KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 28/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 FT Fukuyama City 2 - 0 Mitsubishi Mizushima 1-0

TQB

13:30 FT [B-6] Jiangxi Liansheng 1 - 1 Heil. Lava Spring [C-5] +3/4 1-1

NHATC

14:00 FT Honda FC 1 - 0 Maruyasu Okazaki - 1 1/2 0-0

TQB

14:00 FT [C-4] Sichuan Jiuniu 2 - 1 Guizhou Zhicheng [B-3] +3/4 0-1

TQB

14:00 FT [C-2] Kunshan FC 1 - 1 Chengdu Better City [A-1] +3/4 0-1

TQA

14:30 FT [A-5] Shenzhen FC 1 - 0 Shijiazhuang YJ [B-6] - 3/4 0-0

NHATC

16:00 FT Niigata Univ HW 0 - 2 Fukui United 0-1

NHATA

17:00 FT [8] Sanf Hiroshima 3 - 1 Yokohama FM [7] - 1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [18] Vegalta Sendai 2 - 3 Vissel Kobe [12] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [5] FC Tokyo 1 - 3 Kashiwa Reysol [10] +0 0-1

NHATC

17:00 FT Arterivo Wakayama 2 - 2 TIAMO Hirakata 0-1

TS 90': 2-2; HP: 1-0

NHATC

17:00 FT Univ Tsukuba 1 - 1 Tokyo Musashino 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-1

NHATC

17:00 FT NIFS Kanoya 1 - 2 Verspah Oita +1 1/2 0-0

NHATC

17:00 FT Fuji University 1 - 2 Reinmeer Aomori 0-2

NHAT3

17:00 FT [14] Gamba Osaka U23 0 - 0 Fukushima Utd [11] +1/4 0-0

TQB

17:00 FT [C-3] Nantong Zhiyun 1 - 1 Suzhou Dongwu [A-5] - 3/4 0-1

UZBA

17:00 FT [13] Surkhon Termiz 1 - 1 Lok. Tashkent [9] +3/4 1-1

LATC

18:00 FT Ventspils 1 - 0 Rigas Futbola Skola +3/4 0-0

NGB

18:30 FT 1 [21] Tom Tomsk 1 - 2 SKA-Khabarovsk [9] +1/4 0-1

TQA

18:35 FT [B-2] Beijing Guoan 0 - 0 Guangzhou Ever. [A-1] +0 0-0

TQB

18:35 FT [A-3] Beijing BG 1 - 1 Xinjiang Tianshan [C-6] - 3/4 0-0

TQB

18:35 FT [A-4] Taizhou Yuanda 0 - 2 Changchun Yatai [C-1] +1 0-0

NGB

19:00 FT 1 [11] Spartak Moscow B 1 - 1 Yenisey [8] +0 1-1

POLB

19:00 FT [6] Radomiak Radom 2 - 2 GKS Tychy [7] - 1/2 1-1

UZBA

19:00 FT [10] Mash'al Mubarek 1 - 3 Pakhtakor [1] +2 1-2

ITC

20:00 FT Torino 1 - 1 Lecce - 3/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 2-0

DUC4DB

20:00 FT [5] Berlin AK 07 2 - 0 VSG Altglienicke [3] +3/4 0-0

NGB

20:00 FT 1 [14] Tekstilshchik Ivanov 1 - 3 Torpedo Moscow [2] +1 0-0

NGB

20:00 FT [1] Nizhny Nov 0 - 0 FK Orenburg [4] - 1/4 0-0

LATC

20:00 FT FK Liepaja 2 - 0 Valmiera / BSS - 1/2 0-0

NORB

20:00 FT [14] Grorud IL 1 - 4 Asane Fotball [5] +0 0-2

NORB

20:00 FT [8] KFUM Oslo 3 - 0 Ullensaker/Kisa [11] - 1 3-0

ITC

20:30 FT Cagliari 1 - 0 Cremonese - 1 0-0

DUC4N

20:30 FT [2] Freiburg II 4 - 3 Bahlinger [8] - 1 1/4 2-1

ITC

21:00 FT Cosenza 2 - 1 SS Monopoli - 3/4 1-0

ITC

21:00 FT Cittadella 0 - 2 Spezia +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [5] Alania Vla 5 - 1 Akron Togliatti [18] - 1 1/4 2-0

CYPA

21:00 FT [12] Nea Salamina 0 - 1 Ermis Aradippou [9] - 3/4 0-0

CHIB

21:00 FT [6] Puerto Montt 4 - 1 Deportes Santa Cruz [15] 3-0

CHIB

21:00 FT 1 [12] Deportes Valdivia 0 - 1 Rangers Talca [2] +0 0-0

CHIB

21:00 FT [9] Cobreloa 2 - 3 San.Morning [10] 1-1

CHIB

21:00 FT [3] Melipilla 1 - 2 Dep. Copiapo [8] +0 1-0

NGB

21:30 FT [19] Irtysh Omsk 1 - 2 Veles Moscow [6] +1/2 0-1

NGB

21:30 FT [13] Volgar Astrakhan 2 - 1 Fakel [17] - 1/2 0-1

KUWA

21:30 FT 1 [12] Tadamon (KUW) 1 - 2 Sulaibikhat [14] 1 - 3/4 0-1

KUWA

21:30 FT [15] Yarmouk (KUW) 2 - 3 Burgan SC [10] -

KSB

21:40 FT [12] Al Nahda (KSA) 3 - 2 Al Bukiryah [17] 2-2

KSB

21:40 FT [19] Al Nojoom 1 - 3 Al Khaleej(KSA) [13] 0-2

KSB

21:50 FT [15] Al Shoalah 1 - 1 Najran [9] 1-1

ITC

22:00 FT 1 Benevento 2 - 4 Empoli - 1 0-0

ITC

22:00 FT Brescia 3 - 0 Perugia - 3/4 2-0

NGB

22:00 FT [3] Krylya Sovetov 4 - 1 Shinnik Yaroslavl [22] - 1 3/4 2-0

NGB

22:00 FT [20] Chertanovo 1 - 2 Chayka FK Pesch [12] +3/4 0-1

NGB

22:00 FT [7] Neftekhimik Nizh 5 - 0 Krasnodar B [15] - 3/4 3-0

NGB

22:00 FT [16] Dinamo Bryansk 1 - 3 Baltika [10] +3/4 0-2

SLOA

22:00 FT [9] Gorica 2 - 1 Tabor Sezana [5] +0 2-0

CYPA

22:00 FT [13] Ethnikos Achnas 0 - 1 Anorthosis [2] +1 1/4 0-0

OMAA

22:00 FT [9] Saham Club 1 - 2 Dhofar [2] 0-0

OMAA

22:00 FT [3] Fanja 3 - 1 Rustaq Club [8] 3-0

OMAA

22:00 FT [7] Muscat Club 1 - 1 Al Seeb [1] 1-0

OMAA

22:00 FT [14] Mirbat SC 0 - 4 Al Suwaiq [11] 0-2

OMAA

22:00 FT [5] Nasr Salalah 1 - 0 Sohar Club (OMA) [10] 0-0

OMAA

22:00 FT [6] Bahla Club 0 - 0 Oman Club [13] 0-0

OMAA

22:00 FT [12] Al Oruba (OMA) 2 - 2 Al Nahda (OMA) [4] 0-0

KSB

22:05 FT [1] Hazm 3 - 1 Al Tai [18] 2-1

KSB

22:25 FT [14] Jeddah Club 1 - 2 Al Jabalain [4] +0 1-0

BIHA

22:30 FT [2] Zeljeznicar 1 - 0 Zrinjski [3] - 1/4 0-0

ITC

22:59 FT Crotone 0 - 0 SPAL 1907 - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4

ITC

22:59 FT Genoa 2 - 1 Catanzaro - 1 3/4 1-0

ITC

22:59 FT Verona 2 - 2 Venezia - 1 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 3-1

CROA

22:59 FT [7] Slaven Belupo 0 - 0 Lok. Zagreb [9] - 1/2 0-0

GEOA

22:59 FT 2 [6] FC Telavi 1 - 1 Saburtalo [4] +1/4 1-1

ITC

23:30 FT Fiorentina 2 - 1 Padova - 2 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [C-7] Avellino 2 - 2 Turris Neapolis [C-6] 1-0

LITA

23:30 FT [6] FK Riteriai 1 - 1 FK Panevezys [5] +0 0-0

CHIB

23:30 FT [4] CD Magallanes 0 - 0 Nublense [1] +0 0-0

KUWA

23:45 FT [11] Al Shabab (KUW) 1 - 1 Salmiya [3] +3/4 -

ITC

00:00 FT Parma 3 - 1 Pescara - 1 2-0

ITC

00:00 FT Udinese 3 - 1 Vicenza - 1 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [9] FC Bastia-Borgo 2 - 1 Boulogne [15] +0 0-0

POLA

00:00 FT [12] Wisla Krakow 1 - 3 Lechia GD [4] +0 1-1

ESTA

00:00 FT [1] Flora Tallinn 1 - 0 Paide Linname. [2] - 1/2 1-0

NORB

00:00 FT [6] Raufoss IL 2 - 0 Lillestrom [2] +1/2 1-0

NORB

00:00 FT [1] Tromso 3 - 1 HamKam [9] - 1 1-0

NORB

00:00 FT [15] Oygarden FK 1 - 1 Kongsvinger [16] +1/4 1-1

NORB

00:00 FT [3] Sogndal 1 - 0 FK Jerv [13] - 2 1-0

NORB

00:00 FT [7] Sandnes Ulf 2 - 2 Strommen [10] - 1/4 1-1

SLOA

00:00 FT [3] Koper 3 - 0 CM Celje [6] +0 2-0

CHIB

00:00 FT [7] San Marcos A. 1 - 0 Temuco [11] 0-0

DUB

00:30 FT [6] Osnabruck 1 - 1 Darmstadt [14] +1/4 0-1

NPA

00:30 FT [2] Moroka Swallows 1 - 0 Blo. Celtic [15] - 1/4 0-0

NPA

00:30 FT 1 [16] Maritzburg Utd 0 - 1 Cape Town City [5] +0 0-1

NPA

00:30 FT [6] Golden Arrows 3 - 1 SuperSport Utd [8] +1/2 1-0

NPA

00:30 FT [1] Mamelodi Sun. 0 - 0 Tshakhuma TM [11] - 1 1/2 0-0

NPA

00:30 FT [7] TS Galaxy 1 - 0 Amazulu [12] +0 1-0

NPA

00:30 FT [3] Orlando Pirates 1 - 1 Stellenbosch FC [9] - 3/4 1-1

HLC

00:45 FT ADO Den Haag 1 - 1 Sparta Rotterdam +1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-3

C1

00:55 FT 3 [H-4] Istanbul BB 0 - 2 PSG [H-2] 1 +1 3/4 0-0

C1

00:55 FT 2 [E-4] Krasnodar 0 - 4 Chelsea [E-1] +1 1/2 0-1

TBNB

01:00 FT [20] Albacete 1 - 1 Las Palmas [15] +0 1-0

TBNB

01:00 FT 1 [19] Castellon 1 - 2 Almeria [5] +0 0-1

TBNB

01:00 FT [1] Espanyol 2 - 0 SD Ponferradina [10] - 1 1-0

DUC4DB

01:00 FT 1 [15] Ger.Halberstadt 2 - 1 C. Leipzig [2] +1 2-0

DUC4DB

01:00 FT [9] Babelsberg 3 - 0 Auerbach [16] - 1/2 2-0

DUC4DB

01:00 FT [7] Berliner FC Dynamo 3 - 0 SV Lichtenberg [11] - 3/4 2-0

DUC4DB

01:00 FT [6] Lok.Leipzig 1 - 0 Meuselwitz [17] - 3/4 1-0

DUC4DB

01:00 FT [20] Bischofswerdaer 0 - 3 Chemnitzer [8] +1 1/2 0-1

TDA

01:00 FT [4] Hacken 0 - 2 Djurgardens [3] +0 0-1

DUC4DB

01:30 FT [13] Luckenwalde 1 - 1 Optik Rathenow [18] - 1/4 1-0

HLC

01:45 FT Emmen 2 - 0 Eindhoven - 1 1/4 0-0

HLC

01:45 FT Heracles Almelo 3 - 0 Telstar - 1 1-0

HLC

01:45 FT RKC Waalwijk 2 - 2 Cambuur +3/4 0-2

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-5

ANHB

02:00 FT [15] Preston North End 0 - 2 Millwall [12] - 1/4 0-0

ITA3

02:00 FT [A-8] Juventus U23 1 - 2 Como [A-6] - 1/4 0-1

PH3

02:00 FT [12] Stade Briochin 0 - 0 Orleans [10] +0 0-0

NORB

02:00 FT [4] Ranheim IL 2 - 2 Stjordals Blink [12] - 1 1/4 2-2

BRC

02:00 FT 1 [8] Santos/SP 0 - 0 Ceara/CE [7] - 1/2 0-0

CHIA

02:00 FT [8] Everton CD 1 - 1 Colo Colo [16] - 1/2 1-0

ITA3

02:30 FT [C-16] AS Bisceglie 0 - 1 Cavese [C-19] - 1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [19] Rotherham Utd 3 - 0 Sheffield Wed. [20] +1/4 3-0

ANHB

02:45 FT [2] Bournemouth 1 - 0 Bristol City [3] - 3/4 0-0

ANHB

02:45 FT [17] Birmingham 2 - 1 Huddersfield [16] +0 1-0

ANHB

02:45 FT [24] Derby County 1 - 1 Cardiff City [18] +0 1-0

ANHB

02:45 FT [9] Luton Town 1 - 1 Nottingham Forest [21] +1/2 1-0

IREA

02:45 FT [8] Finn Harps 3 - 2 St. Patrick's [6] +1/2 2-1

C1

03:00 FT 5 [G-4] Ferencvaros 2 - 2 Dinamo Kiev [G-3] 3 1 +1/4 0-2

C1

03:00 FT 3 [F-3] Club Brugge 1 - 1 Lazio [F-2] 5 - 1/4 1-1

C1

03:00 FT [F-1] B.Dortmund 2 - 0 Zenit [F-4] 2 - 1 3/4 0-0

C1

03:00 FT 1 5 [G-2] Juventus 0 - 2 Barcelona [G-1] 1 +0 0-1

C1

03:00 FT 1 [H-1] Man Utd 5 - 0 Leipzig [H-3] 3 - 1/4 1-0

C1

03:00 FT 2 [E-2] Sevilla 1 - 0 Rennes [E-3] 3 - 1 1/4 0-0

HLC

03:00 FT Roda JC 0 - 2 Fortuna Sittard +1/4 0-2

TBNB

03:30 FT 1 [14] Real Oviedo 2 - 3 UD Logrones [9] - 1/2 1-0

VENA

04:00 FT [A-6] Puerto Cabello 2 - 1 Carabobo [A-9] - 1/2 1-0

CRCA

04:00 FT [B-6] Sporting (CRC) 2 - 0 Perez Zeledon [A-4] - 1/4 1-0

BDNA

04:45 FT [1] Sporting Lisbon 3 - 1 Gil Vicente [17] - 1 1/4 0-0

BRC

05:00 FT [38] Atletico/GO 1 - 2 Internacional/RS +0 0-1

SUD

05:15 FT 1 [12] Sportivo Luqueno 1 - 2 Defensa YJ [15] +3/4 1-1

SUD

05:15 FT CA Fenix 3 - 1 Huachipato - 1/4 0-0

SUD

05:15 FT 1 Atl. Nacional 1 - 1 CA River Plate (URU) - 1 1-0

SUD

05:15 FT Lanus 3 - 2 Sao Paulo/SP [35] +1/4 0-1

USA

06:00 FT [Dong-8] New York RB 1 - 0 New England [Dong-7] +0 0-0

MEXB

06:00 FT [1] Celaya 2 - 1 Venados [11] - 3/4 1-1

USA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 0 - 1 Sporting Kansas [Tay-2] +1/2 0-0

USA

06:30 FT [Dong-2] Toronto 0 - 1 New York City [Dong-5] +1/2 0-0

USA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 2 - 1 Chicago Fire [Dong-11] - 1/2 1-1

USA

06:45 FT [Dong-3] Orlando City 4 - 1 Atlanta United [Dong-12] - 1 2-0

COLC

07:00 FT 1 [1] Dep.Quindio 0 - 1 Jag de Cordoba [15] +0 0-1

VENA

07:00 FT [A-4] Yaracuyanos 4 - 2 Atl.Venezuela [A-8] +0 1-2

USA

07:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 2 - 1 Colorado Rapids [Tay-8] - 1/4 1-0

USA

07:00 FT [Dong-13] D.C. Utd 1 - 0 Columbus Crew [Dong-4] +0 1-0

SUD

07:30 FT Millonarios 1 - 2 Deportivo Cali [3] - 1/4 0-0

SUD

07:30 FT 1 Vasco DG/RJ 1 - 0 Caracas [2] - 3/4 0-0

SUD

07:30 FT Velez Sarsfield 0 - 0 CA Penarol - 1/2 0-0

BRC

07:30 FT [15] Atletico/PR 0 - 1 Flamengo/RJ [18] +3/4 0-1

BRC

07:30 FT Corinthians/SP 0 - 1 America/MG [10] - 1/4 0-0

USA

07:30 FT [Tay-5] Dallas 2 - 1 Inter Miami [Dong-10] +0 0-1

COLC

07:40 FT [18] Once Caldas 2 - 0 Envigado [13] - 1 2-0

MEXB

08:05 FT [16] Correcaminos 0 - 3 CD Tapatio [9] - 1/4 0-2

USA

09:00 FT [Tay-3] Portland Timbers 5 - 2 LA Galaxy [Tay-11] - 3/4 3-0

CRCA

09:00 FT [A-1] Alajuelense 2 - 2 Jicaral Sercoba [B-5] - 3/4 1-1

USA

09:30 FT [Tay-6] Los Angeles FC 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 1 2-0

USA

09:30 FT [Tay-7] San Jose EQ 2 - 0 Real Salt Lake [Tay-10] - 1/4 1-0

MEXB

10:05 FT [14] Leones Negros UdeG 0 - 0 Morelia [4] 0-0

CZEU19

17:00 Hoãn [14] Zlin U19 - Slovacko U19 [7] -

SINA

18:45 Hoãn [3] Lion City Sailors - DPMM FC [9] -

DUC4DB

20:00 Hoãn [10] Union Furstenwalde - Viktoria Berlin [1] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [14] Hertha Berlin II - Tennis Borussia B. [19] -

DUC4T

01:30 Hoãn [8] Fort.Dusseldorf II - A.Aachen [7] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 28/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 28/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 28/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 28/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1