LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [19] Tochigi SC vs Blaublitz Akita [10] - 1/4 -

AUSVPL

11:15 - [2] Avondale Heights vs Bentleigh Greens - 1/2 -

AUSSL

11:30 - Cumberland Utd vs Croydon Kings [9] +1/4 -

HQB

11:30 - Gwangju vs GimPo Citizen [8] - 3/4 -

NHATA

12:00 - Shimizu S-Pulse vs Consa. Sapporo [19] +1/4 -

NHATA

12:00 - [7] Sanf Hiroshima vs Sagan Tosu [17] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [14] Yokohama FM vs Cerezo Osaka [6] - 3/4 -

NHATA

12:00 - [10] Avispa Fukuoka vs Jubilo Iwata [16] +0 -

NHATA

12:00 - [20] Kyoto Sanga vs Urawa Red [5] +1/4 -

NHATA

12:00 - [9] Gamba Osaka vs Kashima Antlers [3] +1 -

NHATB

12:00 - [3] Yokohama FC vs Omiya Ardija - 1/4 -

NHATB

12:00 - [8] JEF United Chiba vs Grulla Morioka - 1/2 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Montedio Yama. [16] +1/2 -

NHATB

12:00 - [15] Tokushima Vortis vs Zweigen Kan. - 1/4 -

NHATB

12:00 - [2] V-Varen Nagasaki vs Tokyo Verdy - 1/2 -

HQA

12:00 - [12] Jeonbuk H.Motor vs Suwon FC [4] - 3/4 -

AUSWW

12:50 - [4] Melb. Victory Nữ vs Perth Glory Nữ [10] - 1 1/4 -

NHATA

13:00 - [4] Nagoya Grampus vs Vissel Kobe [2] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [18] Shonan Bellmare vs Kashiwa Reysol [11] +0 -

AUSA

13:05 - [2] Wellington Phoenix vs Sydney FC [4] +1/4 -

AUSWW

13:05 - [6] Newcastle Jets Nữ vs WS Wanderers Nữ [7] - 3/4 -

AUSSL

13:30 - [7] White City W. vs SA Panthers [12] -

AUSVPL

13:30 - [6] Port Melbourne vs St Albans Saints [13] - 1 1/4 -

HQB

14:00 - [1] Anyang vs Jeonnam Dragons [2] - 1/4 -

HQA

14:30 - [5] Incheon Utd vs Suwon Bluewings +1/4 -

HQA

14:30 - [11] Daegu vs FC Seoul [8] +0 -

GHW

15:00 - Venezuela Nữ vs Latvia Nữ -

AUSVPL

15:00 - [11] Dandenong Th. vs Eastern Lions - 3/4 -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Metro Stars [2] +0 -

AUSVPL

15:30 - [8] Altona Magic SC vs Hume City [5] +1/4 -

AUSA

15:45 - [5] Macarthur FC vs Adelaide Utd [8] +0 -

AUSA

15:45 - [3] Melb. Victory vs Central Coast [1] - 1/2 -

GHW

16:00 - Bulgaria U19 Nữ vs Romania U19 Nữ +1/4 -

CZEU19

16:00 - [6] Banik Ostrava U19 vs MFk Karvina U19 [16] - 1 -

CZEU19

16:30 - [10] Pardubice U19 vs Vik. Plzen U19 [4] - 1/4 -

AUSSL

16:45 - West Torrens vs Adelaide Comets [4] +1 -

GHW

17:00 - Serbia U19 Nữ vs Croatia U19 Nữ - 1/4 -

ARMA

17:00 - [5] Ararat Y vs Ararat-Armenia [3] -

CZEU19

17:00 - [3] Slavia Praha U19 vs Brno U19 [2] - 1 1/4 -

CZEU19

17:00 - [12] Zlin U19 vs Sigma Olomouc U19 [9] +3/4 -

CZEU19

17:00 - Meteor Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [14] +1 1/4 -

TNKA

17:30 - Malatyaspor vs Antalyaspor [10] +1/4 -

TNKB

17:30 - [7] Boluspor vs Genclerbirligi [8] - 1/4 -

THAA

17:30 - Chiangmai United vs Ratchaburi [6] +0 -

GHCLB

18:00 - AC Horsens vs Fredericia - 1/2 -

GHCLB

18:00 - HB Koge vs Lyngby +1/4 -

BDNB

18:00 - Vilafranquense vs Academica Coim - 1/4 -

AZEA

18:00 - [10] Gabala FC vs Səbail FK [7] - 1 -

ICELC

18:00 - [B-4] Fylkir vs UMF Grindavik [A-2] -

CZEU19

18:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Opava U19 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Nakhon Ratch. - 3/4 -

THAA

18:00 - [14] Police Tero FC vs BG Pathum United [5] +1/2 -

IDNA

18:15 - Persiraja Banda Aceh vs Persebaya Surabaya [12] -

ICELC

18:30 - [D-3] Vikingur Rey. vs HK Kopavogur [C-4] -

THAA

18:30 - [1] Buriram Utd vs Port FC [3] - 1 -

AFF23

19:00 - Singapore U23 vs Việt Nam U23 [C-1] +1 1/2 -

GHW

19:00 - Bulgaria Nữ vs Lithuania Nữ -

DUC4BA

19:00 - [12] SpVgg Bayreuth vs Unterhaching -

DUC4DB

19:00 - [8] C. Leipzig vs Hertha Berlin II [14] +0 -

ICELC

19:00 - [D-1] IA Akranes vs Knat. Vesturbaejar -

ICELC

19:00 - [B-5] Fram Rey. vs UMF Selfoss -

FINLC

19:00 - [A-3] Helsinki vs Inter Turku [A-2] - 1 -

SLOA

19:00 - [5] NK Bravo vs NK Celje [1] +0 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs Fremad Amager +1/4 -

GHW

19:30 - Hy Lạp Nữ vs Israel Nữ - 1/2 -

ANHA

19:30 - [9] West Ham Utd vs Newcastle [7] - 1 -

ANHB

19:30 - Fulham vs Huddersfield [23] - 1 1/2 -

DUB

19:30 - [2] Holstein Kiel vs Karlsruher [5] - 1/2 -

DUB

19:30 - Sandhausen vs Hamburger [4] +3/4 -

DUB

19:30 - Wer.Bremen vs Ingolstadt - 1 1/2 -

FINLC

19:30 - [B-1] Ilves Tampere vs Lahti [A-1] - 1/2 -

CZEU19

19:30 - Pribram U19 vs Slovacko U19 [8] -

URUA

19:30 - [9] CA River Plate (URU) vs Boston River [6] -

ALBA

19:45 - [2] Egnatia Rrogozhine vs Skenderbeu [4] -

WALC

19:45 - Penybont vs Taff's Well -

CAFCL

20:00 - Merreikh Al Sudan vs Mamelodi Sun. [Bang A-1] +1/2 -

CAFCL

20:00 - [Bang C-1] Petro de Luanda vs Wydad Casablanca [Bang B-3] +1/4 -

GHCLB

20:00 - Esbjerg FB vs Hobro I.K. -

GHW

20:00 - Slovenia Nữ vs Croatia Nữ -

TBNA

20:00 - [19] Granada vs Villarreal [8] +1/2 -

ITB

20:00 - Monza vs Pisa [13] - 1/2 -

ITB

20:00 - [17] Ascoli vs Alessandria - 1/4 -

ITB

20:00 - Vicenza vs SPAL 1907 - 1/4 -

ITB

20:00 - [1] Parma vs Ternana [16] - 1/2 -

ITB

20:00 - Reggina vs Pordenone - 1/4 -

DUC3

20:00 - [20] Freiburg II vs Meppen - 1/2 -

DUC3

20:00 - Magdeburg vs B.Dortmund II [11] - 1 -

DUC3

20:00 - Wehen vs Viktoria Berlin - 3/4 -

DUC3

20:00 - [5] Saarbrucken vs Vik.Koln [13] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [8] Greuther Furth II vs TSV 1896 Rain -

DUC4N

20:00 - [8] Mainz II vs FSV Frankfurt [9] - 1 -

DUC4N

20:00 - [18] Koblenz vs SSV Ulm +1 -

DUC4N

20:00 - Pirmasens vs Sonnenhof +1/4 -

DUC4N

20:00 - [16] TSV Schott Mainz vs Stuttgart II [1] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [17] TSG Balingen vs Giessen - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [10] Hessen Kassel vs Elversberg +1 -

DUC4N

20:00 - [13] Bahlinger vs TSV Steinbach [12] +1/2 -

DUC4T

20:00 - [13] M.gladbach II vs Wiedenbruck [10] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Oberhausen [7] +1 -

DUC4T

20:00 - SV Straelen vs Homberg - 3/4 -

BULA

20:00 - [5] Levski Sofia vs Lok. Plovdiv [4] - 1/2 -

MKDA

20:00 - Borec Veles vs Shkendija [2] -

ISRA

20:00 - [9] Maccabi P.Tikva vs Maccabi Netanya [10] +1/4 -

MLTA

20:00 - [14] Gudja United vs Balzan [8] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [9] FK Novi Pazar vs FK Kolubara - 1/2 -

TNKA

20:00 - [11] Kayserispor vs Giresunspor - 1/4 -

DUC4DB

20:05 - Auerbach vs Ger.Halberstadt +0 -

KSAA

20:10 - [10] Dhamak vs Abha [16] +0 -

AZEA

20:15 - [2] Neftchi Baku vs Samaxı FK - 1 1/4 -

IDNA

20:15 - [11] PSM Makassar vs Persita Tangerang [14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-3] Taranto vs Catanzaro +1/4 -

ITA3

20:30 - Paganese vs Monterosi FC [C-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-6] AZ Picerno vs Juve Stabia [C-1] +0 -

ITA3

20:30 - Palermo vs Turris Neapolis [C-15] - 1/2 -

AUTB

20:30 - [16] SKU Amstetten vs Dornbirn [14] - 1 1/4 -

AUTB

20:30 - [11] Kapfenberg vs Wacker Innsbruck +3/4 -

AUTB

20:30 - Aust Lustenau vs SV Lafnitz [9] -

UAEA

20:30 - Al Dhafra vs Emirates Club [13] - 1 -

UAEA

20:30 - [2] Al Shabab (UAE) vs Al Oruba (UAE) - 1 1/2 -

NPA

20:30 - [11] Chippa Utd vs Royal AM [15] +0 -

HUNA

20:45 - [11] Kisvarda FC vs Paksi [2] - 3/4 -

IDNA

20:45 - [8] Persija Jakarta vs Persik Kediri [9] -

QATA

20:45 - [2] Al Rayyan vs Al Arabi (QAT) [5] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Eskilstuna City vs Dalkurd FF -

GHCLB

21:00 - Dinamo Kiev vs Pakhtakor -

GHCLB

21:00 - Arsenal-Tula vs FK Liepaja -

GHCLB

21:00 - Shakhtar Donetsk vs Rigas Futbola Skola -

ANHL2

21:00 - Northampton vs Colchester Utd [22] - 1/2 -

ITA

21:00 - Sampdoria vs Empoli [18] - 1/4 -

PHB

21:00 - Sochaux vs Ajaccio [15] - 1/4 -

BDNB

21:00 - Casa Pia AC vs Nacional Madeira [2] - 1/2 -

POLA

21:00 - [1] Jagiellonia vs Cracovia Krakow [15] +0 -

CROA

21:00 - Hrvatski Dragovoljac vs Hajduk Split [3] +2 -

ICELC

21:00 - [A-5] Grotta vs Trottur Vogum -

ICELC

21:00 - Kordrengir vs Afturelding [D-4] - 1 -

SVKA

21:00 - [3] Spartak Trnava vs Trencin [6] - 1 -

SVKA

21:00 - FK Pohronie vs Slo. Bratislava [1] +1 3/4 -

SVKA

21:00 - Liptovsky Mikulas vs Ruzomberok [8] +1/2 -

SVKA

21:00 - [2] MSK Zilina vs Zemplin Michalovce [11] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Banik Ostrava vs Sigma Olomouc [8] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [13] Pardubice vs Hradec Kralove [9] +1/4 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Slovacko [6] +1/2 -

BHRA

21:00 - [4] Manama vs Al Najma (BHR) [6] - 1 1/4 -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs ATK +0 -

DUA

21:30 - [11] Augsburg vs Freiburg [10] +1/4 -

DUA

21:30 - A.Bielefeld vs Union Berlin [15] +1/4 -

DUA

21:30 - [2] Stuttgart vs Bochum [16] - 1/4 -

DUA

21:30 - [12] Wolfsburg vs Hoffenheim [7] +1/4 -

WALA

21:30 - [5] Newtown AFC vs Cardiff Metropolitan [4] - 1/4 -

WALC

21:30 - The New Saints vs Guilsfield -

WALC

21:30 - Bala Town vs Aberystwyth -

WALC

21:45 - Connah's QN vs Colwyn Bay -

GHW

22:00 - Ma Rốc Nữ vs Malta Nữ -

ANHA

22:00 - [10] Brighton vs Burnley [19] - 3/4 -

ANHA

22:00 - [2] Arsenal vs Brentford [16] - 1 -

ANHA

22:00 - [4] Aston Villa vs Watford - 1 -

ANHA

22:00 - [12] Crystal Palace vs Chelsea [6] +3/4 -

ANHA

22:00 - [3] Liverpool vs Norwich - 2 1/2 -

ANHA

22:00 - Southampton vs Everton [15] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [11] Bristol City vs Middlesbrough [8] +1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Cardiff City vs Blackpool - 1/2 -

ANHB

22:00 - [9] Coventry vs Barnsley - 1 -

ANHB

22:00 - Derby County vs Peterborough Utd - 1/2 -

ANHB

22:00 - Luton Town vs West Brom [5] +1/4 -

ANHB

22:00 - [10] Preston North End vs Reading - 3/4 -

ANHB

22:00 - [18] QPR vs Hull City [7] - 1/2 -

ANHB

22:00 - Sheffield Utd vs Swansea City [14] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [17] Stoke City vs Birmingham [22] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [11] Wycombe vs Cheltenham [21] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [18] Cambridge Utd vs Accrington +0 -

ANHL1

22:00 - [3] Bolton vs Wimbledon - 3/4 -

ANHL1

22:00 - [17] Charlton Athletic vs Oxford Utd [5] +0 -

ANHL1

22:00 - Doncaster Rovers vs Sheffield Wed. +1 -

ANHL1

22:00 - Gillingham vs Plymouth Argyle +1/4 -

ANHL1

22:00 - Ipswich vs Burton Albion [20] - 3/4 -

ANHL1

22:00 - Sunderland vs Milton Keynes Dons - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Tranmere Rovers vs Port Vale +0 -

ANHL2

22:00 - Hartlepool vs Sutton Utd [23] +0 -

ANHL2

22:00 - Carlisle vs Swindon [19] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [18] Newport vs Mansfield [3] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [24] Forest Green vs Walsall [11] - 1 -

ANHL2

22:00 - Oldham vs Bradford City [9] +1/4 -

ANHL2

22:00 - Scunthorpe Utd vs Rochdale +1/2 -

ANHL2

22:00 - Stevenage vs Bristol Rovers - 1/4 -

TBNB

22:00 - [16] Zaragoza vs Las Palmas - 1/4 -

SCOA

22:00 - [11] St. Johnstone vs Hearts [3] +1/2 -

SCOA

22:00 - [7] Hibernian vs Ross County [10] - 3/4 -

SCOA

22:00 - [12] Livingston vs St. Mirren [6] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [8] Motherwell vs Aberdeen [5] +1/4 -

SCOB

22:00 - [11] Hamilton vs Greenock Morton [5] - 1/4 -

SCOB

22:00 - Queen of South vs Arbroath [10] +1/2 -

SCOB

22:00 - [9] Inverness C.T. vs Ayr Utd [7] - 1/2 -

SCOB

22:00 - Kilmarnock vs Raith Rovers [2] - 1/2 -

SCO2

22:00 - [5] Cove Rangers vs Falkirk [1] - 1 -

SCO2

22:00 - East Fife vs Queen's Park +1/2 -

SCO2

22:00 - [11] Dumbarton vs Alloa Athletic [3] +0 -

SCO2

22:00 - [4] Montrose vs Clyde - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [13] Peterhead vs Airdrieonians +1/4 -

NIRA

22:00 - [2] Linfield vs Portadown FC - 2 1/4 -

NIRA

22:00 - [11] Ballymena Utd vs Glenavon [10] +0 -

NIRA

22:00 - [4] Crusaders Belfast vs Carrick Rangers [6] - 1 1/4 -

ICELC

22:00 - [C-1] Thor Akureyri vs Stjarnan [C-5] +2 -

MLTA

22:00 - [6] Hibernians Paola vs Birkirkara [5] - 1/4 -

RMNA

22:00 - [15] Voluntari vs Sepsi OSK [5] +0 -

SRBA

22:00 - [6] Cukaricki Belgrade vs Mladost Lucani [8] - 1 1/4 -

KSAA

22:10 - [8] Al Ettifaq vs Al Tai [17] - 3/4 -

TBNA

22:15 - [13] Osasuna vs Atletico Madrid [4] +1/4 -

ITB

22:15 - Perugia vs Cremonese [4] - 1/4 -

BIA

22:15 - [7] Cercle Brugge vs Beerschot-Wilrijk - 1 -

GREA

22:15 - Ionikos vs OFI Creta [10] +0 -

GHW

22:30 - Ukraina Nữ vs Uzbekistan Nữ -

BDNA

22:30 - [12] Gil Vicente vs Belenenses - 1 -

HLA

22:30 - [6] NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk [15] - 1/4 -

BULA

22:30 - [15] Botev Vratsa vs CSKA 1948 Sofia [8] +1/2 -

ISRA

22:30 - [3] Hap. Beer Sheva vs HIK Shmona - 3/4 -

ALBA

22:45 - [1] Partizani Tirana vs Vllaznia Shkoder [3] -

QATA

22:55 - [7] Umm salal vs Sailiya - 1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-4] Jwaneng Galaxy vs Etoile Sahel Sousse [Bang C-4] -

CAFCL

22:59 - Sagrada Esperanca vs Zamalek SC -

TBN3

22:59 - UD Logrones vs Celta Vigo II [A1-4] - 1/4 -

TBN3

22:59 - Extremadura UD vs Cultural Leonesa [A1-6] -

TBN3

22:59 - Villarreal B vs Real Betis B - 1 1/4 -

PHA

22:59 - [6] Lens vs Lyon [7] +1/4 -

HUNA

22:59 - Gyirmot SE vs Zalaegerzseg [8] +0 -

ISRA

22:59 - [7] Hapoel Jerusalem vs Ashdod [13] +1/2 -

TNKA

22:59 - [5] Besiktas vs Altay - 1 -

TNKB

22:59 - [16] Tuzlaspor vs Kocaelispor [6] - 1/2 -

AUTA

22:59 - SV Ried vs WSG Swarovski Tirol [11] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [7] Austria Wien vs Hartberg [4] - 3/4 -

AUTA

22:59 - Admira vs Lask [3] +1/2 -

UAEA

22:59 - [5] Al Nasr (UAE) vs Al Jazira [7] +1/4 -

UAEA

22:59 - [8] Ajman vs Ittihad Kalba [10] - 1/2 -

INDA

22:59 - [12] Hyderabad vs FC Goa [3] - 1/4 -

NPA

22:59 - [12] Moroka Swallows vs TS Galaxy [4] - 1/4 -

CROA

23:05 - [7] Istra 1961 vs NK Osijek [4] +3/4 -

ITA3

23:30 - [C-10] Latina vs Vibonese - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-17] SS Monopoli vs Foggia [C-11] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-2] Avellino vs Fidelis Andria - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - Bari vs Campobasso - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-14] Messina vs Potenza SC [C-16] +0 -

POLA

23:30 - [2] Slask Wroclaw vs Piast Gliwice [9] +0 -

SLOA

23:30 - [10] Aluminij vs Mura [7] +1/2 -

PERA

23:30 - Carlos Stein vs Universitario [2] +1/4 -

BHRA

23:35 - [3] Muharraq vs Al Hidd [9] -

GHW

00:00 - Hà Lan Nữ vs Phần Lan Nữ - 2 1/4 -

ITA

00:00 - [6] Roma vs Verona [14] - 1/4 -

ICELC

00:00 - [D-2] KA Akureyri vs Hafnarfjordur [A-3] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [13] Sirens vs Hamrun Spartans [1] +1/2 -

SRBA

00:00 - [3] Backa Topola vs Spartak Subotica [7] - 3/4 -

CZEA

00:00 - [16] C. Budejovice vs Vik.Plzen [3] +1/2 -

TSA

00:00 - [2] Lugano vs St. Gallen [5] - 1/4 -

TSB

00:00 - [3] Vaduz vs Yverdon +0 -

TSB

00:00 - [5] Wil 1900 vs Schaffhausen [9] +1/4 -

TSB

00:00 - SC Kriens vs Aarau [6] +1 -

TBNB

00:15 - Girona vs Eibar [3] - 1/2 -

TBNB

00:15 - [12] Tenerife vs UD Ibiza - 1/2 -

ANHA

00:30 - [1] Man City vs Tottenham [5] - 1 3/4 -

TBNA

00:30 - [18] Cadiz vs Getafe [11] +0 -

DUA

00:30 - [17] FC Koln vs Ein.Frankfurt [6] - 1/4 -

BIA

00:30 - Oostende vs Standard Liege [10] +0 -

BIA

00:30 - [16] Kortrijk vs Zulte-Waregem - 1/2 -

GREA

00:30 - [8] Atromitos vs Asteras Tripolis [7] - 1/4 -

GREA

00:30 - [11] Panetolikos vs Panathinaikos [4] +1/4 -

HLA

00:45 - Willem II vs Ajax [5] +2 1/4 -

ISRA

00:50 - [11] Hapoel Hadera vs Beitar Jerusalem [8] - 1/4 -

RMNA

00:55 - [17] Mioveni vs Steaua Bucuresti [1] +1/2 -

TBN3

01:00 - [A2-12] Algeciras vs Alcoyano [A2-11] +0 -

TBN3

01:00 - Sevilla B vs Atl. Sanluqueno [A2-15] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-13] Real Union vs SD Logrones [A1-19] - 1/4 -

PHB

01:00 - Niort vs Auxerre [1] +1/4 -

PHB

01:00 - Nimes vs Grenoble [11] - 1/2 -

PHB

01:00 - [4] Rodez vs Amiens [8] +0 -

PHB

01:00 - [10] Pau FC vs Caen [6] +0 -

PHB

01:00 - [18] Quevilly vs Valenciennes [20] +0 -

PHB

01:00 - [13] SC Bastia vs Dijon - 1/4 -

PHB

01:00 - [9] Guingamp vs Paris FC [5] +0 -

PHB

01:00 - Nancy vs Dunkerque [16] - 1/2 -

PH3

01:00 - Bourg Peronnas vs Creteil - 3/4 -

BDNA

01:00 - Pacos Ferreira vs Vizela [17] +0 -

BRAMG

01:00 - [C-2] Athletic Club/MG vs Democrata-GV/MG [C-4] -

PERA

01:15 - Dep. Municipal vs Binacional - 1/2 -

HUNA

01:30 - [7] MTK Budapest vs Ferencvaros [1] +1 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-3] CR Belouizdad vs Esperanse ST [Bang C-2] - 1/4 -

POLA

02:00 - Nieciecza vs Legia Wars. [3] +1/2 -

BRASP

02:00 - [B-1] Palmeiras/SP vs Santo Andre/SP [A-3] - 1 3/4 -

BLVA

02:00 - [C-4] Always Ready vs Real Tomayapo [A-3] - 2 1/4 -

COLB

02:00 - [10] Boca Juniors Cali vs Llaneros FC [3] +1/4 -

DUB

02:30 - [12] Nurnberg vs Jahn Regensburg +0 -

TSA

02:30 - [8] Basel vs Lausanne Sports [10] - 3/4 -

BRAMG

02:30 - URT/MG vs America/MG [C-1] -

BRARS

02:30 - [2] Gremio/RS vs Sao Luiz/RS [8] - 1 1/4 -

ITA

02:45 - [20] Salernitana vs AC Milan [2] +1 1/2 -

BIA

02:45 - [12] Charleroi vs Union Saint-Gilloise [1] +1/2 -

BIB

02:45 - Waasland-Beveren vs RWD Molenbeek +0 -

WNBM

03:00 - [C-4] Cayman Islands Nữ vs Dominican Nữ [C-1] -

TBNA

03:00 - [1] Real Madrid vs Alaves [10] - 2 -

TBNB

03:00 - Real Sociedad B vs Malaga - 1/4 -

PHA

03:00 - [14] Nantes vs PSG [1] +1 1/2 -

HLA

03:00 - [4] AZ Alkmaar vs Heracles Almelo [14] - 1 1/4 -

ARGLC

03:00 - Arsenal Sarandi vs CA Huracan +1/4 -

ARGB

03:00 - [B-9] Atletico Atlanta vs CA Guemes [A-17] - 1/2 -

ARGB

03:00 - [A-18] Tristan Suarez vs Deportivo Madryn [B-11] - 1/4 -

ARGB

03:00 - Sacachispas vs Almagro [B-16] +1/4 -

ARGB

03:00 - [A-11] Chacarita Jrs vs Gimnasia Jujuy [A-7] +0 -

COLB

03:00 - Fortaleza vs Leones FC [13] -

ECUA

03:00 - [14] Mushuc Runa vs Catolica Quito [6] +1/4 -

URUA

03:00 - [4] Defensor SC vs CA Torque +0 -

CRCA

03:00 - [11] Municipal Grecia vs San Carlos [4] -

GHW

03:10 - Pháp Nữ vs Brazil Nữ -

BDNA

03:30 - [5] Vitoria Guimaraes vs Arouca [7] - 1/2 -

ARGB

03:30 - [A-3] San Martin SJ vs All Boys [A-5] - 1/2 -

PERA

03:30 - [13] UTC Cajamarca vs Atletico Grau [9] - 1 1/4 -

CHIA

04:00 - [7] Colo Colo vs Audax Italiano [14] - 1 -

COLA

04:05 - [2] Santa Fe vs Inde.Medellin [9] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [B-1] Aurora vs CA Palmaflor +1/4 -

PARA

04:15 - [2] Cerro Porteno vs Guarani CA [6] - 1/2 -

WNBM

04:30 - [E-5] BV Islands Nữ vs Cuba Nữ [E-2] -

BRASP

04:30 - [D-4] Botafogo/SP vs Corinthians/SP [C-4] +3/4 -

WNBM

05:00 - [A-5] Anguilla Nữ vs Puerto Rico Nữ [A-2] -

WNBM

05:00 - [B-4] Curacao Nữ vs Guatemala Nữ [B-1] -

BRAPR

05:00 - [1] Athletico/PR vs Cianorte/PR [5] -

BRAPR

05:00 - [8] Azuriz FC/PR vs Cascavel/PR [7] -

BRARJ

05:00 - [5] Fluminense/RJ vs Volta Redonda/RJ [10] - 1 1/4 -

BRARS

05:00 - [4] Guarany/RS vs Uniao Fred/RS - 1/4 -

ARGLC

05:15 - Estudiantes LP vs Lanus - 1/4 -

ARGB

05:15 - [A-4] San Martin Tucuman vs Deportivo Moron [B-10] - 1/2 -

WNBM

05:30 - [D-4] Aruba Nữ vs El Salvador Nữ [D-2] -

ECUA

05:30 - [3] LDU Quito vs Gualaceo SC - 1 1/2 -

GHW

06:00 - Paraguay Nữ vs Uruguay Nữ -

URUA

06:00 - Albion FC (URU) vs CA Penarol [1] +1 1/4 -

MEXA

06:00 - [10] Queretaro vs Mazatlan FC [14] - 1/4 -

COLA

06:10 - [14] Jag de Cordoba vs Millonarios [5] - 1/4 -

BRASP

06:30 - [D-3] Sao Bernardo/SP vs Ituano/SP [A-4] +0 -

BRASP

06:30 - [B-4] Guarani/SP vs Ponte Preta/SP [B-2] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [B-4] Royal Pari vs Blooming [B-3] - 1/2 -

CHIA

06:30 - Antofagasta vs La Serena - 1/4 -

PARA

06:30 - [11] General Caballero vs Tacuary FBC [8] - 1/4 -

WNBM

07:00 - [F-5] Turks & Caicos Nữ vs Guyana Nữ [F-1] -

ARGB

07:00 - [B-14] Chaco For Ever vs Gim.Mendoza [B-12] - 1/4 -

COLB

07:00 - [1] Atletico Huila vs Real Santander [15] - 3/4 -

PERA

07:00 - [11] Sport Huancayo vs Melgar [3] +0 -

ARGLC

07:30 - Velez Sarsfield vs Independiente - 1/4 -

ARGB

07:30 - [B-15] CA Mitre Salta vs Nueva Chicago [B-7] - 3/4 -

GHW

08:00 - Chile Nữ vs Ecuador Nữ -

ECUA

08:00 - [15] Delfin SC vs Barcelona SC [4] +1/4 -

MEXA

08:00 - [5] Tigres UANL vs San Luis [13] - 1 -

COLA

08:15 - [12] Atl. Nacional vs Union Magdalena - 1 1/2 -

CRCA

09:00 - [8] Perez Zeledon vs Dep. Saprissa [1] +0 -

MEXA

10:00 - [11] Club Leon vs Chivas Guad. [6] - 1/4 -

GHCLB

15:30 Hoãn Arsenal-Tula vs FK Orenburg -

GHCLB

16:00 Hoãn Fakel vs Dinamo Minsk -

GHW

19:00 Hoãn Belarus U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ -

GHCLB

20:00 Hoãn Spartak Moscow vs Shakhter Kar. -

DUC3

20:00 Hoãn [18] Duisburg vs Turkgucu-Ataspor - 1 -

ITA3

20:30 Hoãn [C-13] Catania vs Virtus Francavilla [C-19] - 1/4 -

GHCLB

21:00 Hoãn Pakhtakor vs Dinamo Kiev -

GHCLB

22:00 Hoãn Khimki vs Krylya Sovetov -

Lịch bóng đá trong ngày 19/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 37

02:0019/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 37

01:4519/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 60 88
2 Arsenal 37 61 86
3 Liverpool 37 43 79
4 Aston Villa 37 20 68
5 Tottenham 37 10 63
6 Chelsea 37 13 60
7 Newcastle 37 21 57
8 Man Utd 37 -3 57
9 West Ham Utd 37 -12 52
10 Brighton 37 -5 48
11 Bournemouth 37 -12 48
12 Crystal Palace 37 -6 46
13 Wolves 37 -13 46
14 Fulham 37 -8 44
15 Everton 37 -10 40
16 Brentford 37 -7 39
17 Nottingham Forest 37 -19 29
18 Luton Town 37 -31 26
19 Burnley 37 -36 24
20 Sheffield Utd 37 -66 16