LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/01/2023

Lịch bóng đá trong ngày 25/01/2023

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 - Koper vs Zorya -

GHCLB

15:00 - LKS Lodz vs Admira -

IDNA

15:30 - [8] Persija Jakarta vs PSM Makassar [11] +0 -

AZEA

17:00 - [6] Turan Tovuz vs Karabakh Agdam [1] +2 -

GHCLB

18:00 - Alanyaspor vs Arda Kardzhali -

GHCLB

18:00 - Nomme Kalju vs Valmiera / BSS +3/4 -

IDNA

18:30 - [16] RANS Nusantara vs Bali United Pusam [3] +1/2 -

GHCLB

19:00 - Katowice vs Metalist Kharkiv -

GHCLB

19:00 - MSK Zilina vs Zelez. Podbrezova -

ALBA

19:00 - Bylis Ballsh vs Vllaznia Shkoder [3] -

ALBA

19:00 - [8] KF Laci vs Kastrioti Kruje - 1/4 -

GHU20

19:15 - Syria U20 vs Trung Quốc U20 -

GHCLB

19:30 - Cherno More vs Etar -

GHCLB

19:30 - HB Koge vs Nordsjaelland -

AZEA

19:30 - [2] Zire IK vs Sumqayit [4] - 3/4 -

GHCLB

19:40 - Zlate Moravce vs Siroki Brijeg -

GHCLB

20:00 - Maribor vs Slavia Sofia -

GHCLB

20:00 - Riga FC vs Levski Sofia -

GHCLB

20:00 - St.Polten vs Slo. Bratislava -

GHCLB

20:00 - Ural S.r. vs Botev Plovdiv -

GHCLB

20:30 - Winterthur vs Flora Tallinn -

GHCLB

20:30 - Rostov vs Darul Takzim -

GHW

20:30 - Italia U17 Nữ vs Na Uy U17 Nữ -

GHU17

20:30 - Italia U17 vs T.B.Nha U17 -

OMAA

20:30 - [10] Dhofar vs Al Nahda (OMA) [2] +0 -

GHCLB

21:00 - CSKA 1948 Sofia vs Cukaricki Belgrade -

GHCLB

21:00 - Haugesund vs Wolfsberger AC -

GHCLB

21:00 - Nizhny Nov vs Akron Togliatti -

GHCLB

21:00 - Crvena Zvezda vs Ludogorets -

GREC

22:30 - Panserraikos vs AEK Athens +1 1/4 -

DUA

00:30 - [13] Mainz vs B.Dortmund [5] +1/4 -

GREC

00:30 - Aris Salonica vs Olympiakos +0 -

NPA

00:30 - [9] Golden Arrows vs Marumo Gallants FC - 1/4 -

HLA

00:45 - [9] Go Ahead Eagles vs AZ Alkmaar [4] +1/2 -

HLA

00:45 - [17] Vitesse Arnhem vs Twente [3] +1/2 -

DUC4DB

01:00 - [8] C. Leipzig vs RW Erfurt [13] +0 -

DUC4DB

01:00 - [6] VSG Altglienicke vs Ger.Halberstadt - 1 3/4 -

DUC4DB

01:00 - SV Lichtenberg vs Greifswalder FC [2] +1/2 -

DUC4DB

01:00 - [18] Berlin AK 07 vs Viktoria Berlin [3] - 1/2 -

ICERT

01:30 - [B-4] Fram Rey. vs Valur Rey. [B-3] -

BRAPR

01:30 - Rio Branco/PR vs Aruko Sports/PR +1/4 -

BRARJ

01:30 - [12] Audax Rio/RJ vs Nova Iguacu/RJ [2] - 1/4 -

HLA

02:00 - [10] Fortuna Sittard vs Heerenveen [11] +1/4 -

DUA

02:30 - [11] Augsburg vs M.gladbach [14] +1/4 -

DUA

02:30 - [9] Wer.Bremen vs Union Berlin [15] +0 -

DUA

02:30 - [10] Freiburg vs Ein.Frankfurt [6] - 1/4 -

DUA

02:30 - [1] B.Leverkusen vs Bochum [16] - 1 1/4 -

BDNLC

02:45 - Porto vs Academico Viseu - 2 -

ANHLC

03:00 - Nottingham Forest vs Man Utd +1 -

TBNC

03:00 - Barcelona vs Real Sociedad - 1 -

HLA

03:00 - [2] Feyenoord vs NEC Nijmegen [6] - 1 1/2 -

HLA

03:00 - [7] Utrecht vs SBV Excelsior [16] - 1 1/4 -

COLA

03:10 - Union Magdalena vs Atletico Huila - 1/2 -

TBNC

04:00 - Osasuna vs Sevilla +0 -

CSU20

05:00 - [A-4] Argentina U20 vs Peru U20 [A-5] - 2 -

BRARJ

05:00 - [10] Volta Redonda/RJ vs Resende/RJ - 1/2 -

BRARS

05:00 - [10] Avenida/RS vs Internacional/RS [1] +1 1/4 -

BRASP

05:00 - [C-1] Bragantino/SP vs Ferroviaria/SP - 3/4 -

BRAPR

05:15 - [1] Athletico/PR vs Foz do Iguaçu/PR - 2 -

BRAPR

05:15 - [7] Cascavel/PR vs Cianorte/PR [5] - 1/4 -

BRAPR

05:15 - [8] Azuriz FC/PR vs Independente SJ/PR [9] - 3/4 -

COLA

05:20 - [11] Aguilas Doradas vs Junior Barranquilla [7] - 1/4 -

BRASP

05:30 - [A-4] Ituano/SP vs Palmeiras/SP [B-1] +3/4 -

MEXB

06:00 - [5] Celaya vs Leones Negros UdeG [2] - 1/2 -

CRCA

06:00 - [8] Perez Zeledon vs Municipal Grecia [11] - 1/4 -

BRASP

06:30 - [A-3] Santo Andre/SP vs Botafogo/SP [D-4] - 1/4 -

CRCA

07:00 - [6] Sporting (CRC) vs Guadalupe FC - 1/2 -

BRARJ

07:10 - [7] Portuguesa/RJ vs Vasco DG/RJ [4] +3/4 -

CSU20

07:30 - [A-1] Brazil U20 vs Colombia U20 [A-2] - 3/4 -

BRAPR

07:30 - [3] Maringa/PR vs Coritiba/PR [2] +1/4 -

BRARS

07:30 - [2] Gremio/RS vs Brasil Pelotas/RS [7] - 1 3/4 -

BRASP

07:35 - [A-1] Santos/SP vs Agua Santa/SP [B-3] - 1 -

MEXB

08:05 - [6] Cancun FC vs Correcaminos [11] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [1] Dep. Saprissa vs Puntarenas [10] - 1 -

GHQG

10:05 - Mỹ vs Serbia - 3/4 -

MEXB

10:05 - [9] Oaxaca vs Dorados [13] - 3/4 -

GHCLB

18:45 Hoãn Pirin Blagoevgrad vs FK Skopje -

GHCLB

21:00 Hoãn Ulsan Hyundai vs Dudelange -

Lịch bóng đá trong ngày 25/01/2023

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/01/2023 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16