LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 28/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 - [14] Liaoning Shenyang vs Xinjiang Tianshan [17] - 1 1/4 -

TQB

14:00 - [13] Guangxi Pingguo vs Qingdao Y.Island [9] +0 -

CZEU19

15:30 - [11] Vik. Plzen U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

AUSA

15:45 - [2] WS Wanderers vs Newcastle Jets [10] - 1/2 -

NGAU21

16:30 - [A-3] CSKA Mos. U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

NGAU21

17:00 - [B-5] Din. Moscow U21 vs Kuban U21 [B-6] -

NGAU21

17:00 - [B-10] Khimki U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs TP.HCM [9] - 1/4 -

C3

18:00 - [D-4] Slovacko vs FC Koln [D-3] +1/2 -

EU17VL

18:00 - [3-2] Israel U17 vs Lithuania U17 [3-4] -

NGAU21

18:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-9] -

NGAU21

18:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NGAU21

18:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Ural U21 [A-5] -

AZEA

18:00 - [6] Turan Tovuz vs Sumqayit [10] - 1/4 -

VNA

18:00 - [6] HA Gia Lai vs Bình Định [3] +0 -

CZEU19

18:30 - [5] Mlada Boleslav U19 vs MFk Karvina U19 [14] - 1/4 -

SINC

18:45 - [B-3] Tanjong Pagar vs Hougang Utd [B-2] -

SINC

18:45 - [B-4] Geylang Intl vs Tampines Rovers [B-1] -

EU17VL

19:00 - [9-1] Pháp U17 vs North Macedonia U17 [9-4] -

EU17VL

19:00 - [9-2] Iceland U17 vs Luxembourg U17 [9-3] -

NGAU21

19:00 - [B-8] Fakel U21 vs Rostov U21 [B-1] -

THA

19:00 - [8] Police Tero FC vs Nong Bua Pitchaya [15] - 1/2 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Hải Phòng [2] +1/2 -

IRNA

19:30 - [11] Havadar SC vs Esteghlal Tehran [2] +3/4 -

OMC

19:50 - [16] Bahla Club vs Rustaq Club [9] -

ISRB

20:00 - [7] H. Petah Tikva vs HR Letzion [8] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel R. Gan vs Hapoel Acre [2] +0 -

ISRB

20:00 - [5] Hapoel Kfar Saba vs Maccabi P.Tikva [1] +1/2 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Afula vs INR HaSharon [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Umm Al Fahm vs Ahi Nazareth [11] - 1/2 -

IRNA

20:00 - [8] Mes Rafsanjan vs Sepahan [4] +0 -

OMC

20:10 - [7] Salalah vs Al Oruba (OMA) [8] -

BULA

20:15 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Lok. Plovdiv [4] +1/2 -

EU17VL

21:00 - [3-1] Anh U17 vs Georgia U17 [3-3] -

NGA

21:00 - [8] FK Orenburg vs Fakel [13] - 3/4 -

NGAU21

21:00 - [A-1] Zenit U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

NGAU21

21:00 - [B-3] Krasnodar U21 vs FK Sochi U21 [B-7] - 1 3/4 -

UKRA

21:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs Zorya [4] +1/4 -

IRNA

21:00 - [5] Aluminium Arak vs Nassaji Mazandaran [6] - 1/4 -

JORA

21:00 - [6] Ma'an SC vs S.Al.Ordon [4] +1/2 -

INDA

21:00 - [5] Kerala Blasters vs Mumbai [1] +0 -

MDVA

22:00 - [5] FC Balti vs Sfintul Gheorghe [4] - 1/2 -

RMNA

22:00 - [11] Chindia Targoviste vs Botosani [12] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [10] Sigma Olomouc II vs MFK Vyskov [2] -

IRNA

22:00 - [9] Zobahan vs Naft M. Soleyman [14] - 1/4 -

BULA

22:30 - [9] Arda Kardzhali vs Cska Sofia [1] +1/2 -

SVKA

22:30 - [10] Zlate Moravce vs MSK Zilina [6] +0 -

NGB

22:59 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Arsenal-Tula [6] +1/4 -

POLA

22:59 - [18] Miedz Legnica vs Pogon Szczecin [4] +1/4 -

POLB

22:59 - [5] Nieciecza vs Resovia [14] - 1/2 -

CROA

22:59 - [9] Sibenik vs NK Varazdin [5] +1/4 -

SLOA

22:59 - [6] Domzale vs Gorica [8] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [14] Akritas vs AEL Limassol [10] +1/2 -

OMC

22:59 - [2] Al Suwaiq vs Dhofar [13] -

AUTB

23:10 - [7] SKU Amstetten vs Grazer AK [4] +1/4 -

AUTB

23:10 - [1] St.Polten vs Austria Wien II [15] - 3/4 -

AUTB

23:10 - [6] First Vienna vs Vorwarts Steyr [14] - 3/4 -

DUB

23:30 - [17] Magdeburg vs Heidenheim [3] +1/4 -

DUB

23:30 - [10] Greuther Furth vs A.Bielefeld [16] - 1/4 -

JORA

23:30 - [2] Wehdat Amman vs Faisaly (JOR) [1] +1/4 -

DUC3

00:00 - [3] Wehen vs Duisburg [11] - 1 -

DUC4B

00:00 - [3] Hannover II vs Wer.Bremen II [10] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [7] Babelsberg vs Berlin AK 07 [5] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [10] Berliner FC Dynamo vs Ger.Halberstadt [18] - 1 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [6] Lok.Leipzig vs Luckenwalde [16] - 1 -

DUC4N

00:00 - [6] Hoffenheim II vs SGV Freiberg [14] - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [16] Wormatia Worms vs Aalen [12] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [15] Fatih Karagumruk vs Galatasaray [2] +1/2 -

TNKB

00:00 - [16] Altinordu SK vs Malatyaspor [17] - 1/2 -

DENA

00:00 - [1] Nordsjaelland vs AC Horsens [9] - 3/4 -

DENB

00:00 - [5] Helsingor vs Vendsyssel FF [4] - 1/4 -

EGYSC

00:00 - [2] Zamalek SC vs Ahly Cairo [1] +1/4 -

DUC4BA

00:15 - [9] Augsburg II vs Turkgucu-Ataspor [5] - 1/4 -

DUC4B

00:30 - [1] Lubeck vs Drochtersen/Assel [6] - 3/4 -

DUC4B

00:30 - [4] SSV Jeddeloh vs Rehden [15] - 1/4 -

TSB

00:30 - [10] Neuchatel Xamax vs Thun [7] +1/4 -

TSB

00:30 - [3] Yverdon vs Lausanne Sports [4] +1/4 -

NPA

00:30 - [16] Maritzburg Utd vs Golden Arrows [7] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Fulham U21 vs Blackburn U21 [1-10] - 1 -

DUC4B

01:00 - [19] Kickers Emden vs TuS BW Lohne [7] +1 -

HLB

01:00 - [11] De Graafschap vs TOP Oss [18] - 1 -

HLB

01:00 - [14] Telstar vs Dordrecht 90 [16] - 1 -

HLB

01:00 - [6] VVV Venlo vs AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 -

HLB

01:00 - [13] Den Bosch vs NAC Breda [15] - 1/4 -

HLB

01:00 - [2] Zwolle vs MVV Maastricht [3] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [5] Almere City vs Heracles Almelo [1] +0 -

HLB

01:00 - [4] Eindhoven vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Helmond Sport vs ADO Den Haag [17] +1/4 -

HLB

01:00 - [8] Roda JC vs Utrecht U21 [20] - 1 1/4 -

BIB

01:00 - [6] Lommel vs Excelsior Virton [12] - 1/2 -

BIB

01:00 - [8] Deinze vs Standard Liege II [10] - 1 -

HUNA

01:00 - [9] Mezokovesdi SE vs Kisvarda FC [2] +0 -

RMNA

01:00 - [13] FC U Craiova 1948 vs Farul Constanta [1] +1/4 -

TSB

01:15 - [2] Stade L. Ouchy vs Aarau [5] - 1/4 -

TSB

01:15 - [1] Wil 1900 vs Schaffhausen [8] - 1/2 -

ITB

01:30 - [3] Bari vs Ternana [5] - 1/4 -

DUA

01:30 - [9] Wer.Bremen vs Hertha Berlin [15] - 1/4 -

POLA

01:30 - [12] Gornik Zabrze vs Widzew Lodz [3] - 1/2 -

POLB

01:30 - [12] Zaglebie Sosno vs Wisla Krakow [10] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [4] Greenock Morton vs Inverness C.T. [6] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [3] Queen's Park vs Dundee [2] +1/4 -

NIRA

01:45 - [3] Glentoran vs Larne [1] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [9] Glenavon vs Ballymena Utd [7] - 3/4 -

BIA

01:45 - [1] Genk vs KV Mechelen [13] - 1 1/2 -

IREA

01:45 - [7] Shelbourne vs Drogheda Utd [8] - 1 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Bohemians [6] - 3/4 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs St. Patrick's [4] +3/4 -

WALA

01:45 - [2] Connah's QN vs Newtown AFC [8] - 1 -

ANHB

02:00 - [14] Birmingham vs QPR [6] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Mallorca vs Espanyol [16] - 1/4 -

TBNB

02:00 - [15] Tenerife vs Zaragoza [16] - 1/4 -

PHA

02:00 - [2] Lens vs Toulouse [12] - 3/4 -

IREA

02:00 - [10] Finn Harps vs UC Dublin [9] - 1/2 -

WALA

02:00 - [9] Aberystwyth vs Flint Town Utd [10] +0 -

BDNA

02:15 - [18] Pacos Ferreira vs Maritimo [17] - 1/4 -

PERA

03:00 - [7] UTC Cajamarca vs Universitario [4] - 1/2 -

BRB

05:00 - [9] Londrina/PR vs Ituano/SP [6] +0 -

BRB

05:00 - [15] Tombense FC/MG vs Gremio/RS [2] +0 -

BRB

05:00 - [3] Bahia/BA vs Guarani/SP [10] - 1 -

BRB

05:00 - [7] SC Recife/PE vs Operario/PR [19] - 1 1/4 -

MEXB

07:05 - [3] Leones Negros UdeG vs Venados [7] -

BRB

07:30 - [12] Ponte Preta/SP vs Criciuma/SC [8] +0 -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs Oakland Roots [B-7] - 1 -

COLB

08:00 - [2] Fortaleza vs Boyaca Chico [6] -

MEXB

09:15 - [4] Sonora vs Morelia [6] - 1/4 -

IDNA

16:00 Hoãn [1] PSM Makassar vs Madura United FC [3] -

IDNA

20:30 Hoãn [9] Arema Indonesia vs Persita Tangerang [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 28/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10