KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 26/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 FT [5] Zhetysu Taldykorgan 3 - 1 Kaisar Kyzylorda [7] - 1/4 1-0

TQA

14:30 FT [A-7] Dalian Yifang 0 - 2 Tianjin Teda [B-8] - 3/4 0-2

KAZA

15:00 FT [2] Tobol Kostanay 0 - 4 Kairat Almaty [1] +3/4 0-3

AUTB

16:30 FT [16] Rapid Wien II 1 - 2 Aust Lustenau [7] +1/2 0-1

AUTB

16:30 FT [9] Floridsdorfer AC 2 - 1 Austria Wien II [15] +0 0-1

AUTB

16:30 FT [14] Kapfenberg 1 - 1 Austria Klagenfurt [4] +1 0-0

UZBA

17:00 FT [5] Kokand-1912 1 - 0 FK AGMK [3] +0 0-0

ARMA

18:30 FT [9] Shirak 1 - 1 Alashkert [1] +1 1/4 0-1

TQA

18:35 FT [B-4] Hebei CFFC 2 - 2 Shandong Luneng [A-3] +1/4 2-1

ARMA

18:45 FT [3] Lori Vanadzor 1 - 0 Ararat Y [4] +0 0-0

BLRA

19:00 FT [10] FK Minsk 1 - 2 Dinamo Brest [5] +1 1-1

KAZA

19:00 FT [10] Caspiy Aktau 1 - 2 Ordabasy [4] +3/4 1-0

UZBA

19:00 FT [9] Metallurg Bekabad 0 - 2 Nasaf Qarshi [2] +1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-11] Sunderland U23 5 - 3 Fulham U23 [2-13] 2-3

AUTB

20:30 FT [8] Dornbirn 0 - 1 Wacker Innsbruck [6] +1 0-1

AUTB

20:30 FT [1] Liefering 1 - 0 SV Lafnitz [2] - 1 1/4 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-4] Crystal Palace U23 2 - 1 Wolves U23 [2-7] 1-0

BLRA

21:00 FT [4] Torpedo Zhodino 4 - 1 FK Slutsk [14] - 1 3/4 3-1

KAZA

21:30 FT [11] Okzhetpes 1 - 5 Astana [3] +3/4 0-3

QATA

21:30 FT [7] Sailiya 4 - 2 Al Garrafa [3] +3/4 2-2

KSB

21:40 FT [3] Al Adalah 3 - 0 Al Thuqbah [16] - 1/2 1-0

BHRA

22:00 FT [11] Bahrain Club 1 - 0 Busaiteen [8] +1/2 0-0

JORA

22:00 FT [6] Faisaly (JOR) 1 - 0 Sareeh [9] - 1 1-0

BULA

22:15 FT [9] Botev Plovdiv 2 - 0 Botev Vratsa [8] - 1/4 0-0

PERA

22:30 FT [13] Carlos Stein 2 - 1 Academia Cantolao [18] +0 1-1

NGA

22:59 FT [1] CSKA Moscow 5 - 1 Arsenal-Tula [13] - 1 1/4 1-0

GEOA

22:59 FT [10] Merani Tbilisi 0 - 0 Dila Gori [4] +3/4 0-0

MLTA

22:59 FT [10] Balzan 2 - 2 Hamrun Spartans [4] +1/4 1-1

SRBA

22:59 FT [10] Radnicki Nis 1 - 0 Partizan [2] +3/4 0-0

SRBA

22:59 FT [5] Spartak Subotica 1 - 0 Mladost Lucani [8] - 1/2 0-0

SRBA

22:59 FT [13] FK Metalac GM 1 - 1 Radnik Surdulica [11] - 1/4 0-1

SRBA

22:59 FT [9] Backa Topola 0 - 0 Cukaricki [4] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT [8] Doxa Katokopia 1 - 2 AEL Limassol [3] +1/2 1-1

TNKB

22:59 FT [15] Boluspor 0 - 0 Menemen Bld [16] - 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [11] Akhisar Bld. 2 - 1 Bursaspor [8] +0 1-1

AUTB

22:59 FT [5] Grazer AK 3 - 1 Blau Weiss Linz [3] +1/4 1-0

QATA

23:45 FT [9] Al Kharaitiyat FC 2 - 1 Al Khor [11] +3/4 1-0

TBNB

00:00 FT [18] Alcorcon 0 - 2 Mallorca [1] +0 0-2

POLA

00:00 FT [10] Warta Poznan 0 - 1 Gornik Zabrze [3] +1/4 0-0

TNKA

00:00 FT [20] Denizlispor 2 - 3 Besiktas [7] +1/4 0-2

TNKA

00:00 FT [14] Sivasspor 0 - 2 Rizespor [9] - 1/2 0-1

ANHA

00:30 FT 2 [16] Brighton 1 - 1 West Brom [19] - 3/4 1-0

BULA

00:30 FT [14] Etar 2 - 3 Beroe [6] +1 1/4 0-1

GREA

00:30 FT [7] Atromitos 2 - 0 Panetolikos [13] - 3/4 1-0

AUTB

00:30 FT [11] Horn 0 - 0 Vorwarts Steyr [12] - 1/2 0-0

AUTB

00:30 FT [13] SKU Amstetten 3 - 3 LASK Juniors [10] - 1/4 2-2

PH3

00:45 FT [13] Le Mans 0 - 0 Stade Lavallois [8] - 1/4 0-0

HLC

00:45 FT SBV Excelsior 4 - 0 Helmond Sport 2-0

DUC3

01:00 FT [17] Unterhaching 0 - 2 Munchen 1860 [4] +0 0-1

TDA

01:00 FT [11] Varbergs BoIS 0 - 0 Elfsborg [2] +1/2 0-0

TDA

01:00 FT [5] Norrkoping 2 - 2 AIK Solna [9] - 1/2 0-1

TDB

01:00 FT [16] Ljungskile SK 0 - 0 GIF Sundsvall [6] +1/4 0-0

TDB

01:00 FT [15] Umea 3 - 0 GAIS [11] +0 2-0

TDB

01:00 FT [7] Brage 1 - 4 Jonkopings [3] +3/4 1-2

DENA

01:00 FT [5] Aalborg BK 1 - 3 Vejle [6] - 1/2 1-1

PERA

01:00 FT [17] Alianza Huanuco 0 - 1 Uni.San Martin [3] +0 0-0

EGYA

01:00 FT [2] Zamalek SC 3 - 1 Ismaily SC [11] - 1 2-0

BDNB

01:30 FT [4] Feirense 3 - 1 CD Mafra [2] - 3/4 2-0

ANHU23

02:00 FT [2-10] Stoke City U23 4 - 1 Reading U23 [2-9] - 1/4 2-1

RMNA

02:00 FT [1] Steaua Bucuresti 5 - 0 Hermannstadt [12] - 1 4-0

DUA

02:30 FT 1 [3] B.Leverkusen 3 - 1 Augsburg [10] 2 - 1 1-0

ITA

02:45 FT 3 [1] AC Milan 3 - 3 Roma [3] 2 - 1/4 1-1

PHB

02:45 FT 1 [12] Sochaux 0 - 2 Amiens [14] +0 0-0

BIA

02:45 FT [12] Gent 1 - 2 Genk [3] - 1/4 1-1

ANHA

03:00 FT 2 [17] Burnley 0 - 1 Tottenham [1] +1 0-0

TBNA

03:00 FT 2 [18] Levante 1 - 1 Celta Vigo [20] 2 +0 0-0

ITA3

03:00 FT [C-2] Bari 4 - 1 Catania [C-9] - 3/4 1-1

HLC

03:00 FT Go Ahead Eagles 6 - 0 NAC Breda 5-0

BDNA

03:15 FT [2] Benfica 2 - 0 Belenenses [13] - 1 3/4 1-0

MLTA

03:15 FT 1 [14] Birkirkara 1 - 2 Sliema Wanderers [3] +0 1-0

PERA

03:30 FT 1 [20] Alianza Lima 1 - 2 Ayacucho FC [2] - 1/4 0-2

VENA

04:00 FT 1 [B-6] Monagas 1 - 2 Dep.Tachira [B-1] +0 0-1

ECUA

05:30 FT [4] Guayaquil City 1 - 1 Orense SC [7] - 1/2 0-1

PARA

05:30 FT [9] Guarani CA 1 - 1 Cerro Porteno [3] +0 0-1

BRB

06:00 FT [15] Parana/PR 4 - 0 Oeste/SP [20] - 1/2 1-0

COLA

06:00 FT [9] Rionegro Aguilas 1 - 0 Pereira [18] - 1/4 1-0

PERA

06:00 FT [5] UTC Cajamarca 3 - 0 Binacional [7] - 3/4 0-0

VENA

07:00 FT [B-7] Portuguesa 0 - 0 Gran Valencia [B-8] -

COLA

08:00 FT [13] Atl. Bucaramanga 1 - 0 Cucuta [20] - 3/4 0-0

MEXA

10:00 FT [9] Pachuca 1 - 1 Pumas UNAM [2] - 1/2 1-1

ARMA

18:30 Hoãn [10] Gandzasar - Urartu [2] +1/4 0-0

ANHU23

20:00 Hoãn [2-5] Leeds Utd U23 - Norwich City U23 [2-2] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [4] CZ Jena - E.Cottbus [12] -

ANHU23

02:00 Hoãn [1-12] Leicester City U23 - Brighton U23 [1-8] -

Kết quả bóng đá ngày 26/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 26/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1