LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 26/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Heil. Lava Spring [C-2] +1/4 -

HQW

16:00 - [1] Red Angels Nữ vs Seoul Amaz Nữ [4] -

HQW

16:00 - [5] Hwacheon KSPO Nữ vs Suwon Nữ [3] -

HQW

16:00 - [6] Boeun Sangmu Nữ vs Sejong Sportstoto Nữ [7] -

HQW

16:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Changnyeong Nữ [8] -

AUSA

16:05 - [10] Western United vs Newcastle Jets [11] - 1/4 -

TQA

17:00 - [A-3] Shenzhen FC vs Qingdao FC [A-8] - 1 1/2 -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Chengdu Better City [B-2] +1 1/2 -

TQB

18:35 - [C-4] Shenyang Urban vs Guizhou FC [C-3] +1/2 -

ANHU23

19:00 - [2-8] Wolves U23 vs Norwich City U23 [2-9] -

ANHU23

19:00 - [2-13] Sunderland U23 vs Reading U23 [2-11] -

ANHU23

19:00 - [2-1] Fulham U23 vs Leeds Utd U23 [1-7] -

ANHU23

19:00 - [2-4] Newcastle U23 vs Crystal Palace U23 [1-8] -

TQA

19:00 - [A-4] Guangzhou City vs Chongqing Lifan [A-6] - 1 -

ARMA

21:00 - [5] FC Noah vs Alashkert [9] +0 -

MDVA

21:00 - Codru Lozova FC vs Speranta -

CYPA

21:00 - [9] Anorthosis vs Olympiakos Nic. [5] - 1/2 -

ACL

21:30 - [E-2] Al Wahda(UAE) vs Persepolis [E-1] +1 -

BDNB

21:30 - [4] Benfica B vs Penafiel [5] - 1/4 -

ACL

22:00 - [B-2] Tractor SC vs Pakhtakor [B-3] +1/2 -

BULA

22:00 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Lok. Plovdiv [8] +1 -

CHIB

22:00 - [13] Cobreloa vs U.Concepcion [12] -

DUB

22:59 - [7] Karlsruher vs Erzgebirge Aue [18] - 3/4 -

BDNA

22:59 - [17] Belenenses vs Gil Vicente [9] +0 -

CROA

22:59 - NK Varazdin vs Istra 1961 [7] +1/4 -

ISRB

22:59 - [15] Hapoel Raanana vs Hapoel Afula [12] - 1/2 -

ISRB

22:59 - Hapoel Jerusalem vs INR HaSharon [8] - 1 -

ISRB

22:59 - [16] Beitar TA Ramla vs HR Letzion [6] +0 -

ISRB

22:59 - Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Acre [7] +0 -

CHIB

22:59 - [5] Puerto Montt vs San Luis Qui. [15] -

CHIB

22:59 - [6] Temuco vs U. San Felipe [14] -

PERA

22:59 - [8] Carlos A. Mannucci vs Alianza Atletico [14] - 1 -

ITA

23:30 - [12] Torino vs Napoli [1] +1/2 -

GREA

23:30 - [14] Apollon Smirnis vs Volos NFC [4] - 1/2 -

CYPA

23:30 - [7] Omonia Nicosia vs AEL Limassol [4] - 3/4 -

TDA

23:30 - [4] Elfsborg vs Mjallby AIF [11] - 3/4 -

TDA

23:30 - [12] Goteborg vs Degerfors IF [13] - 3/4 -

TDB

23:30 - [11] Vasteras vs Vasalunds [16] - 1/4 -

PH3

23:45 - [13] Stade Briochin vs Le Mans [8] - 1/4 -

ACL

00:00 - [E-4] Al Rayyan vs FC Goa [E-3] - 3/4 -

TBNB

00:00 - Rayo Vallecano vs Albacete - 3/4 -

DUC3

00:00 - Bayern Munich II vs Saarbrucken [3] - 1/4 -

DENA

00:00 - [9] Nordsjaelland vs Midtjylland [1] +1 -

ARGB

00:00 - [A-7] Gim.Mendoza vs Atletico Atlanta [A-8] - 1/2 -

BULA

00:15 - [2] Botev Plovdiv vs Ludogorets [1] +1 1/2 -

ISRA

00:30 - [1] Hap. Beer Sheva vs Maccabi Haifa [4] +3/4 -

RMNA

00:30 - [3] Voluntari vs Viitorul C. +0 -

ACL

01:00 - [D-4] Foolad Khozestan vs Al Sadd [D-2] +3/4 -

ACL

01:00 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Wihdat [D-3] - 1 1/4 -

ACL

01:00 - [B-4] Quwa Al Jawiya vs Al Sharjah [B-1] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-11] Leicester City U23 vs Arsenal U23 [1-3] +0 -

BDNA

01:00 - Nacional Madeira vs Vitoria Guimaraes [7] +1/2 -

BDNA

01:00 - [18] Famalicao vs Tondela [10] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [1] Benfica vs Santa Clara [15] - 1 1/2 -

ARGB

01:05 - [A-9] Deportivo Riestra vs Chacarita Jrs [A-16] +0 -

DUB

01:30 - [6] Darmstadt vs Bochum +1/4 -

ITA

01:45 - [5] Lazio vs AC Milan [2] - 1/4 -

PHB

01:45 - Clermont vs Chateauroux - 1 3/4 -

SCOC

01:45 - Kilmarnock vs St. Mirren +0 -

ARGA

01:45 - [17] CA Platense vs Aldosivi [23] - 1/4 -

ANHA

02:00 - [11] Leicester City vs Crystal Palace [14] - 1 1/4 -

TBNA

02:00 - Eibar vs Real Sociedad [1] +1/2 -

TBNB

02:00 - Sabadell vs Mallorca +1/2 -

ARGB

02:00 - [A-5] Agropecuario AAC vs Tigre [A-4] +1/4 -

JORA

02:30 - [7] Jazeera Amman vs Sheikh Hussein [5] - 1/2 -

CHIB

02:30 - [3] San.Morning vs Deportes Santa Cruz [4] -

EGYA

02:30 - [1] Zamalek SC vs NBE SC [15] - 1 1/4 -

BDNA

03:15 - [14] Moreirense vs Porto [2] +1 3/4 -

PERA

03:30 - [17] Cusco FC vs Sport Huancayo [13] - 1/4 -

ARGA

04:00 - [16] Gimnasia LP vs Newells Old Boys [22] - 1/2 -

ARGB

04:00 - [A-15] Estudiantes Rio Cuarto vs CA Mitre Salta [A-10] - 1/2 -

ARGB

04:10 - [A-3] San Martin Tucuman vs Ate Brown [A-1] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [10] Rangers Talca vs Dep. Copiapo [2] - 1/2 -

PARA

05:15 - [8] Sportivo Luqueno vs River Plate (PAR) [10] +0 -

BRASP

06:00 - [B-3] Ponte Preta/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 3/4 -

BLVA

06:00 - [12] Aurora vs Bolivar [5] +1/4 -

CHIA

07:30 - [3] Audax Italiano vs Melipilla [15] - 1/2 -

COLB

07:40 - [3] Dep.Quindio vs Valledupar [6] - 3/4 -

CRCA

08:00 - [11] San Carlos vs Perez Zeledon [12] - 1/2 -

BRASP

08:15 - [A-3] Santo Andre/SP vs Guarani/SP [D-2] +1/4 -

MEXA

09:00 - [13] Pachuca vs Santos Laguna [12] - 1/4 -

TBN3

22:59 Hoãn [E2-3] Villanovense vs Navalcarnero [E1-6] -

TBN3

22:59 Hoãn [D2-2] Linares Deportivo vs San Fernando [D1-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 26/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2