LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 08/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GREA

20:00 - [9] Panetolikos vs Volos NFC [10] -

GREA

22:00 - [6] Pas Giannina vs PAOK [2] -

GREA

23:30 - [3] AEK Athens vs Panathinaikos [5] -

GREA

01:00 - [4] Aris Salonica vs Olympiakos [1] -

NHATW

11:00 - Nippon SS Univ Nữ vs Yamato Sylphid Nữ -

NHATW

11:00 - [4] Orca Kamogawa Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [9] -

AUSVPL

12:00 - [5] Avondale Heights vs Hume City [12] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [9] Sagan Tosu vs Sanf Hiroshima [5] +0 -

HQA

12:00 - [4] Jeju Utd vs Suwon FC [6] - 1/2 -

HQA

12:00 - [9] Daegu vs Incheon Utd [5] - 3/4 -

HQ3

12:00 - [7] Yangju Citizen vs Busan Transp. [9] -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide Utd U21 vs Ade. Blue Eagles +0 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs Adelaide Raiders - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs SA Panthers [9] - 1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Adelaide City [2] +1/2 -

NHATA

13:00 - [10] Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka [4] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [2] Paju Citizen vs Daejeon Korail [13] -

HQ3

13:00 - [11] Cheongju FC vs Gangneung City [10] -

HQ3

13:00 - [15] Cheonan City vs GimPo Citizen -

AUSSL

13:15 - [10] Adelaide Olympic vs Campbelltown City [1] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Perth RedStar [3] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Sorrento [5] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [6] Perth SC vs Rockingham City - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Cockburn City vs Armadale SC [9] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Inglewood Utd [7] - 3/4 -

HQB

14:00 - [3] Bucheon 1995 vs Gimcheon Sangmu +3/4 -

AUSA

14:05 - [9] Newcastle Jets vs Sydney FC [8] +3/4 -

AUSNSW

14:15 - [5] APIA Tigers vs Sydney Utd [8] +1/4 -

AUSQSL

14:15 - [10] Logan Light. vs Brisbane Roar U21 [11] +1 1/4 -

HQA

14:30 - [3] Pohang Steelers vs Gangwon [8] - 1/2 -

UKRU21

15:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

UKRU21

15:00 - [10] FC Lviv U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

AUSBPL

15:00 - The Gap vs Albany Creek [3] -

AUSBPL

15:00 - Mount Gravatt vs Brisbane Knights -

AUSQSL

15:00 - [8] Moreton Bay Utd vs Queensland Lion [1] +1 -

AUSQSL

15:30 - [4] Peninsula Power vs SC Wanderers [7] - 1 1/2 -

AUSQSL

15:30 - [6] Gold Coast Utd vs Gold Coast Knights [3] +3/4 -

AUSVPL

15:30 - [10] Altona City vs Port Melbourne [2] +1/4 -

UKRU21

16:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Rukh Vynnyky U21 [3] -

AUSBPL

16:00 - Toowong FC vs St George City +1 -

NHATA

16:00 - [17] Gamba Osaka vs Kawasaki Fro. [6] +1 1/4 -

NHATB

16:00 - Ehime FC vs Ryukyu [22] +1/2 -

AUSA

16:10 - [10] WS Wanderers vs Western United [3] - 1/4 -

AUSBPL

16:15 - UQ FC vs Bayside Utd +1 -

AUSQSL

16:30 - [9] Eastern Suburbs vs Magpies Crusaders - 1 3/4 -

NGB

17:00 - Tom Tomsk vs Yenisey [8] - 1/2 -

ESTA

17:00 - [1] Flora Tallinn vs TJK Legion [9] - 1 -

LITA

17:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Zalgiris [1] +1 1/4 -

UKRU21

17:00 - [8] Mariupol Youth vs Desna U21 [13] -

UKRU21

17:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

HQ3

17:00 - [12] Ulsan Citizen vs Mokpo City [14] -

TQA

17:00 - [2] Shandong Taishan vs Qingdao FC - 1 1/4 -

RMNA

17:30 - Gaz Metan Medias vs Astra Giurgiu +0 -

POLB

17:40 - GKS Belchatow vs Arka Gdynia [6] +1/2 -

DUB

18:00 - Wurzburger vs Osnabruck +1/4 -

DUB

18:00 - [8] Fort.Dusseldorf vs Ein.Braunschweig [18] - 1 1/4 -

DUB

18:00 - [15] Greuther Furth vs Karlsruher [14] - 3/4 -

PHA

18:00 - [13] Nantes vs Bordeaux - 1/2 -

NGA

18:00 - Ufa vs Zenit [2] +1/4 -

NGB

18:00 - Krylya Sovetov vs Krasnodar B [10] - 1 -

NGB

18:00 - Spartak Moscow B vs Shinnik Yaroslavl [13] - 1 -

NGB

18:00 - Irtysh Omsk vs FK Orenburg +1 1/4 -

GEOA

18:00 - Samtredia vs Shukura -

KAZA

18:00 - [5] FK Taraz vs Astana [2] +3/4 -

TDB

18:00 - [10] Landskrona vs Eskilstuna City [7] +0 -

AUSFWP

18:00 - [8] Perth Glory U21 vs Balcatta [12] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [6] Leeds Utd vs Tottenham [4] +1/2 -

ANHB

18:30 - Nottingham Forest vs Preston North End [7] - 1/4 -

ANHB

18:30 - Bournemouth vs Stoke City [16] - 1 -

ANHB

18:30 - Barnsley vs Norwich [24] +1/4 -

ANHB

18:30 - [1] Blackburn Rovers vs Birmingham [11] - 1 -

ANHB

18:30 - [23] Bristol City vs Brentford +1 1/4 -

ANHB

18:30 - [5] Cardiff City vs Rotherham Utd [8] +0 -

ANHB

18:30 - [22] Coventry vs Millwall [4] +0 -

ANHB

18:30 - Derby County vs Sheffield Wed. - 1/4 -

ANHB

18:30 - [19] Middlesbrough vs Wycombe - 3/4 -

ANHB

18:30 - [10] QPR vs Luton Town [21] - 1/4 -

ANHB

18:30 - [18] Reading vs Huddersfield [14] - 1/2 -

ANHB

18:30 - [3] Watford vs Swansea City [13] - 1/4 -

BLRA

18:30 - Rukh Brest vs Sputnik Rechitsa - 1 3/4 -

GHCLB

19:00 - [995] Sogndal vs HamKam [335] -

TBNA

19:00 - Alaves vs Levante - 1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Ingolstadt vs Saarbrucken [4] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - Magdeburg vs Duisburg [3] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [7] Wehen vs Munchen 1860 [1] +3/4 -

DUC3

19:00 - [11] Dynamo Dresden vs Vik.Koln [6] - 3/4 -

DUC3

19:00 - Kaiserslautern vs Uerdingen - 1/2 -

DUC3

19:00 - Hansa Rostock vs Zwickau [16] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [5] Stuttgart II vs Bayern Alzenau - 1 -

DUC4N

19:00 - [15] Koblenz vs Sonnenhof - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] Homburg vs Hoffenheim II [10] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Aalen [3] +0 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Mainz II [13] +0 -

DUC4N

19:00 - [18] TSV Steinbach vs Stadtallendorf -

DUC4N

19:00 - TSV Schott Mainz vs Freiburg II +1 3/4 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs SSV Ulm [2] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Hessen Kassel vs TSG Balingen [8] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs Offenbach [4] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [14] FSV Frankfurt vs Bahlinger [7] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [13] Schalke 04 II vs RW Ahlen [7] +0 -

DUC4T

19:00 - [8] M.gladbach II vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [11] FC Koln II vs Wegberg-Beeck - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Wuppertaler vs Essen -

DUC4T

19:00 - [3] Preussen Munster vs Fortuna Koln [16] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [9] Oberhausen vs Lippstadt [5] - 1 -

DUC4T

19:00 - [15] A.Aachen vs Sportfreunde Lotte +0 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Nizhny Nov +1 1/4 -

NGB

19:00 - Fakel vs Torpedo Moscow +1/4 -

KAZA

19:00 - [7] Caspiy Aktau vs Ordabasy [3] +1/4 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Dainava Alytus +0 -

FINC

19:00 - [8] Helsinki vs KuPS [3] - 1/2 -

UKRU21

19:00 - [9] Zorya U21 vs Oleksandria U21 [4] -

UKRU21

19:00 - [11] FC Mynai U21 vs Vorskla U21 [5] -

TQA

19:00 - [18] Guangzhou City vs Shenzhen FC [10] +1/2 -

AUTB

19:30 - [14] Austria Wien II vs Dornbirn [16] - 3/4 -

AUTB

19:30 - Aust Lustenau vs SKU Amstetten [2] +0 -

SINA

19:30 - [4] Tampines Rovers vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

ITA

20:00 - [10] Spezia vs Napoli [1] +1 -

ITA

20:00 - [17] Udinese vs Bologna [12] - 1/4 -

NGB

20:00 - [4] Volgar Astrakhan vs Akron Togliatti [16] +1/4 -

NGB

20:00 - [12] Neftekhimik Nizh vs SKA-Khabarovsk [15] - 1 -

NGB

20:00 - Dinamo Bryansk vs Chayka FK Pesch +1/4 -

POLA

20:00 - Podbeskidzie vs Wisla Plock [1] - 1/4 -

BIHA

20:00 - [8] Sloboda Tuzla vs Olimpik Sarajevo -

BIHA

20:00 - Mladost D. Kakanj vs Radnik Bijeljina -

ESTA

20:00 - [6] Tammeka Tartu vs Kuressaare [5] -

KAZA

20:00 - [6] Kairat Almaty vs Shakhter Kar. [9] - 1 1/2 -

MDVA

20:00 - [5] Zimbru vs Sheriff Tiraspol [1] -

SLOA

20:00 - [7] Tabor Sezana vs CM Celje [5] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [16] Zlin vs Opava - 3/4 -

TDA

20:00 - [1] Hammarby vs Sirius [9] - 1 -

TDA

20:00 - [6] Goteborg vs Hacken [2] +0 -

TDB

20:00 - [14] Vasteras vs Jonkopings [13] - 1/4 -

TDB

20:00 - Falkenbergs vs Orgryte [11] - 1/4 -

MASL

20:15 - [2] Sabah FA vs Kedah FA [7] +0 -

DUA

20:30 - [8] Hoffenheim vs Schalke 04 [13] - 1 1/2 -

DUA

20:30 - [10] Wer.Bremen vs B.Leverkusen [18] +1/2 -

DUA

20:30 - [2] B.Dortmund vs Leipzig [11] - 1/4 -

DUA

20:30 - [15] Wolfsburg vs Union Berlin [5] - 1/2 -

NGA

20:30 - Arsenal-Tula vs Rubin Kazan +0 -

NGA

20:30 - [13] Lok. Moscow vs Din. Moscow [5] +0 -

WALA

20:30 - [7] The New Saints vs Barry Town - 2 -

WALA

20:30 - [11] Bala Town vs Penybont [2] - 1 -

WALA

20:30 - [4] Flint Town Utd vs Aberystwyth [3] - 1/4 -

WALA

20:30 - [5] Haverfordwest vs Newtown AFC [6] +3/4 -

CZEB

20:45 - Hradec Kralove vs Dukla Praha [16] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - Sheffield Utd vs Crystal Palace [16] +0 -

ANHL2

21:00 - Southend vs Newport [22] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [15] Tranmere Rovers vs Colchester Utd [20] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Carlisle vs Walsall [2] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - Morecambe vs Bradford City [11] - 1 -

ANHL2

21:00 - Cambridge Utd vs Grimsby [14] - 1 -

ANHL2

21:00 - [21] Crawley Town vs Bolton +3/4 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Barrow [6] - 1 -

ANHL2

21:00 - Cheltenham vs Harrogate Town [12] - 1 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Forest Green +1/2 -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Mansfield [17] +1/4 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Stevenage [5] +1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Raith Rovers vs Dunfermline - 1/4 -

SCO2

21:00 - Cove Rangers vs Airdrieonians [3] - 1/2 -

SCO2

21:00 - Stranraer vs Dumbarton - 1/4 -

SCO2

21:00 - [7] Montrose vs Greenock Morton +1/4 -

SCO2

21:00 - Elgin City vs Edinburgh City [4] - 1/4 -

NGB

21:00 - [3] Alania Vla vs Veles Moscow [17] - 1 1/2 -

ALBA

21:00 - [1] KF Tirana vs Kastrioti Kruje [7] -

ALBA

21:00 - Apolonia Fier vs KF Laci [2] -

AZEA

21:00 - [7] Keşla FK vs Sumqayit [10] - 1/4 -

POLB

21:00 - [13] Sandecja vs Korona Kielce - 1/2 -

POLB

21:00 - Stomil Olsztyn vs Chrobry Glogow [15] +1/4 -

ICEB

21:00 - [6] UMF Selfoss vs Vestri [9] - 1/4 -

KAZA

21:00 - Kaisar Kyzylorda vs Akzhayik Oral [13] - 1/2 -

LUXA

21:00 - [16] Hostert vs Progres Niedercorn [13] -

LUXA

21:00 - [15] Victoria Rosport vs Wiltz [6] -

SRBA

21:00 - [7] FK Novi Pazar vs Mladost Lucani [12] - 3/4 -

SRBA

21:00 - [9] FK Vozdovac vs FK Napredak [14] - 3/4 -

SRBA

21:00 - Proleter NS vs Radnik Surdulica [16] - 1/2 -

CZEB

21:00 - Usti & Labem vs FK Blansko - 1/2 -

MASL

21:00 - UiTM FC vs Kuala Lumpur FA [9] -

MASL

21:00 - [12] Penang FA vs Darul Takzim [1] +3/4 -

MAPL

21:00 - [9] Selangor II vs PDRM FA [6] -

TBNA

21:15 - [11] Barcelona vs Atletico Madrid [1] - 3/4 -

IRNA

21:15 - [8] Foolad Khozestan vs Gol Gohar [3] -

BDNB

21:30 - [3] Feirense vs UD Oliveirense [5] - 1 1/4 -

HLA

21:30 - [4] Twente vs Heracles Almelo +0 -

BULA

21:45 - [4] Ludogorets vs Lok. Plovdiv [2] - 1/2 -

BIHA

21:55 - [4] Borac Banja Luka vs FK Krupa -

ANHL2

22:00 - [3] Salford City vs Leyton Orient [1] - 1 -

PHA

22:00 - [7] Lyon vs Lorient [8] - 1 1/4 -

SCOC

22:00 - [28] Dundee Utd vs Hibernian [30] +3/4 -

CROA

22:00 - [8] NK Varazdin vs Hajduk Split [3] +3/4 -

HUNA

22:00 - [12] Budapest Honved vs Ferencvaros [1] +1/2 -

ISRA

22:00 - [7] HIK Shmona vs Maccabi P.Tikva [12] +0 -

LUXA

22:00 - [5] Racing Union vs UNA Strassen [9] -

MDVA

22:00 - [3] Milsami vs Sfintul Gheorghe [6] -

SVKA

22:00 - [4] Ruzomberok vs Senica - 1/4 -

SVKA

22:00 - FK Pohronie vs Zemplin Michalovce [9] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [3] MSK Zilina vs Trencin [8] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [12] Zlate Moravce vs Spartak Trnava [5] +1/4 -

CZEA

22:00 - [3] Vik.Plzen vs Pribram - 2 1/4 -

CZEA

22:00 - [2] Brno vs Mlada Boleslav [13] +1/4 -

CZEB

22:00 - Slavoj Vysehrad vs Varnsdorf [6] -

CZEB

22:00 - [9] SK Prostejov vs SK Lisen [1] +0 -

CZEB

22:00 - [11] MFK Chrudim vs Fotbal Trinec [8] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [11] Hartberg vs SV Ried [7] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Austria Wien [9] +1/4 -

AUTA

22:00 - Admira vs St.Polten - 1/4 -

SLOA

22:15 - [6] Mura vs NK Bravo [8] - 3/4 -

TBN3

22:30 - Leioa vs Haro Deportivo +1/4 -

POLA

22:30 - [16] Lechia GD vs Cracovia Krakow [5] - 1/2 -

BLRA

22:30 - [5] FK Minsk vs Vitebsk [14] +0 -

TDA

22:30 - [10] Elfsborg vs Kalmar [7] - 1/2 -

TDA

22:30 - Orebro vs Halmstads +1/4 -

ISRA

22:45 - Bnei Yehuda vs Hapoel Tel Aviv [6] +0 -

ITA

22:59 - [6] Inter Milan vs Sampdoria [18] - 1 -

BDNB

22:59 - [14] Benfica B vs SC Covilha [11] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [7] Trans Narva vs Nomme Kalju [3] -

LUXA

22:59 - [3] Etzella Ettelbruc vs Fola Esch [4] -

LUXA

22:59 - [11] Jeunesse Esch vs Dudelange [1] -

ARGA

22:59 - [9] Godoy Cruz vs Banfield [19] +3/4 -

CHIA

22:59 - [11] Univ. Catolica(CHL) vs U. La Calera [12] - 1/4 -

PERA

22:59 - [1] Melgar vs Alianza Atletico [8] - 3/4 -

GHCLB

23:00 - Raufoss IL vs Ullensaker/Kisa -

TBNB

23:15 - [3] SD Ponferradina vs Albacete [5] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [14] Zaragoza vs Espanyol +1/4 -

AZEA

23:15 - [8] Səbail FK vs Neftchi Baku [2] +1 -

GEOA

23:15 - [1] Dinamo Batumi vs Dinamo Tbilisi [2] -

TSA

23:15 - [6] Lugano vs Vaduz - 1/4 -

TSB

23:15 - [4] Schaffhausen vs Aarau [5] +1/4 -

IRNA

23:15 - [6] Mes Rafsanjan vs Nassaji Mazandaran [7] -

ANHA

23:30 - [1] Man City vs Chelsea [7] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [16] Cadiz vs Huesca +1/2 -

DUA

23:30 - [1] Bayern Munich vs M.gladbach [4] - 1 1/4 -

NGA

23:30 - [4] CSKA Moscow vs Krasnodar [7] - 3/4 -

BIA

23:30 - [12] Standard Liege vs Gent [4] +1/2 -

GREA

23:30 - [13] Lamia FC vs OFI Creta [7] +3/4 -

GREA

23:30 - [10] Volos NFC vs Larissa - 1/2 -

GREA

23:30 - [9] Panetolikos vs Atromitos [12] - 1/2 -

HLA

23:45 - [10] Heerenveen vs Utrecht [9] +3/4 -

IRNA

23:45 - [10] Sanat Naft vs Aluminium Arak [14] -

IRNA

23:45 - Machine Sazi vs SaiPa Karadj -

TBN3

00:00 - CD Marino vs Lorca Deportiva +0 -

BDNB

00:00 - [6] CD Mafra vs Academica Coim +1/4 -

NGB

00:00 - [5] Baltika vs Tekstilshchik Ivanov - 1 1/4 -

ALBA

00:00 - [10] Skenderbeu vs Partizani Tirana [3] -

ALBA

00:00 - [6] Teuta Durres vs Bylis Ballsh -

IREA

00:00 - [6] Bohemians vs Finn Harps [10] - 1/2 -

IREA

00:00 - [4] St. Patrick's vs Shamrock Rovers [1] +1/4 -

IREA

00:00 - Waterford Utd vs Drogheda Utd [8] +3/4 -

USA

00:00 - [Dong-4] New York RB vs Toronto [Dong-12] - 1/2 -

USA

00:00 - [Dong-10] Chicago Fire vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 -

BIHA

00:05 - [11] Zrinjski vs Velez Mostar [7] -

BLRA

00:30 - [10] Slavia Mozyr vs Dinamo Brest [15] +1/4 -

HUNA

00:30 - [10] Ujpest vs Zalaegerzseg [6] - 1/4 -

CZEA

00:30 - [1] Bohemians 1905 vs Slovan Liberec [4] +1/4 -

TNKA

00:30 - [11] Kayserispor vs Gaziantep B.B [7] - 1/2 -

TNKA

00:30 - Goztepe vs Konyaspor [12] +0 -

TNKA

00:30 - [14] Ankaragucu vs Fenerbahce [3] +1 -

TNKA

00:30 - [2] Trabzonspor vs Antalyaspor [10] - 3/4 -

TNKA

00:30 - [15] Sivasspor vs Istanbul BB [4] - 1/4 -

TNKA

00:30 - Rizespor vs Malatyaspor +0 -

TNKA

00:30 - [16] Hatayspor vs Denizlispor - 1 3/4 -

TNKA

00:30 - [17] Fatih Karagumruk vs Genclerbirligi - 1/4 -

TNKA

00:30 - Erzurum BB vs Kasimpasa [19] +0 -

TNKA

00:30 - [9] Galatasaray vs Besiktas [6] - 1/4 -

ARGB

00:30 - [1] Belgrano vs San Martin Tucuman [2] - 1/4 -

USA

00:30 - [Dong-5] Columbus Crew vs D.C. Utd [Dong-14] - 3/4 -

USA

00:30 - [Tay-8] Nashville FC vs New England [Dong-6] - 1/4 -

PHB

01:00 - Clermont vs Sochaux [18] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [19] Rodez vs Nancy - 1/4 -

PHB

01:00 - Chambly vs Pau FC [17] +1/4 -

PHB

01:00 - Ajaccio vs Paris FC [9] +1/4 -

PHB

01:00 - Auxerre vs Grenoble [12] - 1/2 -

PHB

01:00 - [1] Guingamp vs Chateauroux - 1 -

PHB

01:00 - [7] Amiens vs Niort [13] +0 -

PHB

01:00 - Toulouse vs Caen [3] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - Troyes vs Dunkerque - 3/4 -

PHB

01:00 - [11] Valenciennes vs Le Havre [16] +3/4 -

HLA

01:00 - [5] AZ Alkmaar vs Fortuna Sittard [16] - 1 1/2 -

POLA

01:00 - Wisla Krakow vs Lech Poznan [18] +1/2 -

POLB

01:00 - [5] Nieciecza vs Miedz Legnica - 1/2 -

ARGB

01:00 - [23] Deportivo Moron vs Guillermo [18] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [35] Tristan Suarez vs Ind.Rivadavia [9] - 1/2 -

ECUA

01:00 - [9] Orense SC vs 9 de Octubre [15] - 3/4 -

ISRA

01:15 - [9] Hapoel Haifa vs Hapoel Kfar Saba - 1/2 -

RMNA

01:15 - Dinamo Bucuresti vs Hermannstadt [2] - 1/4 -

PERA

01:15 - [9] Universitario vs Cienciano [5] +1/4 -

TBNB

01:30 - Alcorcon vs Las Palmas [12] - 1/4 -

TSA

01:30 - [1] Young Boys vs Basel [8] - 1 -

KUWA

01:30 - [3] Salmiya vs Al Arabi (KUW) [4] -

KUWA

01:30 - [2] Kazma vs Fahaheel [7] -

ARGA

01:30 - [2] Gimnasia LP vs Velez Sarsfield [26] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [1] Atletico Tucuman vs Defensa YJ [21] - 2 -

ARGB

01:30 - [17] Ferro Carril Oeste vs Atletico Rafaela [33] - 1/4 -

NPA

01:30 - [2] TS Galaxy vs Mamelodi Sun. [4] -

ITA

01:45 - [5] Fiorentina vs Lazio [7] +1/2 -

BIA

01:45 - Waasland-Beveren vs RFC Seraing [18] +0 -

BIA

01:45 - [3] Anderlecht vs Antwerpen [1] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [10] Athletic Bilbao vs Osasuna [4] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [19] Malaga vs Mallorca +1/2 -

HLA

02:00 - VVV Venlo vs RKC Waalwijk [8] +0 -

ISRA

02:00 - [13] Beitar Jerusalem vs Bnei Sakhnin [4] - 1/4 -

BHRA

02:00 - [11] Malkiya vs AL Riffa [1] -

BHRA

02:00 - [9] Al Hadd vs Busaiteen -

BHRA

02:00 - [6] East Riffa vs Budaiya (BHR) [8] -

BHRA

02:00 - [7] Al Ahli (BHR) vs Al Najma (BHR) [10] +1/2 -

ARGB

02:00 - [3] All Boys vs Instituto [4] +0 -

BRAPR

02:00 - Cascavel CR/PR vs Parana/PR [12] -

BRARJ

02:00 - [3] Vasco DG/RJ vs Madureira/RJ [10] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-2] The Strongest vs Royal Pari [B-4] -

USA

02:00 - [Tay-11] Vancouver WC vs CF Montreal [Dong-3] +1/4 -

ANHA

02:15 - [12] Liverpool vs Southampton [17] - 1 1/2 -

BDNB

02:15 - Estoril vs Chaves - 1/2 -

ICEA

02:15 - [12] IA Akranes vs Vikingur Rey. [3] +3/4 -

ICEA

02:15 - [11] Leiknir Rey. vs Breidablik [1] +1 3/4 -

ICEA

02:15 - HK Kopavogur vs Fylkir - 1/4 -

JORA

02:30 - [4] Al Aqaba SC vs Sahab [5] - 1/4 -

KUWA

02:30 - [6] Al Nasr (KUW) vs Al Sahel - 1/2 -

BRAMG

02:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Tombense FC/MG [8] - 1 1/4 -

CHIA

02:30 - [14] La Serena vs Nublense [3] +0 -

USA

02:30 - [Tay-3] Dallas vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 -

EGYA

02:30 - [17] Arab Contractors vs Al Intagh Al Harbi - 1/4 -

VENA

03:00 - LALA FC vs Atl.Venezuela -

ECUA

03:30 - [3] Independiente JT vs LDU Quito [4] - 1/4 -

PERA

03:30 - Cusco FC vs Sporting Cristal [3] +1/4 -

ARGA

04:00 - [7] Patronato Parana vs Boca Juniors [11] +1/2 -

BRAPR

04:00 - [2] Operario/PR vs Cianorte/PR [5] -

BLVA

04:15 - San Jose vs Bolivar [B-1] -

PARA

04:45 - Sportivo Luqueno vs Guarani CA [4] +1/4 -

CHIA

05:00 - San. Wanderers vs Melipilla +0 -

USA

05:00 - [Dong-8] Orlando City vs New York City [Dong-2] - 1/2 -

MEXB

05:00 - [14] Mineros de Zac. vs Tepatitlan FC [11] - 1/2 -

VENA

05:15 - Gran Valencia vs Yaracuyanos -

PERA

06:00 - [12] Carlos A. Mannucci vs Ayacucho FC [19] +0 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs FC Tulsa [A-8] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [B-7] Inde. Petrolero vs CA Palmaflor [A-1] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Birmingham Legion [A-4] - 1 -

USB

06:30 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs Pittsburgh R. [A-5] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-6] Miami FC vs Hartford Athletic [A-10] - 1/4 -

PARA

07:00 - [2] Cerro Porteno vs Nacional(PAR) [6] - 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-6] LA Galaxy vs Los Angeles FC [Tay-1] +3/4 -

MEXA

07:00 - [12] Atlas vs Tigres UANL [3] - 1/2 -

BRARJ

07:05 - [2] Flamengo/RJ vs Volta Redonda/RJ [12] - 1 1/2 -

CHIA

07:30 - [1] Colo Colo vs Palestino [5] - 1/4 -

VENA

07:30 - [5] Dep.Tachira vs Trujillanos - 2 1/4 -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs Real Monarchs -

USB

08:30 - [B-6] El Paso Locomotive vs New Mexico United [B-5] - 1/4 -

USA

09:00 - [Tay-10] Colorado Rapids vs Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 -

MEXA

09:15 - [8] Santos Laguna vs Queretaro [18] - 3/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Oakland Roots [B-9] -

CZEU19

15:00 Hoãn [8] Banik Ostrava U19 vs Pribram U19 [16] -

CZEU19

16:00 Hoãn [9] Mlada Boleslav U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

16:00 Hoãn [2] Sigma Olomouc U19 vs Brno U19 [4] -

CZEU19

16:00 Hoãn [15] C. Budejovice U19 vs Slavia Praha U19 [6] -

CZEU19

16:30 Hoãn Opava U19 vs Meteor Praha U19 -

CZEU19

18:00 Hoãn [14] Hradec Kralove U19 vs Zlin U19 [5] -

CZEU19

18:00 Hoãn [7] Vik. Plzen U19 vs Pribram U19 [16] -

CZEU19

18:00 Hoãn [10] MFk Karvina U19 vs Pardubice U19 [12] -

CZEU19

19:30 Hoãn [11] Slovacko U19 vs Vik. Plzen U19 [7] -

GREA

23:30 Hoãn [6] Pas Giannina vs Apollon Smirnis [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0