LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 07/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

WALA

00:15 - [9] Connah's QN vs Caernarfon Town [5] - 2 -

AUSNSW

16:10 - [4] Manly Utd vs Marconi Stallions [9] +0 -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Capalaba [11] - 1/4 -

AUSA

16:35 - [5] Adelaide Utd vs Wellington Phoenix [7] - 1/4 -

GEOA

17:00 - [6] Samgurali Tskh. vs FC Telavi [7] -

AUSVPL

17:00 - [10] Green Gully SC vs Eastern Lions [11] - 1 -

AUSSL

17:15 - [4] Metro Stars vs Croydon Kings [8] - 1/2 -

AUSVPL

17:15 - [8] Melb. Knights vs South Melbourne [9] +0 -

AUSVPL

17:30 - [13] Dandenong City vs Bentleigh Greens [3] +3/4 -

ARMA

18:00 - Shirak vs Urartu [6] +3/4 -

AUSBPL

18:40 - [11] Western Spirit vs Acacia Ridge [6] -

ANHU23

19:00 - [2-10] Middlesbrough U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] - 1/2 -

ITB

19:00 - Virtus Entella vs Chievo +1 1/2 -

ITB

19:00 - Venezia vs Pordenone [20] - 1/4 -

ITB

19:00 - [11] Cosenza vs Monza [13] +1/2 -

ITB

19:00 - Salernitana vs Empoli - 1/2 -

ITB

19:00 - [10] Frosinone vs Vicenza [19] - 1/4 -

ITB

19:00 - Reggiana vs SPAL 1907 [15] +0 -

ITB

19:00 - [5] Ascoli vs Cittadella [9] - 1/4 -

ITB

19:00 - [4] Brescia vs Pisa [1] - 1 -

ITB

19:00 - [2] Cremonese vs Pescara - 3/4 -

ITB

19:00 - [3] Lecce vs Reggina [8] - 3/4 -

GEOA

19:00 - [5] Lokomotiv T vs Dila Gori [4] +0 -

HKGA

19:00 - [1] Kitchee vs HK Ranger [5] - 1 3/4 -

CROA

20:00 - [5] Lok. Zagreb vs Slaven Belupo [9] +0 -

ISRB

20:00 - [8] INR HaSharon vs HR Letzion [6] -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Raanana vs Kafr Qasim [3] -

ISRB

20:00 - [10] Ahi Nazareth vs Hapoel Kfar Shalem -

ISRB

20:00 - [5] Sektzia Nes Tziona vs Beitar TA Ramla [16] - 1/2 -

ISRB

20:00 - Hapoel Jerusalem vs Hapoel R. Gan [14] -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Afula vs Hapoel Acre [7] -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Umm Al Fahm vs H. Petah Tikva [9] +1/4 -

ISRB

20:00 - Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Iksal - 1 1/2 -

MDVA

20:00 - [6] Dinamo-Auto vs Speranta -

MDVA

20:00 - [8] FC Floresti vs CSCT Buiucani -

TNKB

20:00 - [16] Boluspor vs Eskisehirspor -

BIHA

21:00 - [2] FK Tuzla City vs Sarajevo [3] +1/4 -

GEOA

21:00 - [8] Torpedo Kut. vs Saburtalo [3] +1/2 -

MAPL

21:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Negeri Sembilan [1] +0 -

MAPL

21:00 - [8] Kelantan United vs Sarawak [2] +3/4 -

MAPL

21:00 - [11] FAM-MSN vs Terengganu II [4] -

BULA

21:30 - [6] Beroe vs Arda Kardzhali [10] - 1/4 -

ANHU23

22:00 - [1-13] Blackburn U23 vs Chelsea U23 [1-10] +1/2 -

NGA

22:00 - [12] Akhmat Groznyi vs FK Tambov - 3 1/4 -

POLB

22:00 - [8] Odra Opole vs Puszcza Nie. [12] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [15] FK Smorgon vs Neman Grodno [9] +1 -

LITA

22:00 - [9] Banga vs FK Panevezys [4] +1 -

MDVA

22:00 - [1] Petrocub vs Codru Lozova FC -

CYPA

22:00 - Nea Salamina vs Ermis Aradippou - 1/2 -

CROA

22:05 - [8] Sibenik vs Istra 1961 [7] +0 -

FINA

22:30 - [4] Seinajoen JK vs HIFK [6] - 1/4 -

FINA

22:30 - [12] KTP Kotka vs Honka [8] +3/4 -

POLB

22:40 - [16] Zaglebie Sosno vs Radomiak Radom +1/2 -

ANHU23

22:59 - [1-6] Tottenham U23 vs Man City U23 [1-1] +1 -

ALBA

22:59 - [3] Kukesi vs Vllaznia Shkoder [2] +1/2 -

POLA

22:59 - [14] Gornik Zabrze vs Jagiellonia [7] - 1/2 -

POLB

22:59 - [5] GKS Tychy vs Gornik Leczna - 1/4 -

CZEA

22:59 - [11] Jablonec vs Teplice [15] - 1 1/4 -

PERA

22:59 - [15] Academia Cantolao vs Sport Boys [5] +0 -

AUTB

23:10 - [3] Blau Weiss Linz vs SV Lafnitz [4] - 1 -

DUB

23:30 - [15] Holstein Kiel vs St. Pauli [1] - 1/4 -

DUB

23:30 - [14] Hannover 96 vs Darmstadt [6] +0 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Liefering [2] +1 1/2 -

AUTB

23:30 - [7] Floridsdorfer AC vs Horn [9] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [13] Kapfenberg vs Rapid Wien II [11] +0 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs HB Koge [7] - 3/4 -

IREA

23:45 - [4] Derry City vs Longford Town [10] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [10] Turkgucu-Ataspor vs Verl [12] +1/2 -

NGA

00:00 - [2] FK Sochi vs Rotor Volgograd - 1 1/4 -

BLRA

00:00 - [4] Gomel vs FK Slutsk [13] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [8] Doxa Katokopia vs Ethnikos Achnas [12] +0 -

TSB

00:00 - Chiasso vs Winterthur [1] - 1/4 -

TSB

00:00 - [10] SC Kriens vs Thun [6] +1/4 -

DENA

00:00 - [8] Odense BK vs Aalborg BK [3] +0 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Viborg +3/4 -

UAEA

00:00 - [4] Ajman vs Al Sharjah [3] -

UAEA

00:00 - Hatta vs Ittihad Kalba [11] -

UAEA

00:00 - [9] Khorfakkan vs Al Fujairah -

CROA

00:10 - [6] HNK Gorica vs NK Osijek [2] +1/4 -

TNKB

00:30 - Akhisar Bld. vs Umraniyespor [1] -

ANHU23

01:00 - [1-12] Everton U23 vs Southampton U23 [2-14] - 1 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-2] West Ham U23 vs Arsenal U23 [1-3] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-4] Newcastle U23 vs Aston Villa U23 [2-3] - 1/2 -

PH3

01:00 - [15] Orleans vs Le Mans [8] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [18] Famalicao vs Santa Clara [15] - 1/4 -

HLA

01:00 - [17] Sparta Rotterdam vs Vitesse Arnhem [6] +1/4 -

HLB

01:00 - [9] Ajax U21 vs De Graafschap [4] +1 -

HLB

01:00 - [17] PSV Eindhoven U21 vs Volendam [1] +1/2 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs Cambuur +2 1/2 -

HLB

01:00 - [6] AZ Alkmaar U21 vs SBV Excelsior [3] +3/4 -

HLB

01:00 - [11] Utrecht U21 vs Almere City [19] +1 1/2 -

HLB

01:00 - Go Ahead Eagles vs NEC Nijmegen - 1/2 -

HLB

01:00 - [16] Den Bosch vs Telstar [12] - 1/2 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs MVV Maastricht [13] - 1 -

HLB

01:00 - [14] Helmond Sport vs TOP Oss [18] +0 -

HLB

01:00 - [7] Roda JC vs Eindhoven [8] - 3/4 -

BIHA

01:00 - [5] Zeljeznicar vs Siroki Brijeg [7] -

HUNA

01:00 - [8] Mezokovesdi SE vs MTK Budapest [9] - 1/2 -

ICEA

01:00 - [3] KR Reykjavik vs KA Akureyri [4] - 3/4 -

ICEB

01:00 - [6] Grotta vs Thor Akureyri [9] - 1 -

ICEB

01:00 - [7] UMF Grindavik vs Vestmannaeyjar [2] +1/4 -

TSB

01:00 - Grasshoppers vs Stade L. Ouchy [5] - 3/4 -

TSB

01:00 - [3] Neuchatel Xamax vs Wil 1900 [9] - 1/4 -

PERA

01:15 - [11] UTC Cajamarca vs Uni.San Martin [18] +0 -

AUTB

01:25 - [6] Wacker Innsbruck vs Grazer AK [8] - 1 -

DUA

01:30 - [12] Stuttgart vs Augsburg [16] - 1/4 -

POLA

01:30 - [9] Zaglebie Lubin vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

KUWA

01:30 - [7] Al Shabab (KUW) vs Al Kuwait [3] -

KUWA

01:30 - [2] Al Qadsia vs Khaitan [9] -

KSAA

01:40 - [6] Al Shabab (KSA) vs Al Hilal [7] -

BIA

01:45 - [7] Genk vs Club Brugge [2] +1/2 -

IREA

01:45 - [7] Dundalk vs Sligo Rovers [3] - 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs Wexford Youths [10] - 1 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Athlone [6] - 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Cobh Ramblers [9] - 1/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Treaty United [4] - 1 -

IREB

01:45 - [2] Galway vs Bray Wanderers [5] - 1/4 -

ARGB

01:45 - [A-12] Deportivo Maipu vs CA Mitre Salta [A-10] - 3/4 -

KSAA

01:50 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Ahli (KSA) [11] -

ANHA

02:00 - [11] Leicester City vs Newcastle [19] - 1 1/4 -

TBNA

02:00 - [1] Real Sociedad vs Elche [14] - 1 1/4 -

TBNB

02:00 - [7] Tenerife vs Almeria [3] +0 -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Lille [11] +1/2 -

BHRA

02:00 - [9] Muharraq vs Manama [1] -

UAEA

02:00 - [13] Al Dhafra vs Baniyas [10] -

UAEA

02:00 - [2] Al Jazira vs Al Ain [1] -

UAEA

02:00 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Wasl [7] -

UAEA

02:00 - [8] Al Wahda(UAE) vs Al Nasr (UAE) [6] -

BRAPR

02:00 - [10] Rio Branco/PR vs Azuriz FC/PR [9] -

BLVA

02:00 - [10] Real Santa Cruz vs Blooming [14] +1/4 -

ICEB

02:15 - [10] Afturelding vs Kordrengir [4] -

JORA

02:30 - [7] Jazeera Amman vs Buqaa Amman [12] -

BDNA

03:15 - [8] Boavista vs Tondela [10] - 1/2 -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs Binacional [10] - 3/4 -

BRAPR

04:00 - [2] Cascavel/PR vs Toledo/PR [11] -

VENA

04:00 - [C-1] Caracas vs Mineros Guayana [C-5] -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Ch. Battery [A-6] +0 -

CHIA

07:00 - [13] O Higgins vs U. Espanola [5] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [13] Macara vs Dep.Cuenca [12] - 1/4 -

USB

07:00 - [B-8] Sporting Kansas II vs OKC Energy [B-5] - 1/4 -

SUD

08:00 - [G-4] Deportes Tolima vs Emelec [G-2] +0 -

USAA

08:30 - [Tay-5] Real Salt Lake vs San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 -

MEXB

09:00 - [3] Morelia vs Atlante [2] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 07/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2