LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 12/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Okayama [4] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Yokohama SCC [18] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [7] Maruyasu Okazaki vs Honda FC [2] -

NHATJFL

11:00 - [14] Kagura Shimane vs FC Osaka [1] -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Verspah Oita [10] -

NHATJFL

11:00 - [16] Criacao Shinjuku vs TIAMO Hirakata [11] -

NHATJFL

11:00 - [9] Suzuka Point Getters vs Kochi United SC [8] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [4] -

NHATW

11:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs AS Harima Albion Nữ [6] - 3/4 -

NHATW

11:00 - [10] Ehime FC Nữ vs NGU Loverledge Nữ [5] -

AUSNSW

12:00 - [3] Blacktown City vs APIA Tigers [5] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [8] Sydney Utd vs North Shore Mariners [10] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [12] Mito Hollyhock vs Montedio Yama. [8] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Roas. Kumamoto [6] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Blaublitz Akita vs Omiya Ardija [20] +0 -

NHAT3

12:00 - [16] Vanraure Hachinohe vs Gainare Tottori [17] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [13] Tegevajaro Miyazaki vs Kataller Toyama [5] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [12] Giravanz Kita. vs Fukushima Utd [10] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [9] FC Gifu vs Kagoshima [3] +0 -

NHAT3

12:00 - [15] Kamatamare San. vs Iwaki FC [1] +3/4 -

NHATW

12:00 - [2] Setagaya Sfida Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [11] -

GHU17

12:30 - [7] Nhật Bản U17 vs Mexico U17 [38] -

AUSNSW

13:00 - [6] Rockdale City vs Marconi Stallions [4] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [15] MIO Biwako vs Veertien Mie [5] +3/4 -

NHAT3

14:00 - [7] Nagano Parceiro vs Ehime FC [6] - 1/4 -

NHAT3

14:00 - [8] FC Imabari vs Sagamihara [14] - 1/4 -

HQ3

14:00 - [2] Siheung Citizen vs Gangneung City [11] - 1/2 -

NHATW

14:15 - [9] Nippatsu Yokohama Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1/2 -

TQB

14:30 - [16] Xinjiang Tianshan vs Heilongjiang Ice City [7] +1 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [6] Taringa Rovers vs Surfers Paradise [1] +3 1/2 -

HQ3

15:00 - [6] Yangju Citizen vs Busan Transp. [9] +1/4 -

TQB

15:00 - [10] Suzhou Dongwu vs Shijiazhuang Gongfu [4] +0 -

AUSBPL

15:30 - [5] Holland Park Hawks vs Albany Creek [2] +1 -

NHATB

16:00 - [21] Thespa Kusatsu vs Tochigi SC [15] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [11] Tokyo Verdy vs Grulla Morioka [19] - 3/4 -

HQB

16:00 - [8] Seoul E-Land vs Busan I'Park [11] - 3/4 -

TQA

16:30 - [18] Guangzhou City vs Shandong Taishan [2] +2 1/4 -

GHU18

17:00 - [21] Séc U18 vs Hàn Quốc U18 [14] -

GHCLB

18:00 - [455] Lillestrom vs HamKam [335] - 3/4 -

HQB

18:00 - [10] Jeonnam Dragons vs Gyeongnam [6] +1/4 -

GHW

18:30 - [24] Áo Nữ vs Đan Mạch Nữ [49] +0 -

TQA

18:30 - [15] Cangzhou Mighty Lions vs Chengdu Rongcheng [5] +1/4 -

TQA

18:30 - [4] Sh. Shenhua vs Wuhan Three T. [1] +1 -

TQA

18:30 - [13] Changchun Yatai vs Dalian Professional [14] - 3/4 -

TQB

18:30 - [17] Liaoning Shenyang vs Sichuan Jiuniu [5] +1 1/4 -

TOUU20

19:30 - [C-1] Colombia U19 vs Mexico U21 [B-2] +1/4 -

UEFA

20:00 - [C2-3] Bắc Ireland vs Síp [C2-4] - 1 -

ASI23

20:00 - [C-1] Hàn Quốc U23 vs Nhật Bản U23 [D-2] +0 -

TD3

20:00 - [Norra-6] Haninge/Brand. vs Umea [Norra-5] +0 -

URUA

20:00 - [9] Wanderers vs Liverpool P. (URU) [1] +0 -

BRB

21:00 - [13] Novorizontino/SP vs Guarani/SP [20] - 1/4 -

EU21VL

22:00 - [8-6] Armenia U21 vs Ukraina U21 [8-2] +1 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-6] Grankulla IFK vs Tampere Utd [B-10] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-4] Narpes Kraft vs GBK Kokkola [C-7] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [A-11] PeKa vs NJS Nurmijarvi [A-8] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [A-10] Futura vs FC LaPa [A-12] - 2 -

FINB

22:45 - [3] Jaro vs Gnistan [4] - 1/2 -

UEFA

22:59 - [C4-1] Georgia vs Bulgaria [C4-3] - 1 -

UEFA

22:59 - [C4-2] North Macedonia vs Gibraltar [C4-4] - 2 1/2 -

UEFA

22:59 - [B4-1] Na Uy vs Thụy Điển [B4-3] - 1/2 -

ASI23

22:59 - [D-1] Arập Xêut U23 vs Việt Nam U23 [C-2] - 1 -

TOUU20

22:59 - [A-1] Pháp U20 vs Venezuela U23 [B-1] - 1 1/2 -

ARGA

22:59 - [18] Colon vs Union Santa Fe [4] - 1/4 -

EGYC

23:30 - [3] Al Masry vs Mansoura SC [22] -

GHU18

00:00 - [1] B.D.Nha U18 vs Na Uy U18 [10] -

ARGB

00:00 - [21] CA Mitre Salta vs Estudiantes BsAs [11] +0 -

ARGB

00:05 - [15] Deportivo Madryn vs Belgrano [1] +0 -

ARGB

01:00 - [13] Deportivo Maipu vs San Telmo [28] - 3/4 -

URUA

01:00 - [6] Danubio vs Cerro Largo [14] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [3] Godoy Cruz vs Racing Club [5] +0 -

ARGB

01:30 - [23] Deportivo Moron vs Villa Dalmine [31] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [37] Sacachispas vs Ramon Santamarina [36] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [C2-1] Hy Lạp vs Kosovo [C2-2] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [D2-2] Malta vs San Marino [D2-3] - 2 -

UEFA

01:45 - [B4-4] Slovenia vs Serbia [B4-2] +1/2 -

UEFA

01:45 - [A2-1] T.B.Nha vs Séc [A2-3] - 1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A2-4] Thụy Sỹ vs B.D.Nha [A2-2] +1/4 -

ARGB

02:00 - [30] Alvarado MDP vs CA Guemes [20] +0 -

ARGB

02:00 - [8] Estudiantes Rio Cuarto vs Deportivo Riestra [16] - 1/2 -

BRA

02:00 - [13] Goias/GO vs Ceara/CE [12] +0 -

BRA

02:00 - [11] Sao Paulo/SP vs America/MG [10] - 3/4 -

BRB

02:00 - [4] Vasco DG/RJ vs Cruzeiro/MG [1] +0 -

USA

02:00 - [Tay-14] Sporting Kansas vs New England [Dong-7] +1/4 -

ARGB

02:10 - [29] Temperley vs Almirante Brown [22] +0 -

ITA3

02:15 - [C-3] Palermo vs Padova [A-2] - 1/4 -

GHQG

02:20 - [86] Iran vs Algeria [8] - 1/4 -

CCFNL

03:00 - [B1-1] Cuba vs Antigua & Bar [B1-3] -

BLVA

03:00 - [A-2] The Strongest vs Bolivar [B-1] +0 -

COLA

03:00 - [17] Envigado vs La Equidad [12] +1/4 -

PARA

03:30 - [8] Guairena FC vs General Caballero [9] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [26] Velez Sarsfield vs CA Platense [10] - 3/4 -

BRA

04:00 - [15] Coritiba/PR vs Palmeiras/SP [1] +3/4 -

URUA

04:00 - [5] CA Penarol vs CA Torque [13] - 3/4 -

VENA

04:00 - [8] Caracas vs Carabobo [5] - 1/4 -

USW

04:00 - [2] San Diego Wave Nữ vs OL Reign Nữ [6] +0 -

ARGB

04:10 - [7] Almagro vs All Boys [5] +0 -

CCFNL

05:00 - [A2-3] Martinique vs Panama [A2-1] +1 1/4 -

CCFNL

05:00 - [B1-2] Guadeloupe vs Barbados [B1-4] - 2 -

CCFNL

05:00 - [C4-1] Puerto Rico vs British Virgin Isl [C4-3] - 3 3/4 -

CCFNL

05:00 - [C3-1] St.Lucia vs Anguilla [C3-3] - 2 1/4 -

BRA

05:00 - [17] Fortaleza/CE vs Athletico/PR [4] - 3/4 -

BRB

05:00 - [10] Tombense FC/MG vs CSA/AL [17] - 1/4 -

USW

05:00 - [4] Chicago RS Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1 -

COLA

05:30 - [10] Inde.Medellin vs Deportes Tolima [14] - 1/4 -

PARA

05:45 - [7] Sol de America vs 12 de Octubre [12] - 1/2 -

CCFNL

06:00 - [C2-3] St.Kitts and Nevis vs Saint Martin [C2-4] - 2 -

USW

06:00 - [3] Houston Dash Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] +0 -

VENA

06:15 - [12] Hermanos Colmenares vs Mineros Guayana [13] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [21] C. Cordoba SdE vs Boca Juniors [11] +1/2 -

COLB

07:40 - [6] Boyaca Chico vs Dep.Quindio [3] - 1/4 -

AUSC

10:30 - [55] South Hobart vs Devonport City [77] -

TD3

20:00 Hoãn [Norra-3] Pitea IF vs Vasalunds [Norra-10] +3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 12/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0