LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 26/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

14:00 - [2] Melbourne City vs Western United [5] - 1/2 -

TQA

14:30 - [A-8] Henan Jianye vs Sh. Shenhua [A-4] +1/4 -

GHCLB

15:00 - Cartagena vs Leganes +0 -

GHCLB

16:00 - Wil 1900 vs Schaffhausen -

NGC

16:00 - SKA-Khabarovsk vs Fakel - 1/4 -

GHCLB

16:30 - Lugo vs SD Ponferradina +0 -

AUSQSL

16:30 - [1] Peninsula Power vs Redlands Utd [13] - 2 -

AUSQSL

16:30 - [6] Brisbane Roar U21 vs Gold Coast Utd [8] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [12] Vissel Kobe vs Kawasaki Fro. [1] +3/4 -

NHATA

17:00 - [5] FC Tokyo vs Kashima Antlers [4] +0 -

TQA

17:00 - [B-1] Shanghai SIPG vs Chongqing Lifan [B-3] - 1 -

AUSA

17:10 - [1] Sydney FC vs Perth Glory [6] - 1/4 -

NHATA

17:30 - [7] Yokohama FM vs Consa. Sapporo [13] - 1/2 -

HQB

17:30 - [1] Jeju Utd vs Bucheon 1995 [8] - 3/4 -

NGC

18:30 - Tom Tomsk vs Nizhny Nov - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Esbjerg FB vs Viborg -

GHCLB

19:00 - Karlsruher vs Zwickau -

NGC

19:00 - Akron Togliatti vs Chertanovo - 1/2 -

NGC

19:00 - Yenisey vs Volgar Astrakhan - 1/4 -

KAZA

19:00 - [8] FK Taraz vs Okzhetpes [11] +1/4 -

TQA

19:00 - [B-5] Wuhan Zall vs Tianjin Teda [B-8] - 1/4 -

URUA

20:00 - [14] Danubio vs CA Fenix [10] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [10] Mash'al Mubarek vs Buxoro [14] -

GHCLB

21:00 - Aris Limassol vs Alki Oroklini -

GHCLB

21:00 - Dynamo Dresden vs Norwich -

GHCLB

21:00 - Stuttgart vs Hamburger - 1/4 -

NGC

21:00 - FK Orenburg vs Alania Vla - 1 -

EGYA

21:00 - [12] Tala'ea Al Jaish vs Semouha Club [5] - 1/4 -

C1

21:30 - AZ Alkmaar vs Vik.Plzen - 1/2 -

NGC

21:30 - Krylya Sovetov vs Irtysh Omsk - 1 3/4 -

IRNC

21:30 - Persepolis vs Esteghlal Tehran - 1/4 -

NGC

22:00 - Neftekhimik Nizh vs Dinamo Bryansk - 1/2 -

KAZA

22:00 - [10] Caspiy Aktau vs Kaisar Kyzylorda [7] +1/2 -

LATA

22:00 - [9] METTA/LU Riga vs Riga FC [1] +2 1/4 -

CZEB

22:00 - [1] Hradec Kralove vs Sellier&Bellot Vlasim [6] -

GHCLB

22:30 - Hartberg vs Hannover 96 +1 -

DUC4DB

22:30 - [10] Union Furstenwalde vs CZ Jena [4] +1/4 -

NGA

22:30 - [10] Rubin Kazan vs Ufa [16] - 1/2 -

NGA

22:30 - [15] Rotor Volgograd vs Spartak Moscow [3] +3/4 -

NGA

22:30 - [8] Lok. Moscow vs Akhmat Groznyi [7] - 1/2 -

NGC

22:30 - Veles Moscow vs Baltika +1/4 -

FINA

22:30 - [10] Haka vs Lahti [6] +1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Seinajoen JK [7] - 1 1/2 -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs RoPS Rovaniemi [12] - 3/4 -

FINA

22:30 - [11] TPS Turku vs HIFK [8] +1/4 -

FINB

22:30 - [12] Mypa vs MP Mikkeli [7] +1/2 -

URUA

22:30 - [16] Boston River vs Plaza Colonia [13] +1/4 -

KSB

22:40 - Al Qadisiya vs Al Shoalah [15] -

KSB

22:40 - [13] Al Khaleej(KSA) vs Al Jeel [9] -

KUWA

22:55 - [4] Al Kuwait vs Yarmouk (KUW) [15] - 2 1/4 -

C1

22:59 - Karabakh Agdam vs Sheriff Tiraspol - 1 -

C1

22:59 - CM Celje vs Molde +3/4 -

C1

22:59 - Suduva vs Maccabi TA +3/4 -

NGC

22:59 - Chayka FK Pesch vs Tekstilshchik Ivanov - 1/2 -

CYPA

22:59 - [13] Ethnikos Achnas vs EN Paralimni [14] +0 -

KSB

22:59 - Al Baten vs Ansar Medina -

PERA

22:59 - [10] Carlos A. Mannucci vs Dep. Llacuaba [15] - 3/4 -

KSB

23:05 - [17] Al Bukiryah vs Jeddah Club [14] -

C2

23:30 - Progres Niedercorn vs Zeta - 3/4 -

NGC

23:30 - Torpedo Moscow vs Shinnik Yaroslavl - 3/4 -

C1

00:00 - Lok. Zagreb vs Rapid Wien +3/4 -

GHCLB

00:00 - Alaves vs Huesca +0 -

GHCLB

00:00 - Malaga vs Cadiz +1 -

DUC4DB

00:00 - [16] Auerbach vs Chemnitzer [8] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [9] Babelsberg vs Luckenwalde [13] - 3/4 -

GREA

00:00 - Xanthi vs Apollon Smirnis [12] +1 1/4 -

ICEA

00:00 - [5] KR Reykjavik vs Valur Rey. [1] +0 -

ECUA

00:15 - [14] Mushuc Runa vs Catolica Quito [5] +1/2 -

C1

00:30 - Ludogorets vs Midtjylland [D-4] +0 -

GHCLB

00:30 - Mirandes vs Osasuna -

NGA

00:30 - [9] Krasnodar vs CSKA Moscow [1] - 1/4 -

NGA

00:30 - [5] Rostov vs Ural S.r. [11] - 3/4 -

NGA

00:45 - [4] Din. Moscow vs Zenit [2] +1/2 -

C1

01:00 - Legia Wars. vs Omonia Nicosia - 3/4 -

C1

01:00 - CFR Cluj vs Dinamo Zagreb +0 -

C1

01:00 - Dinamo Brest vs Sarajevo - 1/2 -

C1W

01:00 - [4] PSG Nữ vs Lyon Nữ [1] +1/2 -

GHCLB

01:00 - Fortuna Sittard vs VVV Venlo - 1/4 -

GHCLB

01:00 - Benfica vs SC Farense -

ICEA

01:00 - [4] Stjarnan vs KA Akureyri [7] - 1/2 -

KUWA

01:00 - [8] Al Sahel vs Salmiya [3] +1 3/4 -

PERA

01:15 - [4] UTC Cajamarca vs Cesar Vallejo [3] +1/4 -

C1

01:45 - Celtic vs Ferencvaros [G-4] - 1 1/4 -

BRA

02:00 - [3] Sao Paulo/SP vs Atletico/PR [10] -

BRC

02:00 - America/RN vs Juventude/RS [13] +1/4 -

BRC

02:00 - [12] CRB/AL vs Cruzeiro/MG [4] +1/4 -

EGYA

02:00 - [1] Ahly Cairo vs El Gouna [13] - 1 1/2 -

ICEA

02:15 - [9] HK Kopavogur vs Grotta [11] - 1/2 -

ECUA

02:30 - [15] Nacional Quito vs Olmedo [10] - 1/4 -

PERA

03:30 - [5] Ayacucho FC vs Sport Huancayo [18] +0 -

PARA

04:00 - [8] Guairena FC vs Cerro Porteno [3] +1/4 -

URUA

04:15 - [8] Dep. Maldonado vs CA Torque [3] +0 -

ECUA

04:45 - [1] Emelec vs Liga de Portoviejo [16] - 1 1/4 -

BRC

05:00 - [21] Parana/PR vs Botafogo/RJ [3] +0 -

PERA

06:00 - [8] Cusco FC vs Sport Boys [7] - 1/2 -

USB

06:00 - [G-1] Ch.Independence vs North Carolina [G-3] +0 -

URUA

06:15 - [1] Nacional Montevideo vs CA Progreso [11] - 1/2 -

PARA

06:30 - [1] 12 de Octubre vs Olimpia Asuncion [2] +1 -

USA

06:30 - [Dong-3] Orlando City vs Nashville FC [Dong-6] - 1/2 -

USB

06:30 - [H-2] Ch. Battery vs Miami Fusion [H-3] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [4] Guayaquil City vs Barcelona SC [2] +1 -

USB

07:00 - [E-1] Louisville City vs Indy Eleven [E-3] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-4] Portland Timbers II vs LA Galaxy II [B-3] -

MEXB

07:05 - [11] Venados vs CD Tapatio [9] - 1/4 -

BRA

07:30 - [14] Corinthians/SP vs Fortaleza/CE [9] - 1/2 -

BRC

07:30 - [5] Vitoria/BA vs Ceara/CE [7] +0 -

BRC

07:30 - [9] Goias/GO vs Vasco DG/RJ [2] +1/2 -

BRARS

07:30 - [A-1] Caxias/RS vs Gremio/RS [A-2] +1 -

USB

09:00 - [C-3] Colorado Springs vs Austin Bold [D-3] +1/4 -

USA

07:30 Hoãn [Tay-5] Dallas vs Colorado Rapids [Tay-8] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 26/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1