1 - 2 Sumqayit [4] - 1/4 0-1

BLRA

17:00 FT 1 [5] Neman Grodno 1 - 2 Slavia Mozyr [9] - 1 1/4 0-2

GEOA

17:00 FT Chikhura Sach. 0 - 1 Samtredia [8] 0-0

TQB

17:00 FT [B-4] Shaanxi Changan 1 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] - 3/4 0-0

VNA

17:00 FT [8] HA Gia Lai 2 - 4 Sài Gòn FC [4] +1/2 0-1

VNA

17:00 FT [5] Thanh Hóa 1 - 1 SL Nghệ An [12] - 1/2 1-0

VNA

17:00 FT Quảng Nam 3 - 1 SHB Đà Nẵng [3] - 1 1-1

VNA

17:00 FT [10] Nam Định 2 - 3 Hải Phòng [1] - 1/4 1-1

TBN3

17:30 FT 1 [B2-8] Osasuna B 0 - 2 Tudelano [B2-4] - 1/4 0-1

TBN3

17:30 FT [B1-9] Portugalete 0 - 0 Amorebieta [B1-1] +0 0-0

BULA

17:30 FT [6] CSKA 1948 Sofia 5 - 1 Slavia Sofia [11] - 1/2 2-0

TNKA

17:30 FT [13] Malatyaspor 2 - 1 Genclerbirligi [20] - 1/4 1-1

TNKB

17:30 FT [10] Bandirmaspor 0 - 3 Adana Demirspor [5] +1/2 0-1

TNKB

17:30 FT [17] Osmanlispor 1 - 2 Balikesirspor [13] +1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [B2-7] Ejea 1 - 1 Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [C1-6] AE Prat 1 - 0 Cornella [C1-8] +0 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [E2-10] CP Villarrobledo 0 - 0 Socuellamos [E2-9] +0 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [D1-3] Linense 0 - 0 UD Tamaraceite [D1-2] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 0 - 1 Racing Santander [B1-3] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-10] Valencia B 0 - 0 Pena Deportiva [C2-9] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-2] UCAM Murcia 1 - 0 Linares Deportivo [D2-1] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [A2-6] Marino de Luanco 2 - 2 CD Lealtad [A2-4] 1 - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 0 - 1 Racing Ferrol [A1-6] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 2 - 0 Atl. Baleares [E1-5] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [D2-10] Lorca Deportiva 2 - 2 Ejido [D2-7] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [E1-3] Inter de Madrid 3 - 1 Atletico Madrid B [E1-7] 1 +0 2-0

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 3 - 0 La Nucía [C2-6] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-10] UD Poblense 1 - 1 S.S. Reyes [E1-1] +0 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-10] Covadonga 1 - 3 Real Oviedo B [A2-7] 1 - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-6] Talavera 1 - 2 Melilla CD [E2-2] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [D1-7] Marbella 5 - 1 CD Marino [D1-10] - 1 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E1-4] Real Madrid B 1 - 2 Getafe B [E1-8] - 1 0-1

NGA

18:00 FT [12] Ural S.r. 0 - 0 FK Tambov [16] - 1/4 0-0

ESTA

18:00 FT [9] Kuressaare 0 - 4 Flora Tallinn [1] +2 1/4 0-1

ESTA

18:00 FT [8] Trans Narva 1 - 2 Levadia T. [3] +1 0-0

LATA

18:00 FT [10] Tukums/Salaspils 3 - 1 METTA/LU Riga [9] +1/4 0-1

SLOA

18:00 FT [5] NK Bravo 1 - 1 Aluminij [9] - 1/4 1-0

THA

18:00 FT [15] Trat FC 2 - 2 Buriram Utd [2] +1/2 0-1

THA

18:00 FT [13] Sukhothai 2 - 3 BG Pathum United [1] +1/4 1-2

VNA

18:00 FT [13] HL Hà Tĩnh 0 - 1 Viettel [11] +3/4 0-0

BDNB

18:15 FT [18] Varzim 0 - 2 Estoril [2] +1/4 0-2

HLA

18:15 FT [9] Fortuna Sittard 1 - 3 Groningen [6] +1/4 0-2

ITA

18:30 FT [18] Cagliari 4 - 2 Crotone [20] - 1/4 3-2

ITA3

18:30 FT 1 [A-16] US Olbia 0 - 0 Pro Vercelli [A-3] 0-0

TQB

18:35 FT [A-3] Beijing BG 3 - 0 Beijing Renhe [A-2] 1 +1/4 2-0

TBN3

19:00 FT [D1-9] Las Palmas Atl. 0 - 1 Atl. Sanluqueno [D1-5] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [6] Saarbrucken 1 - 2 Verl [8] - 1/4 0-1

SCOA

19:00 FT [4] Aberdeen 3 - 3 Celtic [2] +3/4 1-0

ARMA

19:00 FT [7] Van Yerevan 0 - 1 Ararat-Armenia [2] +1/2 0-0

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 0 - 0 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-0

BLRA

19:00 FT [10] Energetik-BGU 1 - 2 Shakhter Soligo. [1] +1 1/4 0-2

LATA

19:00 FT [4] Ventspils 0 - 2 FK Liepaja [5] +0 0-0

MDVA

19:00 FT 1 [9] Zimbru 0 - 0 Dinamo-Auto [5] 0-0

MDVA

19:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 0 - 4 Petrocub [2] 0-2

UKRA

19:00 FT [11] Inhulets Petrove 1 - 1 FC Mariupol [9] +1/4 1-1

DENB

19:00 FT [5] Fremad Amager 0 - 3 Silkeborg IF [3] +1/4 0-0

THA

19:00 FT [12] Chonburi 0 - 3 Chiangrai Utd [7] +0 0-2

THA

19:00 FT 1 [10] Police Tero FC 1 - 3 Muang Thong Utd [4] +0 0-0

DUB

19:30 FT [17] Sandhausen 1 - 1 Paderborn 07 [10] +0 1-1

DUB

19:30 FT [8] Heidenheim 1 - 1 Osnabruck [15] - 1/2 0-0

DUB

19:30 FT [1] Bochum 2 - 0 Erzgebirge Aue [9] - 3/4 0-0

DUC4DB

19:30 FT [18] Optik Rathenow 1 - 3 CZ Jena [4] +1 1/2 1-3

DUC4DB

19:30 FT [17] Meuselwitz 0 - 0 Union Furstenwalde [10] +0 0-0

DUC4DB

19:30 FT [8] Chemnitzer 3 - 0 Luckenwalde [13] 1-0

DUC4DB

19:30 FT [11] SV Lichtenberg 3 - 2 Lok.Leipzig [6] +1/2 1-0

BIA

19:30 FT [2] Antwerpen 3 - 2 Beerschot-Wilrijk [7] - 1/2 2-1

MNEA

19:30 FT [10] OFK Petrovac 1 - 1 Sutjeska [2] 1-0

TBNA

20:00 FT 1 1 [18] Valladolid 0 - 2 Alaves [17] - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [12] Bayern Munich II 2 - 0 Waldhof Man. [10] - 1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [2] Havelse 3 - 0 Hannoverscher SC [19] - 1 3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [7] St. Pauli II 3 - 0 Ein. Norderstedt [6] 2-0

DUC4B

20:00 FT [9] Oldenburg 1987 3 - 1 Rehden [4] +0 1-0

DUC4N

20:00 FT [12] Koblenz 1 - 0 FSV Frankfurt [7] +3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [13] Pirmasens 0 - 4 Freiburg II [3] +3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT Wegberg-Beeck 1 - 0 Homberg 0-0

BIHA

20:00 FT [9] Mladost D. Kakanj 0 - 2 Borac Banja Luka [3] 0-0

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 1 - 3 Paide Linname. [2] +1/2 1-3

MNEA

20:00 FT 1 [6] Rudar 0 - 1 FK Jerezo [8] 0-1

SRBA

20:00 FT [14] Novi Pazar 2 - 1 FK Rad [15] - 1/2 2-1

SRBA

20:00 FT 1 [18] Zlatibor Cajetina 0 - 2 Vojvodina [3] +1 1/4 0-0

SRBA

20:00 FT [20] OFK Backa 1 - 2 Indija [17] -

SLOA

20:00 FT [7] Tabor Sezana 2 - 1 O.Ljubljana [2] +1/2 1-1

TNKA

20:00 FT [6] Alanyaspor 2 - 0 Fatih Karagumruk [8] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [4] Istanbulspor AS 3 - 0 Eskisehirspor [18] - 1 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [14] Adanaspor 1 - 3 Tuzlaspor [8] +1/4 1-1

DENA

20:00 FT [11] AC Horsens 1 - 1 Nordsjaelland [10] +1/2 1-0

DENB

20:00 FT [9] Hvidovre IF 1 - 2 Viborg [1] +1/2 1-0

HLA

20:30 FT 1 [13] Sparta Rotterdam 1 - 1 Heracles Almelo [11] - 1/2 0-0

HLA

20:30 FT [4] Vitesse Arnhem 2 - 1 PSV Eindhoven [2] +1/4 1-0

NGA

20:30 FT 1 [5] Rostov 0 - 2 Khimki [9] - 3/4 0-0

MKDA

20:30 FT [6] Vardar 3 - 3 Renova [10] 3-2

MKDA

20:30 FT [3] Makedonija 3 - 1 Academy Pandev [11] 1-1

MKDA

20:30 FT [12] Belasica Strumica 2 - 2 Borec Veles [7] 1-0

MKDA

20:30 FT [9] Pelister 1 - 1 FC Struga [4] 0-0

MKDA

20:30 FT [1] Shkendija 1 - 1 Rabotnicki [5] 1-0

HUNA

20:30 FT [10] Zalaegerzseg 1 - 3 Budafoki MTE [8] - 1 1-2

TDA

20:30 FT [14] Kalmar 0 - 0 Falkenbergs [16] - 1/4 0-0

TDA

20:30 FT [13] Ostersunds 1 - 3 Hammarby [8] +1 0-0

TDB

20:30 FT [9] Eskilstuna City 0 - 1 Dalkurd FF [14] +0 0-0

TDB

20:30 FT [5] Akropolis IF 1 - 3 Norrby [11] +0 0-1

AUTA

20:30 FT [3] Lask 4 - 0 St.Polten [9] - 1 2-0

AUTA

20:30 FT [6] Wattens 1 - 1 Hartberg [7] - 1/2 1-0

NPA

20:30 FT [12] Stellenbosch FC 1 - 1 Moroka Swallows [3] +0 1-1

NPA

20:30 FT [15] Tshakhuma TM 1 - 1 TS Galaxy [9] 0-1

ANHA

21:00 FT 1 [14] Southampton 2 - 0 Everton [7] 2 1 +1/4 2-0

ITA

21:00 FT 3 [15] Benevento 1 - 2 Napoli [7] 1 +1 1/2 1-0

ITA

21:00 FT 3 [19] Parma 2 - 2 Spezia [14] 2 - 1/2 1-2

ITA3

21:00 FT [A-2] AC Renate 0 - 2 Livorno [A-18] 0-0

ITA3

21:00 FT [B-7] Feralpisalo 3 - 0 Ravenna [B-19] 2-0

ITA3

21:00 FT [A-11] Grosseto 1 - 1 Albinoleffe [A-10] 0-0

ITA3

21:00 FT [C-19] Cavese 0 - 1 SS Monopoli [C-14] 0-1

ITA3

21:00 FT [A-17] Pistoiese 1 - 2 Pro Sesto [A-13] 0-1

ITA3

21:00 FT [B-9] Sambenedettese 0 - 2 Modena [B-2] 0-0

ITA3

21:00 FT [B-16] Fano 1 - 2 Mantova [B-10] 0-2

ITA3

21:00 FT [B-5] Triestina 1 - 1 Virtus Verona [B-8] 1-0

DUC4B

21:00 FT [14] Oberneuland 0 - 1 VfV 06 Hildesheim [15] 0-0

PHA

21:00 FT 3 [11] Bordeaux 2 - 0 Nimes [17] 3 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 1 [13] Stade Brestois 0 - 3 Strasbourg [16] 3 - 1/4 0-2

PHA

21:00 FT 3 [5] Metz 2 - 0 Saint Etienne [15] 3 - 1/2 1-0

PHA

21:00 FT 2 1 [9] Montpellier 0 - 4 Stade Reims [14] - 1/2 0-3

POLA

21:00 FT [3] Rakow Czestochowa 2 - 1 Stal Mielec [16] - 1 1/2 1-0

POLB

21:00 FT [3] Gornik Leczna 1 - 0 Miedz Legnica [7] +0 0-0

BLRA

21:00 FT 1 [8] Rukh Brest 1 - 1 Isloch [7] - 1/4 1-0

CROA

21:00 FT [6] Sibenik 0 - 2 Dinamo Zagreb [2] +1 1/2 0-0

GREA

21:00 FT [5] Asteras Tripolis 1 - 0 OFI Creta [11] - 1/2 0-0

IREA

21:00 FT [5] Waterford Utd 1 - 0 Dundalk [3] +3/4 0-0

LATA

21:00 FT [3] Valmiera / BSS 0 - 1 Spartaks Jurmala [6] 0-0

LATA

21:00 FT [1] Riga FC 2 - 0 BFC Daugava [8] - 2 1/4 1-0

MLTA

21:00 FT [2] Hibernians 8 - 1 Lija Athletic [15] 3-1

MLTA

21:00 FT [8] Santa Lucia FC 1 - 1 Valletta [7] 0-1

NORB

21:00 FT [2] Lillestrom 4 - 2 Sandnes Ulf [7] - 1 1/2 3-1

FINB

21:00 FT [6] VPS Vaasa 3 - 5 Gnistan [9] - 1/4 3-2

CYPA

21:00 FT [4] Anorthosis 2 - 0 Apoel FC [8] +0 1-0

DUA

21:30 FT 2 [3] Wolfsburg 2 - 1 A.Bielefeld [16] 1 - 3/4 2-0

QATA

21:30 FT [6] Ahli Doha 1 - 7 Al Sadd [1] +1 3/4 0-5

KUWA

21:35 FT [8] Al Sahel 1 - 2 Al Qadsia [2] 1-1

TBNA

22:00 FT 2 [15] Cadiz 0 - 0 Villarreal [6] 2 +1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [5] Sporting Gijon 2 - 1 SD Ponferradina [7] - 1/2 0-1

ITB

22:00 FT [17] Cosenza 1 - 1 Lecce [6] +1/4 0-1

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 2 - 0 Livingston [5] - 1 3/4 2-0

BDNA

22:00 FT [13] SC Farense 0 - 1 Rio Ave [9] +1/4 0-1

BDNA

22:00 FT [8] Moreirense 2 - 1 Maritimo [18] +0 2-0

BDNB

22:00 FT [14] UD Oliveirense 1 - 2 SC Covilha [13] - 1/2 1-1

BIA

22:00 FT [3] Oostende 3 - 0 Zulte-Waregem [5] - 1 3-0

BIB

22:00 FT [1] Union Saint-Gilloise 6 - 0 Club Brugge II [8] - 2 2-0

MDVA

22:00 FT [7] Speranta 0 - 0 CSCT Buiucani [6] 0-0

MNEA

22:00 FT [9] OFK Titograd 1 - 0 FK Podgorica [7] 0-0

SRBA

22:00 FT [7] Proleter NS 1 - 1 FK Vozdovac [12] - 1/2 1-0

SRBA

22:00 FT 1 [19] Macva Sabac 1 - 2 Napredak [16] +1/4 0-2

SVKA

22:00 FT [2] Dunajska Stred 1 - 1 Slo. Bratislava [1] - 1/2 1-1

TSA

22:00 FT [1] Young Boys 2 - 1 Luzern [8] - 1 1/2 0-1

UKRA

22:00 FT [7] Kolos Kovalivka 2 - 2 FC Mynai [13] - 3/4 1-1

DENA

22:00 FT [5] Randers 1 - 2 Sonderjyske [6] - 1/4 1-2

TBN3

22:30 FT [E1-6] Navalcarnero 3 - 0 Las Rozas CF [E1-9] - 1/4 0-0

HLA

22:45 FT [14] RKC Waalwijk 2 - 2 Feyenoord [5] +1 1/2 0-0

BULA

22:45 FT [4] Arda Kardzhali 1 - 1 Cska Sofia [2] +1/2 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [D1-4] San Fernando 0 - 1 Cadiz B [D1-6] - 1/2 0-1

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 1 - 3 Cordoba [D2-4] +1/4 1-2

TBN3

22:59 FT 2 [B2-10] Izarra 0 - 1 SD Tarazona [B2-6] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [E2-4] Villanovense 0 - 0 Merida [E2-8] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-3] Union Langreo 2 - 1 Valladolid II [A2-8] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-4] Compostela 0 - 0 Deportivo [A1-5] +3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-11] Leioa 0 - 1 Real Union [B1-4] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-1] CD Calahorra 0 - 1 Ebro [B2-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-2] SD Logrones 2 - 0 UD Mutilvera [B2-5] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [C1-1] Gimnastic T. 0 - 0 Badalona [C1-5] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [D1-8] Recreativo Huelva 0 - 1 Algeciras [D1-1] - 1/2 0-0

PHA

22:59 FT 1 [12] Nice 1 - 1 Lille [1] 6 +1/4 0-0

NGA

22:59 FT 1 [11] Akhmat Groznyi 3 - 1 Ufa [15] - 3/4 1-0

BIHA

22:59 FT [1] Sarajevo 3 - 0 FK Krupa [11] 2-0

HUNA

22:59 FT [6] Mezokovesdi SE 1 - 2 MOL Fehervar FC [4] +1 0-1

LATA

22:59 FT [2] Rigas Futbola Skola 1 - 0 Jelgava [7] - 1 3/4 1-0

MNEA

22:59 FT [5] Iskra Danilo 0 - 0 Zeta [4] 0-0

CYPA

22:59 FT [1] Omonia Nicosia 0 - 0 EN Paralimni [11] - 1 1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [3] Fenerbahce 3 - 1 Trabzonspor [4] - 3/4 0-1

AUTA

22:59 FT [5] Wolfsberger AC 3 - 4 Rapid Wien [2] +1/4 0-2

TBN3

23:00 FT [A1-3] Salamanca 2 - 0 Coruxo [A1-8] -

TBN3

23:00 FT [A1-7] Pontevedra 1 - 1 CF Salmantino [A1-9] -

ANHA

23:30 FT [12] Wolves 1 - 1 Newcastle [17] 1 - 1/2 0-0

TBN3

23:30 FT [A2-2] Cultural Leonesa 0 - 0 Numancia [A2-5] - 1/4 0-0

TBN3

23:30 FT 1 [A1-1] Zamora CF 3 - 2 Guijuelo [A1-10] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [B-3] Perugia 2 - 1 Pesaro [B-17] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-11] Matelica 2 - 2 Arezzo [B-20] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [A-19] Giana Erminio 2 - 1 Como [A-1] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [B-15] Imolese Calcio 0 - 1 US Fermana [B-13] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-6] Lecco 2 - 4 Piacenza [A-15] - 3/4 0-2

ITA3

23:30 FT [A-14] Pergolettese 1 - 2 Aurora Pro Patria [A-4] +0 0-2

ITA3

23:30 FT [B-1] Padova 2 - 0 Alto Adige [B-4] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [C-3] Avellino 3 - 1 Casertana [C-10] - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [C-1] Ternana 2 - 0 Foggia [C-6] - 3/4 1-0

POLA

23:30 FT [6] Lech Poznan 1 - 1 Cracovia Krakow [11] - 1 0-1

SLOA

23:30 FT [4] Domzale 1 - 1 Mura [3] +1/4 0-0

TDA

23:30 FT [1] Malmo 3 - 1 Goteborg [12] - 1 1/4 2-1

TDA

23:30 FT [7] Orebro 3 - 2 Helsingborg [15] +0 2-1

TDB

23:30 FT 1 [13] Trelleborgs 1 - 1 Degerfors IF [2] +1 1/4 0-0

COLA

23:30 FT [14] Envigado 3 - 3 Alianza Petrolera [19] +0 1-3

RMNA

23:45 FT [11] Viitorul C. 2 - 2 Arges Pitesti [9] - 1 0-1

QATA

23:45 FT [4] Al Rayyan 1 - 2 Al Duhail SC [2] +1/2 1-0

KUWA

23:50 FT [10] Khaitan 0 - 2 Al Nasr (KUW) [1] -

KUWA

23:50 FT [4] Kazma 1 - 1 Al Kuwait [5] -

TBN3

00:00 FT [C2-8] Orihuela 0 - 0 Alcoyano [C2-3] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [E2-1] Badajoz 2 - 0 Don Benito [E2-3] - 1 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [C2-2] Hercules CF 2 - 1 Atzeneta [C2-4] - 1/2 0-1

ITA

00:00 FT 1 [13] Fiorentina 3 - 2 Udinese [16] 3 - 1/2 2-1

DUA

00:00 FT 2 [12] Wer.Bremen 1 - 1 Hoffenheim [11] 2 +0 1-1

NORA

00:00 FT [3] Valerenga 1 - 1 Kristiansund [5] - 1 0-0

NORA

00:00 FT [2] Molde 2 - 1 Stromsgodset [13] - 1 3/4 0-0

NORA

00:00 FT [16] Aalesund 0 - 3 Odd Grenland [7] +1/2 0-1

NORA

00:00 FT [12] Sarpsborg 1 - 2 Rosenborg [4] +1/4 0-2

CYPA

00:00 FT [13] Ethnikos Achnas 1 - 3 Olympiakos Nic. [6] +1/4 1-0

DENA

00:00 FT 1 [3] Aarhus AGF 0 - 1 Kobenhavn [4] +0 0-1

TBNB

00:15 FT [4] Leganes 2 - 1 Real Oviedo [15] - 1/4 0-0

TBNB

00:15 FT [14] Tenerife 0 - 0 Espanyol [2] +0 0-0

BIA

00:15 FT [15] Sint Truiden 2 - 0 Standard Liege [10] +1/2 1-0

TBNA

00:30 FT 4 [14] Getafe 0 - 1 Granada [10] 2 - 1/2 0-1

ITA3

00:30 FT [C-7] Teramo 1 - 0 Juve Stabia [C-8] -

BDNA

00:30 FT [16] Famalicao 2 - 2