LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 11/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Sony Sendai [12] - 3/4 -

NHATW

11:00 - [8] Gunma W. Star Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1/4 -

ASIVL

11:30 - [B-3] Mông Cổ vs Philippines [B-2] +1 -

AUSVPL

12:00 - [5] Avondale Heights vs Hume City [12] - 1 -

NHAT3

12:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Fujieda MYFC [3] +0 -

AUSNSW

12:30 - [12] Sutherland Sharks vs Mt Druitt Town [11] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [1] Campbelltown City vs White City W. [7] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs Adelaide City [2] +1 3/4 -

AUSSL

12:30 - [9] SA Panthers vs West Torrens [12] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs Adelaide Comets [3] +3/4 -

NHATLC

13:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka [D-2] - 1/2 -

AUSQSL

13:30 - [3] Gold Coast Knights vs Capalaba [12] - 2 3/4 -

AUSVPL

13:45 - [13] Dandenong City vs Green Gully SC [4] +1 -

AUSFWP

14:00 - [7] Inglewood Utd vs Balcatta [12] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Perth Glory U21 [8] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Perth SC [6] +0 -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Cockburn City [10] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Stirling Macedonia vs Armadale SC [9] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Perth RedStar [3] +1 -

NHATLC

14:00 - [B-1] Sanf Hiroshima vs Consa. Sapporo [C-2] - 1/2 -

AUSQSL

14:30 - [5] Brisbane City vs Gold Coast Utd [6] - 1/4 -

AUSVPL

14:30 - [2] Port Melbourne vs Eastern Lions [14] - 1 3/4 -

GHU16

15:00 - [13] Bosnia & Herz U16 vs Bulgaria U16 [28] -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Brisbane Roar U21 [11] - 2 -

AUSVPL

15:00 - [10] Altona City vs Dandenong Th. [8] +0 -

HQ3

15:00 - [2] Paju Citizen vs Dangjin Citizen [16] - 1/2 -

AUSBPL

15:15 - [12] Virginia Utd vs Samford Rang. [4] -

AUSBPL

15:15 - [2] Wynnum Wolves vs Magic United [9] -

AUSQSL

15:30 - [8] Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs [9] - 1/2 -

AUSVPL

15:45 - [1] South Melbourne vs St Albans Saints [11] - 1 1/2 -

ASIVL

16:00 - [B-4] Yemen vs Palestine [B-1] +3/4 -

GHW

16:00 - [36] Ethiopia Nữ vs Tanzania Nữ [75] -

NHATB

16:00 - [13] Ventforet Kofu vs JEF United Chiba [10] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tokushima Vortis vs Vegalta Sendai [3] +0 -

NHATB

16:00 - [17] Zweigen Kan. vs Yokohama FC [1] +1/2 -

NHATLC

16:00 - [D-1] Shonan Bellmare vs Cerezo Osaka [A-2] +0 -

HQB

16:00 - [1] Gwangju vs Anyang [2] - 1/4 -

ASIVL

16:15 - [E-4] Bangladesh vs Turkmenistan [E-3] +1 -

AUSQSL

16:15 - [10] Logan Light. vs SC Wanderers [7] +1/4 -

AUSBPL

16:30 - [6] Souths Utd vs Coomera Colts [11] - 3/4 -

NHATB

16:30 - [22] Ryukyu vs V-Varen Nagasaki [6] +3/4 -

NHATLC

16:30 - [C-1] Kyoto Sanga vs Nagoya Grampus [B-2] +1/4 -

TQA

16:30 - [16] Guangzhou FC vs Wuhan Yangtze [10] -

GHCLB

17:00 - [171] Molde vs AIK Solna [236] -

GHU19

17:00 - [36] Estonia U19 vs Phần Lan U19 [10] -

NHATB

17:00 - [9] Oita Trinita vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 -

HQ3

17:00 - [15] Cheonan City vs Ulsan Citizen [12] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Hwaseong FC [4] - 1/4 -

ASIVL

17:30 - [F-3] Singapore vs Tajikistan [F-1] +3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-2] Gefle IF vs Sollentuna FK [Norra-14] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-12] Sylvia vs Forward [Norra-5] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-7] Stockholm Intl vs Motala AIF [Norra-13] - 3/4 -

ASIVL

18:30 - [D-4] Campuchia vs Hồng Kông [D-2] +1 -

TQA

18:30 - [17] Hebei CFFC vs Shanghai Port [6] +1 1/2 -

TQA

18:30 - [3] Henan Songshan vs Zhejiang Professional [7] - 1/4 -

ASIVL

19:00 - [C-4] Sri Lanka vs Thái Lan [C-2] +3 -

GHW

19:00 - [10] Uganda Nữ vs Burundi Nữ [26] -

FIN3

19:00 - [A-2] JIPPO vs Lahden Reipas [A-3] - 1/2 -

UEFA

20:00 - [B1-1] Ukraina vs Armenia [B1-4] - 2 -

ASI23

20:00 - [B-1] Australia U23 vs Turkmenistan U23 [A-2] - 1 1/4 -

ASIVL

20:00 - [E-2] Malaysia vs Bahrain [E-1] +1/2 -

GHU19

20:00 - [2] Pháp U19 vs Israel U19 [27] -

GHU19

20:00 - [23] Latvia U19 vs Lithuania U19 [43] - 1 1/2 -

TD3

20:15 - [Sodra-9] BK Olympic Malmo vs Atvidabergs [Sodra-7] - 1 -

ICEB

21:00 - [9] Vestri vs Kordrengir [10] +1/4 -

FINB

21:00 - [9] PK-35 vs KPV Kokkola [7] - 1/4 -

FINB

21:00 - [8] SJK Akatemia vs KTP Kotka [2] +0 -

FIN3

21:00 - [B-2] Hameenlinna vs Honka 2 [B-5] +0 -

FIN3

21:00 - [B-3] SalPa Salo vs Ilves II [B-10] - 1 -

FIN3

21:00 - [C-8] Vaajakoski vs JS Hercules [C-3] +0 -

FIN3

21:00 - [C-12] Kajaanin Haka vs OLS Oulu [C-5] +1/4 -

FIN3

21:00 - [A-6] Atlantis vs FC Kiffen [A-4] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [C-10] JBK vs OTP [C-11] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-13] Torns IF vs Oskarshamns AIK [Sodra-10] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-16] Team Thoren vs Hammarby Talang [Norra-6] +1 -

TD3

21:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs Lunds BK [Sodra-2] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] IFK Malmo vs GAIS [Sodra-8] +1 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-4] Ljungskile SK vs Angelholms [Sodra-6] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-11] Karlstad BK vs Sandvikens [Norra-10] +0 -

BRB

21:00 - [14] Brusque FC/SC vs Ituano/SP [10] - 1/4 -

ASIVL

22:00 - [F-2] Kyrgyzstan vs Myanmar [F-4] - 2 3/4 -

ASIVL

22:00 - [D-1] Ấn Độ vs Afghanistan [D-3] - 3/4 -

FIN3

22:00 - [C-6] RoPS Rovaniemi vs VIFK Vaasa [C-4] - 1/4 -

ASIVL

22:30 - [C-1] Uzbekistan vs Maldives [C-3] - 3 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-4] Ilves-Kissat vs Jazz [B-1] +0 -

GREA

22:45 - [15] Veria vs Lamia FC [13] - 1/2 -

ALGA

22:45 - [5] CS Constantine vs ASO Chlef [9] - 3/4 -

ALGA

22:45 - [18] WA Tlemcen vs CR Belouizdad [1] +2 1/4 -

ALGA

22:45 - [14] RC Arbaa vs JS Saoura [3] +1/2 -

ALGA

22:45 - [7] Paradou AC vs JS Kabylie [2] +1/2 -

UEFA

22:59 - [B1-3] Ireland vs Scotland [B1-2] +0 -

UEFA

22:59 - [C1-3] Đảo Faroe vs Lithuania [C1-4] - 1/4 -

EU21VL

22:59 - [5-5] Wales U21 vs Hà Lan U21 [5-2] +2 -

ASI23

22:59 - [A-1] Uzbekistan U23 vs Iraq U23 [B-2] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Deportivo vs Albacete [A2-3] - 3/4 -

ICEB

22:59 - [2] HK Kopavogur vs Thor Akureyri [7] - 1 -

FIN3

22:59 - [B-11] VJS vs KaaPo Kaarina [B-13] - 3/4 -

ASIVL

23:15 - [A-3] Kuwait vs Nepal [A-4] - 2 1/2 -

EU21VL

01:00 - [5-4] Bulgaria U21 vs Gibraltar U21 [5-6] -

ARGB

01:00 - [4] Instituto vs Atletico Rafaela [33] - 3/4 -

ARGB

01:10 - [35] Tristan Suarez vs Chacarita Jrs [18] +1/4 -

ARGA

01:30 - [14] Arsenal Sarandi vs Banfield [19] +0 -

ARGA

01:30 - [12] Tigre vs Barracas Central [23] - 1 -

ARGB

01:30 - [34] Flandria vs Gimnasia Jujuy [21] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [24] Quilmes vs Chaco For Ever [7] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [C1-2] Luxembourg vs T.N.Kỳ [C1-1] +1 -

UEFA

01:45 - [B3-2] Montenegro vs Bosnia & Herz [B3-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A3-4] Anh vs Italia [A3-3] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [A3-1] Hungary vs Đức [A3-2] +1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A4-1] Hà Lan vs Ba Lan [A4-3] - 1 1/2 -

UEFA

01:45 - [B3-4] Romania vs Phần Lan [B3-3] +0 -

UEFA

01:45 - [A4-4] Wales vs Bỉ [A4-2] +1/2 -

TBNB

02:00 - Girona vs Tenerife [18] - 1/4 -

TBN3

02:00 - [A2-8] Villarreal B vs Gimnastic T. [A2-6] - 1/4 -

USA

02:00 - [Dong-13] Charlotte FC vs New York RB [Dong-4] +1/2 -

EU21VL

02:15 - [4-3] Iceland U21 vs Síp U21 [4-5] - 1 1/2 -

EU21VL

02:15 - [4-1] B.D.Nha U21 vs Hy Lạp U21 [4-2] - 1 3/4 -

ASIVL

02:15 - [A-2] Indonesia vs Jordan [A-1] +1 1/4 -

BRA

02:30 - [3] Corinthians/SP vs Juventude/RS [20] - 1/2 -

BRB

02:30 - [8] CRB/AL vs Vila Nova/GO [19] - 1/4 -

BRB

02:30 - [13] Ponte Preta/SP vs Londrina/PR [6] - 1/4 -

CCFNL

03:00 - [C1-2] US Virgin Islands vs Bonaire [C1-1] +1/4 -

CCFNL

03:00 - [B2-2] Guyana vs Haiti [B2-1] +1/2 -

GHQG

03:00 - [166] Uruguay vs Panama [19] - 3 -

GHW

03:00 - [3] Ma Rốc Nữ vs Congo Nữ [192] -

ARGA

04:00 - [16] Sarmiento Junin vs Argentinos Jun. [4] +1/4 -

VENA

04:00 - [6] Dep.Guaira vs Portuguesa [12] - 1/4 -

BRB

04:30 - [16] Operario/PR vs Bahia/BA [3] +0 -

CCFNL

05:00 - [C2-1] Sint Maarten vs Turks & Caicos [C1-3] -

BRA

05:00 - [16] Cuiaba/MT vs Bragantino/SP [9] +1/4 -

BRA

05:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Santos/SP [8] - 1 1/4 -

BRA

05:00 - [4] Fluminense/RJ vs Atletico/GO [19] - 1/2 -

COLA

05:00 - [5] Junior Barranquilla vs Atl. Bucaramanga [14] - 1 1/4 -

USB

05:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs SA Scorpions [B-1] +1/2 -

USB

06:00 - [A-12] Ch. Battery vs Pittsburgh R. [A-5] +3/4 -

USB

06:00 - [A-6] Miami FC vs Tampa Bay Rowdies [A-2] +1/4 -

USW

06:00 - [10] Wash. Spirit Nữ vs NC Courage (W) [12] - 1/4 -

VENA

06:15 - [1] Zamora Barinas vs Monagas [3] - 1/4 -

CCFNL

06:30 - [B2-3] Montserrat vs Bermuda [B2-4] +1/4 -

ARGA

06:30 - [5] River Plate vs Atletico Tucuman [1] - 1 3/4 -

USB

06:30 - [A-13] Atlanta United II vs Loudoun United [A-11] +0 -

USB

06:30 - [A-7] Detroit City FC vs Sacramento [B-4] +0 -

GHCLB

07:00 - [228] Minnesota Utd vs Paderborn 07 [12] - 1/2 -

GHQG

07:00 - [64] Ecuador vs Cape Verde [54] - 1 -

BRA

07:00 - [6] Internacional/RS vs Flamengo/RJ [2] +1/4 -

USA

07:00 - [Tay-8] Nashville FC vs San Jose EQ [Tay-13] - 1/2 -

USW

07:00 - [9] Racing Louisville Nữ vs Angel City Nữ [7] - 1/4 -

USW

07:30 - [4] Kansas City Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [11] -

COLA

08:45 - [1] Millonarios vs Atl. Nacional [9] - 1/2 -

CCFNL

09:00 - [A1-2] Mexico vs Suriname [A1-3] - 3 1/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Hartford Athletic [A-10] - 1 -

USB

09:00 - [B-9] Oakland Roots vs Rio Grande Valley [B-13] - 1/2 -

GHCLB

09:10 - [989] Austin FC vs Pachuca [516] +0 -

GHU17

09:30 - [6] Uruguay U17 vs Hàn Quốc U17 [33] -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs El Paso Locomotive [B-6] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-8] LA Galaxy II vs Colorado Springs [B-3] +1/2 -

USB

09:30 - [B-7] Las Vegas Lights vs Orange County SC [B-12] +1/4 -

GHQG

18:00 Hoãn [43] Brazil vs Argentina [29] -

FIN3

22:00 Hoãn [A-1] KaPa vs PK Keski Uusimaa [A-5] -

Lịch bóng đá trong ngày 11/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0