LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 11/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:00 - [4] APIA Tigers vs Manly Utd [3] +0 -

AUSW

15:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Melbourne City Nữ [2] - 1 -

IDNA

15:15 - [13] PSS Sleman vs Persita Tangerang [15] +0 -

AUSVPL

15:30 - [10] Melb. Knights vs Bentleigh Greens [6] +0 -

NGAU21

16:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] - 1/2 -

KAZA

16:00 - [2] Caspiy Aktau vs Tobol Kostanay [5] +1/2 -

AUSVPL

16:00 - [3] Green Gully SC vs Dandenong City [13] - 1 1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Ural U21 [A-8] - 1 1/2 -

NGAU21

17:00 - [B-7] Khimki U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-6] Chertanovo U21 vs Din. Moscow U21 [A-3] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

KAZA

17:00 - [6] Aktobe vs Atyrau [3] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [18] Vissel Kobe vs Kashima Antlers [1] +1/2 -

HQA

17:00 - [7] Daegu vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs FC Seoul [6] - 1/2 -

VNA

17:00 - [9] HA Gia Lai vs Viettel [2] - 1/4 -

VNB

17:00 - [3] Quảng Nam vs Thừa Thiên Huế [9] - 1 -

EUW17VL

18:00 - [13-2] Azerbaijan U17 Nữ vs North Macedonia U17 Nữ [10-3] -

NGAU21

18:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] -

NGAU21

18:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Ufa U21 [A-10] - 2 1/2 -

ARMA

18:00 - [8] Van Yerevan vs BKMA Yerevan [9] - 3/4 -

KAZA

18:00 - [14] FK Maktaaral vs Kairat Almaty [7] +3/4 -

LITA

18:00 - [1] FK Panevezys vs Kauno Zalgiris [6] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [7] Zobahan vs Aluminium Arak [8] - 1/4 -

SINA

18:45 - [4] Hougang Utd vs Geylang Intl [7] -

IRNA

19:30 - [4] Gol Gohar vs Peykan [12] - 1/2 -

CAFCL

20:00 - [Bang A-3] Al Hilal Al Sudani vs Merreikh Al Sudan [Bang A-4] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [13] HR Letzion vs H. Petah Tikva [5] +0 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Raanana vs Kafr Qasim [3] +1/2 -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Kfar Saba vs Ahi Nazareth [7] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [8] Hapoel Afula vs Sektzia Nes Tziona [2] +1/4 -

ISRB

20:00 - [1] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Acre [9] - 1/4 -

LITA

20:00 - [10] FK Jonava vs Hegelmann Litauen [3] +2 1/2 -

EGYC

20:00 - [1] ENPPI Cairo vs Dairut SC [30] - 1 1/4 -

EUW17VL

20:30 - [2-4] Scotland U17 Nữ vs Albania U17 Nữ [13-3] -

IDNA

20:30 - [18] Persiraja Banda Aceh vs Bali United Pusam [1] +2 -

IRNA

20:30 - [10] Nassaji Mazandaran vs Sepahan [2] +1/2 -

UZBA

20:30 - [7] Lok. Tashkent vs FK AGMK [1] +1/4 -

UZBA

20:30 - [2] Sogdiana Jizzakh vs Dinamo Samarkand [13] - 1 3/4 -

ALGA

20:30 - [10] US Biskra vs USM Alger [4] +0 -

UAEA

20:45 - [10] Ittihad Kalba vs Al Dhafra [12] - 1/2 -

UAEA

20:45 - [13] Al Oruba (UAE) vs Al Jazira [4] +1 1/2 -

ANHU23

21:00 - [2-10] Aston Villa U23 vs Southampton U23 [2-7] +0 -

NGAU21

21:00 - [B-4] Zenit U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +1/2 -

QATA

21:00 - [8] Al Rayyan vs Shamal [10] - 3/4 -

INDA

21:00 - [3] Jamshedpur vs Kerala Blasters [4] - 1/2 -

BHRA

21:15 - [9] Al Hadd vs Al Khaldiya(BHR) [3] +3/4 -

CZEB

21:30 - [7] Jihlava vs Brno [1] +3/4 -

IRNA

21:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Persepolis [3] +1 1/2 -

BULA

22:30 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Botev Plovdiv [3] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [10] UTA Arad vs Aca. Clinceni [16] - 2 -

KSAA

22:45 - [6] Al Feiha vs Al Baten [15] - 1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Wydad Casablanca [Bang D-1] - 1/2 -

NGAU21

22:59 - [B-3] Lok. Moscow U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] - 1/2 -

LATA

22:59 - [3] FK Liepaja vs Supernova Riga [10] - 2 3/4 -

SVKA

22:59 - [8] Trencin vs FK Pohronie [12] - 1 1/4 -

EGYC

22:59 - [23] Pharco FC vs Kafr Al Sheikh [7] - 1/2 -

QATA

23:10 - [1] Al Sadd vs Al Wakra [3] - 3 1/2 -

UAEA

23:15 - [14] Emirates Club vs Khorfakkan [11] +1/2 -

IRNA

23:30 - [1] Esteghlal Tehran vs Sanat Naft [11] - 1 1/4 -

BHRA

23:50 - [5] Al Hala vs Budaiya (BHR) [8] +0 -

POLA

00:00 - [16] Nieciecza vs Zaglebie Lubin [13] +0 -

POLB

00:00 - [13] Skra Czestochowa vs Sandecja [7] +1/4 -

CROA

00:00 - [8] Sibenik vs Lok. Zagreb [5] +1/2 -

CYPA

00:00 - [9] Olympiakos Nic. vs AEL Limassol [8] - 1/4 -

AUTB

00:10 - [7] Grazer AK vs Kapfenberg [12] - 3/4 -

DUB

00:30 - [4] Darmstadt vs Sandhausen [14] - 3/4 -

DUB

00:30 - [13] Hansa Rostock vs Holstein Kiel [9] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [11] Rapid Wien II vs Blau Weiss Linz [3] +1/4 -

AUTB

00:30 - [6] Liefering vs Austria Wien II [14] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [4] SV Lafnitz vs SKU Amstetten [5] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [15] LASK Juniors vs Vorwarts Steyr [10] +1/2 -

DENB

00:30 - [9] Hobro I.K. vs Fredericia [5] +1/4 -

KSAA

00:45 - [11] Al Ettifaq vs Al Nasr (KSA) [3] +3/4 -

DUC3

01:00 - [17] Viktoria Berlin vs Munchen 1860 [4] +3/4 -

DUC4BA

01:00 - [8] V. Aschaffenburg vs Heimstetten [14] - 1/2 -

DUC4BA

01:00 - [4] Unterhaching vs Bayern Munich II [2] +1/2 -

DUC4DB

01:00 - [14] Ger.Halberstadt vs Berlin AK 07 [6] +1 -

DUC4DB

01:00 - [10] Hertha Berlin II vs Optik Rathenow [16] - 1 1/2 -

DUC4DB

01:00 - [19] Tasmania Berlin vs Tennis Borussia B. [9] +1 -

DUC4N

01:00 - [11] Stuttgart II vs TSG Balingen [9] - 3/4 -

DUC4N

01:00 - [6] Homburg vs Pirmasens [18] - 1 -

DUC4N

01:00 - [4] TSV Steinbach vs Giessen [19] - 1 1/4 -

DUC4N

01:00 - [16] Sonnenhof vs Aalen [14] - 1/4 -

DUC4T

01:00 - [8] Wiedenbruck vs Rodinghausen [6] +1/4 -

PH3

01:00 - [13] SO Cholet vs Red Star 93 [11] +1/4 -

PH3

01:00 - [7] Stade Briochin vs Bourg Peronnas [6] +0 -

PH3

01:00 - [15] FC Bastia-Borgo vs Orleans [9] +0 -

PH3

01:00 - [12] Avranches vs Chambly [16] +0 -

PH3

01:00 - [3] Villefranche vs Annecy FC [2] - 1/4 -

PH3

01:00 - [18] Creteil vs Concarneau [4] +1/2 -

PH3

01:00 - [10] Le Mans vs Boulogne [17] - 1/2 -

PH3

01:00 - [14] Sete vs Sedan [8] - 1/4 -

BDNB

01:00 - [18] Academica Coim vs Benfica B [5] - 1/4 -

BDNB

01:00 - [17] Varzim vs Academico Viseu [15] - 1/2 -

MLTA

01:00 - [10] Balzan vs Santa Lucia FC [11] - 1/4 -

MLTA

01:00 - [4] Hamrun Spartans vs Sliema Wanderers [12] - 3/4 -

DENA

01:00 - [9] Nordsjaelland vs Sonderjyske [12] - 1/2 -

DENB

01:00 - [2] Lyngby vs Nykobing [6] - 1 1/4 -

RMNA

01:30 - [5] Universitatea Craiova vs Arges Pitesti [7] - 1 1/4 -

TSB

01:30 - [2] Schaffhausen vs Yverdon [8] - 1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang C-2] CR Belouizdad vs Jwaneng Galaxy [Bang C-4] -

ANHU23

02:00 - [1-10] Brighton U23 vs Everton U23 [1-11] -

ANHU23

02:00 - [1-12] Chelsea U23 vs West Ham U23 [1-2] +0 -

ANHU23

02:00 - [2-1] Fulham U23 vs Norwich City U23 [2-5] - 1 1/2 -

HLA

02:00 - [9] Cambuur vs Ajax [1] +2 1/2 -

HLB

02:00 - [17] Dordrecht 90 vs Ajax U21 [7] +1 -

HLB

02:00 - [1] Emmen vs Utrecht U21 [18] - 1 3/4 -

HLB

02:00 - [2] Volendam vs SBV Excelsior [6] - 1/4 -

HLB

02:00 - [11] Den Bosch vs MVV Maastricht [16] - 3/4 -

HLB

02:00 - [15] TOP Oss vs Roda JC [5] +3/4 -

HLB

02:00 - [14] Almere City vs Helmond Sport [20] - 1 1/4 -

HLB

02:00 - [3] Eindhoven vs VVV Venlo [10] - 3/4 -

HLB

02:00 - [8] NAC Breda vs De Graafschap [9] +1/2 -

BIB

02:00 - [8] Excelsior Virton vs Westerlo [1] +1 1/2 -

HUNA

02:00 - [3] Puskas Akademia vs Paksi [6] - 1/4 -

ICELC

02:00 - [C-1] KR Reykjavik vs Kordrengir [C-4] - 2 -

COLB

02:00 - [8] Bogota FC vs Atletico Huila [14] - 1/2 -

VENA

02:00 - [9] Estu.Merida vs Carabobo [4] +0 -

TSB

02:15 - [1] Winterthur vs Aarau [3] +0 -

AUTB

02:25 - [8] St.Polten vs Floridsdorfer AC [2] - 1/4 -

ITB

02:30 - [12] Parma vs Cittadella [11] - 1/2 -

ITA3

02:30 - [B-8] Luchese vs Reggiana [B-2] +3/4 -

POLA

02:30 - [18] Gornik Leczna vs Legia Wars. [10] +3/4 -

POLB

02:30 - [12] GKS Tychy vs Zaglebie Sosno [15] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - [9] Tranmere Rovers vs Mansfield [7] +1/4 -

SCOB

02:45 - [8] Ayr Utd vs Kilmarnock [1] +1/2 -

NIRA

02:45 - [1] Linfield vs Crusaders Belfast [4] - 3/4 -

BIA

02:45 - [11] OH Leuven vs Union Saint-Gilloise [1] +3/4 -

IREA

02:45 - [8] Drogheda Utd vs Sligo Rovers [5] +1/4 -

IREA

02:45 - [6] Shelbourne vs Dundalk [2] +1/4 -

IREB

02:45 - [1] Cork City vs Cobh Ramblers [8] - 1 1/4 -

IREB

02:45 - [7] Bray Wanderers vs Galway [2] +1/4 -

IREB

02:45 - [3] Waterford Utd vs Wexford Youths [6] - 1 1/4 -

WALA

02:45 - [6] Bala Town vs Flint Town Utd [4] - 1/2 -

ANHB

03:00 - [10] West Brom vs Huddersfield [3] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [3] Atletico Madrid vs Cadiz [16] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - [10] Zaragoza vs Fuenlabrada [21] - 1/2 -

TBN3

03:00 - [A1-8] UD Logrones vs Salamanca [A1-9] - 1/4 -

TBN3

03:00 - [A2-7] Sevilla B vs Cornella [A2-14] +0 -

PHA

03:00 - [10] Lille vs Saint Etienne [18] - 3/4 -

ICELC

03:00 - [C-6] Vestri vs Keflavik [C-3] +1 1/2 -

ICELC

03:00 - [B-6] Fjolnir vs Thor Akureyri [B-4] +0 -

IREA

03:00 - [1] Shamrock Rovers vs Bohemians [7] - 3/4 -

IREA

03:00 - [9] Finn Harps vs St. Patrick's [4] +1/4 -

BDNA

03:15 - [3] Benfica vs Vizela [14] - 1 1/2 -

CHIA

04:00 - [16] La Serena vs Cobresal [5] +0 -

ARGB

04:05 - [8] Almagro vs Tristan Suarez [36] - 1/2 -

VENA

04:15 - [13] Zulia FC vs Metropolitano [2] +0 -

PARA

05:00 - [10] Sportivo Ameliano vs Tacuary FBC [8] +0 -

ARGLC

05:15 - [B-8] Arsenal Sarandi vs Velez Sarsfield [B-6] +1/4 -

URUA

05:15 - [13] Sportivo Cerrito vs CA Rentistas [11] - 1/4 -

ARGB

06:10 - [1] Belgrano vs San Martin SJ [18] - 3/4 -

CHIB

06:30 - [17] Deportes Recoleta vs Melipilla [7] +0 -

VENA

06:30 - [1] Monagas vs Portuguesa [6] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [3] SD Aucas vs Dep.Cuenca [8] -

ARGLC

07:30 - [A-13] CA Platense vs Patronato Parana [A-14] - 1/4 -

ARGB

07:30 - [13] Estudiantes Rio Cuarto vs Def.Belgrano [23] - 1/2 -

AUSNSW

08:00 - [11] North Shore Mariners vs Wollongong Wolves [8] +1/4 -

MEXA

08:00 - [9] Necaxa vs Queretaro [16] - 1/4 -

MEXA

10:00 - [18] Juarez vs Atlas [3] +1/4 -

MEXA

10:06 - [7] Monterrey vs Mazatlan FC [12] - 1 -

KAZA

15:00 Hoãn [13] Akzhayik Oral vs Turan (KAZ) [11] +0 -

UKRA

00:30 Hoãn [16] FC Mariupol vs Inhulets Petrove [14] -

WALA

02:45 Hoãn [5] Connah's QN vs Newtown AFC [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 11/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22