LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/06/2024

Lịch bóng đá trong ngày 26/06/2024

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFF16

15:00 - [C-1] Australia U16 vs Malaysia U16 [C-3] -

GHCLB

15:00 - Farul Constanta vs Zimbru -

GHCLB

16:00 - Nieciecza vs MFk Karvina -

GHCLB

16:00 - Katowice vs Polonia Bytom -

GHCLB

16:00 - Stal Mielec vs Resovia -

GHCLB

17:00 - Radomiak Radom vs Korona Kielce -

NHATA

17:00 - [3] Kashima Antlers vs Gamba Osaka [2] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [14] Kawasaki Fro. vs Shonan Bellmare [16] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [12] Nagoya Grampus vs Urawa Red [10] +0 -

NHATA

17:00 - [18] Jubilo Iwata vs Tokyo Verdy [9] +0 -

NHATA

17:00 - [4] Vissel Kobe vs Machida Zelvia [1] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [5] Sanf Hiroshima vs Alb. Niigata (JPN) [15] - 1 -

NHATA

17:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Yokohama FM [11] -

NHATA

17:00 - [6] Cerezo Osaka vs Sagan Tosu [19] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [17] Kyoto Sanga vs Kashiwa Reysol [13] +1/4 -

NHATA

17:00 - [7] FC Tokyo vs Consa. Sapporo [20] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [2] V-Varen Nagasaki vs Iwaki FC [8] - 1/2 -

NHAT3

17:30 - [6] Kataller Toyama vs Grulla Morioka [20] -

HQA

17:30 - [7] Jeju Utd vs Incheon Utd [9] +0 -

HQA

17:30 - [6] FC Seoul vs Gangwon [4] - 1/2 -

HQA

17:30 - [11] Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers [3] +0 -

HQA

17:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Daegu [10] - 3/4 -

HQB

17:30 - [6] GimPo Citizen vs Chungbuk Cheongju [7] +0 -

HQB

17:30 - [3] Seoul E-Land vs Ansan Greeners [13] - 3/4 -

HQB

17:30 - [11] Cheonan City vs Bucheon 1995 [8] +1/4 -

TQA

18:00 - [2] Sh. Shenhua vs Meizhou Hakka [14] - 2 1/4 -

TQA

18:35 - [11] Changchun Yatai vs Shandong Taishan [5] +1/2 -

TQA

18:35 - [10] Qingdao Hainiu vs Chengdu Rongcheng [3] +1 -

GHCLB

19:00 - Nizhny Nov vs Yenisey -

TQA

19:00 - [4] Beijing Guoan vs Cangzhou Mighty Lions [13] - 1 3/4 -

AFF16

19:30 - [C-4] Đông Timo U16 vs Thái Lan U16 [C-2] -

GHW

19:30 - Kazakhstan U19 Nữ vs Kyrgyzstan U19 Nữ -

CAFCOS

20:00 - [A-3] Eswatini vs Botswana [A-4] +0 -

GHCLB

20:00 - Viborg vs Haugesund -

GHU17

20:00 - Latvia U17 vs Lithuania U17 -

GHU17

20:00 - Phần Lan U17 vs Estonia U17 -

GHCLB

20:30 - Hermannstadt vs Petrolul Ploiesti -

WAFF19

21:00 - [2-2] Iraq U19 vs Jordan U19 [2-1] -

WAFF19

21:00 - [3-4] Bahrain U19 vs UAE U19 [3-1] -

GHCLB

21:00 - Blau Weiss Linz vs Slo. Bratislava -

GHCLB

21:00 - Verl vs Schalke 04 - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Lok. Moscow vs Arsenal-Tula -

GHCLB

22:00 - GKS Jastrzebie vs Katowice -

GHCLB

22:00 - Vik.Plzen vs Dukla BB -

GHCLB

22:00 - Slavia Sofia vs Septemvri Sofia -

GHCLB

22:00 - Beroe vs Etar -

LATA

22:00 - [2] Riga FC vs FK Auda [5] - 1 1/2 -

LATA

22:00 - [9] Jelgava vs Tukums/Salaspils [7] +0 -

LITA

22:00 - [9] Suduva vs FK Panevezys [10] -

LITA

22:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Siauliai [6] -

UZBA

22:00 - [14] Metallurg Bekabad vs Nasaf Qarshi [1] -

UZBA

22:00 - [5] Andijan vs Navbahor [6] -

FINC

22:30 - [11] EIF Ekenas vs Helsinki [13] -

EURO

22:59 - [E-3] Slovakia vs Romania [E-1] +0 -

EURO

22:59 - [E-4] Ukraina vs Bỉ [E-2] +1 -

CAFCOS

22:59 - [A-2] Nam Phi vs Mozambique [A-1] - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Spartak Subotica vs Decic Tuzi -

GHCLB

22:59 - NK Bravo vs FK Partizan -

GHCLB

22:59 - St. Gallen vs Ludogorets -

GHCLB

22:59 - Piast Gliwice vs Pogon Szczecin +1/4 -

GHCLB

22:59 - O.Ljubljana vs Gloria Buzau -

LITA

22:59 - [5] Dainava Alytus vs Dziugas FC [4] -

LITA

22:59 - [7] Banga vs Zalgiris [1] -

LITA

23:30 - [3] Kauno Zalgiris vs TransINVEST [8] -

GHCLB

00:00 - Horn vs SK Lisen -

LATA

00:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Valmiera / BSS [3] - 3/4 -

TDC

00:00 - [27] Skelleftea FF vs Pitea IF [26] -

TDC

00:30 - [13] IFK Ostersund vs Hudiksvalls FF [14] -

WAFF19

01:00 - [3-2] Syria U19 vs Palestine U19 [3-3] -

WAFF19

01:00 - [2-4] Lebanon U19 vs Albania U19 [2-3] -

ICEB

01:00 - [6] Keflavik vs UMF Njardvik [2] - 1/2 -

ICEB

01:00 - [8] UMF Grindavik vs Vestmannaeyjar [3] +1/2 -

ICEW

01:00 - [4] Hafnarfjordur Nữ vs UMF Tindastoll Nữ [7] -

ICEW

01:00 - [5] Vikingur Rey. Nữ vs Stjarnan Nữ [8] -

BRAU20

01:00 - [2] Flamengo/RJ U20 vs Fortaleza/CE U20 [10] -

BRAU20

01:00 - [5] Ceara/CE U20 vs Gremio/RS U20 [8] -

BRAU20

01:00 - [14] America/MG U20 vs Fluminense/RJ U20 [16] -

BRAU20

01:00 - [13] RB Bragantino/SP U20 vs Goias/GO U20 [12] -

EURO

02:00 - [F-4] Séc vs T.N.Kỳ [F-2] +0 -

EURO

02:00 - [F-3] Georgia vs B.D.Nha [F-1] +1 1/4 -

BRAU20

02:00 - [7] Cuiaba/MT U20 vs Atletico/GO U20 [18] -

CHIC

02:00 - Dep.Concepcion vs Deportes Linares - 1/2 -

ICEB

02:15 - [11] Leiknir Rey. vs Trottur Rey. [5] - 1/4 -

ICEB

02:15 - [10] Grotta vs IR Reykjavik [4] - 1/4 -

ICEB

02:15 - [12] Dalvik/Reynir vs Thor Akureyri [7] +3/4 -

ICEB

02:15 - [9] Afturelding vs Fjolnir [1] - 1/2 -

BRAU20

02:30 - [19] Internacional/RS U20 vs Palmeiras/SP U20 [1] -

COP

05:00 - [B-2] Ecuador vs Jamaica [B-4] - 1 -

BRAA

05:00 - [1] Botafogo/RJ vs Bragantino/SP [10] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [6] Cruzeiro/MG vs Athletico/PR [8] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [19] Atletico/GO vs Gremio/RS [18] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [17] Corinthians/SP vs Cuiaba/MT [14] - 1/4 -

BRAA

06:00 - [12] Juventude/RS vs Flamengo/RJ [3] +1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Detroit City FC vs Birmingham Legion [A-6] - 1/4 -

USB

06:30 - [A-8] Rhode Island FC vs El Paso Locomotive [B-12] - 1/2 -

OFC

07:00 - [A-1] New Zealand vs Tahiti [B-2] -

BRAA

07:30 - [5] Bahia/BA vs Vasco DG/RJ [9] - 3/4 -

BRAA

07:30 - [7] Fortaleza/CE vs Palmeiras/SP [2] +1/4 -

BRAA

07:30 - [13] Internacional/RS vs Atl. Mineiro/MG [11] - 1/4 -

COP

08:00 - [B-1] Venezuela vs Mexico [B-3] +1/4 -

GHCLB

16:00 Hoãn Sellier&Bellot Vlasim vs Teplice -

GHW

19:30 Hoãn Kazakhstan U17 Nữ vs Kyrgyzstan U17 Nữ -

GHCLB

22:00 Hoãn Slask Wroclaw vs Universitatea Craiova -

Lịch bóng đá trong ngày 26/06/2024

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/06/2024 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16