LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

11:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Kamaz [11] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs Honda Lock [16] - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [15] Tokyo Musashino vs Kochi United SC [13] +0 -

NHATB

12:00 - [15] Renofa Yamaguchi vs Giravanz Kita. [21] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Ehime FC [20] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Tochigi SC [14] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [9] Daejeon Korail vs Cheongju FC [11] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [8] Changwon City vs Hwaseong FC [12] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [14] Gangneung City vs Cheonan City [1] +1 1/2 -

HQ3

12:00 - [3] Mokpo City vs Pyeongtaek FC [13] - 1 1/2 -

HQ3

12:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Yangju FC [15] -

HQ3

12:00 - [5] Gimhae City vs GimPo Citizen [2] +1/4 -

HQ3

12:00 - [6] Busan Transp. vs Paju Citizen [10] - 1/4 -

AUSC

13:00 - [50] Blacktown City vs Central Coast [1] +1 1/4 -

AUSC

14:00 - [57] Newcastle Olympic vs Macarthur FC [7] -

NHATB

14:00 - [9] Ryukyu vs JEF United Chiba [8] +1/2 -

NGB

15:00 - [14] Tom Tomsk vs Veles Moscow [12] - 1/4 -

AUSC

15:45 - [15] Western United vs Newcastle Jets [48] - 1/4 -

NHATJFL

16:00 - [4] Suzuka Point Getters vs Veertien Mie [11] +0 -

GHCLB

16:30 - [211] Gaz Metan Medias vs Hermannstadt -

EU19VL

17:00 - [4-1] Hà Lan U19 vs Síp U19 [4-3] - 2 1/4 -

EU19VL

17:00 - [9-2] Romania U19 vs San Marino U19 [9-4] -

EU19VL

17:00 - [11-3] Scotland U19 vs Gibraltar U19 [11-4] - 5 1/2 -

GHCLB

17:00 - Zaglebie Sosno vs GKS Tychy -

GHU18

17:00 - [17] Áo U18 vs Séc U18 [12] -

GHU18

17:00 - [6] Italia U18 vs Pháp U18 [5] -

GHQG

17:30 - [20] Bangladesh vs Maldives [58] -

EU19VL

18:00 - [7-1] Pháp U19 vs North Macedonia U19 [7-4] - 2 1/4 -

EU19VL

18:00 - [11-1] Croatia U19 vs Armenia U19 [11-2] - 2 1/4 -

GHCLB

18:00 - [97] Galatasaray vs Bursaspor [306] -

BDNB

18:00 - [16] SC Farense vs Trofense [11] - 1 -

NGB

18:00 - [13] Spartak Moscow B vs Kuban [16] +0 -

NGB

18:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Krasnodar B [10] +0 -

NGB

18:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Rotor Volgograd [17] +1/4 -

NGB

18:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Torpedo Moscow [3] +3/4 -

THAA

18:00 - [8] Nong Bua Pitchaya vs Prachuap FC [15] - 1/2 -

THAA

18:00 - [11] Police Tero FC vs Suphanburi [13] - 1/2 -

GHCLB

18:30 - [253] Rakow Czestochowa vs Wisla Plock -

EU19VL

19:00 - [2-2] Đức U19 vs Nga U19 [2-1] - 3/4 -

EU19VL

19:00 - [1-1] Anh U19 vs Thụy Sỹ U19 [1-3] - 1 -

GHCLB

19:00 - Tabor Sezana vs Venezia [41] -

GHCLB

19:00 - Levski Sofia vs Pirin Blagoevgrad -

GHU18

19:00 - [1] Hà Lan U18 vs B.D.Nha U18 [3] -

ANHL2

19:00 - [8] Port Vale vs Bradford City [10] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [20] Auerbach vs Optik Rathenow [18] - 1/4 -

NGB

19:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs Neftekhimik Nizh [5] +1 -

THAA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Samut Prakan City [14] - 1 1/4 -

THAA

19:00 - [3] Chonburi vs Buriram Utd [1] +1/2 -

EU19VL

19:30 - [6-4] Bulgaria U19 vs Montenegro U19 [6-3] - 1/2 -

EU19VL

19:30 - [6-2] Ireland U19 vs Bosnia & Herz U19 [6-1] - 3/4 -

URUA

19:45 - [4] Liverpool P. (URU) vs CA Torque [6] - 1/4 -

WP

20:00 - [D-4] Malawi vs Cameroon [D-1] +1 1/4 -

WP

20:00 - [B-3] Zambia vs Mauritania [B-4] - 3/4 -

EU19VL

20:00 - [2-3] Hy Lạp U19 vs Đảo Faroe U19 [2-4] - 2 -

EU19VL

20:00 - [7-2] Serbia U19 vs Albania U19 [7-3] - 1 1/4 -

ANHL2

20:00 - [20] Carlisle vs Barrow [19] +0 -

DUC4B

20:00 - [B-5] Atlas Delmenhorst vs Hansa Luneburg [B-10] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [12] Memmingen vs VfB Eichstatt [10] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [6] Buchbach vs Illertissen [4] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [11] V. Aschaffenburg vs TSV 1896 Rain [18] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [16] Schalding Hein. vs Augsburg II [9] +3/4 -

DUC4BA

20:00 - [1] SpVgg Bayreuth vs TSV Aubstadt [5] - 3/4 -

DUC4BA

20:00 - [13] FC Pipinsried vs Heimstetten [17] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [11] Hoffenheim II vs Giessen [16] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [13] Koblenz vs TSV Steinbach [5] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [19] TSV Schott Mainz vs Pirmasens [14] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [9] Hessen Kassel vs Aalen [8] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Elversberg vs FSV Frankfurt [15] - 1 1/4 -

DUC4T

20:00 - [8] Rodinghausen vs Bonner SC [15] - 1 -

DUC4T

20:00 - [14] Schalke 04 II vs Lippstadt [10] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [1] Essen vs Sportfreunde Lotte [17] - 2 1/2 -

DUC4T

20:00 - [2] Wuppertaler vs A.Aachen [18] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [3] Preussen Munster vs Oberhausen [5] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - [12] SV Straelen vs M.gladbach II [13] +0 -

DUC4T

20:00 - [19] Homberg vs Uerdingen [20] -

DUC4T

20:00 - [11] RW Ahlen vs Wegberg-Beeck [16] - 1 -

NGB

20:00 - [4] Alania Vla vs Yenisey [9] - 1 -

NGB

20:00 - [2] Fakel vs FK Orenburg [1] - 1/4 -

CROC

20:00 - [12] Oriolik Oriovac vs HNK Rijeka [4] +3 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Pontedera [B-11] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-15] Mantova vs Pro Sesto [A-19] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-12] Siena vs US Olbia [B-13] - 1 -

WEU

21:00 - [D-4] Bosnia & Herz vs Phần Lan [D-3] - 1/2 -

EU19VL

21:00 - [9-1] T.N.Kỳ U19 vs Latvia U19 [9-3] -

GHCLB

21:00 - [263] Empoli vs Perugia - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [32] Udinese vs Koper [195] -

ITA3

21:00 - [B-10] Carrarese vs Ancona [B-5] +0 -

DUC4B

21:00 - [B-4] SSV Jeddeloh vs Oldenburg 1897 [B-1] +1/2 -

DUC4B

21:00 - [B-8] Oberneuland vs Wer.Bremen II [B-2] +2 -

GHU19

22:00 - [6] Georgia U19 vs Đan Mạch U19 [10] -

GHU19

22:00 - [24] Slovakia U19 vs Na Uy U19 [7] -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Plymouth Argyle [6] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [1] Wycombe vs Portsmouth [9] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [5] Milton Keynes Dons vs Cambridge Utd [16] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Burton Albion vs Charlton Athletic [14] +0 -

ANHL1

22:00 - [12] Ipswich vs Oxford Utd [7] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [8] Sheffield Wed. vs Gillingham [23] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Tranmere Rovers vs Sutton Utd [5] +0 -

ANHL2

22:00 - [18] Rochdale vs Leyton Orient [12] +0 -

ANHL2

22:00 - [16] Bristol Rovers vs Northampton [3] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Exeter City vs Oldham [24] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [23] Scunthorpe Utd vs Salford City [13] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [21] Stevenage vs Mansfield [9] +0 -

ANHL2

22:00 - [15] Walsall vs Harrogate Town [14] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [2] Valladolid vs Fuenlabrada [20] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A2-11] Linense vs Albacete [A2-1] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-8] Inter de Madrid vs Rayo Majada. [A1-12] +1/4 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Kilmarnock [3] +1/2 -

SCOB

22:00 - [6] Hamilton vs Raith Rovers [4] +0 -

SCOB

22:00 - [1] Arbroath vs Queen of South [9] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [7] Ayr Utd vs Partick Thistle [5] +1/4 -

SCOB

22:00 - [2] Inverness C.T. vs Dunfermline [10] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [1] Cove Rangers vs Peterhead [7] - 1 -

SCO2

22:00 - [10] East Fife vs Airdrieonians [2] +1/4 -

SCO2

22:00 - [4] Queen's Park vs Clyde [6] - 1 1/2 -

SCO2

22:00 - [9] Dumbarton vs Falkirk [5] +1/2 -

SCO2

22:00 - [8] Alloa Athletic vs Montrose [3] +0 -

HLB

22:00 - [8] Eindhoven vs Dordrecht 90 [20] - 1 1/4 -

NGB

22:00 - [7] Baltika vs Akron Togliatti [8] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [11] Portadown FC vs Carrick Rangers [10] +1/4 -

NIRA

22:00 - [3] Glentoran vs Ballymena Utd [6] - 1 1/4 -

NIRA

22:00 - [7] Coleraine vs Dungannon Swi. [9] - 1 1/2 -

NIRA

22:00 - [12] Warrenpoint Town vs Cliftonville [2] +1 -

NIRA

22:00 - [5] Larne vs Glenavon [8] - 1 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Linfield [1] - 1/4 -

GHQG

22:30 - [77] Sri Lanka vs Seychelles [73] -

CHIA

22:30 - [7] Nublense vs U. Espanola [5] - 1/2 -

WP

22:59 - [C-2] Cape Verde vs CH Trung Phi [C-4] - 1 -

WP

22:59 - [C-3] Liberia vs Nigeria [C-1] +1 1/2 -

WP

22:59 - [B-2] Equatorial Guinea vs Tunisia [B-1] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Real Union vs Salamanca [A1-9] +0 -

ITA3

23:30 - [B-7] Gubbio vs Luchese [B-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-6] Pescara vs Teramo [B-17] - 3/4 -

WEU

00:00 - [G-3] Na Uy vs Latvia [G-5] - 2 -

WEU

00:00 - [G-2] T.N.Kỳ vs Gibraltar [G-6] - 4 1/2 -

EU17VL

00:00 - [11-1] B.D.Nha U17 vs Wales U17 [11-3] -

EU17VL

00:00 - [11-2] Ukraina U17 vs Kazakhstan U17 [11-4] -

EU19VL

00:00 - [8-1] Bỉ U19 vs Luxembourg U19 [8-4] - 2 1/2 -

EU19VL

00:00 - [8-2] T.B.Nha U19 vs Azerbaijan U19 [8-3] - 3 1/2 -

POLB

00:00 - [9] LKS Lodz vs Katowice [13] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [18] Mirandes vs Huesca [12] +0 -

TBNB

00:15 - [3] Eibar vs Alcorcon [22] - 1 -

EU19VL

00:30 - [1-2] Thụy Điển U19 vs Andorra U19 [1-4] - 4 -

GHU18

00:30 - [15] Bỉ U18 vs Anh U18 [9] -

EU19VL

00:40 - [4-2] Israel U19 vs Moldova U19 [4-4] - 1 1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-7] Atl. Sanluqueno vs Barcelona B [A2-13] +0 -

CHIA

01:30 - [10] La Serena vs Univ. Catolica [1] +1/4 -

CHIB

01:30 - [13] Cobreloa vs Rangers Talca [11] - 1/4 -

WP

02:00 - [D-2] B.B.Ngà vs Mozambique [D-3] - 1 3/4 -

BRB

02:00 - [6] Guarani/SP vs Avai/SC [4] - 1/4 -

COLB

02:00 - [7] Fortaleza vs Union Magdalena [2] - 3/4 -

TBNB

02:30 - [7] Las Palmas vs Zaragoza [16] - 1/4 -

POLB

02:30 - [4] Podbeskidzie vs Widzew Lodz [2] - 1/4 -

IREA

02:30 - [10] Longford Town vs Waterford Utd [9] +3/4 -

URUA

02:30 - [14] Dep. Maldonado vs Nacional Montevideo [2] +3/4 -

WEU

02:45 - [G-4] Montenegro vs Hà Lan [G-1] +2 1/4 -

WEU

02:45 - [E-1] Bỉ vs Estonia [E-4] - 3 1/4 -

WEU

02:45 - [D-1] Pháp vs Kazakhstan [D-5] - 4 -

WEU

02:45 - [E-2] Wales vs Belarus [E-5] - 1 1/2 -

VENA

02:45 - [A-4] Aragua vs Metropolitano [C-4] +1/4 -

TBN3

03:00 - [A2-20] Real Betis B vs Cornella [A2-17] - 1/4 -

TBN3

03:00 - [A2-15] Alcoyano vs Atl. Baleares [A2-8] +0 -

BRAA

03:00 - [9] Atletico/GO vs Santos/SP [10] - 1/2 -

CHIB

04:00 - [8] San Marcos A. vs Deportes Santa Cruz [6] -

CHIB

04:00 - [2] Dep. Copiapo vs U.Concepcion [14] - 3/4 -

CHIB

04:00 - [12] CCDA Fernandez Vial vs Coquimbo Unido [1] +1/2 -

CHIB

04:00 - [4] San.Morning vs Temuco [3] +0 -

CHIB

04:00 - [9] Iquique vs Puerto Montt [5] +0 -

CHIB

04:00 - [15] U. San Felipe vs CD Magallanes [7] +0 -

COLB

04:00 - [9] Real Cartagena vs Leones FC [4] +0 -

GHU20

04:30 - [19] Mỹ U20 vs Colombia U20 [2] -

BRAA

04:30 - [8] America/MG vs Gremio/RS [17] - 1/4 -

URUA

04:45 - [9] Sportivo Cerrito vs Villa Espanola [16] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [6] Bragantino/SP vs Fortaleza/CE [4] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [12] Internacional/RS vs Atletico/PR [14] - 1/4 -

COLA

06:05 - [8] America Cali vs Deportivo Pasto [12] - 3/4 -

GHQG

07:00 - [64] Nicaragua vs Cuba [31] - 3/4 -

GHU20

07:00 - [6] Mexico U20 vs Brazil U18 [7] -

BRAA

07:00 - [5] Corinthians/SP vs Cuiaba/MT [15] - 1 -

CHIA

07:00 - [12] Everton CD vs U. La Calera [4] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-1] Tampa Bay Rowdies vs Birmingham Legion [B-2] - 1 -

VENA

07:30 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Portuguesa [B-2] +0 -

USB

07:30 - [B-1] Louisville City vs Ch.Independence [A-2] - 1/2 -

COLA

08:10 - [18] Rionegro Aguilas vs Envigado [16] - 1/4 -

USB

09:00 - [C-2] SA Scorpions vs Rio Grande Valley [C-4] - 1/2 -

USB

10:00 - [D-2] Orange C. Blues vs Oakland Roots [D-4] - 3/4 -

TBN3

01:00 Hoãn [A2-14] Castellon vs UE Costa Brava [A2-19] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 13/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11