LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:30 - [C-4] Shenyang Urban vs Zhejiang Greentown [A-2] +1 3/4 -

GHU17

16:00 - [1] Đức U17 vs Israel U17 [36] -

GHCLB

16:30 - Slask Wroclaw vs GKS Tychy -

HQ3

17:00 - [15] Gangneung City vs GimPo Citizen [2] +3/4 -

HQ3

17:00 - [1] Cheonan City vs Daejeon Korail [12] - 3/4 -

AUSQSL

17:30 - [11] Capalaba vs Olympic FC QLD [3] +2 -

AUSSL

17:45 - [8] Croydon Kings vs Campbelltown City [3] +0 -

THAA

18:00 - [10] Nong Bua Pitchaya vs Nakhon Ratch. [8] - 1/4 -

TQB

18:35 - [B-5] Nanjing Fengfan vs Meizhou Hakka [A-1] +1 -

GHU18

19:00 - [17] Wales U18 vs Anh U18 [18] -

DUC4N

19:00 - [2] Mainz II vs Stuttgart II [14] +0 -

WP

20:00 - [D-4] Mozambique vs B.B.Ngà [D-1] +1 -

WP

20:00 - [G-4] Zimbabwe vs Nam Phi [G-1] +1/4 -

GHCLB

20:00 - SCR Altach vs Vaduz [122] -

MASL

20:00 - [7] Melaka FA vs Perak FA [11] - 3/4 -

EU21VL

21:00 - [2-5] Latvia U21 vs Ba Lan U21 [2-3] +1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Sturm Graz vs NK Bravo - 1 3/4 -

GHU18

21:00 - [27] Thụy Sỹ U18 vs T.B.Nha U18 [1] -

EU21VL

21:30 - [3-6] Malta U21 vs Bắc Ireland U21 [3-5] +1 -

EU21VL

21:30 - [6-5] Bosnia & Herz U21 vs Ireland U21 [6-3] +0 -

GHU19

21:30 - [1] Serbia U19 vs Azerbaijan U19 [31] -

GHU19

21:30 - [33] Montenegro U19 vs Hungary U19 [7] -

GHU18

22:00 - [10] Séc U18 vs Slovakia U18 [8] -

GHU18

22:00 - [3] Đức U18 vs Áo U18 [29] -

GHU19

22:00 - [3] Đức U19 vs Thụy Sỹ U19 [15] -

GHCLB

22:20 - Backa Topola vs Ferencvaros -

EU21VL

22:30 - [3-3] Slovakia U21 vs Lithuania U21 [3-4] - 1 1/2 -

EU21VL

22:30 - [6-2] Italia U21 vs Luxembourg U21 [6-6] - 4 -

WP

22:59 - [B-4] Mauritania vs Zambia [B-3] +0 -

WP

22:59 - [C-1] Nigeria vs Liberia [C-4] - 2 -

EU21VL

22:59 - [4-6] Liechtenstein U21 vs Síp U21 [4-3] +1 3/4 -

EU21VL

22:59 - [1-6] Estonia U21 vs Phần Lan U21 [1-4] +1 1/4 -

EU21VL

22:59 - [1-2] Na Uy U21 vs Áo U21 [1-3] +0 -

EU21VL

22:59 - [8-5] Serbia U21 vs Ukraina U21 [8-2] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Nea Salamina vs PAEEK Kyrenia -

GHCLB

22:59 - Anorthosis vs Karmiotissa Pol. -

GHW

22:59 - [59] Ai Cập Nữ vs Jordan Nữ [6] -

GHU17

22:59 - [8] Anh U17 vs Romania U17 [11] -

GHU17

22:59 - [13] Thụy Điển U16 vs Thụy Sỹ U17 [15] -

GHU21

22:59 - [4] Đan Mạch U21 vs Hy Lạp U21 [2] -

GHU19

23:30 - [32] B.D.Nha U19 vs Bỉ U19 [9] - 3/4 -

PERA

23:30 - [8] Dep. Municipal vs Sport Boys [5] +0 -

HLB

23:45 - [17] Den Bosch vs SBV Excelsior [2] +0 -

EU21VL

00:00 - [5-1] Thụy Sỹ U21 vs Gibraltar U21 [5-6] - 5 1/2 -

EU21VL

00:00 - [5-3] Moldova U21 vs Bulgaria U21 [5-4] +1/2 -

EU21VL

00:00 - [9-3] T.N.Kỳ U21 vs Bỉ U21 [9-1] +1/2 -

GHCLB

00:00 - Aris Salonica vs Olympiakos +0 -

GHU18

00:00 - [4] Pháp U18 vs B.D.Nha U18 [2] -

DUC3

00:00 - [3] Saarbrucken vs Wehen [9] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [20] Rosenheim vs Schalding Hein. [17] +1/2 -

DUC4BA

00:00 - [11] V. Aschaffenburg vs Memmingen [16] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [9] Unterhaching vs Illertissen [6] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [19] Astoria Walldorf vs FSV Frankfurt [12] +1/4 -

PH3

00:00 - [2] Bourg Peronnas vs Le Mans [7] - 1/2 -

PH3

00:00 - [3] Concarneau vs FC Bastia-Borgo [18] - 3/4 -

PH3

00:00 - [11] Chambly vs Annecy FC [1] - 1/4 -

PH3

00:00 - [15] Boulogne vs Villefranche [4] - 1/4 -

PH3

00:00 - [6] Chateauroux vs Stade Briochin [12] - 1/2 -

PH3

00:00 - [8] Stade Lavallois vs SO Cholet [10] - 3/4 -

PH3

00:00 - [5] Sedan vs Avranches [9] +0 -

PH3

00:00 - [16] Sete vs Creteil [17] +0 -

TSB

00:00 - [10] SC Kriens vs Wil 1900 [7] - 1/4 -

ICEB

00:30 - [8] UMF Selfoss vs Vestmannaeyjar [2] +3/4 -

EU21VL

01:30 - [6-4] Montenegro U21 vs Thụy Điển U21 [6-1] +1 1/4 -

POLB

01:30 - [3] Korona Kielce vs Miedz Legnica [2] +0 -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs Ferro Carril Oeste [B-2] +0 -

EU21VL

01:45 - [3-1] T.B.Nha U21 vs Nga U21 [3-2] - 1 1/2 -

IREA

01:45 - [6] Drogheda Utd vs Sligo Rovers [3] +1/4 -

IREA

01:45 - [2] St. Patrick's vs Longford Town [10] - 1 3/4 -

IREA

01:45 - [8] Waterford Utd vs Dundalk [7] +1/4 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs Athlone [6] - 3/4 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Wexford Youths [10] - 1 3/4 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Galway [2] +1 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Cobh Ramblers [9] - 1/2 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Bray Wanderers [5] - 1/4 -

WP

02:00 - [D-2] Cameroon vs Malawi [D-3] - 1 1/2 -

WP

02:00 - [G-2] Ghana vs Ethiopia [G-3] - 1 3/4 -

WP

02:00 - [B-1] Tunisia vs Equatorial Guinea [B-2] - 1 3/4 -

GHW

02:00 - [34] Algeria Nữ vs Tunisia Nữ [2] -

TBNB

02:00 - [19] Girona vs Sporting Gijon [3] - 1/4 -

HLB

02:00 - [16] Helmond Sport vs Emmen [5] +1/2 -

IREA

02:00 - [9] Finn Harps vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

ARGB

02:00 - [B-13] San Martin SJ vs Def.Belgrano [B-9] - 1/2 -

VENA

03:00 - [B-6] Zulia FC vs Portuguesa [B-3] - 1/4 -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Uni.San Martin [18] - 1 1/2 -

ARGA

05:00 - [7] Defensa YJ vs C. Cordoba SdE [25] - 1/2 -

BRB

05:00 - [15] Brusque FC/SC vs Avai/SC [4] +0 -

BRB

05:00 - [16] Ponte Preta/SP vs Sampaio Correa/MA [11] - 1/4 -

BRB

05:00 - [6] Vasco DG/RJ vs Brasil Pelotas/RS [20] - 1 -

ARGB

05:10 - [B-16] Atletico Rafaela vs CA Guemes [B-3] +0 -

VENA

05:15 - [C-6] Mineros Guayana vs UCV FC [C-5] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-2] Nashville FC vs New York City [Dong-5] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs New England [Dong-1] +0 -

USB

06:30 - [B-2] Louisville City vs Tulsa Roughnecks [B-4] - 1 1/4 -

USB

06:30 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Oakland Roots [D-6] - 1 -

USAA

07:00 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Portland Timbers [Tay-5] - 1/4 -

ARGB

07:10 - [A-4] Tigre vs Agropecuario AAC [A-5] - 3/4 -

ARGA

07:15 - [8] CA Huracan vs Aldosivi [20] - 1/4 -

BRB

07:30 - [8] CSA/AL vs Vila Nova/GO [10] - 1/4 -

VENA

07:30 - [A-3] Puerto Cabello vs Yaracuyanos [A-7] - 1/4 -

COLB

07:40 - [9] Real Cartagena vs Boca Juniors Cali [13] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-7] Los Angeles FC vs Sporting Kansas [Tay-1] - 1/4 -

USB

09:05 - [D-2] Orange C. Blues vs El Paso Locomotive [C-1] +0 -

AUSVPL

16:45 Hoãn [7] Port Melbourne vs Bentleigh Greens [3] -

GHU17

21:00 Hoãn [5] Italia U17 vs Bỉ U17 [35] -

GHU20

21:30 Hoãn [9] Pháp U20 vs Na Uy U20 [11] -

GHU17

22:59 Hoãn [2] Đan Mạch U17 vs Áo U17 [32] -

Lịch bóng đá trong ngày 03/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2