LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 16/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

13:25 - [6] Wellington Phoenix vs Brisbane Roar [11] +0 -

GHW

15:00 - [97] Bulgaria Nữ vs Latvia Nữ [42] -

AUSA

15:55 - [10] WS Wanderers vs Melb. Victory [2] +0 -

AUSW

16:05 - [4] Melb. Victory Nữ vs Sydney FC Nữ [1] -

GHU16

17:00 - [12] Síp U16 vs Romania U16 [24] -

THC

17:00 - [14] Suphanburi vs Songkhla FC [15] -

GHCLB

17:15 - [1] Bohemians 1905 vs Varnsdorf [322] +0 -

GHCLB

18:00 - [298] Arka Gdynia vs Chojniczanka -

GHW

18:00 - [68] Belarus U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ [126] -

FINLC

18:00 - [A-2] HIFK vs Helsinki [A-1] +1 1/4 -

THC

18:00 - [16] Uthai Thani FC vs Nakhon Ratch. [9] -

IDNA

18:15 - [6] Borneo FC vs Bhayangkara [5] +1/4 -

TNKB

18:30 - [12] Keciorengucu vs Balikesirspor [19] - 1 -

THC

18:30 - [3] Buriram Utd vs Nong Bua Pitchaya [10] - 1 1/4 -

AGCWC

19:00 - [4] Đan Mạch Nữ vs Italia Nữ [1] - 1/4 -

AFF23

19:00 - [C-2] Thái Lan U23 vs Singapore U23 [C-3] +0 -

GHW

19:00 - [19] Uzbekistan Nữ vs Lithuania Nữ [74] -

THC

19:00 - [11] Police Tero FC vs BG Pathum United [1] +1/4 -

GHW

19:30 - [36] Montenegro U19 Nữ vs Bosnia & Herz U19 Nữ [40] +1 1/4 -

KSB

19:45 - [19] Al Kawkab vs Jeddah Club [13] +0 -

WNP

20:00 - Zambia Nữ vs Namibia Nữ -

WNP

20:00 - Burundi Nữ vs Djibouti Nữ -

CZEC

20:00 - [7] Jablonec vs Mlada Boleslav [2] +0 -

EGYA

20:00 - [7] Pharco FC vs ENPPI Cairo [10] - 1/4 -

OMAA

20:05 - [2] Al Nahda (OMA) vs Al Suwaiq [9] - 1/4 -

KSB

20:15 - [6] Ohud Medina vs Al Shoalah [15] - 1/4 -

OMAA

20:20 - [8] Oman Club vs Al Ittihad (OMA) [10] - 1/2 -

OMAA

20:25 - [13] Saham Club vs Mussanah Club [4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-4] AC Renate vs Albinoleffe [A-11] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [B-20] Grosseto vs Viterbese Calcio [B-16] +0 -

ITA3

20:30 - [A-19] Giana Erminio vs Alto Adige [A-1] +3/4 -

ITA3

20:30 - [A-7] Triestina vs Virtus Verona [A-12] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [1] Bali United Pusam vs PSS Sleman [13] - 2 -

KUWA

20:50 - [10] Al Shabab (KUW) vs Salmiya [3] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [218] Baltika vs Nizhny Nov [385] -

GHCLB

21:00 - [76] Ural S.r. vs Riga FC [75] -

GREA

21:00 - [9] Panetolikos vs Lamia FC [13] - 1/2 -

TNKB

21:00 - [4] Istanbulspor AS vs Boluspor [8] - 1/4 -

INDA

21:00 - [7] Odisha vs Chennaiyin FC [8] - 1/4 -

GHW

21:30 - [15] Ireland Nữ vs Ba Lan Nữ [130] +1/4 -

GHW

21:30 - [62] Wales Nữ vs Scotland Nữ [135] +1/2 -

GHU17

21:30 - [27] Thụy Sỹ U17 vs Hungary U17 [17] -

GHW

22:00 - [31] Malta Nữ vs Moldova Nữ [140] - 1 -

GHW

22:00 - [122] B.D.Nha U17 Nữ vs Áo U17 Nữ [58] -

KSB

22:10 - [18] Al Nahda (KSA) vs Al Wehda (KSA) [4] +1/4 -

GHW

22:30 - [7] Ukraina Nữ vs Venezuela Nữ [8] -

EGYA

22:30 - [2] Pyramids FC vs Ismaily SC [15] - 3/4 -

NPA

22:30 - [4] Stellenbosch FC vs Moroka Swallows [16] - 1/4 -

GREA

22:59 - [12] Atromitos vs OFI Creta [7] - 1/4 -

SRBC

22:59 - [1] Crvena Zvezda vs Radnicki Nis [15] - 2 1/4 -

CYPA

22:59 - [6] Aris Limassol vs Omonia Nicosia [7] +1/4 -

KUWA

23:20 - [6] Al Nasr (KUW) vs Fahaheel [7] - 1/4 -

WNP

23:30 - Senegal Nữ vs Mali Nữ -

WNP

23:30 - Guinea Bissau Nữ vs Burkina Faso Nữ -

GREA

23:30 - [14] Apollon Smirnis vs Panathinaikos [5] +1 -

FINLC

23:30 - [B-3] Ilves Tampere vs Honka [B-2] +1/4 -

WNBM

00:00 - [B-1] Guatemala Nữ vs US Virgin Islands Nữ [B-5] -

ITA3

00:00 - [B-11] Carrarese vs Imolese Calcio [B-17] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [B-15] Teramo vs Pistoiese [B-18] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [A-3] Feralpisalo vs Pro Vercelli [A-6] - 1/2 -

ITA3

00:00 - [A-13] Aurora Pro Patria vs Pro Sesto [A-17] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [B-14] Pontedera vs Gubbio [B-7] +0 -

ITA3

00:00 - [B-12] Pesaro vs Luchese [B-8] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [A-10] Pergolettese vs Legnano [A-20] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [A-2] Padova vs Lecco [A-5] - 1 -

ITA3

00:00 - [B-1] Modena vs Montevarchi [B-10] - 1 1/2 -

ITA3

00:00 - [A-15] Mantova vs US Seregno [A-18] +0 -

ITA3

00:00 - [B-13] Siena vs US Fermana [B-19] - 1/2 -

TNKB

00:00 - [11] Denizlispor vs Altinordu SK [15] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [18] Menemen Bld vs Ankaragucu [2] +1 -

ITB

00:30 - [7] Benevento vs Ascoli [6] - 3/4 -

ITB

00:30 - [8] Frosinone vs Como [14] - 3/4 -

ITB

00:30 - [19] Crotone vs Brescia [5] +0 -

ITB

00:30 - [18] Alessandria vs Lecce [1] +1/2 -

NPA

00:30 - [6] Orlando Pirates vs Golden Arrows [8] - 3/4 -

BIA

00:45 - [8] Genk vs KV Mechelen [7] - 3/4 -

GHW

01:00 - [2] Brazil Nữ vs Hà Lan Nữ [18] +1/4 -

TBNA

01:00 - [3] Atletico Madrid vs Levante [19] - 1 3/4 -

DUC3

01:00 - [17] Viktoria Berlin vs Ein.Braunschweig [2] +1/2 -

DUC4DB

01:00 - [18] Auerbach vs Union Furstenwalde [20] - 1 1/4 -

EGYA

01:00 - [5] Future FC vs NBE SC [8] - 1/4 -

AGCWC

01:30 - [3] B.D.Nha Nữ vs Na Uy Nữ [5] +1 -

TBN3

01:30 - [A2-19] Real Betis B vs Sevilla B [A2-7] +0 -

TBN3

01:30 - [A2-2] Albacete vs Sabadell [A2-4] - 1/2 -

DUC4T

01:30 - [12] A.Aachen vs Homberg [20] - 3/4 -

BRARJ

01:30 - [10] Madureira/RJ vs Flamengo/RJ [2] +1 3/4 -

ITA3

02:00 - [A-14] Fiorenzuola vs AC Trento [A-16] +0 -

ICELC

02:00 - [C-3] Keflavik vs Kordrengir [C-4] - 1 1/2 -

LUXA

02:00 - [11] UT Petange vs Swift Hesperange [2] -

COLA

02:00 - [14] Pereira vs Jag de Cordoba [13] - 1/2 -

USDC

02:00 - [3] Louisville City vs El Paso Locomotive [13] - 1/4 -

GHW

02:30 - [76] Slovakia Nữ vs Bỉ Nữ [35] +1 1/2 -

TBN3

02:30 - [A1-2] Deportivo vs Racing Santander [A1-1] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [23] Peterborough Utd vs Reading [22] +0 -

C1

03:00 - [G-2] RB Salzburg vs Bayern Munich [E-1] +1 1/2 -

C1

03:00 - [D-2] Inter Milan vs Liverpool [B-1] +1/4 -

WNBM

03:00 - [E-2] Cuba Nữ vs St.Vincent Nữ [E-4] -

ITA3

03:00 - [B-6] Ancona vs Cesena [B-3] +0 -

DUC4DB

03:00 - [3] Lok.Leipzig vs Optik Rathenow [16] - 2 -

ARGLC

03:00 - [B-3] Tigre vs C. Cordoba SdE [B-13] - 1/4 -

GHW

03:10 - [13] Pháp Nữ vs Phần Lan Nữ [102] - 2 3/4 -

BRAPR

04:00 - [9] Rio Branco/PR vs Azuriz FC/PR [10] +1/4 -

CHIB

04:00 - [1] CD Magallanes vs Puerto Montt [8] - 1/4 -

COLA

04:05 - [2] Deportes Tolima vs Santa Fe [10] - 1/2 -

WNBM

04:30 - [D-2] El Salvador Nữ vs Belize Nữ [D-5] -

BRAMG

05:00 - [5] America/MG vs Patrocinense/MG [9] - 1 1/2 -

BRAPR

05:00 - [5] Cianorte/PR vs Parana/PR [12] - 1/2 -

BRARJ

05:00 - [12] Volta Redonda/RJ vs Audax Rio/RJ [9] - 1/4 -

BRARS

05:00 - [9] Sao Luiz/RS vs Caxias/RS [5] -

BRARS

05:00 - [11] Uniao Fred/RS vs Gremio/RS [2] +1 1/4 -

BRASP

05:00 - [B-3] Ferroviaria/SP vs Palmeiras/SP [C-1] +3/4 -

BRASP

05:00 - [C-2] Ituano/SP vs Guarani/SP [A-3] - 1/4 -

BRASP

05:00 - [D-4] Ponte Preta/SP vs Botafogo/SP [C-3] - 1/2 -

LIB

05:15 - Bolivar vs Dep.Lara - 2 1/4 -

ARGLC

05:15 - [B-4] Aldosivi vs Boca Juniors [B-2] +3/4 -

BRAMG

05:30 - [10] Pouso Alegre/MG vs URT/MG [12] - 1/4 -

CCFCL

06:00 - [16] Dep. Guastatoya vs Club Leon [3] +1 -

WNBM

06:00 - [A-2] Puerto Rico Nữ vs Antigua & Bar Nữ [A-4] -

WNBM

06:00 - [C-1] Dominican Nữ vs Grenada Nữ [C-5] -

BRAMG

06:00 - [7] Democrata-GV/MG vs Tombense FC/MG [8] +1/4 -

MEXB

06:00 - [10] Tepatitlan FC vs Dorados [13] - 1/4 -

COLA

06:10 - [1] Millonarios vs Rionegro Aguilas [12] - 1 -

BRAMG

06:30 - [6] Villa Nova/MG vs Caldense/MG [4] +0 -

BRAPR

06:30 - [1] Maringa/PR vs Operario/PR [2] -

BRAPR

06:30 - [3] Coritiba/PR vs Athletico/PR [4] +0 -

CHIB

06:30 - [4] Cobreloa vs San Luis Qui. [12] - 3/4 -

WNBM

07:00 - [F-1] Guyana Nữ vs Dominica Nữ [F-4] -

LIB

07:30 - [G-3] Olimpia Asuncion vs Cesar Vallejo - 1 1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-2] River Plate vs Patronato Parana [A-14] - 1 3/4 -

BRAPR

07:30 - [8] Cascavel/PR vs Independente SJ/PR [6] - 1/2 -

BRARS

07:30 - [6] Novo Hamburgo/RS vs Guarany/RS [12] - 3/4 -

BRARS

07:30 - [3] Internacional/RS vs Brasil Pelotas/RS [4] - 1 1/4 -

BRASP

07:30 - [A-1] Corinthians/SP vs Sao Bernardo/SP [B-2] - 1 1/4 -

BRARJ

07:35 - [5] Nova Iguacu/RJ vs Fluminense/RJ [1] +1 1/2 -

CCFCL

08:00 - [14] Forge FC vs Cruz Azul [2] +1 1/4 -

COLB

08:00 - [6] Boyaca Chico vs Leones FC [1] - 1/2 -

MEXA

08:00 - [12] Mazatlan FC vs Club America [4] +1/4 -

MEXB

08:05 - [16] Pumas Tabasco vs CD Tapatio [12] - 1/4 -

COLA

08:15 - [4] Inde.Medellin vs Junior Barranquilla [6] +0 -

CCFCL

10:05 - [11] Dep. Saprissa vs Pumas UNAM [5] +1/4 -

MEXB

10:05 - [6] Sonora vs Oaxaca [1] - 1/4 -

DUC3

01:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor vs Munchen 1860 [4] +3/4 -

CHIB

06:00 Hoãn [6] Barnechea vs San.Morning [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22