LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 09/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 - [2] Yokohama FM vs Vissel Kobe [3] - 3/4 -

NHATB

11:00 - [22] Sagamihara vs Machida Zelvia [6] +1/2 -

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Jubilo Iwata [1] +1/2 -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

AUSNSW

11:30 - [7] Wollongong Wolves vs Sutherland Sharks [11] - 3/4 -

AUSNSW

12:00 - [3] Rockdale City vs Sydney FC U21 [12] - 1 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Mt Druitt Town [6] +1/4 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs St Albans Saints [14] -

NHATA

12:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Yokohama FC [19] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Kashiwa Reysol [13] +1/4 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Matsumoto Yama. [21] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Okayama [11] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Tokyo Verdy [12] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Montedio Yama. [7] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Tochigi SC [14] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Renofa Yamaguchi [17] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Changwon City [11] -

AUSNSW

13:00 - [5] Sydney Olympic vs Blacktown City [1] +1/4 -

NHATA

13:00 - [17] Shonan Bellmare vs Oita Trinita [18] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [16] Tokushima Vortis vs Consa. Sapporo [11] +0 -

NHATB

13:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

HQ3

13:00 - [9] Hwaseong FC vs Gyeongju KHNP [6] -

AUSA

13:05 - [1] Melbourne City vs Brisbane Roar [4] - 1 1/4 -

AUSBPL

14:00 - [9] Centenary Stormers vs The Lakes [2] -

AUSVPL

14:00 - [2] Oakleigh Cannons vs Dandenong Th. [5] - 1/2 -

NHATA

14:00 - [5] Urawa Red vs Vegalta Sendai [20] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [20] Giravanz Kita. vs V-Varen Nagasaki [4] +3/4 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [3] Lee Man FC vs Resources Capital [7] -

HQA

14:30 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Suwon Bluewings [6] - 1/2 -

AUSQSL

15:00 - [3] Olympic FC QLD vs Brisbane Strikers [13] -

NHATA

15:00 - [6] Kashima Antlers vs FC Tokyo [9] - 1/4 -

TQB

15:00 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Shaanxi Changan [A-4] -

AUSA

15:10 - [9] Perth Glory vs Melb. Victory [12] - 3/4 -

CZEB

15:15 - [14] Vik.Zizkov vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

AUTB

15:30 - Austria Klagenfurt vs LASK Juniors [14] - 1 1/4 -

TBN3

16:45 - [C1-10] Espanyol B vs Orihuela [C2-9] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-1] Burgos CF vs Celta Vigo II [A1-2] +0 -

TBN3

17:00 - [B2-4] Tudelano vs Real Sociedad B [B1-4] +1/4 -

TBN3

17:00 - [C1-7] AE Prat vs Atzeneta [C2-5] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-8] Coruxo vs CD Lealtad [A2-8] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E1-8] Atletico Madrid B vs Villarrubia CF [E2-7] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E2-3] Villanovense vs Rayo Majada. [E1-2] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-4] Real Betis B vs San Fernando [D1-2] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-1] UCAM Murcia vs Algeciras [D1-1] +0 -

TBN3

17:00 - [A2-5] Marino de Luanco vs Racing Ferrol [A1-7] +3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Zamora CF [A1-3] +1 -

TBN3

17:00 - [E2-2] Extremadura UD vs Inter de Madrid [E1-4] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-4] Valladolid II vs Salamanca [A1-1] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [C1-5] Cornella vs La Nucía [C2-7] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E2-8] Merida vs Atl. Baleares [E1-5] +0 -

TBN3

17:00 - [C2-3] Villarreal B vs Barcelona B [C1-1] +1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-2] Linares Deportivo vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [B2-1] CD Calahorra vs Amorebieta [B1-1] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Gimnastic T. [C1-2] +1/4 -

TBN3

17:00 - [E1-9] UD Poblense vs Melilla CD [E2-6] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E1-7] Las Rozas CF vs Socuellamos [E2-9] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-5] Cordoba vs Cadiz B [D1-8] - 1 1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-3] Sevilla B vs Linense [D1-3] - 1 -

TBN3

17:00 - [E2-5] Talavera vs Real Madrid B [E1-3] +1/4 -

TBN3

17:00 - [E2-1] Badajoz vs S.S. Reyes [E1-1] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [C2-2] Alcoyano vs Andorra FC [C1-4] +1 -

TBN3

17:00 - [C1-9] L'Hospitalet vs Pena Deportiva [C2-8] +0 -

TBN3

17:00 - [B2-2] SD Logrones vs Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-3] Numancia vs Deportivo [A1-4] - 1/2 -

KAZA

17:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs Aktobe [7] +0 -

LITA

17:00 - [6] FK Riteriai vs Kauno Zalgiris [3] +3/4 -

TQA

17:00 - [A-6] Chongqing Lifan vs Luoyang Longmen [A-5] +1/4 -

HLA

17:15 - Emmen vs Groningen [16] - 1/4 -

ITA

17:30 - [18] Genoa vs Sassuolo [14] +1/2 -

POLB

17:40 - [10] Resovia vs Widzew Lodz [1] +0 -

ANHA

18:00 - [10] Wolves vs Brighton [4] +1/4 -

ANHL1

18:00 - [15] Lincoln vs Wimbledon [14] - 1/2 -

ANHL1

18:00 - Blackpool vs Bristol Rovers - 3/4 -

ANHL1

18:00 - [6] Milton Keynes Dons vs Rochdale - 3/4 -

ANHL1

18:00 - [23] Crewe Alexandra vs Shrewsbury [21] - 1/4 -

ANHL1

18:00 - [22] Charlton Athletic vs Hull City +0 -

ANHL1

18:00 - [24] Doncaster Rovers vs Peterborough Utd +1/4 -

ANHL1

18:00 - [19] Gillingham vs Plymouth Argyle [1] - 3/4 -

ANHL1

18:00 - [13] Ipswich vs Fleetwood Town [20] +0 -

ANHL1

18:00 - [8] Oxford Utd vs Burton Albion [7] - 1 -

ANHL1

18:00 - [17] Portsmouth vs Accrington [10] - 3/4 -

ANHL1

18:00 - [4] Sunderland vs Northampton - 1 1/4 -

ANHL1

18:00 - [3] Wigan vs Swindon - 3/4 -

TBN3

18:00 - [D1-7] Las Palmas Atl. vs Yeclano Dep. [D2-9] - 1/4 -

DUC3

18:00 - [14] Meppen vs Lubeck - 1/2 -

PHA

18:00 - [20] Saint Etienne vs Marseille [3] +1/4 -

RMNA

18:00 - [7] UTA Arad vs CSMS Politehnica Iasi - 1 -

TDB

18:00 - [16] Vasalunds vs Norrby [6] +0 -

UKRA

18:00 - [11] Kolos Kovalivka vs Dinamo Kiev [1] +3/4 -

UKRA

18:00 - [16] FC Mariupol vs Desna Chernigiv [7] +1 1/2 -

UKRA

18:00 - [13] FC Mynai vs Vorskla [3] +1 1/2 -

UKRA

18:00 - [5] Zorya vs PFK Aleksandriya [6] - 1/2 -

DUA

18:30 - [7] FC Koln vs Freiburg [4] - 1/2 -

DUB

18:30 - [9] Heidenheim vs Sandhausen [16] +0 -

DUB

18:30 - [18] Erzgebirge Aue vs Paderborn 07 [4] +1/2 -

DUB

18:30 - Bochum vs Jahn Regensburg [2] - 1 -

TQB

18:35 - [A-5] Zibo Cuju vs Meizhou Hakka [A-1] -

TBNA

19:00 - [20] Getafe vs Eibar - 1/4 -

TBNB

19:00 - [10] Mirandes vs Fuenlabrada [11] +0 -

DUC3

19:00 - Bayern Munich II vs Unterhaching - 1 1/4 -

ESTA

19:00 - [3] Paide Linname. vs Levadia T. [1] -

GREA

19:00 - [3] PAOK vs Aris Salonica [5] - 3/4 -

KAZA

19:00 - [2] Tobol Kostanay vs Atyrau [11] - 1 1/4 -

LATA

19:00 - [2] Riga FC vs FK Liepaja [4] -

DENA

19:00 - [12] Vejle vs Sonderjyske [11] - 1/4 -

DENA

19:00 - Lyngby vs AC Horsens - 3/4 -

TQA

19:00 - [A-7] Cangzhou Mighty Lions vs Guangzhou FC [A-2] +1 1/4 -

HKGA

19:00 - [2] Eastern AA vs Happy Valley [8] - 1 3/4 -

HLA

19:30 - [18] Zwolle vs ADO Den Haag - 1/2 -

HLA

19:30 - [5] Feyenoord vs Ajax [1] +1 1/4 -

BLRA

19:30 - [12] Energetik-BGU vs Torpedo Zhodino [10] +1/2 -

SRBA

19:30 - [10] Radnicki Nis vs FK Rad +0 -

SRBA

19:30 - [9] Spartak Subotica vs Indija - 1 1/4 -

SRBA

19:30 - [13] FK Metalac GM vs OFK Backa - 1 1/2 -

SRBA

19:30 - [4] Backa Topola vs Javor Ivanjica - 3/4 -

SRBA

19:30 - Macva Sabac vs FK Vojvodina [6] +1 1/2 -

AUTA

19:30 - [10] Lask vs Wattens [12] - 1 1/4 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

SINA

19:30 - [3] Hougang Utd vs Balestier Kh. [7] -

SINA

19:30 - [1] Lion City Sailors vs Geylang Intl [6] -

ITA

20:00 - Benevento vs Cagliari [19] +0 -

ITA

20:00 - Parma vs Atalanta [6] +2 -

ITA

20:00 - [13] Verona vs Torino [12] +0 -

PHA

20:00 - [5] Angers vs Dijon - 1 -

PHA

20:00 - [18] Metz vs Nimes +0 -

PHA

20:00 - [4] Nice vs Stade Brestois [19] - 1/4 -

PHA

20:00 - [8] Strasbourg vs Montpellier [13] - 1 -

BDNB

20:00 - Cova Piedade vs Vizela +1 -

POLA

20:00 - [17] Warta Poznan vs Slask Wroclaw [5] - 1/4 -

POLB

20:00 - [7] LKS Lodz vs GKS Jastrzebie [17] - 1 -

FINA

20:00 - [3] Inter Turku vs Haka [10] - 3/4 -

SLOA

20:00 - Gorica vs Domzale [8] +1 -

CZEA

20:00 - [9] C. Budejovice vs Pardubice [14] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [16] MFk Karvina vs Slovacko [4] +1/2 -

TDA

20:00 - [11] Mjallby AIF vs Ostersunds [16] - 3/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Djurgardens [2] +1 -

TDB

20:00 - [10] Brage vs Helsingborg [3] +1/4 -

ARGA

20:00 - [25] Arsenal Sarandi vs C. Cordoba SdE [26] +1/4 -

ANHA

20:05 - [13] Aston Villa vs Man Utd [6] +3/4 -

SCOC

20:15 - St. Mirren vs St. Johnstone +1/4 -

DUA

20:30 - [14] Ein.Frankfurt vs Mainz [11] - 1/2 -

RMNA

20:30 - Viitorul C. vs Arges Pitesti [9] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [13] Real Oviedo vs Sabadell - 1/2 -

BDNA

21:00 - [11] Pacos Ferreira vs Maritimo [13] - 1/4 -

BDNB

21:00 - Arouca vs Casa Pia AC [3] - 1 -

AZEA

21:00 - [4] Zire IK vs Gabala FC [3] - 1/4 -

MKDA

21:00 - [9] Makedonija vs Shkendija [6] -

MKDA

21:00 - [5] Rabotnicki vs Sileks Kratovo -

MKDA

21:00 - [1] Shkupi vs Pelister [12] -

MKDA

21:00 - Belasica Strumica vs Academy Pandev [3] -

MKDA

21:00 - [7] FC Struga vs Vardar -

MKDA

21:00 - [10] Borec Veles vs Renova [2] -

BIA

21:00 - [4] KV Mechelen vs Oostende [9] - 1/4 -

KAZA

21:00 - [12] Turan (KAZ) vs FK Kyzylzhar [4] +1/4 -

LATA

21:00 - [3] Valmiera / BSS vs Noah Jurmala [8] -

LUXA

21:00 - [7] Mondorf-les. vs Swift Hesperange [8] -

LUXA

21:00 - [5] UT Petange vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs RM Hamm Benfica [15] -

TSA

21:00 - [10] Luzern vs Servette [6] +0 -

TSA

21:00 - [7] St. Gallen vs Sion [8] - 3/4 -

TSA

21:00 - [9] Lausanne Sports vs Zurich [2] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [4] SK Dnipro-1 vs Rukh Vynnyky [10] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [14] FC Lviv vs Olimpik Donetsk +1/4 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Inhulets Petrove [12] - 2 -

DENA

21:00 - [4] Randers vs Aarhus AGF [7] +1/4 -

MASL

21:00 - [11] Perak FA vs Pahang [10] - 1/2 -

MASL

21:00 - [5] Selangor FA vs Terengganu [3] - 1/2 -

MASL

21:00 - [7] Melaka FA vs Petaling Jaya City [8] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [10] Valencia vs Valladolid - 1/4 -

GREA

21:15 - [10] Asteras Tripolis vs Olympiakos [1] +3/4 -

BLRA

21:30 - [8] Isloch vs Dinamo Minsk [2] +1 -

SRBA

21:40 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Partizan [1] +3/4 -

HLA

21:45 - [4] Willem II vs PSV Eindhoven [2] +1 1/4 -

SLOA

21:45 - [4] O.Ljubljana vs Maribor [3] +1/4 -

TBN3

22:00 - [C1-11] UE Olot vs Valencia B [C2-10] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [C1-8] UE Llagostera vs Levante B [C2-4] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-6] Pontevedra vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1 -

TBN3

22:00 - [A1-10] Guijuelo vs Covadonga [A2-10] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [E1-10] Getafe B vs CP Villarrobledo [E2-10] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [B1-5] Arenas de Guecho vs Ebro [B2-3] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-9] CF Salmantino vs Real Oviedo B [A2-7] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [B1-9] Alaves B vs Ejea [B2-8] - 1/4 -

CZEA

22:00 - [6] Sigma Olomouc vs Slavia Praha [3] +1 1/4 -

CZEB

22:00 - [8] Taborsko vs Jihlava [10] - 1/4 -

CYPA

22:00 - [5] Olympiakos Nic. vs AEL Limassol [4] - 3/4 -

CYPA

22:00 - [9] Anorthosis vs AEK Larnaka [1] - 1/2 -

TNKB

22:00 - [17] Bursaspor vs Keciorengucu [19] +3/4 -

TNKB

22:00 - [18] Balikesirspor vs Altinordu SK [13] +1 -

TNKB

22:00 - Osmanlispor vs Istanbulspor AS [11] +3/4 -

TNKB

22:00 - Altay vs Bandirmaspor [6] - 1 -

AUTA

22:00 - [8] Rapid Wien vs Wolfsberger AC [3] - 1 -

PHA

22:05 - [15] Stade Reims vs Monaco [10] +1 1/4 -

ARGA

22:10 - [14] Argentinos Jun. vs Estudiantes LP [6] +0 -

ANHA

22:30 - [7] West Ham Utd vs Everton [8] - 1/4 -

POLA

22:30 - [8] Stal Mielec vs Legia Wars. [15] +1/2 -

BULA

22:30 - [5] Cherno More vs Tsarsko Selo [14] - 3/4 -

HUNA

22:30 - Diosgyori vs MOL Fehervar FC [4] +1 -

HUNA

22:30 - [3] Puskas Akademia vs Budafoki MTE - 1 3/4 -

HUNA

22:30 - [1] Kisvarda FC vs Paksi [5] +1/4 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs AC Oulu [11] - 1/2 -

FINB

22:30 - [11] Klubi 04 Helsinki vs KPV Kokkola [4] -

FINB

22:30 - [10] MuSa Pori vs JIPPO [12] - 1/2 -

FINB

22:30 - [3] RoPS Rovaniemi vs MP Mikkeli [9] -

FINB

22:30 - [7] EIF Ekenas vs Jaro [5] +0 -

TDA

22:30 - [1] Malmo vs Varbergs BoIS [10] - 1 1/2 -

IRNA

22:55 - [2] Sepahan vs Persepolis [11] -

TBN3

22:59 - [B1-10] Barakaldo vs UD Mutilvera [B2-6] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-4] Don Benito vs Navalcarnero [E1-6] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B1-3] Racing Santander vs SD Tarazona [B2-5] - 1 1/2 -

TBN3

22:59 - [D1-6] Recreativo Huelva vs Ejido [D2-8] +0 -

TBN3

22:59 - [B1-7] Real Union vs Osasuna B [B2-7] - 1/4 -

ITA

22:59 - [4] Roma vs Crotone - 1 1/4 -

DUA

22:59 - [13] Hertha Berlin vs A.Bielefeld [17] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [5] Hapoel Hadera vs Maccabi Netanya [7] +1/4 -

LITA

22:59 - [10] Nevezis vs Suduva [1] +2 1/4 -

MNEA

22:59 - OFK Titograd vs FK Jerezo [8] -

MNEA

22:59 - [3] Buducnost vs Rudar [7] -

NORA

22:59 - [2] Molde vs Kristiansund [3] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Tromso [13] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Brann [14] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [14] FC U Craiova 1948 vs Botosani [4] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Dunajska Stred [4] - 3/4 -

SVKA

22:59 - Nitra vs Sered [9] +1/2 -

DENA

22:59 - [6] Brondby vs Midtjylland [1] +1/4 -

CHIA

22:59 - [14] Curico Unido vs Huachipato [16] +0 -

CHIB

22:59 - [9] Iquique vs San Luis Qui. [15] -

TBNB

23:15 - UD Logrones vs Girona [20] +1/4 -

TBNB

23:15 - [5] Cartagena vs Castellon - 1/2 -

AZEA

23:15 - [8] Sabah FK vs Karabakh Agdam [1] +1 1/2 -

TBNA

23:30 - [12] Villarreal vs Celta Vigo [15] - 3/4 -

BDNB

23:30 - [10] Leixoes vs Porto B [13] +1/2 -

GREA

23:30 - [6] Panathinaikos vs AEK Athens [2] +1/4 -

LATA

23:30 - [7] METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala [5] -

SRBA

23:45 - [2] Crvena Zvezda vs Zlatibor Cajetina - 3 -

IRNA

23:50 - [7] Peykan vs Tractor SC [16] -

ARMA

00:00 - [2] Ararat Y vs Alashkert [9] -

CROA

00:00 - [1] HNK Rijeka vs Dinamo Zagreb [3] +1/4 -

MNEA

00:00 - [1] Sutjeska vs Decic Tuzi [5] -

MNEA

00:00 - [4] OFK Petrovac vs Iskra Danilo [2] -

ARGB

00:00 - [B-7] Gimnasia Jujuy vs Barracas Central [B-1] +0 -

USAA

00:00 - [Dong-11] Inter Miami vs Atlanta United [Dong-5] - 1/2 -

BLRA

00:30 - [1] Shakhter Soligo. vs Bate Borisov [3] - 1/4 -

ISRA

00:30 - [9] Maccabi TA vs Maccabi Haifa [4] - 1/4 -

CZEA

00:30 - [2] Sparta Praha vs Banik Ostrava [5] - 3/4 -

TNKB

00:30 - [7] Tuzlaspor vs Giresunspor +2 -

TNKB

00:30 - [10] Menemen Bld vs Adana Demirspor +2 1/2 -

TNKB

00:30 - [14] Adanaspor vs Samsunspor [8] +2 1/4 -

ARGA

00:30 - [17] CA Platense vs Rosario Central [15] +1/2 -

ARGA

00:30 - [11] Racing Club vs San Lorenzo [20] - 1/4 -

ARGA

00:30 - [1] River Plate vs Aldosivi [23] - 1 3/4 -

BULA

00:45 - [2] Botev Plovdiv vs Levski Sofia [13] +0 -

IRNA

00:45 - [8] Esteghlal Tehran vs Zobahan [13] -

ANHA

01:00 - [12] Arsenal vs West Brom - 1 -

TBN3

01:00 - [D1-9] Marbella vs Granada II [D2-6] - 1/2 -

MNEA

01:00 - [9] FK Podgorica vs Zeta [10] -

NORA

01:00 - [7] Valerenga vs Rosenborg [4] - 1/4 -

SLOA

01:00 - [1] Koper vs Aluminij [9] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs Villa Dalmine [B-14] +0 -

ARGB

01:00 - [B-8] Almagro vs San Martin SJ [B-13] +0 -

ECUA

01:00 - [14] Mushuc Runa vs Catolica Quito [2] +1/2 -

ARGB

01:30 - [A-14] Temperley vs Atletico Atlanta [A-8] +1/4 -

ARGB

01:30 - [A-5] Agropecuario AAC vs Estudiantes BsAs [A-13] - 1/4 -

ITA

01:45 - [7] Juventus vs AC Milan [2] - 3/4 -

TBNA

02:00 - [2] Real Madrid vs Sevilla [3] - 1/2 -

PHA

02:00 - [7] Rennes vs PSG [1] +1 -

BDNA

02:00 - [9] Gil Vicente vs Braga [6] +1/2 -

BRAMG

02:00 - [2] America/MG vs Cruzeiro/MG [3] +0 -

BRARJ

02:00 - [2] Fluminense/RJ vs Portuguesa/RJ [3] - 3/4 -

BRASP

02:00 - [A-4] Botafogo/SP vs Bragantino/SP [C-1] +1/4 -

BRASP

02:00 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Guarani/SP [D-2] -

BRASP

02:00 - [C-4] Ituano/SP vs Santo Andre/SP [A-3] -

BRASP

02:00 - [D-1] Mirassol/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +1/2 -

BRASP

02:00 - [A-1] Corinthians/SP vs Novorizontino/SP [C-3] +1/4 -

BRASP

02:00 - [B-3] Ponte Preta/SP vs Palmeiras/SP [C-2] +3/4 -

BRASP

02:00 - [D-3] Santos/SP vs Sao Bento/SP [B-4] - 1 1/4 -

BRASP

02:00 - [D-4] Sao Caetano/SP vs Ferroviaria/SP [B-2] -

BLVA

02:00 - [11] Nacional Potosi vs CD Guabira [7] - 1 3/4 -

USAA

02:00 - [Tay-4] Portland Timbers vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [10] Keflavik vs Stjarnan [7] +1/4 -

ICEA

02:15 - [6] Hafnarfjordur vs Valur Rey. [5] +1/4 -

BDNB

02:30 - [15] Varzim vs Penafiel [5] - 1/4 -

JORA

02:30 - [10] Jalil Club vs Al Salt [3] -

JORA

02:30 - [11] Ma'an SC vs Wihdat [2] +1 3/4 -

CHIA

02:30 - [6] Antofagasta vs Univ. de Chile [7] +0 -

EGYA

02:30 - [6] ENPPI Cairo vs Ittihad Alexandria [7] +0 -

EGYA

02:30 - [8] Tala'ea Al Jaish vs Ghazl Al Mahalla [14] - 1/2 -

EGYA

02:30 - [5] Al Masry vs Masr lel Maqassah [13] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [3] Pyramids FC vs Ceramica Cleopatra [11] - 3/4 -

ECUA

03:30 - [7] Delfin SC vs Olmedo [16] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [13] Sport Huancayo vs Cesar Vallejo [9] +1/4 -

ARGA

04:00 - [7] Colon vs Union Santa Fe [13] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [5] Lanus vs Talleres Cordoba [2] +0 -

ARGA

04:00 - [12] CA Huracan vs Independiente [9] +1/2 -

ARGB

04:00 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs Chacarita Jrs [A-16] - 1/2 -

BRAPR

04:00 - [1] Londrina/PR vs Coritiba/PR [7] -

BRAPR

04:00 - [4] Atletico/PR vs Maringa/PR [8] -

BRARJ

04:00 - [7] Nova Iguacu/RJ vs Botafogo/RJ [6] +1 -

VENA

04:10 - [A-1] Dep.Guaira vs Carabobo [A-5] - 1 1/4 -

BLVA

04:15 - [9] Jorge Wilstermann vs Always Ready [1] +0 -

PARA

04:45 - [2] Olimpia Asuncion vs Sol de America [9] - 1 -

PARA

04:45 - [1] Libertad vs 12 de Octubre [7] - 1 1/4 -

CHIA

05:00 - [3] Audax Italiano vs Cobresal [11] - 1/2 -

VENA

05:25 - [B-2] Estu.Merida vs Portuguesa [B-3] - 3/4 -

ARGB

06:00 - [B-3] CA Guemes vs Brown de Adrogue [B-6] - 1/2 -

ECUA

06:00 - [11] SD Aucas vs Tecnico Uni. [10] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [6] Oriente Petrolero vs Real Potosi [15] - 1 3/4 -

ARGA

07:00 - [22] Newells Old Boys vs Sarmiento Junin [18] - 1/2 -

PARA

07:00 - [5] Guairena FC vs River Plate (PAR) [10] - 1/2 -

USB

07:00 - [D-4] LA Galaxy II vs Tacoma Defiance [D-5] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [7] Club Leon vs Toluca [3] - 1 -

CHIB

07:30 - [14] U. San Felipe vs Cobreloa [13] -

USAA

07:55 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Austin FC [Tay-13] - 1/4 -

MEXA

09:15 - [13] Pachuca vs Chivas Guad. [10] - 1/4 -