LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [19] Sagamihara vs Okayama [11] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Fujieda MYFC vs Vanraure Hachinohe [13] -

NHAT3

11:00 - [14] Azul Claro Numazu vs Gainare Tottori [12] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [5] Fukushima Utd vs Nagano Parceiro [9] +0 -

NHAT3

11:00 - [3] Tegevajaro Miyazaki vs FC Gifu [6] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs FC Imabari [10] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Sony Sendai [6] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Nara Club [10] -

NHATJFL

11:00 - [5] Matsue City vs Verspah Oita [3] -

NHATJFL

11:00 - [9] Reinmeer Aomori vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs TIAMO Hirakata [8] -

NHATB

11:05 - [3] Ventforet Kofu vs Matsumoto Yama. [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Omiya Ardija [16] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Blaublitz Akita [13] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Jubilo Iwata [1] +1/2 -

NHATB

12:00 - [5] Machida Zelvia vs Thespa Kusatsu [18] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs Tokyo Verdy [12] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [8] Yokohama SCC vs Grulla Morioka [2] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Kataller Toyama [4] - 1/4 -

GHCLB

17:00 - [36] CSKA Moscow vs Ufa [309] -

GHCLB

17:30 - [314] Khimki vs Krylya Sovetov [25] -

TBN3

18:00 - [A1-5] S.S. Reyes vs Zamora CF [A1-11] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-6] Celta Vigo II vs Valladolid II [A1-15] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-5] Sevilla B vs Andorra FC [A2-2] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-3] Real Madrid B vs Algeciras [A2-10] - 1/4 -

ESTC

18:00 - [3] Levadia T. vs Tallinna Kalev [7] -

THAA

18:00 - [12] Ratchaburi vs Nakhon Ratch. [9] - 1/4 -

THAA

18:00 - [6] Muang Thong Utd vs Chiangmai United [16] - 1 1/4 -

THAA

18:30 - [10] Khonkaen Utd vs Bangkok Utd [2] +1 1/4 -

POLB

18:40 - [17] GKS Jastrzebie vs Skra Czestochowa [10] +0 -

THAA

19:00 - [7] Chiangrai Utd vs Port FC [4] - 1/4 -

URUA

19:45 - [10] IA Sud America vs Boston River [13] +1/4 -

WP

20:00 - [J-4] Madagascar vs Tanzania [J-3] - 1/4 -

WP

20:00 - [J-1] CHDC Congo vs Benin [J-2] - 1/2 -

WP

20:00 - [G-4] Zimbabwe vs Ethiopia [G-3] - 1/4 -

GHCLB

20:00 - [169] Kayserispor vs Sivasspor [177] -

TBNB

20:00 - [19] Amorebieta vs Lugo [15] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [A-11] Altona 93 vs Ein. Norderstedt [A-8] +1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-7] St. Pauli II vs Heider SV [A-10] - 1 3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-3] VfV 06 Hildesheim vs Rehden [B-6] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [2] Offenbach vs Stuttgart II [17] - 1 1/4 -

CZEB

20:00 - [3] SK Lisen vs Varnsdorf [7] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-4] AC Renate vs Aurora Pro Patria [A-16] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-11] Pro Vercelli vs Legnano [A-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-12] Latina vs Campobasso [C-16] -

ITA3

20:30 - [A-3] Feralpisalo vs Virtus Verona [A-8] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Giana Erminio vs Pergolettese [A-13] +0 -

ITA3

20:30 - [A-12] US Seregno vs Alto Adige [A-1] +1/2 -

ITA3

20:30 - [B-14] US Fermana vs Pistoiese [B-18] +0 -

ITA3

20:30 - [A-9] Lecco vs Albinoleffe [A-7] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] Fiorenzuola vs Piacenza [A-14] +0 -

ITA3

20:30 - [B-1] Reggiana vs Cesena [B-3] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-2] Modena vs Pesaro [B-9] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-4] Palermo vs Potenza SC [C-19] -

ITA3

20:30 - [A-5] Triestina vs AC Trento [A-10] - 1/4 -

HLB

20:30 - [7] De Graafschap vs Telstar [13] - 1 1/2 -

WEU

21:00 - [H-1] Croatia vs Nga [H-2] - 1 -

WEU

21:00 - [H-6] Malta vs Slovakia [H-3] +1 1/4 -

WEU

21:00 - [H-4] Slovenia vs Síp [H-5] - 1 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-15] Catania vs Foggia [C-5] -

DUC4B

21:00 - [A-6] Drochtersen/Assel vs Phonix Lubeck [A-9] - 3/4 -

POLB

21:00 - [5] Sandecja vs Arka Gdynia [7] +1/4 -

GHU18

21:30 - [19] Ireland U18 vs Thụy Điển U18 [14] -

TBNB

22:00 - [10] Ibiza-Eivissa vs Almeria [1] +0 -

TBNB

22:00 - [6] Girona vs Cartagena [9] - 3/4 -

CHIA

22:30 - [3] Audax Italiano vs Antofagasta [6] - 1/2 -

HLB

22:45 - [2] ADO Den Haag vs VVV Venlo [11] - 3/4 -

WP

22:59 - [E-1] Mali vs Uganda [E-2] - 1/2 -

EUW17VL

22:59 - [11-2] Israel U17 Nữ vs Slovakia U17 Nữ [11-1] -

TBN3

22:59 - [A1-7] CD Calahorra vs Tudelano [A1-19] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-14] Talavera vs Racing Ferrol [A1-3] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-17] Badajoz vs UD Logrones [A1-16] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-9] Sabadell vs San Fernando [A2-4] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-18] Gimnastic T. vs UCAM Murcia [A2-16] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-4] Virtus Entella vs Grosseto [B-20] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-11] Juve Stabia vs Monterosi FC [C-13] -

ITA3

23:30 - [C-14] Paganese vs Fidelis Andria [C-18] -

ITA3

23:30 - [C-2] SS Monopoli vs Taranto [C-8] -

ITA3

23:30 - [C-10] AZ Picerno vs Virtus Francavilla [C-7] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-15] Montevarchi vs Imolese Calcio [B-16] +0 -

ITA3

23:30 - [C-1] Bari vs Vibonese [C-20] -

ITA3

23:30 - [C-17] Messina vs Avellino [C-6] +1/4 -

WEU

00:00 - [J-4] Armenia vs Đức [J-1] +2 1/4 -

WEU

00:00 - [J-6] Liechtenstein vs Romania [J-3] +2 3/4 -

WEU

00:00 - [J-2] North Macedonia vs Iceland [J-5] - 3/4 -

EUW17VL

00:00 - [4-4] Bosnia & Herz U17 Nữ vs B.D.Nha U17 Nữ [4-2] -

EUW17VL

00:00 - [4-3] Phần Lan U17 Nữ vs Đức U17 Nữ [4-1] -

GHQG

00:00 - [17] Azerbaijan vs Qatar [72] +1/4 -

TBNB

00:15 - [13] Burgos CF vs SD Ponferradina [5] +0 -

TBNB

00:15 - [17] Leganes vs Real Oviedo [8] - 1/4 -

MEXB

01:00 - [5] Leones Negros UdeG vs Sonora [15] - 1/4 -

WP

02:00 - [H-1] Senegal vs Congo [H-4] - 1 1/2 -

WP

02:00 - [G-1] Ghana vs Nam Phi [G-2] - 1/2 -

HLB

02:00 - [3] SBV Excelsior vs Almere City [19] - 3/4 -

BRAA

02:00 - [13] Sao Paulo/SP vs Flamengo/RJ [2] +0 -

CHIA

02:00 - [8] Palestino vs Cobresal [9] - 1/2 -

COLA

02:00 - Dep.Quindio vs Patriotas [17] - 1/2 -

VENA

02:00 - [B-3] Estu.Merida vs Dep.Tachira [B-1] +1/4 -

URUA

02:30 - [5] CA River Plate (URU) vs CA Penarol [3] +3/4 -

WEU

02:45 - [A-4] Luxembourg vs Ireland [A-3] +3/4 -

WEU

02:45 - [B-3] Hy Lạp vs Kosovo [B-5] - 3/4 -

WEU

02:45 - [A-2] B.D.Nha vs Serbia [A-1] - 1 -

WEU

02:45 - [B-1] T.B.Nha vs Thụy Điển [B-2] - 1 1/2 -

COLB

03:00 - [12] Llaneros FC vs Bogota FC [14] - 1/4 -

USW

03:00 - [2] OL Reign Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] - 1/2 -

COLA

04:00 - [9] Inde.Medellin vs Atl. Nacional [1] +0 -

BRAA

04:15 - [7] Fluminense/RJ vs Palmeiras/SP [3] +1/4 -

BRB

04:15 - [3] Coritiba/PR vs Brasil Pelotas/RS [20] - 2 -

CHIA

04:30 - [15] Curico Unido vs Colo Colo [2] +1/2 -

VENA

04:30 - [C-2] Monagas vs Dep.Guaira [A-1] - 1/4 -

URUA

04:45 - [1] Plaza Colonia vs CA Fenix [7] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [11] Ceara/CE vs SC Recife/PE [19] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [20] Chapecoense vs Juventude/RS [16] +1/4 -

BRB

05:00 - [18] Vitoria/BA vs Cruzeiro/MG [12] +0 -

USW

05:30 - [1] Portland Tho. Nữ vs Chicago RS Nữ [4] - 1/2 -

COLA

06:05 - [3] Millonarios vs Alianza Petrolera [19] - 1 -

VENA

06:30 - [A-2] Dep.Lara vs Caracas [C-1] +0 -

COLA

08:10 - Atletico Huila vs Pereira [14] +1/4 -

TBN3

18:00 Hoãn [A1-1] Deportivo vs Extremadura UD [A1-13] - 1 3/4 -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-6] Linares Deportivo vs Villarreal B [A2-12] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

5

62%

1

12%

2

25%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

03:3019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Italia › Vòng 1/8

03:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4519/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 21

02:0019/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

50%

1

50%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

0

0%

1

50%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11