LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 06/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VNC

16:00 - [25] Thừa Thiên Huế vs Sài Gòn FC [3] -

AUSA

16:05 - [1] Melbourne City vs Sydney FC [8] - 3/4 -

NHATA

16:30 - [11] Kyoto Sanga vs Gamba Osaka [12] - 1/4 -

EUW19VL

17:00 - [4-3] Hungary U19 Nữ vs Thụy Sỹ U19 Nữ [5-2] -

NHATA

17:00 - [15] Jubilo Iwata vs Kawasaki Fro. [1] +3/4 -

NHATA

17:00 - [4] Sanf Hiroshima vs Yokohama FM [3] +0 -

NHATA

17:00 - [10] Avispa Fukuoka vs Kashima Antlers [2] +1/2 -

NHATA

17:00 - [6] Sagan Tosu vs Consa. Sapporo [8] +0 -

NHATA

17:00 - [9] FC Tokyo vs Vissel Kobe [18] - 1/4 -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gimcheon Sangmu [9] +0 -

HQB

17:00 - [10] Ansan Greeners vs Anyang [4] +1/2 -

HQB

17:00 - [1] Gwangju vs Busan I'Park [11] - 1 -

VNC

17:00 - [12] ĐT Long An vs Khánh Hòa [20] -

NHATA

17:30 - [14] Urawa Red vs Shimizu S-Pulse [16] - 1/2 -

NHATA

17:30 - [13] Nagoya Grampus vs Shonan Bellmare [17] - 1/2 -

HQA

17:30 - [4] Pohang Steelers vs Suwon FC [11] - 1/4 -

HQA

17:30 - [7] FC Seoul vs Gangwon [10] - 1/4 -

HQB

17:30 - [6] Chungnam Asan vs Gyeongnam [7] - 1/4 -

EUW19VL

18:00 - [4-1] Đan Mạch U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ [12-1] - 3 1/2 -

ARMA

18:00 - [4] Alashkert vs Noravank SC [7] - 1 -

MKDA

18:00 - [9] FK Skopje vs Shkupi [1] +3/4 -

THAA

18:00 - [2] BG Pathum United vs Prachuap FC [13] - 1 -

AUSA

18:05 - [12] Perth Glory vs Melb. Victory [2] +3/4 -

THAA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Chiangrai Utd [6] - 1 -

ITB

19:00 - [12] Parma vs Como [14] - 3/4 -

NGB

19:00 - [11] Krasnodar B vs Neftekhimik Nizh [8] +1/4 -

NGB

19:00 - [5] Yenisey vs FK Orenburg [3] +1/4 -

MNEA

19:00 - [10] FK Podgorica vs Sutjeska [1] -

EUW19VL

19:30 - [7-1] Italia U19 Nữ vs Bosnia & Herz U19 Nữ [13-1] - 2 1/2 -

EUW19VL

19:30 - [5-1] Anh U19 Nữ vs Wales U19 Nữ [10-1] -

ITA3

19:30 - [C-14] Taranto vs SS Monopoli [C-5] +1/4 -

SINA

19:30 - [8] Young Lions vs Lion City Sailors [1] -

SINA

19:30 - [4] Tampines Rovers vs Tanjong Pagar [3] -

EUW19VL

20:00 - [2-1] Pháp U19 Nữ vs Hy Lạp U19 Nữ [9-2] -

EUW19VL

20:00 - [8-3] Đảo Faroe U19 Nữ vs Azerbaijan U19 Nữ [7-4] +1/4 -

NGB

20:00 - [10] Spartak Moscow B vs Fakel [2] +1/4 -

NGB

20:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Volgar Astrakhan [16] +0 -

MKDA

20:00 - [7] Bregalnica Stip vs Rabotnicki [8] - 1/2 -

MKDA

20:00 - [11] Borec Veles vs Academy Pandev [2] +1 -

MKDA

20:00 - [10] Tikves Kavadarci vs FC Struga [6] - 1/4 -

MKDA

20:00 - [5] Renova vs Makedonija [4] - 1/4 -

MKDA

20:00 - [12] Pelister vs Shkendija [3] +1 1/4 -

MNEA

20:00 - [2] Buducnost vs Rudar [8] - 1 1/4 -

MNEA

20:30 - [6] FK Jerezo vs Iskra Danilo [4] -

NGB

21:00 - [6] Alania Vla vs Baltika [7] - 1/4 -

ARMA

21:00 - [9] BKMA Yerevan vs Ararat Y [3] +3/4 -

BLRC

21:00 - [3] Neman Grodno vs Bate Borisov [2] -

GEOA

21:00 - [6] FC Telavi vs Samgurali Tskh. [3] +0 -

LATA

21:00 - [3] FK Liepaja vs BFC Daugava [6] - 1 3/4 -

SRBC

21:00 - [9] FK Novi Pazar vs FK Metalac GM [4] -

CYPC

21:00 - [5] EN Paralimni vs Ethnikos Achnas [2] +1/4 -

MASL

21:00 - [4] Kedah FA vs Pahang [7] - 3/4 -

MASL

21:00 - [5] Kuala Lumpur FA vs Darul Takzim [1] +1 1/2 -

MASL

21:00 - [8] Petaling Jaya City vs Terengganu [11] +1/2 -

LATA

21:30 - [2] Valmiera / BSS vs METTA/LU Riga [7] - 1 3/4 -

CZEB

21:30 - [16] Vik.Zizkov vs Sellier&Bellot Vlasim [2] -

CZEB

21:30 - [6] Varnsdorf vs Brno [1] +1/4 -

CZEB

21:30 - [13] Pribram vs Usti & Labem [15] - 1/2 -

CZEB

21:30 - [9] Dukla Praha vs Jihlava [7] - 3/4 -

EUW19VL

22:00 - [6-1] T.B.Nha U19 Nữ vs Romania U19 Nữ [11-1] -

EUW19VL

22:00 - [6-3] B.D.Nha U19 Nữ vs Hà Lan U19 Nữ [1-2] +1 3/4 -

NGB

22:00 - [17] Kamaz vs Rotor Volgograd [18] +0 -

NGB

22:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Metallurg Lipetsk [19] +0 -

GEOA

22:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Dila Gori [4] - 1 -

LITA

22:00 - [3] Hegelmann Litauen vs Banga [8] - 1 3/4 -

MNEA

22:00 - [9] Zeta vs Decic Tuzi [3] -

SRBC

22:00 - [5] FK Partizan vs FK Loznica [7] -

NPA

22:00 - [8] Golden Arrows vs Stellenbosch FC [4] - 1/4 -

NPA

22:00 - [15] Baroka FC vs Amazulu [7] +0 -

NPA

22:00 - [3] Royal AM vs Marumo Gallants FC [11] - 1/2 -

EUW19VL

22:30 - [3-4] Slovenia U19 Nữ vs Moldova U19 Nữ [10-4] - 2 1/2 -

EUW19VL

22:30 - [12-3] Liechtenstein U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [8-2] +2 1/4 -

NPA

22:30 - [10] Sekhukhune Utd vs Orlando Pirates [6] +1/2 -

DUC4BA

22:45 - [13] FC Pipinsried vs Rosenheim [20] - 1 -

NGB

22:59 - [1] Torpedo Moscow vs Akron Togliatti [9] - 1 -

NGB

22:59 - [12] Kuban vs Tom Tomsk [14] - 1/2 -

NGB

22:59 - [13] Veles Moscow vs SKA-Khabarovsk [4] +0 -

POLB

22:59 - [14] Puszcza Nie. vs Zaglebie Sosno [15] +0 -

POLB

22:59 - [5] Odra Opole vs Gornik Polkowice [17] - 1/4 -

POLC

22:59 - [6] Rakow Czestochowa vs Legia Wars. [7] - 1/2 -

LATA

22:59 - [1] Rigas Futbola Skola vs FK Auda [5] - 1 1/2 -

MNEA

22:59 - [5] Mornar Bar vs OFK Petrovac [7] -

NORC

22:59 - [6] Molde vs Stromsgodset [4] - 1 1/4 -

CYPC

22:59 - [8] Anorthosis vs Apoel FC [1] - 1/4 -

ITA3

23:00 - [A-14] Fiorenzuola vs Juventus U23 [A-8] -

NGA

23:00 - [10] Rostov vs Krylya Sovetov [8] - 1/4 -

DUA

23:30 - [14] Augsburg vs Mainz [8] +1/4 -

SRBC

23:30 - [11] FK Rad vs FK Vojvodina [10] -

SRBC

23:30 - [1] Crvena Zvezda vs Backa Topola [2] -

TBN3

00:00 - [A2-20] UE Costa Brava vs Sevilla B [A2-7] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-19] Valladolid II vs Talavera [A1-15] +1/4 -

ITB

00:00 - [3] Monza vs Ascoli [6] - 3/4 -

ITB

00:00 - [4] Pisa vs Brescia [5] - 1/4 -

ITB

00:00 - [11] Cittadella vs Perugia [9] +0 -

ITB

00:00 - [17] Vicenza vs Crotone [19] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [14] Hallescher vs Freiburg II [11] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [2] CZ Jena vs Luckenwalde [12] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [18] Auerbach vs C. Leipzig [11] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [3] Lok.Leipzig vs Meuselwitz [13] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Hertha Berlin II [10] +0 -

DUC4DB

00:00 - [15] FC Eilenburg vs Chemnitzer [5] +1 -

DUC4DB

00:00 - [7] E.Cottbus vs Ger.Halberstadt [14] - 1 1/2 -

DUC4N

00:00 - [11] Stuttgart II vs Sonnenhof [16] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [12] Hoffenheim II vs TSV Schott Mainz [17] - 1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [8] Hessen Kassel vs Mainz II [5] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [1] Elversberg vs Aalen [14] - 1 3/4 -

GEOA

00:00 - [8] Torpedo Kut. vs Lokomotiv T [10] - 1/2 -

LITA

00:00 - [7] Siauliai vs FK Riteriai [5] +1/2 -

DUC4T

00:30 - [18] Sportfreunde Lotte vs Uerdingen [19] -

NPA

00:30 - [16] Moroka Swallows vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

NPA

00:30 - [12] Maritzburg Utd vs Cape Town City [5] +0 -

SVKC

00:45 - [1] Spartak Trnava vs Senica [4] - 1 3/4 -

ITC2

01:00 - [13] Alto Adige vs Padova [19] - 1/4 -

KSB

01:20 - [16] Al Jeel vs Al Shoalah [15] +1/4 -

EUW19VL

01:30 - [5-4] Bắc Ireland U19 Nữ vs Malta U19 Nữ [11-4] -

EUW19VL

01:30 - [2-3] Iceland U19 Nữ vs Bỉ U19 Nữ [3-2] -

ANHA

01:30 - [18] Burnley vs Everton [16] - 1/4 -

POLB

01:30 - [8] Katowice vs Widzew Lodz [2] +1/4 -

ANHB

01:45 - [4] Nottingham Forest vs Coventry [12] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [7] Middlesbrough vs Fulham [1] +1/4 -

SCOB

01:45 - [9] Dunfermline vs Raith Rovers [5] - 1/4 -

C1

02:00 - [H-2] Chelsea vs Real Madrid [D-1] - 1/2 -

C1

02:00 - [F-2] Villarreal vs Bayern Munich [E-1] +1 -

WNBM

02:00 - [E-4] St.Vincent Nữ vs BV Islands Nữ [E-5] -

WNBM

02:00 - [F-4] Dominica Nữ vs Turks & Caicos Nữ [F-5] -

ANHB

02:00 - [10] West Brom vs Bournemouth [2] +0 -

KSB

02:00 - [4] Al Wehda (KSA) vs Al Ain (KSA) [12] - 3/4 -

KSB

02:00 - [10] Al Oruba (KSA) vs Jeddah Club [13] - 1/4 -

COLC

02:00 - [3] Real Santander vs Union Magdalena [6] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [3] Ahly Cairo vs Ittihad Alexandria [12] - 1 1/2 -

EGYA

02:30 - [2] Pyramids FC vs Zamalek SC [1] - 1/4 -

WNBM

03:00 - [A-4] Antigua & Bar Nữ vs Anguilla Nữ [A-5] -

WNBM

03:00 - [B-5] US Virgin Islands Nữ vs Curacao Nữ [B-4] -

COLC

03:00 - [2] Tigres(COL) vs Patriotas [18] - 1/4 -

WNBM

04:00 - [C-5] Grenada Nữ vs Cayman Islands Nữ [C-4] -

COLB

04:00 - [13] Barranquilla vs Llaneros FC [7] +1/4 -

LIB

05:00 - [H-2] Talleres Cordoba vs Univ. Catolica(CHL) [H-3] - 1/2 -

LIB

05:00 - [C-4] Bragantino/SP vs Nacional Montevideo [C-3] - 3/4 -

LIB

05:00 - [D-4] America/MG vs Independiente JT [D-3] - 1/2 -

WNBM

05:00 - [D-5] Belize Nữ vs Aruba Nữ [D-4] -

MEXB

05:00 - [5] Mineros de Zac. vs Sonora [6] - 1/4 -

SUD

05:15 - [G-4] General Caballero vs Dep.Guaira [G-3] - 1/2 -

SUD

05:15 - [H-3] Fluminense/RJ vs Oriente Petrolero [H-4] - 2 1/4 -

SUD

05:15 - [H-2] Union Santa Fe vs Junior Barranquilla [H-1] - 1/4 -

COLC

05:30 - [9] Jag de Cordoba vs Alianza Petrolera [16] - 1/4 -

LIB

07:00 - [D-2] Deportes Tolima vs Atl. Mineiro/MG [D-1] +1/2 -

LIB

07:00 - [A-3] Dep.Tachira vs Palmeiras/SP [A-1] +1 -

LIB

07:00 - [F-4] Alianza Lima vs River Plate [F-1] +1 1/2 -

MEXA

07:00 - [15] Toluca vs Monterrey [7] +1/2 -

MEXB

07:05 - [17] Tampico Madero vs Celaya [3] +0 -

SUD

07:30 - [E-4] 9 de Octubre vs Internacional/RS [E-1] +3/4 -

SUD

07:30 - [F-3] Antofagasta vs Defensa YJ [F-4] +1/2 -

COLC

08:00 - [12] Rionegro Aguilas vs Pereira [13] - 1/4 -

LIB

09:00 - [A-4] Inde. Petrolero vs Emelec [A-2] +0 -

CCFCL

09:00 - [4] Seattle Sounders vs New York City [1] +0 -

CRCA

09:00 - [5] Dep. Saprissa vs Guanacasteca [12] - 1 1/4 -

MEXB

09:05 - [8] Cancun FC vs Tlaxcala FC [11] - 1/2 -

MEXA

09:06 - [17] Club Tijuana vs San Luis [10] - 1/2 -

VN19

15:30 Hoãn [A-4] Viettel U19 vs Hà Nội T&T U19 [A-2] -

HKGA

20:00 Hoãn [2] Kitchee vs Resources Capital [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22