LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 27/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 - Odense BK vs AC Horsens - 1/2 -

AUSQSL

16:30 - [10] Eastern Suburbs vs Queensland Lion [4] +1 3/4 -

KAZA

17:00 - [6] Zhetysu Taldykorgan vs FK Kyzylzhar [9] - 3/4 -

TQA

17:00 - [B-6] Shijiazhuang YJ vs Beijing Guoan [B-2] +1 -

GHCLB

18:00 - Brondby vs Helsingor - 1 1/2 -

GHCLB

19:00 - Hobro I.K. vs Skive IK - 1/2 -

NGB

19:00 - [11] Spartak Moscow B vs Krasnodar B [15] - 1/2 -

TQA

19:00 - [B-7] Qingdao Huanghai vs Hebei CFFC [B-4] +3/4 -

UZBA

20:30 - [9] Lok. Tashkent vs Nasaf Qarshi [2] +1/4 -

NPA

20:30 - [15] Blo. Celtic vs Wits +1/4 -

C2

21:00 - Ordabasy vs Botosani +0 -

C2

21:00 - Ventspils vs Dinamo-Auto - 1 3/4 -

C2

21:00 - Kairat Almaty vs FC Noah - 2 -

UZBA

21:00 - [12] Andijan vs Pakhtakor [1] -

EGYA

21:00 - [10] Ittihad Alexandria vs Haras Al Hodoud [16] - 1/4 -

C2

21:30 - Teuta Durres vs Beitar Jerusalem +1/2 -

C2

21:30 - Borac Banja Luka vs Sutjeska - 1/2 -

GHCLB

21:30 - M.gladbach vs Greuther Furth -

C2

22:00 - Dinamo Minsk vs Piast Gliwice +0 -

C2

22:30 - Lincoln Red Imps vs UT Petange +1/4 -

KSB

22:40 - [17] Al Thuqbah vs Al Nahda (KSA) [11] -

KSB

22:55 - [6] Najran vs Al Taqaddum -

C2

22:59 - Apollon Limassol vs Saburtalo - 1 -

C2

22:59 - Sumqayit vs Shkendija +1/4 -

C2

22:59 - Alashkert vs Renova - 3/4 -

C2

22:59 - Neftchi Baku vs Shkupi - 1 3/4 -

C2

22:59 - Bodo Glimt vs Kauno Zalgiris - 2 1/2 -

NORB

22:59 - [11] Ullensaker/Kisa vs Kongsvinger [16] - 1/4 -

NORB

22:59 - [2] Lillestrom vs Strommen [10] - 1 1/2 -

NORB

22:59 - [8] KFUM Oslo vs Stjordals Blink [12] - 1 -

NORB

22:59 - [13] FK Jerv vs Ranheim IL [4] +1/2 -

NORB

22:59 - [3] Sogndal vs Oygarden FK [15] - 2 -

NORB

22:59 - [7] Sandnes Ulf vs Raufoss IL [6] - 1/4 -

NORB

22:59 - [5] Asane Fotball vs Grorud IL [14] - 1/2 -

KSB

22:59 - Al Mujazzal vs Al Nojoom [18] -

PERA

22:59 - [12] Universitario vs Uni.San Martin [5] - 3/4 -

NPA

22:59 - [10] Kaizer Chiefs vs Mamelodi Sun. [1] +0 -

KSB

23:05 - Hettein Club vs Al Tai [20] -

KSB

23:15 - Al Ain (KSA) vs Al Jabalain [2] -

KSB

23:20 - [10] Ohud Medina vs Al Kawkab [9] -

C2

23:30 - MOL Fehervar FC vs Bohemians - 1 1/2 -

C2

23:30 - O.Ljubljana vs Vikingur Rey. - 1 1/4 -

NORB

23:30 - [9] HamKam vs Tromso [1] +1/2 -

EGYA

23:30 - [9] Masr lel Maqassah vs Wadi Degla SC [15] +0 -

C2

00:00 - Zalgiris vs Paide Linname. - 1 1/4 -

C2

00:00 - Aarhus AGF vs Honka - 1 1/4 -

C2

00:00 - Hammarby vs Puskas Akademia - 1 3/4 -

C2

00:00 - Malmo vs Cracovia Krakow - 3/4 -

C2

00:00 - Keşla FK vs KF Laci - 1/4 -

C2

00:00 - KF Gjilani vs Apoel FC +1 1/2 -

C2

00:00 - Vaduz vs Hibernians - 1 3/4 -

C2

00:00 - Lokomotiv T vs FC Uni.Craiova +1 1/4 -

C2

00:00 - [A-4] Cska Sofia vs Sirens - 3 -

C2

00:00 - Rosenborg vs Breidablik - 2 1/4 -

C2

00:15 - Hafnarfjordur vs Dunajska Stred +1 -

C2

00:30 - The New Saints vs MSK Zilina +3/4 -

C2

00:30 - Shakhter Soligo. vs Sfintul Gheorghe - 2 1/2 -

ISRB

00:30 - [10] Hapoel Acre vs Hapoel R. Gan [1] +1/4 -

ISRB

00:30 - [9] Hapoel Raanana vs Hapoel Umm Al Fahm [11] - 1/4 -

ISRB

00:30 - [15] Kafr Qasim vs INR HaSharon [6] - 1/2 -

ISRB

00:30 - [3] Hapoel Iksal vs Hapoel Jerusalem [5] -

C2

00:45 - [C-3] Hap. Beer Sheva vs Dinamo Batumi - 3/4 -

C2

01:00 - B36 Torshavn vs Levadia T. - 1/4 -

C2

01:00 - Zrinjski vs Differdange - 1 1/4 -

C2

01:00 - Kukesi vs Slavia Sofia +0 -

C2

01:00 - Petrocub vs Backa Topola +3/4 -

C2

01:00 - Iskra Danilo vs Lok. Plovdiv +3/4 -

C2

01:00 - Valletta vs Bala Town - 3/4 -

GHCLB

01:00 - RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam +1/2 -

URUA

01:00 - [6] Defensor SC vs Cerro Montevideo [15] - 1/4 -

C2

01:15 - Servette vs Ruzomberok - 1 1/2 -

PERA

01:15 - [19] Atletico Grau vs Alianza Huanuco [14] +1/4 -

C2

01:30 - Steaua Bucuresti vs Shirak - 2 3/4 -

C2

01:45 - Maribor vs Coleraine - 2 1/2 -

C2

01:45 - Aberdeen vs NSI Runavik - 2 1/2 -

C2

01:45 - Motherwell vs Glentoran - 1 1/2 -

C2

02:00 - Partizan vs Rigas Futbola Skola - 2 -

C2

02:00 - Budapest Honved vs Inter Turku - 1/2 -

C2

02:00 - [D-3] Lech Poznan vs Valmiera / BSS - 2 1/2 -

C2

02:00 - Shamrock Rovers vs Ilves - 1 -

GHCLB

02:00 - Levante vs Mallorca - 1/4 -

EGYA

02:00 - [4] Arab Contractors vs Zamalek SC [2] +1/2 -

EGYA

02:00 - [17] Tanta FC vs Ismaily SC [11] +1/2 -

URUA

03:15 - [7] Wanderers vs Liverpool P. (URU) [9] +0 -

PARA

03:30 - [12] General Diaz vs Sol de America [4] -

PERA

03:30 - [13] Melgar vs Carlos Stein [18] - 1 1/4 -

BRC

05:00 - Brusque FC/SC vs Brasil Pelotas/RS [57] - 1/2 -

PARA

06:00 - [6] Libertad vs Sportivo Luqueno [7] -

URUA

06:15 - [4] CA Penarol vs Cerro Largo [5] - 1/2 -

BRC

07:30 - Sao Jose PoA/RS vs Atletico/GO [38] +1/4 -

MEXB

09:00 - [3] Sonora vs Cancun FC [5] +0 -

USA

06:30 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders vs LA Galaxy [Tay-11] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-2] Toronto vs Orlando City [Dong-3] -

USA

07:00 Hoãn [Dong-9] Montreal Impact vs Atlanta United [Dong-12] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-7] New England vs Inter Miami [Dong-10] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-6] Nashville FC vs LA Galaxy [Tay-11] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-5] Dallas vs Vancouver WC [Tay-9] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-6] Los Angeles FC vs Vancouver WC [Tay-9] -

Lịch bóng đá trong ngày 27/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1