LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 25/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Mito Hollyhock [10] +0 -

NHAT3

11:00 - [15] FC Imabari vs Yokohama SCC [8] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Fujieda MYFC [11] +0 -

NHAT3

11:00 - [14] Gainare Tottori vs Kamatamare San. [13] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [7] Kagoshima vs Tegevajaro Miyazaki [2] +0 -

NHATJFL

11:00 - [12] Nara Club vs Sony Sendai [3] -

NHATJFL

11:00 - [9] Veertien Mie vs Verspah Oita [5] -

NHATJFL

11:00 - [15] Honda Lock vs Matsue City [10] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

HQB

11:30 - [8] Chungnam Asan vs Gimcheon Sangmu [1] +1/4 -

HQB

11:30 - [10] Seoul E-Land vs Anyang [2] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [3] Rockdale City vs Sydney Utd [2] - 1/2 -

AUSNSW

12:00 - [1] Blacktown City vs Sydney FC U21 [12] - 1 1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Shonan Bellmare [17] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Kyoto Sanga [2] +3/4 -

NHATB

12:00 - [9] JEF United Chiba vs Sagamihara [22] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs Machida Zelvia [6] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Jubilo Iwata [1] +1/4 -

NHATB

12:00 - [11] Okayama vs Giravanz Kita. [20] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Tochigi SC [14] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Tokyo Verdy [12] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Thespa Kusatsu [16] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [1] Roas. Kumamoto vs Vanraure Hachinohe [10] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [3] Kataller Toyama vs FC Gifu [6] +1/4 -

HQA

12:00 - [9] Incheon Utd vs Ulsan Hyundai [1] +1 -

HQ3

12:00 - [9] Hwaseong FC vs Gimhae City [5] -

HQ3

12:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Ulsan Citizen [7] -

AUSNSW

13:00 - [5] Sydney Olympic vs North Shore Mariners [10] - 3/4 -

NHATJFL

13:00 - [17] FC Kariya vs Honda FC [2] -

HQ3

13:00 - [3] Mokpo City vs Paju Citizen [8] -

AUSA

13:10 - [7] Wellington Phoenix vs Adelaide Utd [5] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [5] Urawa Red vs Oita Trinita [18] - 1/2 -

TQB

14:00 - [B-5] Nanjing Fengfan vs Nantong Zhiyun [B-1] -

HQA

14:30 - [4] Suwon FC vs FC Seoul [10] - 1/4 -

NHATB

15:00 - [8] Ryukyu vs Ventforet Kofu [3] +0 -

TQB

15:00 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Shaanxi Changan [A-4] -

AUTB

15:30 - [16] Vorwarts Steyr vs SV Lafnitz [4] +1/2 -

VNC

16:00 - Phù Đổng vs Thừa Thiên Huế - 1/4 -

TBN3

16:30 - [D2-3] Sevilla B vs Cadiz B [D1-8] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [B2-4] Tudelano vs Amorebieta [B1-1] +0 -

TBN3

17:00 - [C2-4] Levante B vs Badalona [C1-6] +0 -

TBN3

17:00 - [C2-3] Villarreal B vs Gimnastic T. [C1-2] +0 -

TBN3

17:00 - [B2-3] Ebro vs Racing Santander [B1-3] +1/4 -

TBN3

17:00 - [D2-5] Cordoba vs UD Tamaraceite [D1-5] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E2-4] Don Benito vs Atl. Baleares [E1-5] -

TBN3

17:00 - [A2-3] Numancia vs Compostela [A1-5] - 1 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Paide Linname. [3] -

ESTA

17:00 - [7] Trans Narva vs Kuressaare [8] -

LITA

17:00 - [9] Banga vs Kauno Zalgiris [3] +1/2 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Suwon Bluewings [6] +0 -

VNC

17:00 - Khánh Hòa vs Phú Thọ - 3/4 -

BDNB

17:15 - [12] Academico Viseu vs Porto B [13] +1/2 -

HLA

17:15 - Emmen vs Heracles Almelo [12] - 1/4 -

ITA

17:30 - Benevento vs Udinese [10] +1/4 -

POLA

17:30 - [17] Warta Poznan vs Jagiellonia [7] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [16] Malatyaspor vs Ankaragucu - 1/4 -

POLB

17:40 - [6] Arka Gdynia vs Stomil Olsztyn [15] - 1 -

ANHA

18:00 - [10] Wolves vs Burnley [18] - 1/4 -

ANHB

18:00 - [8] Reading vs Swansea City [15] - 1/4 -

DUC3

18:00 - [1] Magdeburg vs Lubeck - 1/4 -

PHA

18:00 - [4] Nice vs Montpellier [13] +0 -

NGA

18:00 - [14] Ufa vs FK Sochi [2] +1/4 -

MKDA

18:00 - Vardar vs Belasica Strumica -

MKDA

18:00 - [9] Makedonija vs FC Struga [7] -

MKDA

18:00 - [1] Shkupi vs Rabotnicki [5] -

MKDA

18:00 - [12] Pelister vs Renova [2] -

MKDA

18:00 - [6] Shkendija vs Borec Veles [10] -

TDB

18:00 - [4] Landskrona vs Akropolis IF [13] +0 -

UKRA

18:00 - [5] Zorya vs Olimpik Donetsk - 1 1/4 -

DUB

18:30 - [2] Jahn Regensburg vs Hamburger [8] +3/4 -

DUB

18:30 - [16] Sandhausen vs Hannover 96 [14] +0 -

DUB

18:30 - [1] St. Pauli vs Greuther Furth +1/4 -

TQB

18:35 - [A-1] Meizhou Hakka vs Xinjiang Tianshan [A-6] -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Beijing Sport Univ [B-4] -

ANHB

19:00 - [17] Bristol City vs Luton Town [9] +1/2 -

TBNA

19:00 - Huesca vs Getafe [20] +0 -

TBNB

19:00 - [14] Real Oviedo vs Girona [20] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [9] Wehen vs Duisburg [17] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [2] Mainz II vs Elversberg [3] +1 -

DUC4N

19:00 - [9] Aalen vs Koblenz [14] +0 -

ARMA

19:00 - [3] Pyunik vs Ararat Y [2] -

ESTA

19:00 - [2] Flora Tallinn vs Levadia T. [1] -

GEOA

19:00 - [6] Samgurali Tskh. vs Dinamo Tbilisi [2] -

GREA

19:00 - [3] PAOK vs Panathinaikos [6] - 1 1/4 -

LITA

19:00 - [4] FK Panevezys vs Suduva [1] +1/4 -

MNEA

19:00 - [4] OFK Petrovac vs Rudar [7] -

RMNA

19:00 - [10] Chindia Targoviste vs CSMS Politehnica Iasi - 3/4 -

CZEA

19:00 - Brno vs Teplice [15] - 1/2 -

CZEA

19:00 - [12] Zlin vs Pardubice [14] - 1/4 -

CZEA

19:00 - [16] MFk Karvina vs Pribram - 1 -

DENA

19:00 - AC Horsens vs Aalborg BK [3] +1/2 -

DENA

19:00 - [11] Sonderjyske vs Vejle [12] - 1/4 -

DENB

19:00 - [12] Fremad Amager vs Skive IK - 1/4 -

HLA

19:30 - ADO Den Haag vs Fortuna Sittard [14] +1/4 -

HLA

19:30 - [1] Ajax vs AZ Alkmaar [9] - 1 1/4 -

HLB

19:30 - [1] Volendam vs Telstar [12] - 1 -

HUNA

19:30 - Budafoki MTE vs Paksi [5] +3/4 -

SRBA

19:30 - [15] Radnik Surdulica vs Radnicki Nis [10] -

SRBA

19:30 - [6] FK Vojvodina vs FK Metalac GM [13] - 1 1/2 -

AUTA

19:30 - [3] Wolfsberger AC vs RB Salzburg [1] +1 3/4 -

AUTA

19:30 - [8] Rapid Wien vs Wattens [12] - 1 1/4 -

SINA

19:30 - [8] Young Lions vs Geylang Intl [6] -

SINA

19:30 - [7] Balestier Kh. vs Alb. Niigata (SIN) [2] -

BLRA

19:45 - [8] Isloch vs Bate Borisov [3] +1 -

C1W

20:00 - [2-1] PSG Nữ vs Barcelona Nữ [3-1] - 1/2 -

ANHA

20:00 - [17] Leeds Utd vs Man Utd [6] +1/2 -

ITA

20:00 - [9] Fiorentina vs Juventus [7] +3/4 -

ITA

20:00 - [3] Inter Milan vs Verona [13] - 1 1/2 -

ITA3

20:00 - Como vs Alessandria -

ITA3

20:00 - [A-7] Pro Vercelli vs Piacenza [A-17] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-11] Aurora Pro Patria vs Livorno - 3/4 -

ITA3

20:00 - [B-21] Pistoiese vs Grosseto [B-18] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-12] US Olbia vs Novara +0 -

ITA3

20:00 - [A-9] Juventus U23 vs Carrarese [B-11] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-19] Pergolettese vs Giana Erminio [A-16] +0 -

ITA3

20:00 - [A-20] Pro Sesto vs AC Renate [A-5] +1/4 -

ITA3

20:00 - [A-4] Albinoleffe vs Pontedera [B-15] +0 -

ITA3

20:00 - [B-13] Luchese vs Lecco [A-6] +1/4 -

PHA

20:00 - [2] Lens vs Nimes - 1/2 -

PHA

20:00 - [12] Lorient vs Bordeaux [17] - 1/4 -

PHA

20:00 - [7] Rennes vs Dijon - 1 1/2 -

PHA

20:00 - [8] Strasbourg vs Nantes [9] - 1/4 -

AZEA

20:00 - [3] Gabala FC vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

POLA

20:00 - [8] Stal Mielec vs Pogon Szczecin [4] +1/2 -

BIHA

20:00 - [2] FK Tuzla City vs Radnik Bijeljina [12] -

SLOA

20:00 - [9] Aluminij vs Tabor Sezana [6] +0 -

TNKA

20:00 - [14] Istanbul BB vs Alanyaspor [7] +0 -

TNKA

20:00 - [12] Gaziantep B.B vs Erzurum BB - 1/4 -

TDA

20:00 - [10] Varbergs BoIS vs Djurgardens [2] +3/4 -

TDA

20:00 - [7] Kalmar vs Orebro [15] - 1/2 -

TDA

20:00 - [5] Norrkoping vs Halmstads [14] - 1/2 -

TDB

20:00 - [12] Eskilstuna City vs GAIS [14] - 1/4 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Golden Arrows [8] +1/4 -

NPA

20:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Kaizer Chiefs [9] - 3/4 -

DUA

20:30 - [8] Leipzig vs Stuttgart [12] - 1 1/4 -

SCOC

20:30 - Aberdeen vs Dundee Utd - 3/4 -

NGA

20:30 - [7] Spartak Moscow vs CSKA Moscow [3] +0 -

NGA

20:30 - [15] Rostov vs Arsenal-Tula [11] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [12] Mirandes vs Almeria [3] +1/2 -

BDNA

21:00 - [8] Boavista vs Maritimo [13] - 1/4 -

BDNB

21:00 - Cova Piedade vs UD Oliveirense - 3/4 -

BULA

21:00 - [13] Levski Sofia vs Cska Sofia [3] +3/4 -

GEOA

21:00 - [1] Dinamo Batumi vs Torpedo Kut. [8] -

LUXA

21:00 - [3] Dudelange vs Hostert [13] -

LUXA

21:00 - [6] Progres Niedercorn vs Victoria Rosport [12] -

LUXA

21:00 - [14] Racing Union vs Differdange [4] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [5] UT Petange vs Mondorf-les. [7] -

LUXA

21:00 - [2] Fola Esch vs Swift Hesperange [8] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs FK Jerezo [8] -

SVKA

21:00 - [7] MSK Zilina vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

CZEA

21:00 - [2] Sparta Praha vs Opava - 2 1/4 -

CYPA

21:00 - [12] Ethnikos Achnas vs Apoel FC [10] +1/4 -

TSA

21:00 - [10] Luzern vs Zurich [2] - 1/2 -

TSA

21:00 - [4] Lugano vs Servette [6] +0 -

TSA

21:00 - [3] Young Boys vs Sion [8] - 1 1/2 -

UKRA

21:00 - [6] PFK Aleksandriya vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 -

UKRA

21:00 - [1] Dinamo Kiev vs Inhulets Petrove [12] - 2 1/4 -

DENA

21:00 - [6] Brondby vs Randers [4] - 3/4 -

MASL

21:00 - [11] Perak FA vs Melaka FA [7] - 1/4 -

ARGA

21:00 - [3] Lanus vs Velez Sarsfield [4] +0 -

BRARJ

21:05 - [2] Fluminense/RJ vs Madureira/RJ [8] - 1 -

TBNA

21:15 - [12] Villarreal vs Barcelona [7] +3/4 -

GREA

21:15 - [10] Asteras Tripolis vs Aris Salonica [5] +1/2 -

LATA

21:15 - [2] Riga FC vs Rigas Futbola Skola [1] -

TBN3

21:30 - [A2-1] Burgos CF vs Zamora CF [A1-3] - 3/4 -

HLA

21:45 - [5] Feyenoord vs Vitesse Arnhem [6] - 3/4 -

HLA

21:45 - [7] Twente vs Utrecht [3] +1/2 -

BLRA

21:45 - [1] Shakhter Soligo. vs Rukh Brest [5] - 3/4 -

C1W

22:00 - [4-2] Bayern Munich Nữ vs Chelsea Nữ [1-2] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [D2-4] Real Betis B vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-5] Marino de Luanco vs Deportivo [A1-4] +1/2 -

TBN3

22:00 - [B2-1] CD Calahorra vs Athletic Bilbao B [B1-2] +0 -

TBN3

22:00 - [E2-5] Talavera vs S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [C2-2] Alcoyano vs Barcelona B [C1-1] +1/4 -

TBN3

22:00 - [B2-2] SD Logrones vs Real Sociedad B [B1-4] +1/2 -

ARMA

22:00 - [6] Urartu vs Ararat-Armenia [1] -

AZEA

22:00 - [6] Keşla FK vs Səbail FK [7] - 1/2 -

BIHA

22:00 - [5] Zeljeznicar vs Olimpik Sarajevo -

CROA

22:00 - [1] HNK Rijeka vs NK Osijek [2] +0 -

HUNA

22:00 - [4] MOL Fehervar FC vs Ferencvaros [2] +0 -

MNEA

22:00 - [5] Decic Tuzi vs Zeta [10] -

SRBA

22:00 - Indija vs Crvena Zvezda [2] +1 3/4 -

CZEB

22:00 - [6] Varnsdorf vs Taborsko [8] +0 -

AUTA

22:00 - [2] Sturm Graz vs Lask [10] +1/2 -

PHA

22:05 - [5] Angers vs Monaco [10] +1 1/4 -

AZEA

22:15 - [8] Sabah FK vs Neftchi Baku [2] +3/4 -

SLOA

22:15 - [5] Mura vs O.Ljubljana [4] +1/4 -

ANHLC

22:30 - [62] Man City vs Tottenham [68] - 1 -

TBN3

22:30 - [B2-5] SD Tarazona vs Arenas de Guecho [B1-5] +0 -

ITA3

22:30 - [C-14] Juve Stabia vs Foggia [C-6] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-9] Paganese vs Potenza SC [C-18] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-7] SS Monopoli vs Ternana +3/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] Viterbese Calcio vs Catanzaro [C-2] +1/4 -

ITA3

22:30 - AS Bisceglie vs Vibonese [C-16] +0 -

ITA3

22:30 - [C-3] Turris Neapolis vs Bari [C-1] +1/2 -

ITA3

22:30 - [C-11] Avellino vs Teramo [B-16] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-13] Catania vs Casertana - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-4] Palermo vs Cavese - 1 -

POLA

22:30 - [2] Lechia GD vs Legia Wars. [15] +3/4 -

TDA

22:30 - [3] AIK Solna vs Hammarby [6] - 1/4 -

TDA

22:30 - [1] Malmo vs Ostersunds [16] - 2 -

TBN3

22:59 - [D2-1] UCAM Murcia vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Salamanca [A1-1] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [E2-8] Merida vs Rayo Majada. [E1-2] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-1] Badajoz vs Inter de Madrid [E1-4] - 1/2 -

ITA

22:59 - [19] Cagliari vs Roma [4] +1/4 -

DUA

22:59 - [10] M.gladbach vs A.Bielefeld [17] - 3/4 -

NGA

22:59 - [9] Rubin Kazan vs Krasnodar [5] +0 -

AZEA

22:59 - [4] Zire IK vs Sumqayit [5] - 1/4 -

BIB

22:59 - [5] Lierse vs RWD Molenbeek [7] +1/4 -

BIB

22:59 - Union Saint-Gilloise vs Deinze [4] - 1 1/2 -

ESTA

22:59 - [4] Nomme Kalju vs Tammeka Tartu [9] -

ISRA

22:59 - [11] Ashdod vs Maccabi P.Tikva [10] +0 -

MNEA

22:59 - OFK Titograd vs Buducnost [3] -

DENA

22:59 - [8] Odense BK vs Lyngby - 1/4 -

CHIB

22:59 - [9] Iquique vs San Marcos A. [8] -

TBNB

23:15 - [22] Alcorcon vs Leganes [19] +1/4 -

RMNA

23:15 - [4] Botosani vs Aca. Clinceni [16] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [15] Celta Vigo vs Osasuna [5] - 3/4 -

TBNA

23:30 - [3] Sevilla vs Granada [17] - 1 1/4 -

BDNA

23:30 - Rio Ave vs Pacos Ferreira [11] - 1/4 -

GREA

23:30 - [1] Olympiakos vs AEK Athens [2] - 1/2 -

CZEA

23:30 - [10] Bohemians 1905 vs Slavia Praha [3] +1 -

CYPA

23:30 - [3] Apollon Limassol vs AEK Larnaka [1] - 1 1/2 -

ARGA

23:30 - [8] Defensa YJ vs Arsenal Sarandi [25] - 1 1/4 -

BULA

23:45 - [14] Tsarsko Selo vs Arda Kardzhali [10] +0 -

BIHA

00:00 - [6] Borac Banja Luka vs Siroki Brijeg [7] -

ISRA

00:00 - Bnei Yehuda vs Hapoel Hadera [5] - 1/2 -

MNEA

00:00 - [9] FK Podgorica vs Iskra Danilo [2] -

ARGB

00:00 - [B-5] Deportivo Moron vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 -

ISRA

00:15 - [13] HIK Shmona vs Maccabi TA [9] +1 1/4 -

SCOC

00:30 - Rangers vs St. Johnstone - 1 -

HUNA

00:30 - [6] Budapest Honved vs Mezokovesdi SE [8] - 1/2 -

SRBA

00:30 - [1] FK Partizan vs Spartak Subotica [9] - 2 1/4 -

TNKA

00:30 - [3] Fenerbahce vs Kasimpasa [19] - 3/4 -

TNKB

00:30 - [16] Boluspor vs Samsunspor [8] +1 1/4 -

TNKB

00:30 - Akhisar Bld. vs Altay +1 1/4 -

TNKB

00:30 - [17] Bursaspor vs Istanbulspor AS [11] +3/4 -

TNKB

00:30 - [18] Balikesirspor vs Keciorengucu [19] +1/2 -

TNKB

00:30 - [13] Altinordu SK vs Giresunspor +1/4 -

TNKB

00:30 - Osmanlispor vs Bandirmaspor [6] +1/4 -

TNKB

00:30 - [7] Tuzlaspor vs Adana Demirspor +1 3/4 -

TNKB

00:30 - [10] Menemen Bld vs Eskisehirspor - 2 1/4 -

TNKB

00:30 - [14] Adanaspor vs Umraniyespor [1] +1/2 -

BLRA

00:45 - [4] Gomel vs Torpedo Zhodino [10] - 1/4 -

ANHA

01:00 - [13] Aston Villa vs West Brom - 1/4 -

CROA

01:00 - [3] Dinamo Zagreb vs Hajduk Split [4] - 1 1/4 -

DENA

01:00 - [7] Aarhus AGF vs Kobenhavn [2] +1/4 -

BRARJ

01:15 - [11] Bangu/RJ vs Nova Iguacu/RJ [7] +3/4 -

TBNB

01:30 - [7] Tenerife vs Castellon - 3/4 -

ITA3

01:30 - [A-3] Alto Adige vs Cesena [B-2] - 3/4 -

ITA3

01:30 - Perugia vs Matelica - 1 3/4 -

ITA3

01:30 - [B-20] US Fermana vs Virtus Verona [A-14] - 1/4 -

ITA3

01:30 - Sambenedettese vs Feralpisalo [A-2] +0 -

ITA3

01:30 - [B-9] Imolese Calcio vs Gubbio [B-5] +0 -

ITA3

01:30 - Arezzo vs Ravenna - 3/4 -

ITA3

01:30 - Fano vs Triestina [A-8] +1/4 -

ITA3

01:30 - Carpi vs Padova [A-1] +1/2 -

ITA3

01:30 - [B-4] Modena vs Legnano [A-18] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [A-15] Mantova vs Pesaro [B-10] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Sepsi OSK [13] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-12] San Telmo vs Villa Dalmine [B-14] - 1/2 -

KSB

01:35 - [6] Al Khaleej(KSA) vs Arar FC [19] -

KSB

01:40 - [12] Al Adalah vs Al Shoalah [9] -

ITA

01:45 - [6] Atalanta vs Bologna [8] - 1 3/4 -

BIC

01:45 - Standard Liege vs Genk +0 -

ARGA

01:45 - [12] Racing Club vs Colon [7] +1/4 -

ARGB

01:45 - [A-12] Deportivo Maipu vs Alvarado MDP [A-11] - 1/2 -

KSB

01:50 - [15] Najran vs Al Tai [4] -

KSB

01:50 - [10] Al Dir'iya vs Al Nojoom [20] -

TBNA

02:00 - [9] Athletic Bilbao vs Atletico Madrid [4] +1/2 -

PHA

02:00 - [6] Lyon vs Lille [11] - 1/2 -

BDNA

02:00 - [6] Braga vs Sporting Lisbon [3] +0 -

KSB

02:00 - [1] Hazm vs Al Jabalain [3] -

KUWA

02:00 - [10] Fahaheel vs Al Nasr (KUW) [6] +3/4 -

KUWA

02:00 - [5] Salmiya vs Al Qadsia [2] +1 -

ARGB

02:00 - [A-6] Belgrano vs Nueva Chicago [A-17] - 3/4 -

BRAMG

02:00 - [11] Boa Esporte/MG vs Caldense/MG [7] +3/4 -

BRAMG

02:00 - [4] Tombense FC/MG vs Pouso Alegre/MG [6] - 1/2 -

BRAMG

02:00 - [5] URT/MG vs America/MG [2] +3/4 -

BRAMG

02:00 - [12] Coimbra/MG vs Uberlandia/MG [9] +1/2 -

BRAMG

02:00 - [3] Cruzeiro/MG vs Patrocinense/MG [10] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [13] Real Tomayapo vs Blooming [14] - 1/2 -

KSB

02:15 - [7] Ohud Medina vs Sahel (KSA) [13] -

BDNB

02:30 - Arouca vs Vilafranquense [16] - 1 -

JORA

02:30 - [6] S.Al.Ordon vs Sahab [9] - 1/4 -

CHIA

03:00 - [1] Colo Colo vs Univ. de Chile [7] - 1/4 -

COLB

03:00 - [8] Atletico vs Union Magdalena [2] +0 -

CRCA

03:00 - [6] Municipal Grecia vs Guadalupe FC [9] - 1/4 -

COLA

03:30 - [7] Junior Barranquilla vs Santa Fe [2] - 1/4 -

PERA

03:30 - [4] Universitario vs Sporting Cristal [2] +1/2 -

ARGA

04:00 - [1] River Plate vs San Lorenzo [20] - 1 -

BRARJ

04:00 - [6] Botafogo/RJ vs Macae/RJ [12] - 2 1/4 -

VENA

04:00 - [A-6] Aragua vs Gran Valencia [A-3] -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Sporting (CRC) [7] - 1/2 -

ALGA

04:30 - [1] CR Belouizdad vs JS Saoura [3] - 1/2 -

ALGA

04:30 - [19] CA BB Arreridj vs MC Alger [7] +3/4 -

ALGA

04:30 - [18] USM Bel Abbes vs JS Kabylie [6] +1/2 -

PARA

04:45 - [5] Guairena FC vs Cerro Porteno [4] +1/4 -

USAA

04:55 - [Tay-6] LA Galaxy vs New York RB [Dong-9] - 1/4 -

VENA

05:15 - [C-6] UCV FC vs Monagas [C-2] +1/4 -

MEXA

05:30 - [3] Toluca vs Club America [1] +1/4 -

COLA

05:40 - [5] Deportes Tolima vs Deportivo Cali [4] - 1/4 -

ARGB

06:00 - [B-3] CA Guemes vs Atletico Rafaela [B-16] - 1/4 -

BRASP

06:00 - [C-1] Bragantino/SP vs Ferroviaria/SP [B-2] - 3/4 -

BRASP

06:00 - [C-2] Palmeiras/SP vs Mirassol/SP [D-1] - 1/2 -

BRASP

06:00 - [D-3] Santos/SP vs Corinthians/SP [A-1] +0 -

CRCA

06:00 - [1] Herediano vs Dep. Saprissa [4] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [3] Inde. Petrolero vs Jorge Wilstermann [8] +0 -

ARGA

07:00 - [19] Atletico Tucuman vs Talleres Cordoba [2] +1/4 -

ARGA

07:00 - [16] Rosario Central vs Estudiantes LP [6] +1/4 -

PARA

07:00 - [1] Libertad vs Nacional [3] - 3/4 -

BLVA

07:20 - [2] The Strongest vs CA Palmaflor [9] - 2 -