KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 27/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT 1 [A-6] Guangzhou Fuli 1 - 2 Henan Jianye [A-8] - 1/4 1-1

KAZA

16:00 FT [6] Shakhter Kar. 0 - 0 FK Kyzylzhar [9] - 3/4 0-0

UZBA

17:00 FT [13] Andijan 0 - 0 Qyzylqum [11] - 1/2 -

EURWVL

18:00 FT 1 [B-6] Georgia Nữ 1 - 2 Israel Nữ [B-4] 0-1

TQA

18:35 FT 1 [A-4] Sh. Shenhua 3 - 1 Chongqing Lifan [B-3] - 1 1-0

UZBA

19:00 FT [8] Navbahor 2 - 1 Bunyodkor [4] +1/4 1-1

EURWVL

20:00 FT [D-4] Moldova Nữ 0 - 3 Ba Lan Nữ [D-1] 0-2

ITC

20:00 FT Sampdoria 1 - 0 Salernitana - 1 1/4 0-0

EURWVL

21:00 FT [A-2] Nga Nữ 4 - 2 T.N.Kỳ Nữ [A-5] 2-0

ITC

21:00 FT Virtus Entella 3 - 1 Pisa +0 1-0

ITC

21:00 FT Bologna 2 - 0 Reggina - 1 1/4 0-0

KSB

21:40 FT [12] Al Jeel 2 - 1 Arar FC [18] 1-0

KSB

21:40 FT [9] Al Kawkab 2 - 1 Al Feiha [2] 1 +1/4 1-0

KSB

21:40 FT [7] Sahel (KSA) 0 - 0 Al Dir'iya [6] 0-0

KSACC

21:55 FT Al Hilal 2 - 0 Abha 2-0

JORA

22:00 FT [10] Sahab 0 - 1 Sheikh Hussein [4] +1/2 0-0

KSB

22:20 FT [10] Ohud Medina 1 - 0 Hajer [5] - 1/4 1-0

EURWVL

22:30 FT [I-4] Hy Lạp Nữ 0 - 4 Ukraina Nữ [I-3] +3/4 0-2

EURWVL

22:30 FT [H-3] Romania Nữ 0 - 2 Thụy Sỹ Nữ [H-1] +2 1/4 0-1

EURWVL

22:59 FT [D-3] Séc Nữ 3 - 0 Azerbaijan Nữ [D-5] 1-0

EURWVL

22:59 FT [C-4] Belarus Nữ 0 - 1 Bắc Ireland Nữ [C-3] +1/4 0-1

EURWVL

23:15 FT [E-1] Phần Lan Nữ 1 - 0 Scotland Nữ [E-3] +1/4 0-0

EURWVL

23:30 FT [B-2] Italia Nữ 1 - 3 Đan Mạch Nữ [B-1] +1/4 0-2

EURWVL

23:30 FT [C-2] Wales Nữ 0 - 1 Na Uy Nữ [C-1] +1 3/4 0-0

CHIB

23:30 FT [5] U. San Felipe 1 - 1 San Luis Qui. [14] - 1/4 0-0

EURWVL

00:00 FT 1 [H-5] Lithuania Nữ 0 - 9 Bỉ Nữ [H-2] 0-5

ITC

00:00 FT Pordenone 0 - 0 Monza +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 1-4

EURWVL

00:30 FT [F-1] Thụy Điển Nữ 2 - 0 Iceland Nữ [F-2] - 1 1/4 1-0

KSACC

00:30 FT Al Ahli (KSA) 1 - 2 Al Nasr (KSA) +0 1-1

NPA

00:30 FT 1 [15] Black Leopards 1 - 3 Baroka FC [4] +0 0-3

NPA

00:30 FT [13] Chippa Utd 0 - 1 Kaizer Chiefs [10] +1/2 0-0

HLC

00:45 FT Twente 1 - 3 De Graafschap - 3/4 0-2

C1

00:55 FT 3 [A-3] Lok. Moscow 1 - 2 Bayern Munich [A-1] 1 +2 1/2 0-1

C1

00:55 FT [B-3] Shakhtar Donetsk 0 - 0 Inter Milan [B-4] 2 +1 1/2 0-0

EURWVL

01:00 FT [E-2] B.D.Nha Nữ 1 - 0 Síp Nữ [E-5] 0-0

EURWVL

01:00 FT [A-4] Kosovo Nữ 0 - 6 Hà Lan Nữ [A-1] 0-4

TBNB

01:00 FT [13] Girona 2 - 1 Cartagena [16] - 1/2 1-1

DUC4N

01:00 FT [10] Aalen 1 - 0 Giessen [21] - 1/2 1-0

NORA

01:00 FT [7] Viking 0 - 1 Haugesund [8] - 1/4 0-1

ANHL2

01:30 FT [14] Crawley Town 4 - 0 Tranmere Rovers [9] +0 3-0

HLC

01:45 FT VVV Venlo 4 - 2 Den Bosch - 1 1/4 0-1

HLC

01:45 FT Heerenveen 3 - 1 TOP Oss - 2 1/4 3-1

ANHB

02:00 FT [14] Barnsley 3 - 0 QPR [13] - 1/4 2-0

ANHL1

02:00 FT [2] Peterborough Utd 2 - 2 Burton Albion [22] - 3/4 1-1

ANHL1

02:00 FT [21] Bristol Rovers 1 - 3 Hull City [1] +1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [17] Milton Keynes Dons 2 - 0 Wigan [24] - 3/4 0-0

ANHL1

02:00 FT [12] Wimbledon 1 - 0 Blackpool [15] +1/4 1-0

ANHL1

02:00 FT [14] Crewe Alexandra 0 - 1 Lincoln [3] +0 0-1

ANHL1

02:00 FT 1 [6] Charlton Athletic 2 - 0 Oxford Utd [18] +0 2-0

ANHL1

02:00 FT [5] Ipswich 1 - 0 Gillingham [13] - 1/2 0-0

ANHL2

02:00 FT [24] Southend 1 - 2 Oldham [17] +1/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [10] Harrogate Town 0 - 0 Stevenage [21] - 3/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [7] Carlisle 3 - 1 Morecambe [13] - 3/4 2-0

ANHL2

02:00 FT [1] Newport 2 - 1 Colchester Utd [11] - 3/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [5] Forest Green 1 - 0 Grimsby [19] - 3/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [12] Bolton 1 - 0 Bradford City [18] +1/4 1-0

ANHL2

02:00 FT [8] Leyton Orient 1 - 1 Exeter City [4] +0 1-0

ANHL2

02:00 FT 1 [23] Mansfield 2 - 4 Barrow [20] - 1/4 1-2

ANHL2

02:00 FT [15] Port Vale 2 - 1 Cheltenham [2] +0 0-0

ANHL2

02:00 FT [16] Walsall 0 - 2 Cambridge Utd [3] +0 0-1

ANHB

02:45 FT [4] Swansea City 2 - 0 Stoke City [8] - 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [23] Wycombe 1 - 1 Watford [5] +1 0-0

ANHB

02:45 FT [12] Blackburn Rovers 2 - 4 Reading [6] - 1/2 1-3

ANHB

02:45 FT [9] Brentford 1 - 1 Norwich [1] - 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [7] Middlesbrough 2 - 0 Coventry [22] - 1/2 0-0

ANHL1

02:45 FT [20] Rochdale 2 - 2 Sunderland [8] +1 2-2

ANHL1

02:45 FT [7] Fleetwood Town 1 - 0 Shrewsbury [23] - 1/4 1-0

ANHL1

02:45 FT [11] Plymouth Argyle 2 - 1 Doncaster Rovers [10] +1/4 1-0

ANHL1

02:45 FT [4] Portsmouth 4 - 0 Northampton [16] - 1 1/4 1-0

IREB

02:45 FT [6] Cobh Ramblers 0 - 0 Shamrock Rovers 2 [8] - 1 1/2 0-0

IREB

02:45 FT 1 [7] Cabinteely 0 - 2 Drogheda Utd [1] +1 0-0

IREB

02:45 FT [9] Athlone 0 - 1 Bray Wanderers [2] +1 1/2 0-1

IREB

02:45 FT [10] Wexford Youths 2 - 1 Longford Town [4] +1 1/4 0-1

IREB

02:45 FT [5] Galway 2 - 2 UC Dublin [3] - 1/2 1-0

C1

03:00 FT 3 [D-3] Atalanta 2 - 2 Ajax [D-2] 3 - 1/2 0-2

C1

03:00 FT 1 [A-2] Atletico Madrid 3 - 2 RB Salzburg [A-4] 2 - 3/4 1-1

C1

03:00 FT 1 [D-1] Liverpool 2 - 0 Midtjylland [D-4] 4 - 1 3/4 0-0

C1

03:00 FT 2 [C-4] Marseille 0 - 3 Man City [C-1] 1 +1 1/2 0-1

C1

03:00 FT 3 [B-1] M.gladbach 2 - 2 Real Madrid [B-2] 1 +1/2 1-0

C1

03:00 FT 3 [C-2] Porto 2 - 0 Olympiakos [C-3] 1 - 1/2 1-0

EURWVL

03:00 FT [G-2] Áo Nữ 0 - 0 Pháp Nữ [G-1] +1 1/2 0-0

HLC

03:00 FT Dordrecht 90 2 - 4 Utrecht +2 3/4 1-3

VENA

04:00 FT [A-6] Estu.Merida 1 - 2 Dep.Guaira [A-1] +1/4 0-1

CRCA

04:00 FT [B-4] Limon 1 - 0 Municipal Grecia [A-6] - 1/4 1-0

BRB

05:00 FT [1] Chapecoense 0 - 0 CSA/AL [8] - 1/2 0-0

SUD

05:15 FT Audax Italiano 2 - 1 Bolivar [20] - 1/4 1-1

SUD

05:15 FT [7] Sport Huancayo 1 - 1 Liverpool P. (URU) [13] +1/2 0-0

USA

06:00 FT [Dong-9] Montreal Impact 0 - 1 Nashville FC [Dong-6] +0 0-1

MEXB

06:00 FT [6] Mineros de Zac. 1 - 1 Tampico Madero [8] - 1/2 1-0

VENA

07:00 FT [A-2] Dep.Lara 1 - 1 Mineros Guayana [A-3] - 1/4 1-1

SUD

07:30 FT U. La Calera 0 - 0 Deportes Tolima [29] - 1/4 0-0

BRC

07:30 FT [3] Botafogo/RJ 0 - 1 Cuiaba/MT [24] - 1 0-0

COLB

08:00 FT [8] Atletico Huila 3 - 1 Boca Juniors Cali [12] - 1 2-1

MEXB

08:05 FT 1 [13] Pumas Tabasco 0 - 2 Oaxaca [15] - 1/4 0-1

USA

09:00 FT [Tay-9] Vancouver WC 0 - 2 Seattle Sounders [Tay-1] +1 1/2 0-0

CRCA

09:00 FT [A-2] Herediano 1 - 1 San Carlos [B-3] +0 0-0

MEXB

10:05 FT [3] Sonora 2 - 0 Tepatitlan FC [7] 1-0

ANHL2

02:45 Hoãn [22] Scunthorpe Utd - Salford City [6] +1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 27/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 27/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1