LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/02/2022

Lịch bóng đá trong ngày 20/02/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:30 - [18] Renofa Yamaguchi vs Roas. Kumamoto [5] +0 -

HQB

11:30 - [10] Ansan Greeners vs Busan I'Park [11] +0 -

NHATB

12:00 - [1] Vegalta Sendai vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 -

NHATB

12:00 - [4] Okayama vs Ventforet Kofu [8] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Ryukyu [21] - 1 -

HQA

12:00 - [2] Jeju Utd vs Pohang Steelers [4] - 1/4 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 -

AUSA

12:05 - [12] Perth Glory vs Brisbane Roar [11] -

AUSW

12:05 - [2] Melbourne City Nữ vs Sydney FC Nữ [1] -

HQB

14:00 - [3] Bucheon 1995 vs Chungnam Asan [6] - 1/4 -

HQB

14:00 - [7] Gyeongnam vs Seoul E-Land [5] +1/4 -

HQA

14:30 - [1] Ulsan Hyundai vs Gimcheon Sangmu [8] - 1/2 -

AUSA

14:45 - [3] Western United vs WS Wanderers [10] - 1/2 -

IDNA

15:15 - [13] PSS Sleman vs Borneo FC [6] +1/2 -

AUTB

16:30 - [8] St.Polten vs Liefering [6] - 1/4 -

ARMA

17:00 - [7] Noravank SC vs BKMA Yerevan [9] - 1 -

MLTA

17:30 - [9] Mosta vs Sliema Wanderers [12] - 1/4 -

RMNA

17:30 - [11] Chindia Targoviste vs Botosani [3] +0 -

TNKA

17:30 - [15] Gaziantep B.B vs Adana Demirspor [9] +0 -

TNKB

17:30 - [7] Samsunspor vs Denizlispor [11] - 1 1/4 -

BULA

17:45 - [14] Tsarsko Selo vs Beroe [8] +1/2 -

GHW

18:00 - [98] Thụy Sỹ Nữ vs Bắc Ireland Nữ [37] - 1 3/4 -

TBN3

18:00 - [A1-18] Tudelano vs Inter de Madrid [A1-11] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs Gimnastic T. [A2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-9] Salamanca vs Racing Santander [A1-1] +0 -

TBN3

18:00 - [A2-18] UCAM Murcia vs Sabadell [A2-5] +0 -

TBN3

18:00 - [A1-19] Valladolid II vs Racing Ferrol [A1-4] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-17] Zamora CF vs S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [7] Penafiel vs SC Covilha [16] - 1/4 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Chonburi [7] +0 -

HLA

18:15 - [18] Zwolle vs Groningen [12] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [5] Bhayangkara vs TIRA-Persikabo [10] - 3/4 -

ITA

18:30 - [7] Fiorentina vs Atalanta [8] +0 -

POLA

18:30 - [11] Warta Poznan vs Radomiak Radom [6] +0 -

THAA

18:30 - [10] Khonkaen Utd vs Muang Thong Utd [4] +1/2 -

ICELC

18:45 - [C-1] KR Reykjavik vs Vestri [C-6] - 3 1/4 -

AGCWC

19:00 - [1] Italia Nữ vs Na Uy Nữ [5] +0 -

AFF23

19:00 - [A-2] Campuchia U23 vs Đông Timo U23 [A-1] -

AFF23

19:00 - [A-3] Philippines U23 vs Brunei U23 [A-4] -

GHCLB

19:00 - [19] CSKA Moscow vs Rubin Kazan [16] -

ANHU23

19:00 - [1-1] Man City U23 vs West Ham U23 [1-2] -

ANHU23

19:00 - [1-5] Crystal Palace U23 vs Man Utd U23 [1-6] -

DUC3

19:00 - [19] Havelse vs Wurzburger [18] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-5] Hamburger II vs Phonix Lubeck [A-8] - 1 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [16] Optik Rathenow vs Tasmania Berlin [19] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [20] Union Furstenwalde vs E.Cottbus [7] +1 3/4 -

PHA

19:00 - [5] Nice vs Angers [14] - 1/2 -

SCOA

19:00 - [4] Dundee Utd vs Rangers [2] +1 1/2 -

ARMA

19:00 - [6] Urartu vs Van Yerevan [8] - 1 -

SRBA

19:00 - [16] Proleter NS vs Crvena Zvezda [1] +2 1/4 -

SLOA

19:00 - [9] Tabor Sezana vs O.Ljubljana [3] +1/2 -

THAA

19:00 - [6] Chiangrai Utd vs Nong Bua Pitchaya [5] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [B-17] Imolese Calcio vs US Olbia [B-9] +0 -

DUB

19:30 - [4] Darmstadt vs Hansa Rostock [13] - 1/2 -

DUB

19:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Erzgebirge Aue [17] - 1 -

DUB

19:30 - [5] St. Pauli vs Hannover 96 [11] - 1/4 -

BIA

19:30 - [4] Antwerpen vs KV Mechelen [7] - 1/4 -

THAA

19:30 - [15] Samut Prakan City vs Prachuap FC [13] - 1/2 -

URUA

19:30 - [8] CA Fenix vs Wanderers [5] +0 -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs KF Tirana [1] -

ALBA

19:45 - [2] KF Laci vs Kukesi [5] -

TBNA

20:00 - [14] Espanyol vs Sevilla [4] +1/4 -

TBNB

20:00 - [21] Fuenlabrada vs Alcorcon [22] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [5] Waldhof Man. vs Kaiserslautern [3] +0 -

DUC4B

20:00 - [A-2] Holstein Kiel II vs Teutonia Ottensen [A-4] - 1/4 -

DUC4BA

20:00 - [11] Nurnberg II vs Schweinfurt [5] -

DUC4N

20:00 - [12] Hoffenheim II vs Offenbach [3] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [1] Essen vs Preussen Munster [2] - 1/4 -

AZEA

20:00 - [4] Zire IK vs Sabah FK [5] - 1/4 -

MKDA

20:00 - [8] Rabotnicki vs Shkupi [1] -

MKDA

20:00 - [2] Academy Pandev vs FK Skopje [9] -

MKDA

20:00 - [6] FC Struga vs Bregalnica Stip [7] -

MKDA

20:00 - [10] Tikves Kavadarci vs Pelister [12] -

MKDA

20:00 - [5] Renova vs Makedonija [4] -

GREA

20:00 - [13] Lamia FC vs Apollon Smirnis [14] - 1/2 -

MLTA

20:00 - [11] Santa Lucia FC vs Valletta [8] +1/4 -

TNKA

20:00 - [5] Alanyaspor vs Trabzonspor [1] +0 -

TNKA

20:00 - [8] Fatih Karagumruk vs Sivasspor [10] +0 -

TNKB

20:00 - [19] Balikesirspor vs Istanbulspor AS [4] +1 -

DENA

20:00 - [2] Midtjylland vs Aalborg BK [5] - 3/4 -

DENA

20:00 - [3] Silkeborg IF vs Vejle [11] - 1 1/2 -

BULA

20:15 - [4] Cherno More vs Ludogorets [1] +1/2 -

TSA

20:15 - [7] Sion vs Zurich [1] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-6] Pro Vercelli vs AC Renate [A-4] +0 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] US Seregno vs Juventus U23 [A-8] +0 -

ITA3

20:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Modena [B-1] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-12] Virtus Verona vs Giana Erminio [A-19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-5] Lecco vs Mantova [A-15] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-20] Legnano vs Feralpisalo [A-3] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-16] AC Trento vs Padova [A-2] +3/4 -

ITA3

20:30 - [A-14] Fiorenzuola vs Triestina [A-7] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-17] Pro Sesto vs Piacenza [A-9] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Albinoleffe vs Pergolettese [A-10] - 1/2 -

HLA

20:30 - [3] Feyenoord vs Cambuur [9] - 2 1/4 -

HLA

20:30 - [4] Twente vs Go Ahead Eagles [13] - 3/4 -

AUTA

20:30 - [9] Austria Klagenfurt vs SCR Altach [12] - 1/4 -

AUTA

20:30 - [1] RB Salzburg vs Wolfsberger AC [3] - 1 1/2 -

NPA

20:30 - [8] Golden Arrows vs Cape Town City [2] - 1/4 -

IDNA

20:45 - [9] PSIS Semarang vs Bali United Pusam [1] +1 -

OMC

20:45 - [4] Dhofar vs Rustaq Club [3] -

QATA

20:45 - [12] Al Khor vs Shamal [10] +0 -

GHCLB

21:00 - [107] Ufa vs Baltika [218] -

ANHA

21:00 - [17] Leeds Utd vs Man Utd [6] +3/4 -

ANHU23

21:00 - [1-4] Liverpool U23 vs Blackburn U23 [1-9] - 3/4 -

ITA

21:00 - [20] Venezia vs Genoa [19] +0 -

PHA

21:00 - [18] Saint Etienne vs Strasbourg [6] +1/4 -

PHA

21:00 - [16] Lorient vs Montpellier [13] - 1/4 -

PHA

21:00 - [12] Stade Reims vs Stade Brestois [11] - 1/4 -

PHA

21:00 - [4] Rennes vs Troyes [15] - 1 1/2 -

BDNB

21:00 - [4] Feirense vs Rio Ave [1] +1/4 -

POLA

21:00 - [8] Gornik Zabrze vs Rakow Czestochowa [2] +1/4 -

CROA

21:00 - [4] HNK Rijeka vs Sibenik [8] - 1 1/4 -

GEOSC

21:00 - [1] Dinamo Batumi vs Saburtalo [2] - 1 -

CZEA

21:00 - [7] Mlada Boleslav vs Slovan Liberec [9] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs MFk Karvina [16] - 1/2 -

INDA

21:00 - [8] Chennaiyin FC vs Jamshedpur [3] +3/4 -

BRAMG

21:00 - [9] Patrocinense/MG vs Tombense FC/MG [8] +1/4 -

BRAMG

21:00 - [3] Cruzeiro/MG vs Villa Nova/MG [6] - 1 1/2 -

BRARJ

21:00 - [5] Nova Iguacu/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1/4 -

BRASP

21:00 - [A-4] Agua Santa/SP vs Mirassol/SP [C-4] +0 -

ITB

21:30 - [14] Como vs Cosenza [16] - 1/2 -

ITB

21:30 - [5] Brescia vs Frosinone [8] - 1/4 -

ITB

21:30 - [11] Cittadella vs Benevento [7] +0 -

ITB

21:30 - [1] Lecce vs Crotone [19] - 1 -

DUA

21:30 - [1] Bayern Munich vs Greuther Furth [18] - 3 -

HUNA

21:30 - [3] Puskas Akademia vs Debreceni [7] - 1 -

SRBA

21:30 - [2] FK Partizan vs FK Radnicki 1923 [14] - 2 1/2 -

GHCLB

21:45 - [6] Krasnodar vs Rostov [74] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [12] Burgos CF vs Real Oviedo [7] +0 -

SCOA

22:00 - [1] Celtic vs Dundee [12] - 2 1/2 -

BIA

22:00 - [15] Eupen vs Club Brugge [2] +1 1/4 -

BIB

22:00 - [3] Deinze vs Lommel [6] - 3/4 -

LUXA

22:00 - [10] Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

22:00 - [7] Racing Union vs Wiltz [13] -

LUXA

22:00 - [12] Mondorf-les. vs Rodange 91 [15] -

LUXA

22:00 - [14] Hostert vs Dudelange [1] -

LUXA

22:00 - [9] Victoria Rosport vs Fola Esch [3] -

LUXA

22:00 - [11] UT Petange vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

22:00 - [4] Differdange vs UNA Strassen [6] -

LUXA

22:00 - [8] Jeunesse Esch vs Progres Niedercorn [5] -

DENA

22:00 - [9] Nordsjaelland vs Brondby [4] +0 -

CHIA

22:00 - [14] Coquimbo Unido vs Palestino [7] +0 -

GHW

22:15 - [33] Anh Nữ vs T.B.Nha Nữ [14] +3/4 -

TBNA

22:15 - [9] Valencia vs Barcelona [2] +1/2 -

GREA

22:15 - [10] Volos NFC vs Olympiakos [1] +3/4 -

BDNA

22:30 - [10] Maritimo vs Famalicao [8] +0 -

BDNB

22:30 - [10] Porto B vs Chaves [3] +0 -

TSA

22:30 - [8] Grasshoppers vs Young Boys [3] +3/4 -

TSA

22:30 - [6] Servette vs Luzern [9] - 1/2 -

HLA

22:45 - [2] PSV Eindhoven vs Heerenveen [8] - 2 1/4 -

HLA

22:45 - [7] Utrecht vs Vitesse Arnhem [6] - 3/4 -

ALBA

22:45 - [6] Teuta Durres vs Dinamo Tirana [9] -

BULA

22:45 - [6] Slavia Sofia vs Cska Sofia [2] +3/4 -

QATA

22:55 - [3] Al Wakra vs Al Garrafa [5] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-9] San Fernando vs Real Madrid B [A2-4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-13] Rayo Majada. vs Athletic Bilbao B [A1-14] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A1-2] Deportivo vs CD Calahorra [A1-5] - 1 -

FINLC

22:59 - [A-3] IFK Mariehamn vs HIFK [A-2] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Senica vs Sered [5] +1/2 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Hatayspor [12] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [2] Ankaragucu vs Bursaspor [17] - 3/4 -

AUTA

22:59 - [2] Sturm Graz vs Rapid Wien [5] - 3/4 -

PERA

22:59 - [19] Academia Cantolao vs Alianza Atletico [2] +0 -

NPA

22:59 - [11] Sekhukhune Utd vs Baroka FC [16] - 1/4 -

PHA

23:05 - [20] Bordeaux vs Monaco [3] +3/4 -

CROA

23:05 - [1] Dinamo Zagreb vs Lok. Zagreb [5] - 1 1/2 -

ANHA

23:30 - [10] Wolves vs Leicester City [8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-18] Pistoiese vs Carrarese [B-11] +1/4 -

ITA3

23:30 - [B-19] US Fermana vs Pescara [B-5] +1/2 -

ITA3

23:30 - [B-10] Montevarchi vs Ancona [B-6] +0 -

ITA3

23:30 - [B-2] Reggiana vs Grosseto [B-20] - 1 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-7] Gubbio vs Teramo [B-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [B-3] Cesena vs Pesaro [B-12] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [B-8] Luchese vs Pontedera [B-14] - 1/4 -

DUA

23:30 - [2] B.Dortmund vs M.gladbach [10] - 1/2 -

POLA

23:30 - [4] Lechia GD vs Lech Poznan [1] +1/2 -

SLOA

23:30 - [2] Koper vs Domzale [7] - 1/4 -

HUNA

23:45 - [4] MOL Fehervar FC vs Ujpest [5] - 1/2 -

GHW

00:00 - [79] Romania Nữ vs Áo Nữ [28] +1 3/4 -

ITA

00:00 - [2] Inter Milan vs Sassuolo [11] - 1 3/4 -

ISRA

00:00 - [7] Bnei Sakhnin vs Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 -

MLTA

00:00 - [5] Gzira Utd vs Floriana [2] +0 -

SRBA

00:00 - [6] FK Vozdovac vs Radnicki Nis [4] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Bohemians 1905 [13] - 1 3/4 -

DENA

00:00 - [1] Kobenhavn vs Odense BK [8] - 1 -

CRCA

00:00 - [4] Cartagines vs Herediano [2] +0 -

TBNB

00:15 - [11] Huesca vs Lugo [16] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [17] Sporting Gijon vs SD Ponferradina [8] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [5] Real Betis vs Mallorca [17] - 1 -

BIA

00:30 - [3] Anderlecht vs Genk [8] - 1/2 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs Pas Giannina [6] - 1 1/2 -

GREA

00:30 - [4] Aris Salonica vs PAOK [2] +0 -

USDC

00:30 - [6] Oakland Roots vs FC Tulsa [11] -

RMNA

00:55 - [1] CFR Cluj vs Rapid Bucuresti [8] - 1 1/4 -

BDNA

01:00 - [2] Sporting Lisbon vs Estoril [9] - 1 1/2 -

AGCWC

01:05 - [3] B.D.Nha Nữ vs Thụy Điển Nữ [2] +1 -

ISRA

01:15 - [3] Maccabi TA vs Hapoel Haifa [10] - 1 -

PERA

01:15 - [10] Cesar Vallejo vs Ayacucho FC [16] - 1/2 -

DUA

01:30 - [16] Hertha Berlin vs Leipzig [4] +1 -

BRAPR

01:30 - [6] Independente SJ/PR vs Rio Branco/PR [9] - 3/4 -

BRARJ

01:30 - [6] Portuguesa/RJ vs Madureira/RJ [10] - 1/4 -

TBN3

02:00 - [A2-11] Barcelona B vs Albacete [A2-2] +0 -

BRAPR

02:00 - [12] Parana/PR vs Coritiba/PR [3] +1/2 -

BRARS

02:00 - [4] Brasil Pelotas/RS vs Ypiranga/RS [1] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-5] Univ de Vinto vs Jorge Wilstermann [B-6] -

COLA

02:00 - [18] Cortulua vs Pereira [14] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [10] Orense SC vs SD Aucas [3] - 1/4 -

BDNB

02:30 - [13] Trofense vs CD Mafra [9] +1/4 -

ITA

02:45 - [12] Udinese vs Lazio [5] +0 -

PHA

02:45 - [2] Marseille vs Clermont [17] - 1 1/4 -

WNBM

03:00 - [E-4] St.Vincent Nữ vs Haiti Nữ [E-1] -

TBNA

03:00 - [8] Athletic Bilbao vs Real Sociedad [6] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [1] Almeria vs Mirandes [14] - 1 -

BDNA

03:00 - [16] Moreirense vs Porto [1] +1 1/2 -

BIA

03:00 - [9] Sint Truiden vs OH Leuven [11] - 1/4 -

ARGLC

03:00 - [A-13] CA Platense vs Sarmiento Junin [A-7] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [16] Guillermo vs Almirante Brown [21] +0 -

ARGB

03:00 - [11] Ind.Rivadavia vs Quilmes [17] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [3] Brown de Adrogue vs Flandria [35] +0 -

ARGB

03:00 - [4] Estudiantes BsAs vs Deportivo Riestra [19] - 1/2 -

BLVA

03:00 - [B-7] Inde. Petrolero vs Bolivar [B-1] - 1/2 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Orsomarso [10] - 1/4 -

URUA

03:00 - [6] Danubio vs CA Rentistas [11] - 1/4 -

GHW

03:15 - [5] Canada Nữ vs Đức Nữ [99] +1/4 -

BIB

03:25 - [7] RE Mouscron vs Excelsior Virton [8] - 1 -

PERA

03:30 - [4] Alianza Lima vs Carlos A. Mannucci [15] - 1 -

BDNA

03:45 - [17] Tondela vs Braga [4] +3/4 -

WNBM

04:00 - [A-4] Antigua & Bar Nữ vs Mexico Nữ [A-1] -

WNBM

04:00 - [B-5] US Virgin Islands Nữ vs Costa Rica Nữ [B-2] -

WNBM

04:00 - [C-5] Grenada Nữ vs Jamaica Nữ [C-2] -

WNBM

04:00 - [D-5] Belize Nữ vs Panama Nữ [D-1] -

WNBM

04:00 - [F-4] Dominica Nữ vs Trinidad & T. Nữ [F-2] -

CHIA

04:00 - [13] U. La Calera vs Cobresal [5] - 1/4 -

PARA

04:00 - [6] Sol de America vs Guairena FC [9] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs Sporting (CRC) [6] +0 -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Alajuelense [1] +3/4 -

COLA

04:05 - [19] Deportivo Cali vs Alianza Petrolera [8] - 1/2 -

GHW

04:20 - [1] Mỹ Nữ vs New Zealand Nữ [44] - 2 3/4 -

BRARJ

04:30 - [9] Audax Rio/RJ vs Vasco DG/RJ [3] +3/4 -

BRASP

04:30 - [D-3] Santos/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +0 -

ECUA

04:30 - [12] Guayaquil City vs Dep.Cuenca [8] - 1/2 -

GHW

05:00 - [6] Colombia Nữ vs Argentina Nữ [25] - 1/2 -

ARGB

05:00 - [30] Atletico Rafaela vs Villa Dalmine [33] - 1/4 -

BRAPR

05:00 - [2] Operario/PR vs Londrina/PR [7] - 1/2 -

BRAPR

05:00 - [11] Uniao/PR vs Maringa/PR [1] +1/4 -

BRARS

05:00 - [5] Caxias/RS vs Novo Hamburgo/RS [6] - 1/2 -

MEXA

05:00 - [4] Club America vs Pachuca [1] +0 -

ARGLC

05:15 - [B-2] Boca Juniors vs Rosario Central [B-14] - 3/4 -

GHW

06:00 - [82] Séc Nữ vs Iceland Nữ [16] +1/2 -

COLA

06:10 - [6] Junior Barranquilla vs America Cali [15] - 3/4 -

PARA

06:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Libertad [1] +1/4 -

BRARS

06:30 - [7] Sao Jose PoA/RS vs Internacional/RS [3] +1 -

BRASP

06:30 - [B-4] Novorizontino/SP vs Bragantino/SP [D-1] +1/2 -

BRASP

06:30 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Ferroviaria/SP [B-3] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [A-4] Oriente Petrolero vs CD Guabira [A-5] - 3/4 -

CHIA

06:30 - [12] Univ. Catolica(CHL) vs Curico Unido [4] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [14] Cumbaya FC vs Independiente JT [4] -

PERA

07:00 - [6] Cienciano vs AD Tarma [13] -

MEXA

07:05 - [15] Toluca vs Cruz Azul [8] +1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-6] Newells Old Boys vs River Plate [A-2] +1/2 -

COLA

08:15 - [7] La Equidad vs Deportes Tolima [2] +0 -

MEXA

09:05 - [3] Atlas vs Pumas UNAM [11] - 1/2 -

HKGA

14:00 Hoãn [3] Lee Man FC vs Resources Capital [8] -

HKGA

16:30 Hoãn [7] Hồng Kông U23 vs Kitchee [2] -

TBN3

18:00 Hoãn [A2-20] UE Costa Brava vs Castellon [A2-15] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [12] Luckenwalde vs SV Lichtenberg [17] -

GHW

20:00 Hoãn [104] Azerbaijan Nữ vs UAE Nữ [136] -

GHCLB

22:00 Hoãn [64] Molde vs Lok. Moscow [15] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/02/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/02/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22