LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 04/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Matsue City [10] -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

HQB

11:30 - [5] Busan I'Park vs Daejeon Hana Citizen [3] +1/4 -

NHATW

12:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] - 1/2 -

NHATW

12:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [14] Yangju FC vs Changwon City [11] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Adelaide Utd U21 [9] - 1 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Adelaide City [2] +1 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Sturt Lions [5] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Ade. Blue Eagles [12] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [8] Yokohama SCC vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [15] Honda Lock vs Sony Sendai [3] -

NHATJFL

13:00 - [8] Suzuka Point Getters vs MIO Biwako [11] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [3] St George Willawong vs Brisbane Knights [12] - 2 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Sorrento [3] +0 -

AUSFWP

14:00 - [2] Floreat Athena vs Rockingham City [12] - 2 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs Balcatta [11] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [4] Perth Glory U21 vs Inglewood Utd [5] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs ECU Joondalup [6] +0 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Armadale SC [7] - 1/2 -

HQB

14:00 - [8] Chungnam Asan vs Anyang [2] +1/4 -

TQB

14:30 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Sichuan Jiuniu [A-3] - 1/4 -

GHCLB

15:00 - [64] Steaua Bucuresti vs Voluntari [9] -

AUSBPL

15:00 - [11] Western Spirit vs Albany Creek [1] +2 3/4 -

NHAT3

15:00 - [11] Fujieda MYFC vs Kamatamare San. [13] - 3/4 -

AUSQSL

15:30 - [6] Gold Coast Knights vs Moreton Bay Utd [7] - 3/4 -

AUSSL

15:30 - [7] Adelaide Olympic vs Adelaide Raiders [11] - 1/4 -

MAPL

15:45 - [6] Kuching FA vs PDRM FA [9] -

GHCLB

16:00 - Domzale vs Aluminij -

CZEU19

16:00 - [9] Brno U19 vs MFk Karvina U19 [10] -

CZEU19

16:00 - [5] Vik. Plzen U19 vs C. Budejovice U19 [7] -

CZEU19

16:00 - [13] Meteor Praha U19 vs Hradec Kralove U19 [3] -

AUSBPL

16:00 - [10] The Gap vs The Lakes [2] +1 1/4 -

AUSBPL

16:00 - [8] UQ FC vs Acacia Ridge [6] - 1/2 -

AUSQSL

16:00 - [4] Queensland Lion vs Eastern Suburbs [9] - 1 1/2 -

NHATB

16:00 - [22] Sagamihara vs JEF United Chiba [9] +1/2 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Giravanz Kita. [20] - 1 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

NHATB

16:00 - [13] Blaublitz Akita vs Thespa Kusatsu [16] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

NHATJFL

16:00 - [16] Tokyo Musashino vs Verspah Oita [5] +1 -

NHATW

16:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] - 1 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Sunshine Coast [5] -

HQB

16:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Seoul E-Land [10] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - Wisla Plock vs Stomil Olsztyn -

GHU19

17:00 - [23] Áo U19 vs Wales U19 [17] -

NHATB

17:00 - [7] Montedio Yama. vs Mito Hollyhock [10] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Zweigen Kan. vs Machida Zelvia [6] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Ryukyu [8] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Tegevajaro Miyazaki [2] +1/4 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Daegu [3] +1/4 -

HQ3

17:00 - [8] Paju Citizen vs Gyeongju KHNP [6] +0 -

HQ3

17:00 - [12] Cheongju FC vs Busan Transp. [4] +0 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Gimhae City [5] +0 -

GHCLB

17:30 - [89] Zaglebie Lubin vs Lech Poznan -

POLB

17:40 - [16] Zaglebie Sosno vs Skra Czestochowa [13] - 1/2 -

TDB

18:00 - [15] Falkenbergs vs Akropolis IF [13] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Assyriska IK JKP [Sodra-3] - 1 -

TD3

18:00 - [Sodra-8] Skovde vs Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-6] Lindome GIF vs Torns IF [Sodra-13] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-14] Tvaakers IF vs Utsiktens BK [Sodra-5] +1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-8] Orebro Syrianska vs Brommapojkarna [Norra-1] +2 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Karlstad BK vs Umea [Norra-16] - 1/4 -

THAA

18:00 - [16] Chiangmai vs Bangkok Utd [2] -

THAA

18:00 - [11] Prachuap FC vs Muang Thong Utd [5] +1/2 -

GHU17

18:30 - [2] Đan Mạch U17 vs Na Uy U17 [14] -

DUC4B

18:30 - [A-2] Weiche Flensburg vs Ein. Norderstedt [A-7] - 1 1/4 -

TQB

18:35 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Wuhan Three T. [C-1] +3 -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Suzhou Dongwu [C-5] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Shaanxi Changan [A-4] +0 -

GHCLB

19:00 - [10] Erzgebirge Aue vs Hallescher [177] -

DUC3

19:00 - [15] Munchen 1860 vs Meppen [14] - 1 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Viktoria Berlin [8] +0 -

DUC3

19:00 - [6] Waldhof Man. vs Turkgucu-Ataspor [10] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Duisburg vs Wurzburger [19] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs FC Pipinsried [16] - 1 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [7] TSV Aubstadt vs Augsburg II [8] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] Wacker Burghausen vs Nurnberg II [14] - 1 -

DUC4N

19:00 - [8] Hoffenheim II vs Elversberg [3] +1 -

DUC4N

19:00 - [14] Koblenz vs Offenbach [5] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Pirmasens vs TSV Steinbach [4] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [18] TSG Balingen vs Aalen [9] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Hessen Kassel vs Homburg [6] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [7] Bahlinger vs Giessen [17] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] Schalke 04 II vs Wegberg-Beeck [18] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Fortuna Koln vs SV Straelen [10] - 1 -

DUC4T

19:00 - [4] Preussen Munster vs Rodinghausen [12] - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs Wuppertaler [2] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [20] Uerdingen vs A.Aachen [15] -

DUC4T

19:00 - [19] Homberg vs RW Ahlen [14] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Lippstadt vs Sportfreunde Lotte [17] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Oberhausen vs M.gladbach II [7] - 3/4 -

THAA

19:00 - [15] Khonkaen Utd vs Ratchaburi [10] -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Suphanburi [14] - 1 1/2 -

GHU18

19:30 - [19] Đan Mạch U18 vs Na Uy U17 [14] -

CZEU19

19:30 - [15] Pribram U19 vs Zlin U19 [12] -

WEU

20:00 - [D-3] Phần Lan vs Kazakhstan [D-5] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - [70] Alessandria vs Genoa [128] +1 -

GHU19

20:00 - [49] Na Uy U18 vs Đan Mạch U19 [19] -

DUC4B

20:00 - [B-9] SSV Jeddeloh vs Atlas Delmenhorst [B-8] +1/4 -

TDB

20:00 - [10] Brage vs Landskrona [4] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs IFK Malmo [Sodra-4] - 1/4 -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Darul Takzim [1] +3/4 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Kedah FA [4] +1/2 -

MASL

20:00 - [8] Petaling Jaya City vs UiTM FC [12] -

DUC4N

20:15 - [19] TSV Schott Mainz vs Sonnenhof [10] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Shrewsbury [21] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Wimbledon vs Oxford Utd [8] +0 -

ANHL1

21:00 - [12] Cheltenham vs Milton Keynes Dons [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Tranmere Rovers vs Hartlepool [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [17] Bristol Rovers vs Crawley Town [14] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Carlisle vs Salford City [15] +0 -

ANHL2

21:00 - [13] Newport vs Leyton Orient [10] +0 -

ANHL2

21:00 - [7] Exeter City vs Forest Green [1] +0 -

ANHL2

21:00 - [12] Bradford City vs Walsall [16] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Mansfield vs Harrogate Town [2] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [6] Northampton vs Scunthorpe Utd [24] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Oldham vs Barrow [11] +0 -

ANHL2

21:00 - [4] Port Vale vs Rochdale [18] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Stevenage vs Swindon [3] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [1] Eibar vs Leganes [19] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [1] Cliftonville vs Glentoran [5] +1/2 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Larne [2] +1 1/4 -

NIRA

21:00 - [12] Warrenpoint Town vs Glenavon [8] +1/2 -

NIRA

21:00 - [6] Carrick Rangers vs Coleraine [7] +3/4 -

ICEB

21:00 - [4] Kordrengir vs Fjolnir [3] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [7] UMF Grindavik vs Fram Rey. [1] +3/4 -

ICEW

21:00 - [5] UMF Selfoss Nữ vs UMF Tindastoll Nữ [9] -

ICEW

21:00 - [3] Trottur Rey. Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [7] -

ICEW

21:00 - [10] Fylkir Nữ vs Thor Akureyri Nữ [6] -

ICEW

21:00 - [8] Keflavik IF Nữ vs Valur Nữ [1] -

TD3

21:00 - [Norra-12] Sylvia vs Hudiksvalls FF [Norra-5] - 2 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-9] Lunds BK vs Trollhattan [Sodra-10] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Osterlen FF vs Linkoping City [Sodra-12] -

BRB

21:00 - [15] Operario/PR vs Vitoria/BA [18] - 1/4 -

GHU18

21:30 - [9] Thụy Điển U17 vs Bỉ U18 [13] -

GHU19

21:30 - [5] Slovenia U19 vs Nga U19 [18] -

HLB

21:30 - [19] Almere City vs TOP Oss [18] - 1 -

GHCLB

22:00 - [2] Sassuolo vs Cremonese [32] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Istanbul BB vs Fatih Karagumruk [52] -

GHCLB

22:00 - [13] Brescia vs Venezia [69] - 1/4 -

GHU19

22:00 - [2] Pháp U19 vs Slovakia U19 [28] - 2 -

GHU19

22:00 - [13] Croatia U19 vs T.N.Kỳ U19 [4] - 1/2 -

DUC4BA

22:00 - [4] Buchbach vs VfB Eichstatt [12] - 1/2 -

ICEB

22:00 - [5] Vestri vs Thor Akureyri [9] - 1/2 -

TD3

22:00 - [Norra-10] Sollentuna FK vs Taby IS [Norra-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-13] US Seregno vs Feralpisalo [A-2] +0 -

ITA3

22:30 - [A-6] Lecco vs Legnano [A-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-10] AC Trento vs Aurora Pro Patria [A-11] +0 -

ITA3

22:30 - [A-12] Fiorenzuola vs AC Renate [A-5] +0 -

ITA3

22:30 - [A-20] Pro Sesto vs Pro Vercelli [A-7] +0 -

ITA3

22:30 - [A-1] Padova vs Pergolettese [A-19] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-4] Albinoleffe vs Alto Adige [A-3] -

ITA3

22:30 - [C-15] Messina vs Palermo [C-4] -

ITA3

22:30 - [A-15] Mantova vs Giana Erminio [A-16] - 1/4 -

WEU

22:59 - [A-4] Ireland vs Azerbaijan [A-5] - 1 -

WEU

22:59 - [H-6] Síp vs Nga [H-1] +1 1/4 -

WEU

22:59 - [G-5] Latvia vs Na Uy [G-2] +1 1/2 -

WEU

22:59 - [A-1] Serbia vs Luxembourg [A-3] - 1 3/4 -

WEU

22:59 - [H-4] Slovenia vs Malta [H-5] - 1 1/2 -

GHQG

22:59 - [30] Haiti vs Jordan [22] +1 1/2 -

GHU18

22:59 - [11] Phần Lan U18 vs Thụy Điển U18 [26] -

DUC3

22:59 - [1] Magdeburg vs Kaiserslautern [7] - 1/2 -

DUC4B

22:59 - [B-7] Hannoverscher SC vs Oberneuland [B-3] +0 -

TBNB

23:15 - [5] Cartagena vs Real Sociedad B [16] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [7] Tenerife vs SD Ponferradina [4] - 3/4 -

GHCLB

23:30 - Panathinaikos vs Lamia FC -

ARGA

23:30 - [19] Atletico Tucuman vs Arsenal Sarandi [25] - 3/4 -

GHQG

23:45 - [47] Qatar vs B.D.Nha [5] +1 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-15] Instituto vs Tristan Suarez [B-10] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Temperley [A-14] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-14] Villa Dalmine vs San Telmo [B-12] +0 -

ARGB

01:00 - [A-16] Chacarita Jrs vs Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-7] Gimnasia Jujuy vs All Boys [B-11] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-17] Latina vs Paganese [C-9] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-8] Campobasso vs Taranto [C-5] -

ITA3

01:30 - [C-14] Juve Stabia vs Avellino [C-11] +0 -

ITA3

01:30 - [C-10] AZ Picerno vs Catanzaro [C-2] +1/2 -

ITA3

01:30 - [C-13] Catania vs Fidelis Andria [C-19] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-17] Guillermo vs Almagro [B-8] +1/4 -

ARGB

01:30 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Deportivo Moron [B-5] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-11] Alvarado MDP vs Deportivo Maipu [A-12] - 1/4 -

WEU

01:45 - [G-6] Gibraltar vs T.N.Kỳ [G-3] +3 1/2 -

WEU

01:45 - [F-5] Đảo Faroe vs Đan Mạch [F-1] +2 1/2 -

WEU

01:45 - [F-3] Israel vs Áo [F-4] +1/4 -

WEU

01:45 - [G-1] Hà Lan vs Montenegro [G-4] - 2 1/4 -

WEU

01:45 - [F-2] Scotland vs Moldova [F-6] - 2 -

WEU

01:45 - [H-3] Slovakia vs Croatia [H-2] +1/4 -

WEU

01:45 - [D-2] Ukraina vs Pháp [D-1] +3/4 -

GHQG

01:45 - [7] Bosnia & Herz vs Kuwait [23] - 1 1/4 -

ARGA

01:45 - [7] Colon vs Newells Old Boys [22] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [3] Lanus vs Sarmiento Junin [18] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [10] Fuenlabrada vs Lugo [11] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [3] Almeria vs Malaga [13] - 1/2 -

COLB

02:00 - [4] Leones FC vs Union Magdalena [2] - 1/4 -

ARGB

02:15 - [B-6] Brown de Adrogue vs Ramon Santamarina [B-18] - 3/4 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Cortulua [5] +0 -

ARGB

03:10 - [A-1] Ate Brown vs San Martin Tucuman [A-3] +0 -

BRB

03:15 - [9] Nautico/PE vs Guarani/SP [6] - 1/4 -

CHIC

03:30 - [28] Colo Colo vs Everton CD [4] -

ARGA

04:00 - [17] CA Platense vs San Lorenzo [20] +0 -

COLA

04:00 - [8] America Cali vs Dep.Quindio -

USB

04:00 - [B-8] Sporting Kansas II vs OKC Energy [B-5] - 1/4 -

VENA

04:15 - [C-7] LALA FC vs Metropolitano [C-4] +1/2 -

COLB

05:00 - [15] Barranquilla vs Fortaleza [7] +0 -

VENA

05:15 - [A-3] Gran Valencia vs Dep.Lara [A-2] -

BRB

05:30 - [13] Remo/PA vs Botafogo/RJ [2] +1/4 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Hartford Athletic [A-5] - 1/4 -

USB

06:00 - [B-6] Indy Eleven vs Atlanta United II [B-7] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-2] Ch.Independence vs Miami Fusion [A-4] - 1/4 -

COLA

06:05 - [6] La Equidad vs Jag de Cordoba [10] - 3/4 -

USAA

06:08 - [Tay-8] Vancouver WC vs Austin FC [Tay-13] - 1/4 -

ARGA

06:15 - [16] Rosario Central vs Boca Juniors [5] +1/4 -

USAA

06:37 - [Dong-4] Orlando City vs Columbus Crew [Dong-10] - 3/4 -

USW

06:37 - [9] Racing Louisville Nữ vs OL Reign Nữ [2] +3/4 -

BRAA

07:00 - [9] Cuiaba/MT vs Santos/SP [15] +0 -

BRAA

07:00 - [17] Bahia/BA vs Fortaleza/CE [3] +0 -

USB

07:05 - [B-3] Memphis 901 vs Birmingham Legion [B-1] +1/4 -

USAA

07:07 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Dallas [Tay-12] - 1/2 -

USAA

07:07 - [Dong-14] Cincinnati vs Inter Miami [Dong-11] +0 -

VENA

07:30 - [B-2] Estu.Merida vs Zamora Barinas [B-5] - 1/4 -

USB

07:35 - [C-3] SA Scorpions vs Pittsburgh R. [A-3] - 1/4 -

USB

07:35 - [C-6] Rio Grande Valley vs Loudoun United [A-8] - 3/4 -

USB

09:45 - [C-4] New Mexico United vs Colorado Springs [C-2] - 1/4 -

USAA

10:07 - [Tay-10] San Jose EQ vs Colorado Rapids [Tay-3] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 Hoãn [1] Avondale Heights vs Altona City [12] -

AUSVPL

14:30 Hoãn [4] Hume City vs Green Gully SC [10] -

CZEU19

16:00 Hoãn [4] Slavia Praha U19 vs Opava U19 [16] -

AUSVPL

16:00 Hoãn [5] Dandenong Th. vs Melb. Knights [8] -

DUC4B

19:00 Hoãn [B-2] Wer.Bremen II vs Hansa Luneburg [B-10] -

DUC4T

19:00 Hoãn [6] Fort.Dusseldorf II vs Essen [1] -

DUC4B

20:00 Hoãn [A-6] Lubeck vs Hamburger II [A-9] -

ANHL2

21:00 Hoãn [19] Colchester Utd vs Sutton Utd [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 Hoãn [21] Mansfield vs Hartlepool [9] -

ANHL1

22:00 Hoãn [20] Fleetwood Town vs Wigan [3] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [2] Wycombe vs Ipswich [13] - 1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [24] Doncaster Rovers vs Cambridge Utd [16] -

ANHL1

22:00 Hoãn [9] Sheffield Wed. vs Sunderland [4] +0 -

GHCLB

22:59 Hoãn Aris Limassol vs AEL Limassol [90] -

USW

09:30 Hoãn [1] Portland Tho. Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2