LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 02/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

12:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [8] FC Imabari vs Nagano Parceiro [2] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [14] Fukushima Utd vs Gamba Osaka U23 [12] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - Athletic Bilbao vs Alaves -

NHAT3

16:00 - [1] Blaublitz Akita vs Azul Claro Numazu [13] - 3/4 -

GHCLB

16:30 - Santa Clara vs Moreirense -

AUSQSL

16:30 - [9] Capalaba vs Brisbane Strikers [5] +1 -

NHATB

17:00 - [14] Tochigi SC vs Giravanz Kita. [3] +0 -

NHATB

17:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs V-Varen Nagasaki [4] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [17] JEF United Chiba vs Avispa Fukuoka [1] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [16] Omiya Ardija vs Kyoto Sanga [10] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [6] Ventforet Kofu vs Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Renofa Yamaguchi [19] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [22] Ehime FC vs Machida Zelvia [13] +0 -

NHATB

17:00 - [2] Tokushima Vortis vs Mito Hollyhock [12] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Matsumoto Yama. [21] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [9] Zweigen Kan. vs Ryukyu [18] - 1/2 -

NHATLC

17:00 - [A-5] Vissel Kobe vs Kawasaki Fro. [A-1] +3/4 -

NHATLC

17:00 - [C-1] Consa. Sapporo vs Yokohama FM [A-6] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [B-1] Cerezo Osaka vs Kashiwa Reysol [D-1] - 1/4 -

NHATLC

17:00 - [A-4] FC Tokyo vs Nagoya Grampus [A-2] +0 -

NHAT3

17:00 - [4] Sagamihara vs Kamatamare San. [17] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [6] FC Gifu vs Yokohama SCC [15] - 1 -

NHAT3

17:00 - [10] Kataller Toyama vs Roas. Kumamoto [3] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Gainare Tottori vs Fujieda MYFC [9] +0 -

NHATB

18:45 - [11] Jubilo Iwata vs Tokyo Verdy [7] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - A.Bielefeld vs Duisburg - 1 -

EGYA

20:30 - [9] Tala'ea Al Jaish vs Aswan FC [13] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Heracles Almelo vs Utrecht U21 - 1 -

POLC

21:00 - Polonia Nysa vs Gornik Leczna +2 1/4 -

POLC

21:00 - Orleta Radzyn vs Pogon Siedlce -

POLC

21:00 - Podhale Nowy T. vs Pogon Szczecin -

GHCLB

22:00 - AC Milan vs Novara - 2 3/4 -

DUC4DB

22:30 - [7] Berliner FC Dynamo vs CZ Jena [3] - 1/4 -

DUC4DB

22:30 - [6] Union Furstenwalde vs Bischofswerdaer [18] - 1 1/4 -

EU21VL

22:59 - [6-6] Đảo Faroe U21 vs Israel U21 [6-3] +2 -

BHRA

22:59 - [2] Muharraq vs Al Najma (BHR) [4] - 3/4 -

CHIB

22:59 - [8] Puerto Montt vs San.Morning [15] - 1/2 -

EGYA

22:59 - [6] ENPPI Cairo vs El Gouna [15] +0 -

NPA

22:59 - [7] Maritzburg Utd vs Orlando Pirates [3] +1/4 -

NPA

22:59 - [5] SuperSport Utd vs Baroka FC [14] - 1/2 -

NPA

22:59 - [15] Black Leopards vs Wits [4] +1/2 -

NPA

22:59 - [12] Golden Arrows vs Blo. Celtic [8] +0 -

NPA

22:59 - [16] Polokwane vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

NPA

22:59 - [9] Highlands Park vs Cape Town City [6] - 1/4 -

NPA

22:59 - [10] Stellenbosch FC vs Amazulu [13] +0 -

NPA

22:59 - [2] Kaizer Chiefs vs Chippa Utd [11] - 1 -

DUC4DB

23:15 - [17] Meuselwitz vs Tennis Borussia B. [15] - 3/4 -

GHCLB

23:30 - Celta Vigo vs Lugo - 1 -

DUC4N

23:30 - [12] Aalen vs TSV Steinbach [1] +1/2 -

GHCLB

23:45 - Espanyol vs Malaga -

GHCLB

00:00 - Villarreal vs Real Sociedad - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [16] Auerbach vs E.Cottbus [8] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [20] Ger.Halberstadt vs Optik Rathenow [19] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [11] Hertha Berlin II vs Berlin AK 07 [9] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [10] Babelsberg vs Chemnitzer [14] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [1] Viktoria Berlin vs VSG Altglienicke [2] +0 -

ECUA

00:15 - [12] Olmedo vs Delfin SC [11] -

GHCLB

00:30 - Levante vs Cartagena -

DUC4DB

00:30 - [5] Lok.Leipzig vs Luckenwalde [12] - 1 -

ICEB

00:30 - [10] Magni Grenivik vs Afturelding [8] +1 1/2 -

ICEB

00:30 - [6] Vestri vs Thor Akureyri [7] +0 -

ICEB

00:30 - [5] Vestmannaeyjar vs Leiknir Rey. [2] - 1/2 -

GHCLB

01:00 - Benfica vs Braga -

EU21VL

01:30 - [4-6] San Marino U21 vs Séc U21 [4-1] +4 1/4 -

GHCLB

01:30 - Leganes vs Rayo Vallecano -

EGYA

01:30 - [5] Semouha Club vs Al Intagh Al Harbi [8] - 1/4 -

USB

02:00 - [A-4] Portland Timbers II vs Sacramento [A-2] -

ICEB

02:15 - [3] Fram Rey. vs Vik. Olafsvik [9] - 1 1/2 -

BRB

02:30 - [8] Avai/SC vs Operario/PR [9] - 1/4 -

BRB

02:30 - [2] America/MG vs CSA/AL [11] - 1 1/4 -

ECUA

02:30 - [7] Guayaquil City vs Catolica Quito [2] -

ICEB

03:30 - [11] Trottur Rey. vs Leiknir Faskr. [12] - 1/2 -

MEXB

04:00 - [14] Tlaxcala FC vs Celaya [1] -

CRCA

04:00 - [A-3] Guadalupe FC vs Municipal Grecia [A-6] -

ECUA

04:45 - [14] Liga de Portoviejo vs Independiente JT [3] -

BRA

05:00 - [14] Ceara/CE vs Fortaleza/CE [7] +0 -

BRB

05:00 - [7] CRB/AL vs Sampaio Correa/MA [15] - 1/2 -

BRA

05:15 - [6] Fluminense/RJ vs Atletico/GO [9] - 3/4 -

BRA

05:15 - [20] Goias/GO vs Corinthians/SP [16] +1/4 -

USA

06:25 - [Dong-11] Atlanta United vs Inter Miami [Dong-12] - 1/4 -

BRA

06:30 - [18] Atletico/PR vs Bragantino/SP [17] - 1/4 -

BRA

06:30 - [12] Bahia/BA vs Flamengo/RJ [2] +1/4 -

BRA

06:30 - [13] Botafogo/RJ vs Coritiba/PR [19] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-3] Columbus Crew vs Philadelphia Union [Dong-2] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-7] New York RB vs D.C. Utd [Dong-14] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-13] Cincinnati vs Chicago Fire [Dong-10] +1/4 -

USB

06:30 - [F-4] Philadelphia Union II vs Atlanta United II [H-4] +1/4 -

USB

06:30 - [H-1] Tampa Bay Rowdies vs Miami Fusion [H-3] - 3/4 -

MEXB

06:30 - [15] Pumas Tabasco vs Mineros de Zac. [3] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [13] Nacional Quito vs Emelec [10] +0 -

USA

07:00 - [Tay-10] Houston Dynamo vs Minnesota Utd [Tay-5] - 1/4 -

USA

07:00 - [Dong-5] New England vs New York City [Dong-6] +0 -

USB

07:00 - [D-2] Tulsa Roughnecks vs Rio Grande Valley [D-5] - 3/4 -

USB

07:00 - [G-2] Birmingham Legion vs North Carolina [G-3] - 1/4 -

USB

07:25 - [G-4] Memphis 901 vs Ch.Independence [G-1] - 1/4 -

BRA

07:30 - [8] Palmeiras/SP vs Internacional/RS [1] - 1/2 -

BRA

07:30 - [5] Santos/SP vs Vasco DG/RJ [15] - 3/4 -

BRB

07:30 - [13] Brasil Pelotas/RS vs Cruzeiro/MG [14] +1/2 -

USA

07:30 - [Dong-9] Nashville FC vs Orlando City [Dong-4] +0 -

USA

07:30 - [Tay-3] Sporting Kansas vs Dallas [Tay-6] - 1/2 -

MEXA

08:00 - [5] Club America vs Mazatlan FC [16] - 1 -

USA

08:30 - [Tay-8] Real Salt Lake vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-4] Orange C. Blues vs LA Galaxy II [B-3] -

CRCA

09:00 - [A-2] Herediano vs Perez Zeledon [A-4] - 1 1/4 -

USA

09:30 - [Tay-2] Portland Timbers vs LA Galaxy [Tay-12] +1/4 -

USB

09:30 - [B-5] Las Vegas Lights vs San Diego Loyal [B-2] - 1/2 -

USA

10:00 - [Tay-4] Los Angeles FC vs San Jose EQ [Tay-7] - 1 1/4 -

GHCLB

16:30 Hoãn Pacos Ferreira vs Rio Ave -

GHCLB

23:30 Hoãn Alcorcon vs Cadiz -

USB

08:00 Hoãn [C-3] Colorado Springs vs El Paso Locomotive [C-1] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1