LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 17/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 - [287] Kolos Kovalivka vs Samgurali Tskh. [291] -

GHCLB

15:00 - [249] Alania Vla vs Din. Moscow [245] -

AUSVPL

15:30 - [1] South Melbourne vs Heidelberg Utd [10] - 1/2 -

AFF23

16:00 - [A-4] Brunei U23 vs Đông Timo U23 [A-1] +2 -

TNKB

18:30 - [3] Bandirmaspor vs Manisa FK [10] - 1/4 -

TNKB

18:30 - [2] Umraniyespor vs Adanaspor [12] - 1 -

AFF23

19:00 - [A-2] Campuchia U23 vs Philippines U23 [A-3] - 1 1/2 -

GHW

19:00 - [101] Bulgaria U19 Nữ vs Romania U19 Nữ [22] +0 -

GHW

19:00 - [48] Đức U19 Nữ vs Na Uy U19 Nữ [80] -

KSAA

19:45 - [15] Al Baten vs Al Nasr (KSA) [3] +3/4 -

GHW

20:00 - [29] Serbia U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ [77] - 1 1/4 -

TNKB

21:00 - [5] Erzurum BB vs Eyupspor [6] - 1/4 -

INDA

21:00 - [3] Jamshedpur vs Mumbai [5] +0 -

GHW

21:30 - [99] Đức Nữ vs T.B.Nha Nữ [14] +1 -

GHW

22:00 - [37] Bắc Ireland Nữ vs Đảo Faroe Nữ [121] - 4 1/2 -

SLOA

22:00 - [7] Domzale vs O.Ljubljana [3] +1/4 -

QATA

22:00 - [1] Al Sadd vs Qatar SC [9] - 2 -

KUWA

22:05 - [2] Kazma vs Yarmouk (KUW) [9] - 1 -

BDNB

22:30 - [17] Varzim vs SC Farense [11] +1/4 -

EGYA

22:30 - [12] Al Masry vs Ceramica Cleopatra [11] +1/2 -

KSAA

22:35 - [11] Al Taawon (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [1] +1/4 -

KSAA

22:55 - [10] Al Ahli (KSA) vs Al Feiha [6] - 3/4 -

GHW

22:59 - [129] B.D.Nha U19 Nữ vs Áo U19 Nữ [30] +1/2 -

ITA3

22:59 - [B-9] US Olbia vs Reggiana [B-2] +3/4 -

CYPA

22:59 - [3] Apoel FC vs Anorthosis [4] - 1/4 -

WNP

23:00 - Togo Nữ vs Gabon Nữ -

ITA3

00:00 - [A-8] Juventus U23 vs Piacenza [A-9] +0 -

KSAA

00:40 - [2] Al Hilal vs Al Shabab (KSA) [4] - 1/4 -

C2

00:45 - [Play off -7] Sheriff Tiraspol vs Braga [F-2] +1/2 -

C2

00:45 - [Play off -3] Barcelona vs Napoli [C-1] - 1/2 -

C2

00:45 - [Play off -2] B.Dortmund vs Rangers [A-2] - 1 1/4 -

C2

00:45 - [Play off -8] Zenit vs Real Betis [G-2] - 1/4 -

C3

00:45 - [Play off-5] Midtjylland vs PAOK [F-2] - 1/4 -

C3

00:45 - [Play off-2] Fenerbahce vs Slavia Praha [E-2] +0 -

C3

00:45 - [Play off-6] PSV Eindhoven vs Maccabi TA [A-2] - 1 1/2 -

C3

00:45 - [Play off-7] Rapid Wien vs Vitesse Arnhem [G-2] +0 -

RMNA

01:00 - [16] Aca. Clinceni vs Farul Constanta [6] +3 -

WNBM

02:00 - [F-2] Trinidad & T. Nữ vs Nicaragua Nữ [F-3] -

BRARJ

02:00 - [6] Portuguesa/RJ vs Boavista/RJ [8] - 1/4 -

COLA

02:00 - [17] Patriotas vs Once Caldas [11] +1/4 -

GHW

02:30 - [33] Anh Nữ vs Canada Nữ [5] - 1/2 -

C2

03:00 - [Play off -4] Leipzig vs Real Sociedad [B-2] - 3/4 -

C2

03:00 - [Play off -1] Atalanta vs Olympiakos [D-2] - 1 1/4 -

C2

03:00 - [Play off -5] Porto vs Lazio [E-2] - 1/2 -

C2

03:00 - [Play off -6] Sevilla vs Dinamo Zagreb [H-2] - 1 1/4 -

C3

03:00 - [Play off-1] Celtic vs Bodo Glimt [C-2] - 1 1/2 -

C3

03:00 - [Play off-3] Leicester City vs Randers [D-2] - 1 3/4 -

C3

03:00 - [Play off-4] Marseille vs Karabakh Agdam [H-2] - 1 1/4 -

C3

03:00 - [Play off-8] Sparta Praha vs FK Partizan [B-2] +0 -

ITA3

03:00 - [B-5] Pescara vs Virtus Entella [B-4] - 1/4 -

ARGLC

03:00 - [B-9] Colon vs Godoy Cruz [B-11] - 1/4 -

ARGLC

03:00 - [A-5] Gimnasia LP vs San Lorenzo [A-10] - 1/4 -

WNBM

04:00 - [E-1] Haiti Nữ vs Honduras Nữ [E-3] -

BRARJ

04:00 - [4] Botafogo/RJ vs Resende/RJ [7] - 1 1/4 -

CHIB

04:00 - [8] Melipilla vs U.Concepcion [16] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [6] Sporting (CRC) vs Alajuelense [1] -

COLA

04:05 - [9] Alianza Petrolera vs Cortulua [18] - 1/2 -

BRARS

05:00 - [1] Ypiranga/RS vs Aimore/RS [8] - 1/2 -

BRASP

05:00 - [D-1] Bragantino/SP vs Agua Santa/SP [A-4] - 1 1/4 -

BRASP

05:00 - [C-4] Mirassol/SP vs Santos/SP [D-3] +1/4 -

ARGLC

05:15 - [A-3] Defensa YJ vs Racing Club [A-1] - 1/2 -

ARGLC

05:15 - [A-7] Sarmiento Junin vs Banfield [A-8] +1/4 -

BRAMG

06:00 - [3] Cruzeiro/MG vs Uberlandia/MG [11] - 1 1/2 -

BRAPR

06:00 - [7] Londrina/PR vs Uniao/PR [11] - 1 -

COLA

06:10 - [16] Deportivo Pasto vs Deportivo Cali [19] +0 -

BRARJ

06:30 - [3] Vasco DG/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1 1/4 -

CCFCL

07:00 - [9] Comunicaciones vs Colorado Rapids [8] +1/2 -

WNBM

07:00 - [C-2] Jamaica Nữ vs Bermuda Nữ [C-3] -

MEXB

07:00 - [2] Leones Negros UdeG vs Atlante [7] +1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-12] Talleres Cordoba vs Union Santa Fe [A-9] +0 -

ARGLC

07:30 - [A-11] Atletico Tucuman vs CA Platense [A-13] - 1/4 -

BRARS

07:30 - [10] Juventude/RS vs Sao Jose PoA/RS [7] - 3/4 -

BRASP

07:30 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1 1/4 -

WNBM

08:00 - [D-1] Panama Nữ vs Barbados Nữ [D-3] -

WNBM

08:00 - [B-2] Costa Rica Nữ vs St.Kitts and Nevis Nữ [B-3] -

GHW

08:00 - [16] Iceland Nữ vs New Zealand Nữ [44] - 1/4 -

COLA

08:15 - [15] America Cali vs La Equidad [6] - 1/2 -

WNBM

09:00 - [A-1] Mexico Nữ vs Suriname Nữ [A-3] -

CRCA

09:00 - [2] Herediano vs Jicaral Sercoba [10] -

CCFCL

10:00 - [12] CD Motagua vs Seattle Sounders [4] +1/2 -

CHIB

06:30 Hoãn [4] U. San Felipe vs Deportes Recoleta [15] -

Lịch bóng đá trong ngày 17/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22