LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/09/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/09/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Spartak Moscow B [9] - 3/4 -

NHATJFL

12:00 - [7] FC Osaka vs Honda FC [2] - 1/4 -

NHATW

12:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [5] - 1 -

NHATW

12:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Ehime FC Nữ [6] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [5] Fukushima Utd vs Gainare Tottori [14] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [9] Veertien Mie vs Nara Club [12] +0 -

NHATJFL

13:00 - [1] Iwaki FC vs Maruyasu Okazaki [14] -

NHATJFL

13:00 - [4] TIAMO Hirakata vs Kochi United SC [13] - 1 -

HQ3

13:00 - [9] Hwaseong FC vs Mokpo City [3] +0 -

AUSBPL

14:00 - [7] Toowong FC vs Bayside Utd [4] +0 -

AUSQSL

14:00 - [10] Logan Light. vs Redlands Utd [12] -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Kataller Toyama [3] +3/4 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Jeonnam Dragons [4] +0 -

GHCLB

15:00 - [150] Galatasaray vs Farul Constanta [27] -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Peninsula Power [1] -

NHAT3

15:00 - [1] Roas. Kumamoto vs FC Imabari [15] - 1/2 -

TQB

15:30 - [B-4] Beijing Sport Univ vs Zibo Cuju [A-5] - 1 1/2 -

GHU18

16:00 - [29] Áo U18 vs Slovakia U18 [8] -

GHU19

16:00 - [44] Estonia U19 vs Georgia U19 [8] -

NHATA

16:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Vissel Kobe [3] +0 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Renofa Yamaguchi [17] -

NHATB

16:00 - [11] Okayama vs Ehime FC [19] -

NHATLC

16:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Nagoya Grampus [A-8] - 1/2 -

NHATLC

16:00 - [A-7] Kawasaki Fro. vs Urawa Red [C-1] - 3/4 -

NHATLC

16:00 - [A-6] Gamba Osaka vs Cerezo Osaka [A-5] +1/4 -

NHATLC

16:00 - [B-1] FC Tokyo vs Consa. Sapporo [A-2] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [9] Nagano Parceiro vs Grulla Morioka [4] - 1/4 -

HQB

16:30 - [7] Ansan Greeners vs Bucheon 1995 [9] +0 -

NHATB

17:00 - [15] Omiya Ardija vs Tokyo Verdy [12] -

HQA

17:00 - [10] FC Seoul vs Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 -

THAA

17:30 - [6] Port FC vs Police Tero FC [9] - 1 1/4 -

POLB

17:40 - [7] LKS Lodz vs Resovia [10] - 1 -

DUC4B

18:00 - [B-4] Hannover II vs Rehden [B-5] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [2] Berliner FC Dynamo vs Ger.Halberstadt [11] - 1 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-11] Pitea IF vs Haninge/Brand. [Norra-13] - 1/2 -

THAA

18:00 - [3] Chiangrai Utd vs Samut Prakan City [8] - 3/4 -

THAA

18:00 - [7] Chonburi vs BG Pathum United [4] +3/4 -

TQB

18:35 - [B-2] Chengdu Better City vs Beijing BIT [C-6] - 3 3/4 -

TQB

18:35 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Guizhou FC [C-3] - 1/2 -

GHQG

18:45 - [41] Nepal vs Ấn Độ [60] +1/2 -

GHCLB

19:00 - [12] SPAL 1907 vs Rimini [173] -

GHU18

19:00 - [10] Séc U18 vs Đức U18 [3] -

DUC3

19:00 - [20] Havelse vs B.Dortmund II [2] +1 -

DUC4B

19:00 - [A-11] Altona 93 vs Teutonia Ottensen [A-3] +1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-4] St. Pauli II vs Phonix Lubeck [A-8] - 1/4 -

ICEW

19:00 - [4] Stjarnan Nữ vs Breidablik Nữ [2] +1 1/2 -

MASL

19:15 - [9] Sabah FA vs Selangor FA [5] +3/4 -

HLB

19:30 - [13] MVV Maastricht vs Telstar [12] +0 -

WEU

20:00 - [E-5] Belarus vs Wales [E-3] +1 -

WP

20:00 - [E-4] Rwanda vs Kenya [E-3] +0 -

GHQG

20:00 - [54] Thụy Điển vs Uzbekistan [58] - 3/4 -

ITA3

20:00 - [B-3] Ancona vs US Olbia [B-12] -

DUC4B

20:00 - [B-6] VfV 06 Hildesheim vs Oldenburg 1897 [B-1] +0 -

DUC4B

20:00 - [A-5] Drochtersen/Assel vs Holstein Kiel II [A-1] - 1/2 -

NGB

20:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Veles Moscow [7] +1/4 -

POLB

20:00 - [17] GKS Jastrzebie vs Podbeskidzie [8] +1/4 -

ICEB

20:00 - [11] Trottur Rey. vs Vik. Olafsvik [12] - 1/2 -

FINB

20:00 - [6] PK-35 vs JIPPO [12] - 3/4 -

TDB

20:00 - [6] Norrby vs Vasalunds [16] - 1 -

MASL

20:00 - [10] Pahang vs Penang FA [2] +1/4 -

GHU18

20:30 - [4] Pháp U18 vs T.B.Nha U18 [1] -

GHCLB

21:00 - [170] Konyaspor vs Genclerbirligi [4] -

GHCLB

21:00 - [105] CSKA Moscow vs Lok. Moscow [8] +0 -

TBNB

21:00 - [17] Burgos CF vs Valladolid [9] +1/4 -

TBNB

21:00 - [16] Ibiza-Eivissa vs Amorebieta [21] - 1/2 -

NGB

21:00 - [1] FK Orenburg vs Rotor Volgograd [12] - 3/4 -

NGB

21:00 - [13] Olim. Dolgiye Prudy vs Alania Vla [5] +1 -

NGB

21:00 - [18] Metallurg Lipetsk vs Yenisey [15] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-2] Dalkurd FF vs Sandvikens [Norra-3] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Oskarshamns AIK vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-9] Hammarby Talang vs Lulea [Norra-7] - 3/4 -

ARGB

21:00 - [A-8] Atletico Atlanta vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 -

ARGB

21:00 - [A-17] Nueva Chicago vs Belgrano [A-6] +1/2 -

ARGB

21:00 - [A-10] CA Mitre Salta vs Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 -

GHQG

21:30 - [43] Palestine vs Bangladesh [26] -

GHU19

21:30 - [7] Hungary U19 vs Azerbaijan U19 [31] -

GHU19

21:30 - [1] Serbia U19 vs Montenegro U19 [33] -

HLB

21:45 - [2] ADO Den Haag vs Eindhoven [8] - 1/2 -

GHU19

22:00 - [24] Bulgaria U19 vs Malta U19 [42] -

NGB

22:00 - [8] Akron Togliatti vs Neftekhimik Nizh [3] +0 -

NGB

22:00 - [20] Volgar Astrakhan vs Kuban [19] - 1/4 -

NGB

22:00 - [11] Kamaz vs Tom Tomsk [14] - 1/4 -

NGB

22:00 - [4] Fakel vs Krasnodar B [16] - 3/4 -

CHIB

22:00 - [5] Puerto Montt vs Deportes Santa Cruz [4] -

CHIB

22:00 - [9] Iquique vs Barnechea [16] -

ITA3

22:30 - [C-4] Foggia vs Potenza SC [C-17] -

ITA3

22:30 - [B-10] Carrarese vs Pescara [B-7] -

ITA3

22:30 - [B-16] Teramo vs Siena [B-6] -

ITA3

22:30 - [B-21] Pistoiese vs Grosseto [B-18] -

ITA3

22:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Imolese Calcio [B-8] -

ITA3

22:30 - [C-5] Virtus Francavilla vs Vibonese [C-18] -

ITA3

22:30 - [B-9] Pesaro vs Pontedera [B-15] -

ITA3

22:30 - [C-3] Turris Neapolis vs SS Monopoli [B-11] -

ITA3

22:30 - [B-17] Montevarchi vs Virtus Entella [B-14] -

ITA3

22:30 - [B-5] Gubbio vs US Fermana [B-20] -

ITA3

22:30 - [C-1] Bari vs Monterosi FC [C-8] -

ITA3

22:30 - [B-13] Luchese vs Cesena [B-2] -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs KuPS [1] +3/4 -

WEU

22:59 - [I-3] Albania vs Hungary [I-4] +0 -

WEU

22:59 - [C-3] Bulgaria vs Lithuania [C-5] - 1 -

WEU

22:59 - [I-1] Anh vs Andorra [I-5] - 4 1/4 -

WEU

22:59 - [J-5] Iceland vs North Macedonia [J-3] +0 -

WP

22:59 - [H-2] Togo vs Namibia [H-3] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Omonia Nicosia vs Ethnikos Achnas [93] -

GHQG

22:59 - [16] Estonia vs Bắc Ireland [10] +1/2 -

NGB

22:59 - [10] Baltika vs Torpedo Moscow [2] +1/2 -

POLB

22:59 - [9] Odra Opole vs Widzew Lodz [1] +1/4 -

COLA

22:59 - [15] Once Caldas vs Atl. Bucaramanga [11] +0 -

TBNB

23:15 - [10] Mirandes vs Las Palmas [6] +0 -

TBNB

23:15 - [22] Alcorcon vs Zaragoza [18] +0 -

GHU18

23:30 - [2] B.D.Nha U18 vs Thụy Sỹ U18 [27] -

ARGA

23:30 - [21] Patronato Parana vs Talleres Cordoba [2] +1/4 -

ARGA

23:30 - [10] Godoy Cruz vs Gimnasia LP [16] - 1/4 -

MEXB

00:00 - [2] Atlante vs Leones Negros UdeG [8] - 3/4 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs VVV Venlo [10] +1/4 -

COLA

01:00 - [12] Deportivo Pasto vs Deportivo Cali [4] +0 -

WEU

01:45 - [I-6] San Marino vs Ba Lan [I-2] +4 -

WEU

01:45 - [B-5] Kosovo vs Hy Lạp [B-3] +1/4 -

WEU

01:45 - [E-1] Bỉ vs Séc [E-2] - 1 1/4 -

WEU

01:45 - [J-1] Đức vs Armenia [J-4] - 2 3/4 -

WEU

01:45 - [J-2] Romania vs Liechtenstein [J-6] - 3 -

WEU

01:45 - [B-2] T.B.Nha vs Georgia [B-4] - 2 1/4 -

WEU

01:45 - [C-2] Thụy Sỹ vs Italia [C-1] +1/2 -

WP

02:00 - [F-3] Gabon vs Ai Cập [F-1] +3/4 -

COLA

03:00 - [9] Inde.Medellin vs Santa Fe [2] +0 -

USW

03:00 - [8] Orlando Pride Nữ vs Houston Dash Nữ [5] - 1/4 -

USB

03:30 - [D-5] Tacoma Defiance vs Phoenix FC [D-1] +3/4 -

WNM

04:00 - [3] Ecuador vs Chile [6] - 3/4 -

BRAA

04:15 - [10] Atletico/PR vs SC Recife/PE [18] - 3/4 -

WBM

05:00 - [8] Jamaica vs Panama [3] - 1/2 -

WNM

05:00 - [8] Paraguay vs Colombia [4] +1/4 -

WNM

05:00 - [5] Uruguay vs Bolivia [7] - 2 -

ARGA

05:00 - [11] Racing Club vs Banfield [24] - 1/4 -

USB

05:00 - [D-2] San Diego Loyal vs LA Galaxy II [D-4] - 1/2 -

VENA

05:15 - [C-2] Monagas vs Atl.Venezuela [C-3] - 1/4 -

WBM

06:00 - [6] El Salvador vs Honduras [7] +0 -

WBM

06:00 - [5] Costa Rica vs Mexico [1] +3/4 -

WBM

07:10 - [2] Mỹ vs Canada [4] - 3/4 -

ARGA

07:15 - [1] River Plate vs Independiente [9] - 1/4 -

WNM

08:00 - [9] Peru vs Venezuela [10] - 3/4 -

COLA

08:10 - [19] Alianza Petrolera vs Atl. Nacional [1] +0 -

USB

09:00 - [D-8] Las Vegas Lights vs Sacramento [D-6] +1/2 -

AUSVPL

12:00 Hoãn [14] St Albans Saints vs Dandenong City [13] -

AUSVPL

12:00 Hoãn [11] Eastern Lions vs South Melbourne [9] -

AUSVPL

14:00 Hoãn [6] Heidelberg Utd vs Oakleigh Cannons [2] -

TDU21

19:00 Hoãn [AS-2] Djurgardens U21 vs GIF Sundsvall U21 [AS-5] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-3] Hacken U21 vs Orgryte IS U21 [AN-6] -

TD3

22:00 Hoãn [Norra-9] Hammarby Talang vs Gefle IF [Norra-4] -

TAJA

22:00 Hoãn [2] Istiklol Dushanbe vs Ravshan Kulob [3] -

GHU19

22:59 Hoãn [9] Bỉ U19 vs Séc U19 [29] -

WNM

02:00 Hoãn [1] Brazil vs Argentina [2] - 1/4 -

BRAA

02:00 Hoãn [14] Ceara/CE vs Palmeiras/SP [4] -

BRAA

04:15 Hoãn [2] Flamengo/RJ vs Atletico/GO [11] -

BRAA

06:30 Hoãn [1] Atl. Mineiro/MG vs Gremio/RS [19] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/09/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/09/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2