LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 12/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

14:35 - [6] Perth Glory vs Western United [5] +0 -

GHCLB

15:00 - MFk Karvina vs GKS Jastrzebie - 1 1/4 -

NHATB

17:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Renofa Yamaguchi [21] - 1 -

NHATB

17:00 - [16] JEF United Chiba vs Matsumoto Yama. [20] +1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Omiya Ardija vs Jubilo Iwata [11] +0 -

NHATB

17:00 - [1] Avispa Fukuoka vs Tokyo Verdy [9] +0 -

NHATB

17:00 - [22] Ehime FC vs Montedio Yama. [6] +0 -

NHATB

17:00 - [8] Kyoto Sanga vs Mito Hollyhock [14] +0 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Zweigen Kan. [10] +1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Ryukyu vs Ventforet Kofu [7] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Thespa Kusatsu [18] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [A-2] Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro. [A-1] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [D-1] Kashiwa Reysol vs Oita Trinita [D-4] - 1/2 -

NHATLC

17:00 - [A-7] Shimizu S-Pulse vs Kashima Antlers [A-3] +3/4 -

NHATLC

17:00 - [C-1] Consa. Sapporo vs Yokohama FC [C-2] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [B-4] Vegalta Sendai vs Cerezo Osaka [B-1] +1/2 -

TQA

17:00 - [B-1] Shanghai SIPG vs Wuhan Zall [B-5] - 1 -

AUSA

17:10 - [9] WS Wanderers vs Melb. Victory [10] - 1/4 -

NHATB

17:30 - [12] Tochigi SC vs Okayama [13] +0 -

NHATB

17:30 - [15] Machida Zelvia vs Tokushima Vortis [2] +1/2 -

NHATLC

17:30 - [D-3] Shonan Bellmare vs Gamba Osaka [D-2] +0 -

AUSFWP

18:00 - [7] Sorrento vs Balcatta [11] - 1/4 -

NGB

18:30 - [22] Tom Tomsk vs Spartak Moscow B [6] - 1/4 -

AUSFWP

18:30 - [8] Inglewood Utd vs Rockingham City [12] - 1 1/2 -

AUSFWP

18:30 - [6] Bayswater City vs ECU Joondalup [4] - 1/4 -

AUSFWP

18:30 - [1] Floreat Athena vs Perth Glory U21 [9] - 1/2 -

AUSFWP

18:30 - [5] Perth SC vs Armadale SC [10] - 1/2 -

AUSFWP

18:30 - [3] Cockburn City vs Gwelup Croatia [2] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Regar-TadAZ vs CSKA Pamir Dushanbe -

GHCLB

19:00 - FK Khujand vs Lokomotiv Pamir - 2 1/2 -

TQA

19:00 - [B-2] Beijing Guoan vs Hebei CFFC [B-4] - 1 -

GHCLB

20:00 - Istiklol Dushanbe vs Fayzkand -

NGB

20:30 - [21] Irtysh Omsk vs Chertanovo [19] +0 -

GHCLB

21:00 - M.gladbach vs Verl - 1 -

NGB

21:00 - [2] FK Orenburg vs Alania Vla [5] - 1 -

GHCLB

22:00 - SCR Altach vs B.Dortmund +2 1/2 -

GHCLB

22:00 - Lech Poznan vs Offenbach -

GHCLB

22:00 - Admira vs Banik Ostrava +3/4 -

GHCLB

22:00 - Stade Brestois vs Guingamp -

GHCLB

22:00 - Rapid Wien vs Opava - 1 1/4 -

NGB

22:00 - [3] Krylya Sovetov vs SKA-Khabarovsk [14] - 1 -

NGB

22:00 - [15] Volgar Astrakhan vs Veles Moscow [8] +0 -

NGB

22:00 - [7] Neftekhimik Nizh vs Yenisey [10] +0 -

NGB

22:00 - [13] Dinamo Bryansk vs Nizhny Nov [1] +1/4 -

NGB

22:00 - [16] Tekstilshchik Ivanov vs Chayka FK Pesch [11] +1/4 -

BIHA

22:00 - [1] Sarajevo vs FK Tuzla City [7] - 1 -

LATA

22:00 - [6] Spartaks Jurmala vs Valmiera / BSS [3] - 1/4 -

LATA

22:00 - [7] Jelgava vs Rigas Futbola Skola [2] +1 1/4 -

GHCLB

22:30 - Brno vs SK Lisen - 1 3/4 -

NGB

22:30 - [20] Shinnik Yaroslavl vs Krasnodar B [12] - 1/2 -

BIHA

22:30 - [8] Sloboda Tuzla vs Mladost D. Kakanj [9] -

BIHA

22:30 - [11] FK Krupa vs Olimpik Sarajevo [12] - 1/2 -

RMNA

22:30 - Mioveni vs Chindia Targoviste [6] +1/4 -

KSB

22:55 - [13] Al Jeel vs Ohud Medina [6] -

KSB

22:55 - [15] Al Khaleej(KSA) vs Ansar Medina [19] -

KSB

22:55 - [7] Al Thuqbah vs Al Qadisiya [3] -

GHCLB

22:59 - B93 Kobenhavn vs AB Gladsaxe -

GHCLB

22:59 - Nea Salamina vs Alki Oroklini - 1 -

GHCLB

22:59 - Sparta Praha vs Wolfsberger AC -

NGB

22:59 - [17] Fakel vs Baltika [9] +0 -

LITA

22:59 - [1] Zalgiris vs Suduva [2] -

NPA

22:59 - [2] Kaizer Chiefs vs Wits [4] +0 -

KSB

23:05 - [12] Al Shoalah vs Hettein Club [20] -

KSB

23:20 - [16] Al Taqaddum vs Al Nojoom [9] -

NGB

23:30 - [4] Torpedo Moscow vs Akron Togliatti [18] - 1 -

GHCLB

23:45 - Ajax U21 vs Utrecht U21 -

GHCLB

23:59 - Avranches vs Le Havre +1/2 -

GHCLB

23:59 - Rennes vs Saint Etienne -

GHCLB

00:00 - Rodez vs Pau FC - 1/2 -

BIHA

00:00 - [6] Zrinjski vs Radnik Bijeljina [10] - 3/4 -

GEOA

00:00 - [7] FC Telavi vs Dinamo Tbilisi [2] +1/4 -

LATA

00:00 - [5] FK Liepaja vs Ventspils [4] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [7] Sered vs Senica [11] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [10] FK Pohronie vs Dunajska Stred [1] +1 -

SVKA

00:00 - [9] Trencin vs Zlate Moravce [8] - 1 1/4 -

TDA

00:00 - [5] Djurgardens vs Mjallby AIF [9] - 1 -

TDA

00:00 - [1] Malmo vs Orebro [11] - 1 1/2 -

TDB

00:00 - [9] GAIS vs Degerfors IF [1] +1 -

TDB

00:00 - [13] Trelleborgs vs Vasteras [8] +0 -

TDB

00:00 - [16] Ljungskile SK vs Eskilstuna City [10] - 1/4 -

TDB

00:00 - [3] Jonkopings vs Dalkurd FF [12] - 1/2 -

TDB

00:00 - [7] Brage vs Norrby [14] - 3/4 -

SCOA

01:45 - [7] Ross County vs Kilmarnock [5] +1/4 -

SCOA

01:45 - [10] Motherwell vs Livingston [8] - 1/4 -

SCOA

01:45 - [1] Rangers vs St. Johnstone [9] - 1 3/4 -

C1

02:00 - [D-1] Atalanta vs PSG [H-3] +1/4 -

ITB

02:00 - [15] Pordenone vs Frosinone [6] +1/4 -

BRB

03:00 - [9] CRB/AL vs Oeste/SP [20] - 1/2 -

PARA

03:00 - [8] River Plate (PAR) vs Guairena FC [12] +0 -

MEXA

05:00 - [17] Queretaro vs Cruz Azul [4] +1/2 -

BRA

05:15 - [18] Atletico/PR vs Goias/GO [20] - 1 1/2 -

BRA

05:15 - [3] Atl. Mineiro/MG vs Corinthians/SP [16] - 1/2 -

BRA

05:15 - [17] Bragantino/SP vs Botafogo/RJ [13] - 3/4 -

USB

06:05 - [F-3] New York RB II vs Loudoun United [F-5] - 1 1/4 -

BRA

06:30 - [12] Bahia/BA vs Coritiba/PR [19] - 1/4 -

BRA

06:30 - [9] Atletico/GO vs Flamengo/RJ [2] +1 1/4 -

USB

06:30 - [G-1] Ch.Independence vs Birmingham Legion [G-2] - 1/4 -

USB

07:00 - [D-2] Tulsa Roughnecks vs SA Scorpions [D-1] +0 -

MEXA

07:00 - [12] Juarez vs Chivas Guad. [7] +0 -

BRA

07:30 - [14] Ceara/CE vs Gremio/RS [10] +0 -

BRA

07:30 - [6] Fluminense/RJ vs Palmeiras/SP [8] +1/2 -

USA

07:30 - [Tay-6] Dallas vs Nashville FC [Dong-7] -

USB

07:35 - [H-4] Atlanta United II vs Tampa Bay Rowdies [H-1] +3/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Orange C. Blues [B-4] +1/2 -

MEXA

09:00 - [14] Club Tijuana vs San Luis [18] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [2] Pumas UNAM vs Monterrey [6] +1/4 -

USB

09:30 - [A-1] Reno 1868 vs Sacramento [A-2] - 1/4 -

NHATLC

17:00 Hoãn [C-3] Sanf Hiroshima vs Sagan Tosu [C-4] - 1 -

GHCLB

23:30 Hoãn VfB Eichstatt vs Augsburg -

BRB

05:30 Hoãn [1] Chapecoense vs CSA/AL [8] -

USA

09:30 Hoãn [Dong-8] New York RB vs Inter Miami [Dong-12] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-4] Los Angeles FC vs Dallas [Tay-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1