LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHW

11:07 - [1] Mỹ Nữ vs Séc Nữ [82] -

AUSW

12:05 - [10] Wellington Phoenix Nữ vs Adelaide Utd Nữ [3] +1 1/4 -

GHCLB

15:00 - [189] FK Sochi vs Kairat Almaty [320] -

AUSVPL

15:30 - [13] Dandenong City vs Melb. Knights [9] +0 -

AUSA

15:45 - [1] Melbourne City vs Newcastle Jets [9] - 1 1/4 -

AFF23

16:00 - [B-1] Lào U23 vs Malaysia U23 [B-4] +1 3/4 -

AUSSL

16:00 - [2] Adelaide City vs Campbelltown City [1] +1/4 -

AUSVPL

16:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Green Gully SC [4] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs FC Tokyo [9] - 3/4 -

GHW

17:30 - [36] Montenegro U19 Nữ vs Bosnia & Herz U19 Nữ [40] +3/4 -

IDNA

18:15 - [17] Persela Lamon vs Barito Putera [8] +0 -

IRNA

18:30 - [15] Fajr Sepasi vs Sanat Naft [11] +0 -

IRNA

18:30 - [14] Naft M. Soleyman vs Padideh Khorasan [16] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [10] Nassaji Mazandaran vs Gol Gohar [4] +1/4 -

IRNA

18:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Foolad Khozestan [5] +0 -

IRNA

18:30 - [9] Havadar SC vs Sepahan [2] +3/4 -

IRNA

18:30 - [7] Zobahan vs Peykan [12] - 1/4 -

CZEU19

18:45 - [11] Hradec Kralove U19 vs C. Budejovice U19 [8] - 3/4 -

WNP

18:59 - Uganda Nữ vs Kenya Nữ -

MNEA

19:00 - [6] FK Jerezo vs Decic Tuzi [3] +1/2 -

MNEA

19:00 - [8] Rudar vs Iskra Danilo [4] +0 -

WNP

20:00 - Nam Phi Nữ vs Algeria Nữ -

WNP

20:00 - Zimbabwe Nữ vs Botswana Nữ -

CAFCL

20:00 - [Bang A-3] Al Hilal Al Sudani vs Ahly Cairo [Bang A-2] +1/2 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Acre vs Hapoel R. Gan [10] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [11] INR HaSharon vs Beitar TA Ramla [16] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Raanana vs Hapoel Kfar Saba [6] +1/4 -

ISRB

20:00 - [7] Ahi Nazareth vs HR Letzion [13] +0 -

ISRB

20:00 - [3] Kafr Qasim vs H. Petah Tikva [5] - 1/4 -

KSAA

20:00 - [16] Hazm vs Al Fateh [8] +0 -

UAEA

20:30 - [3] Al Wahda(UAE) vs Khorfakkan [10] - 1 3/4 -

UAEA

20:30 - [1] Al Ain vs Baniyas [9] - 1 1/2 -

IDNA

20:45 - [3] Arema Indonesia vs Madura United FC [14] -

KUWA

20:50 - [1] Al Kuwait vs Tadamon (KUW) [8] - 1 3/4 -

WNP

21:00 - Tunisia Nữ vs Equatorial Guinea Nữ -

MNEA

21:00 - [10] FK Podgorica vs OFK Petrovac [7] +1/4 -

MNEA

21:00 - [9] Zeta vs Sutjeska [1] +1 1/4 -

BHRA

21:00 - [5] Al Hala vs AL Riffa [1] -

BHRA

21:00 - [8] Budaiya (BHR) vs Al Khaldiya(BHR) [3] -

IRNA

21:00 - [13] Tractor SC vs Esteghlal Tehran [1] +3/4 -

INDA

21:00 - [10] NorthEast United vs Bengaluru [6] -

WNP

21:30 - Cameroon Nữ vs Gambia Nữ -

WNP

22:00 - Nigeria Nữ vs B.B.Ngà Nữ -

CYPA

22:00 - [10] Doxa Katokopia vs Pafos FC [5] +3/4 -

BULA

22:30 - [10] Arda Kardzhali vs Botev Plovdiv [3] +0 -

RMNA

22:30 - [13] FC U Craiova 1948 vs UTA Arad [10] +0 -

KSAA

22:30 - [14] Al Faisaly (KSA) vs Al Raed [12] - 1/2 -

MNEA

22:59 - [2] Buducnost vs Mornar Bar [5] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs Dunajska Stred [4] +1/2 -

IRNA

22:59 - [3] Persepolis vs Aluminium Arak [8] - 1 -

UAEA

22:59 - [6] Al Wasl vs Al Sharjah [2] +0 -

KUWA

23:20 - [5] Al Qadsia vs Al Arabi (KUW) [4] +0 -

ICELC

23:30 - [A-2] Valur Rey. vs Vestmannaeyjar [A-3] -

BHRA

23:35 - [7] Al Ahli (BHR) vs East Riffa [6] -

POLA

00:00 - [13] Zaglebie Lubin vs Wisla Plock [7] - 1/4 -

CROA

00:00 - [6] HNK Gorica vs Slaven Belupo [7] - 1/4 -

CYPA

00:00 - [8] AEL Limassol vs PAEEK Kyrenia [11] - 1 -

TNKA

00:00 - [3] Konyaspor vs Kasimpasa [11] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [17] Rizespor vs Istanbul BB [4] +3/4 -

DUB

00:30 - [16] Dynamo Dresden vs Heidenheim [6] +1/4 -

DUB

00:30 - [1] Schalke 04 vs Paderborn 07 [7] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [13] Horn vs Grazer AK [7] +1/4 -

AUTB

00:30 - [14] Austria Wien II vs Floridsdorfer AC [2] +3/4 -

AUTB

00:30 - [15] LASK Juniors vs Rapid Wien II [11] +1/4 -

RMNA

00:55 - [15] Dinamo Bucuresti vs Gaz Metan Medias [14] - 2 -

DUC4N

01:00 - [10] Astoria Walldorf vs Homburg [6] +1/2 -

PH3

01:00 - [9] Orleans vs Stade Briochin [7] - 1/2 -

PH3

01:00 - [4] Concarneau vs SO Cholet [13] - 1 -

PH3

01:00 - [16] Chambly vs Villefranche [3] +0 -

PH3

01:00 - [1] Stade Lavallois vs Avranches [12] - 1 -

PH3

01:00 - [8] Sedan vs Le Mans [10] - 1/4 -

PH3

01:00 - [14] Sete vs Chateauroux [5] +1/2 -

BDNB

01:00 - [15] Academico Viseu vs Leixoes [8] +0 -

DENA

01:00 - [12] Sonderjyske vs Aarhus AGF [10] +1/4 -

TSB

01:30 - [6] Neuchatel Xamax vs Stade L. Ouchy [7] +1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-3] Amazulu vs Horoya AC [Bang B-4] - 1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-2] ES Setif vs Raja Casablanca [Bang B-1] - 1/4 -

DUC4BA

02:00 - [3] Wacker Burghausen vs V. Aschaffenburg [8] - 1/4 -

HUNA

02:00 - [10] Mezokovesdi SE vs Budapest Honved [9] +1/4 -

TSB

02:15 - [5] Thun vs Winterthur [1] +0 -

DUA

02:30 - [8] Mainz vs B.Leverkusen [3] +1/4 -

POLA

02:30 - [14] Stal Mielec vs Pogon Szczecin [3] +3/4 -

ANHL1

02:45 - [2] Rotherham Utd vs Wigan [1] - 1/2 -

ITA

02:45 - [4] Juventus vs Torino [10] - 3/4 -

NIRA

02:45 - [5] Larne vs Glentoran [3] - 1/4 -

IREA

02:45 - [6] Shelbourne vs St. Patrick's [4] +1/4 -

IREA

02:45 - [3] Dundalk vs Derry City [2] - 1/4 -

IREB

02:45 - [7] Bray Wanderers vs Cork City [2] +0 -

IREB

02:45 - [9] Athlone vs Waterford Utd [3] +1 -

IREB

02:45 - [6] Wexford Youths vs Treaty United [5] +0 -

TBNA

03:00 - [13] Elche vs Rayo Vallecano [12] +0 -

TBNB

03:00 - [9] Cartagena vs Valladolid [3] +1/4 -

TBN3

03:00 - [A2-14] Cornella vs Linense [A2-16] - 1/4 -

TBN3

03:00 - [A1-15] Talavera vs Badajoz [A1-9] +0 -

PHA

03:00 - [10] Lille vs Metz [19] - 1 -

IREA

03:00 - [1] Shamrock Rovers vs UC Dublin [10] - 2 -

ARGB

03:00 - [15] Agropecuario AAC vs Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/4 -

COLB

03:00 - [5] Tigres(COL) vs Bogota FC [8] +1/4 -

BDNA

03:15 - [11] Boavista vs Benfica [3] +1 1/4 -

ICELC

04:00 - [C-2] Leiknir Rey. vs Vestri [C-6] - 2 1/4 -

CHIA

04:00 - [6] O Higgins vs Huachipato [8] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [A-3] Nacional Potosi vs Real Santa Cruz [A-6] - 1 1/4 -

PARA

04:15 - [12] 12 de Octubre vs Sportivo Ameliano [10] - 1/4 -

ARGB

05:15 - [11] Instituto vs Alvarado MDP [20] - 1/2 -

CCFCL

05:30 - [15] Cavaly AS vs New England [6] -

URUA

06:00 - [16] Cerro Largo vs Plaza Colonia [15] -

MEXB

06:00 - [4] Morelia vs Cancun FC [8] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [A-2] The Strongest vs Univ. De Sucre [A-8] - 1 1/2 -

CHIA

06:30 - [3] U. Espanola vs Everton CD [9] +0 -

PARA

06:30 - [4] Resistencia SC vs Nacional [7] +1/4 -

ECUA

07:00 - [5] Emelec vs Macara [14] - 1 1/2 -

ARGB

07:30 - [23] Def.Belgrano vs Temperley [28] +0 -

COLB

07:40 - [13] Barranquilla vs Atletico [11] - 1/4 -

MEXA

08:00 - [5] Puebla vs Monterrey [7] +0 -

CRCA

08:00 - [7] Guadalupe FC vs Santos Guapiles [8] +0 -

AUSSL

09:45 - [9] Adelaide Utd U21 vs Sturt Lions [5] +1/4 -

MEXA

10:00 - [18] Juarez vs Santos Laguna [14] +1/4 -

MEXA

10:06 - [17] Club Tijuana vs Necaxa [9] - 3/4 -

GHW

17:00 Hoãn [45] Hungary U17 Nữ vs Romania U17 Nữ [145] -

GHU17

17:00 Hoãn [27] Thụy Sỹ U17 vs Hungary U17 [17] -

GHW

19:00 Hoãn [87] Hungary U19 Nữ vs Slovenia U19 Nữ [88] - 3/4 -

GHU19

19:30 Hoãn [46] T.N.Kỳ U18 vs Lithuania U19 [44] -

GHW

20:00 Hoãn [128] Wales U19 Nữ vs Scotland U19 Nữ [56] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22