LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 29/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 - [9] Brisbane Roar vs Melb. Victory [7] +0 -

NHAT3

11:00 - [16] Yokohama SCC vs Fukushima Utd [11] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Maruyasu Okazaki [5] +0 -

NHATJFL

11:00 - [15] Criacao Shinjuku vs Nara Club [2] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Kagura Shimane [13] - 1 1/4 -

HQA

12:00 - [11] Suwon Bluewings vs Anyang [13] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [1] Changwon City vs Cheongju FC [13] - 1 -

HQ3

12:00 - [2] Paju Citizen vs Hwaseong FC [4] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [15] Ulsan Citizen vs Siheung Citizen [5] +0 -

HQ3

12:00 - [16] Dangjin Citizen vs Daejeon Korail [11] +1/4 -

HQ3

12:00 - [12] Gangneung City vs Busan Transp. [7] +1/4 -

HQ3

12:00 - [14] Mokpo City vs Yangju Citizen [8] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [10] Cheonan City vs Pocheon Citizen [9] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [6] Gimhae City vs Gyeongju KHNP [3] +0 -

NHATA

13:00 - [2] Kawasaki Fro. vs Vissel Kobe [13] - 1 -

NHATA

13:00 - [8] Nagoya Grampus vs FC Tokyo [6] +0 -

NHATA

13:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Kashima Antlers [4] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [3] Sanf Hiroshima vs Consa. Sapporo [10] - 1 -

NHATA

13:00 - [1] Yokohama FM vs Urawa Red [9] - 1 -

NHATA

13:00 - [14] Avispa Fukuoka vs Kashiwa Reysol [7] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [12] Shonan Bellmare vs Sagan Tosu [11] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [16] Kyoto Sanga vs Cerezo Osaka [5] +1/4 -

NHATA

13:00 - [15] Gamba Osaka vs Jubilo Iwata [18] - 1/4 -

AUSA

13:15 - [5] Central Coast vs Western United [11] +0 -

HQA

14:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Daejeon Hana Citizen [14] - 1/2 -

TQA

14:00 - [18] Hebei CFFC vs Guangzhou City [17] +2 1/2 -

HKGA

14:00 - [5] Eastern AA vs Sham Shui Po [9] -

TQA

14:30 - [12] Changchun Yatai vs Meizhou Hakka [10] +0 -

NGAU21

15:00 - [A-10] Orenburg U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] -

VNB

15:00 - [11] Đăk Lăk vs CA Nhân Dân [1] +3/4 -

VNB

15:00 - [10] Bình Phước vs Thừa Thiên Huế [7] -

VNB

15:00 - [4] Phố Hiến vs Phù Đổng [12] -

VNB

15:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs ĐT Long An [6] - 3/4 -

VNB

15:00 - [2] Khánh Hòa vs Cần Thơ [8] -

VNB

15:00 - [3] Quảng Nam vs Phú Thọ [9] - 1 3/4 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs SK Lisen [3] +1/4 -

CZEU19

15:15 - [8] Pardubice U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

AUSA

15:45 - [4] Macarthur FC vs Sydney FC [6] +1/2 -

KAZA

16:00 - [9] Caspiy Aktau vs Akzhayik Oral [14] +0 -

CZEU19

16:00 - [2] Brno U19 vs Slavia Praha U19 [10] -

CZEU19

16:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Zlin U19 [6] -

CZEU19

16:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Hradec Kralove U19 [15] -

TQA

16:30 - [9] Sh. Shenhua vs Cangzhou Mighty Lions [13] - 1/4 -

EU17VL

17:00 - [6-2] Đan Mạch U17 vs Estonia U17 [6-4] -

BLRA

17:00 - [2] Energetik-BGU vs Bate Borisov [3] +1/4 -

LATA

17:00 - [8] Spartaks Jurmala vs METTA/LU Riga [10] -

UKRA

17:00 - [7] Vorskla vs FC Mynai [12] - 3/4 -

HKGA

17:00 - [2] Lee Man FC vs Kitchee [1] -

BDNB

17:30 - [15] Uniao Torreense vs CD Mafra [12] - 1/4 -

GEOA

17:30 - [5] Torpedo Kut. vs FC Telavi [7] -

TNKB

17:30 - [4] Pendikspor vs Samsunspor [2] +0 -

TNKB

17:30 - [9] Bandirmaspor vs Rizespor [3] - 1/4 -

ANHB

18:00 - [18] Bristol City vs Swansea City [8] +0 -

ANHU23

18:00 - [1-7] Everton U21 vs Man City U21 [1-3] -

ANHU23

18:00 - [1-14] Tottenham U21 vs Man Utd U21 [1-11] -

DUB

18:00 - [8] Holstein Kiel vs Fort.Dusseldorf [7] +0 -

DUB

18:00 - [12] Jahn Regensburg vs Hansa Rostock [9] +0 -

DUB

18:00 - [4] Kaiserslautern vs Nurnberg [11] - 1/4 -

DUC4B

18:00 - [2] Hamburger II vs Atlas Delmenhorst [13] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Chemnitzer vs Meuselwitz [14] - 1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [12] Viktoria Berlin vs C. Leipzig [4] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Greifswalder FC vs RW Erfurt [1] +0 -

NGA

18:00 - [4] Din. Moscow vs Khimki [15] - 1 1/2 -

ARMA

18:00 - [5] Van Yerevan vs Ararat Y [7] - 1/4 -

ARMA

18:00 - [6] Lernayin Artsakh vs Urartu [1] +3/4 -

AZEA

18:00 - [9] Kapaz vs Səbail FK [8] +1/4 -

BIHA

18:00 - [6] Velez Mostar vs Leotar Trebinje [11] -

KAZA

18:00 - [12] FK Taraz vs Tobol Kostanay [3] +1/4 -

LITA

18:00 - [2] Kauno Zalgiris vs Banga [8] - 1 1/4 -

CZEU19

18:00 - [9] Slovacko U19 vs Pribram U19 [16] -

TDB

18:00 - [15] Norrby vs Osters [3] +1/4 -

TDB

18:00 - [13] Orgryte vs Skovde [5] - 1/2 -

TDB

18:00 - [7] Brage vs Vasteras [9] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-16] Qviding vs Lindome GIF [Sodra-11] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-5] Forward vs Team Thoren [Norra-15] -

TD3

18:00 - [Sodra-4] Torns IF vs Falkenbergs [Sodra-1] +1 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-10] Tvaakers IF vs Oddevold [Sodra-3] +1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs BK Olympic Malmo [Sodra-7] +1/4 -

DENB

18:00 - [2] Hvidovre IF vs Fredericia [10] - 1 -

TQA

18:00 - [6] Henan Songshan vs Shenzhen FC [14] -

THA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Khonkaen Utd [14] - 1/2 -

ANHA

18:30 - [13] Leicester City vs Man City [2] +1 1/4 -

ANHB

18:30 - [21] West Brom vs Sheffield Utd [2] - 1/4 -

ANHU23

18:30 - [2-11] Derby County U21 vs Aston Villa U21 [2-8] -

ESTA

18:30 - [5] Kuressaare vs Tallinna Kalev [8] -

TNKA

18:30 - [4] Konyaspor vs Kasimpasa [13] - 3/4 -

TQA

18:30 - [1] Wuhan Three T. vs Chengdu Rongcheng [4] - 1 3/4 -

TQA

18:30 - [7] Beijing Guoan vs Guangzhou FC [16] - 2 1/4 -

THA

18:30 - [2] Chonburi vs Sukhothai [9] - 1 1/4 -

BDNB

18:45 - [9] Porto B vs Feirense [7] - 1/2 -

BDNB

18:45 - [13] Nacional Madeira vs Penafiel [11] +0 -

TBNA

19:00 - [14] Almeria vs Celta Vigo [17] +1/4 -

TBNB

19:00 - [8] Andorra FC vs SD Ponferradina [20] - 3/4 -

ITB

19:00 - [18] Venezia vs Ascoli [9] - 1/2 -

ITB

19:00 - [17] Benevento vs Pisa [12] - 1/4 -

ITB

19:00 - [15] Cosenza vs Frosinone [1] +3/4 -

ITB

19:00 - [16] SPAL 1907 vs Alto Adige [8] - 1/4 -

ITB

19:00 - [10] Cagliari vs Reggina [2] +0 -

ITB

19:00 - [11] Modena vs Palermo [14] - 1/2 -

ITB

19:00 - [4] Parma vs Como [19] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [14] B.Dortmund II vs Verl [12] +0 -

DUC3

19:00 - [13] Essen vs Zwickau [17] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [20] SpVgg Bayreuth vs Munchen 1860 [6] +3/4 -

DUC3

19:00 - [8] Waldhof Man. vs Dynamo Dresden [9] +0 -

DUC3

19:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Elversberg [1] +3/4 -

DUC3

19:00 - [2] Saarbrucken vs Meppen [19] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [14] Havelse vs Weiche Flensburg [8] +1/2 -

DUC4B

19:00 - [5] Ein. Norderstedt vs Teutonia Ottensen [11] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] Nurnberg II vs Greuther Furth II [12] -

DUC4BA

19:00 - [2] Wurzburger vs TSV 1896 Rain [14] - 1 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] V. Aschaffenburg vs Buchbach [15] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [18] FC Pipinsried vs Bayern Munich II [6] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Wacker Burghausen [8] +0 -

DUC4BA

19:00 - [11] DJK Vilzing vs Illertissen [16] +0 -

DUC4BA

19:00 - [17] Hankofen-Hailing vs TSV Aubstadt [7] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [10] Ansbach vs Heimstetten [20] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [1] Unterhaching vs Schweinfurt [13] - 1 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Astoria Walldorf [11] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs FSV Frankfurt [10] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [2] TSV Steinbach vs Offenbach [4] +0 -

DUC4N

19:00 - [17] Ein.Trier vs TSG Balingen [3] +0 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs Homburg [5] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs FC Bocholt [14] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [9] Schalke 04 II vs Wiedenbruck [11] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs Preussen Munster [1] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs Fortuna Koln [10] +1 -

DUC4T

19:00 - [5] Kaan-Marienborn vs Wattenscheid [17] - 1 -

DUC4T

19:00 - [13] FC Duren vs Wuppertaler [2] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [6] Lippstadt vs A.Aachen [4] -

DUC4T

19:00 - [7] Oberhausen vs RW Ahlen [16] - 3/4 -

NGB

19:00 - [17] Volga Ulyanovsk vs Dyn. Makhachkala [11] +0 -

ALBA

19:00 - [6] Kastrioti Kruje vs Bylis Ballsh [9] -

BLRA

19:00 - [5] Isloch vs Dinamo Minsk [4] +1/2 -

BULA

19:00 - [7] Cherno More vs Lok. Sofia [8] - 3/4 -

LATA

19:00 - [7] BFC Daugava vs Supernova Riga [9] -

MNEA

19:00 - [4] OFK Petrovac vs FK Jerezo [7] -

SRBA

19:00 - [14] Javor Ivanjica vs Backa Topola [3] +3/4 -

AUTB

19:00 - [13] Rapid Wien II vs Admira [9] +1/4 -

AUTB

19:00 - [2] Blau Weiss Linz vs Liefering [12] - 1 1/4 -

AUTB

19:00 - [5] Floridsdorfer AC vs Dornbirn [10] - 3/4 -

DENB

19:00 - [8] Hillerod vs Fremad Amager [9] - 1/4 -

TQA

19:00 - [8] Tianjin Tigers vs Zhejiang Professional [3] - 1/4 -

THA

19:00 - [5] BG Pathum United vs Lampang [16] - 2 -

INDA

19:00 - [2] Hyderabad vs FC Goa [6] - 1/2 -

HUNA

19:15 - [10] Budapest Honved vs MOL Fehervar FC [8] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-18] US Olbia vs Gubbio [B-2] +1/2 -

ITA3

19:30 - [B-4] Fiorenzuola vs Virtus Entella [B-6] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-19] Montevarchi vs Cesena [B-3] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-17] Alessandria vs Recanatese [B-14] - 1/4 -

CZEB

19:30 - [7] SK Prostejov vs Opava [11] +1/4 -

CZEB

19:30 - [1] Pribram vs Jihlava [8] - 1/4 -

OMC

19:45 - [6] Al Wahda Oman vs Al Bashaer (OMA) [3] -

ANHL2

20:00 - [3] Northampton vs Newport [18] - 1/4 -

ITAA

20:00 - [1] Napoli vs Sassuolo [15] - 1 3/4 -

BDNB

20:00 - [3] Benfica B vs Moreirense [1] +0 -

NGB

20:00 - [8] Volgar Astrakhan vs SKA-Khabarovsk [5] +0 -

POLA

20:00 - [17] Korona Kielce vs Piast Gliwice [16] +1/4 -

POLB

20:00 - [8] Podbeskidzie vs Sandecja [18] - 3/4 -

CROA

20:00 - [8] HNK Rijeka vs Istra 1961 [6] - 1/2 -

ICEA

20:00 - [1] Breidablik vs Vikingur Rey. [2] - 1/2 -

ICEA

20:00 - [3] KA Akureyri vs Valur Rey. [4] - 1/4 -

ICEA

20:00 - [6] Keflavik vs Fram Rey. [8] - 3/4 -

ICEA

20:00 - [5] KR Reykjavik vs Stjarnan [7] - 3/4 -

ICEA

20:00 - [9] Vestmannaeyjar vs Leiknir Rey. [10] - 1 -

ICEA

20:00 - [11] Hafnarfjordur vs IA Akranes [12] - 1 1/4 -

KAZA

20:00 - [5] Ordabasy vs Aktobe [2] +1/4 -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Mosta [5] -

MLTA

20:00 - [8] Balzan vs Valletta [9] -

NORB

20:00 - [12] Raufoss IL vs Sogndal [7] - 1/4 -

NORB

20:00 - [3] Start Kristiansand vs Ranheim IL [8] - 3/4 -

NORB

20:00 - [1] Brann vs KFUM Oslo [4] - 2 1/2 -

NORB

20:00 - [2] Stabaek vs Mjondalen [9] - 1 -

NORB

20:00 - [15] Grorud IL vs Asane Fotball [13] +1/4 -

NORB

20:00 - [16] Stjordals Blink vs Skeid Fotball [14] - 1 -

NORB

20:00 - [11] Bryne vs Sandnes Ulf [5] +1/4 -

NORB

20:00 - [6] Kongsvinger vs Fredrikstad [10] -

SVKA

20:00 - [4] Zelez. Podbrezova vs Skalica [11] - 1/2 -

SVKA

20:00 - [9] Trencin vs Ruzomberok [5] - 1/4 -

SLOA

20:00 - [10] Tabor Sezana vs NK Radomlje [9] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [10] Banik Ostrava vs Mlada Boleslav [6] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [5] Hradec Kralove vs Pardubice [16] - 1 -

CZEA

20:00 - [14] Jablonec vs C. Budejovice [13] - 1 -

TNKB

20:00 - [10] Sakaryaspor vs Altay [11] - 3/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Varnamo [10] - 3/4 -

TDB

20:00 - [11] Utsiktens BK vs Ostersunds [14] - 1/4 -

TDB

20:00 - [8] Eskilstuna City vs Halmstads [2] +1/2 -

TDB

20:00 - [10] Orebro vs Landskrona [6] - 1/2 -

TD3

20:00 - [Sodra-6] Ljungskile SK vs Atvidabergs [Sodra-12] - 1/2 -

DENB

20:00 - [12] Nykobing vs Vejle [1] +1 1/2 -

UAEA

20:00 - [11] Khorfakkan vs Dubba Al Fujairah [14] -

UAEA

20:00 - [6] Al Jazira vs Al Wasl [3] - 1/2 -

EGYA

20:00 - [15] Aswan FC vs Ghazl Al Mahalla [2] -

DUA

20:30 - [3] Leipzig vs B.Leverkusen [12] - 3/4 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Mainz [10] - 2 -

DUA

20:30 - [16] Stuttgart vs Augsburg [14] - 1 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs Bochum [17] - 3/4 -

NGA

20:30 - [6] Akhmat Groznyi vs Rostov [3] - 1/4 -

AZEA

20:30 - [4] Zire IK vs Neftchi Baku [3] +1/2 -

WALA

20:30 - [3] Bala Town vs Penybont [4] - 3/4 -

WALA

20:30 - [12] Airbus UK vs Pontypridd Town [11] +1/2 -

WALA

20:30 - [7] Haverfordwest vs The New Saints [1] +2 -

WALA

20:30 - [5] Cardiff Metropolitan vs Caernarfon Town [6] - 1/2 -

NPA

20:30 - [5] Orlando Pirates vs Kaizer Chiefs [4] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [14] Bournemouth vs Tottenham [4] +3/4 -

ANHA

21:00 - [7] Brighton vs Chelsea [8] +0 -

ANHA

21:00 - [10] Brentford vs Wolves [20] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [11] Crystal Palace vs Southampton [19] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [3] Newcastle vs Aston Villa [12] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [1] Burnley vs Reading [13] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [19] Cardiff City vs Rotherham Utd [16] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [12] Coventry vs Blackpool [23] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [24] Huddersfield vs Millwall [7] +1/4 -

ANHB

21:00 - [20] Hull City vs Blackburn Rovers [3] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [11] Luton Town vs Sunderland [10] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [5] Norwich vs Stoke City [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [9] Preston North End vs Middlesbrough [15] +0 -

ANHB

21:00 - [22] Wigan vs Watford [4] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Fleetwood Town vs Accrington [19] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [6] Peterborough Utd vs Cambridge Utd [20] - 1 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Wycombe vs Morecambe [24] - 1 -

ANHL1

21:00 - [4] Barnsley vs Forest Green [21] - 1 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Oxford Utd [14] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [17] Charlton Athletic vs Ipswich [2] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [16] Cheltenham vs Milton Keynes Dons [22] +0 -

ANHL1

21:00 - [7] Derby County vs Bristol Rovers [15] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Portsmouth vs Shrewsbury [13] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [9] Port Vale vs Lincoln [12] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [3] Sheffield Wed. vs Burton Albion [23] - 1 -

ANHL2

21:00 - [14] Tranmere Rovers vs Carlisle [5] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [11] Stockport vs Sutton Utd [17] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Hartlepool vs Grimsby [16] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Barrow vs Crewe Alexandra [15] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [10] Wimbledon vs Harrogate Town [20] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [6] Bradford City vs Crawley Town [19] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Stevenage [2] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [13] Doncaster Rovers vs Gillingham [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Salford City [8] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Mansfield vs Swindon [12] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [6] St. Johnstone vs Kilmarnock [11] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee Utd vs Motherwell [9] +0 -

SCOA

21:00 - [8] Hibernian vs St. Mirren [7] - 1/2 -

SCOA

21:00 - [2] Rangers vs Aberdeen [3] - 1 1/2 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Cove Rangers [8] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Ayr Utd [1] +1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Partick Thistle [5] +0 -

SCO2

21:00 - [6] Airdrieonians vs Montrose [4] +0 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Clyde [9] - 1 -

SCO2

21:00 - [7] Queen of South vs Falkirk [3] +0 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Edinburgh City [2] +3/4 -

SCO2

21:00 - [1] Dunfermline vs Kelty Hearts [8] - 1 -

NGB

21:00 - [14] Kuban vs Rodina Moscow [15] - 1/4 -

NGB

21:00 - [2] Alania Vla vs Akron Togliatti [12] - 1 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Ufa [16] - 1/4 -

BLRA

21:00 - [13] Dinamo Brest vs Vitebsk [15] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [9] FK Sloga Doboj vs NK Posusje [7] -

NIRA

21:00 - [4] Cliftonville vs Carrick Rangers [8] - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [6] Coleraine vs Portadown FC [12] - 1 1/2 -

NIRA

21:00 - [11] Dungannon Swi. vs Crusaders Belfast [2] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [10] Newry City vs Linfield [5] +1 -

BIA

21:00 - [16] Zulte-Waregem vs Standard Liege [8] +1/4 -

BIB

21:00 - [9] Dender vs Club Brugge II [7] - 1/4 -

ESTA

21:00 - [10] Vaprus Parnu vs Levadia T. [2] -

GEOA

21:00 - [1] Dinamo Tbilisi vs Saburtalo [6] -

GREA

21:00 - [14] Ionikos vs Panetolikos [7] - 1/2 -

ISRA

21:00 - [1] Maccabi Haifa vs Ashdod [6] - 1 1/2 -

LATA

21:00 - [2] Riga FC vs FK Auda [5] -

LITA

21:00 - [10] FK Jonava vs FK Riteriai [5] -

LITA

21:00 - [7] Siauliai vs Suduva [6] +3/4 -

SRBA

21:00 - [4] Cukaricki Belgrade vs FK Novi Pazar [6] - 3/4 -

CYPA

21:00 - [8] Nea Salamina vs Pafos FC [1] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs GAIS [Sodra-5] +1 -

TD3

21:00 - [Norra-3] Motala AIF vs Gefle IF [Norra-4] +3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Haninge/Brand. vs Sylvia [Norra-13] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-13] IFK Malmo vs Oskarshamns AIK [Sodra-14] +1 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs PFK Aleksandriya [5] - 1 1/4 -

DENA

21:00 - [6] Randers vs Kobenhavn [3] +1/2 -

JORA

21:00 - [12] Jazeera Amman vs Ramtha [9] -

INDA

21:00 - [4] ATK vs East Bengal [8] - 1 1/4 -

ANHL2

21:15 - [9] Walsall vs Rochdale [21] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [19] Cadiz vs Atletico Madrid [5] +3/4 -

TBNB

21:15 - [11] Huesca vs Las Palmas [1] +1/4 -

ITB

21:15 - [5] Genoa vs Brescia [6] - 1 -

BDNA

21:30 - [14] Santa Clara vs Porto [2] +1 1/2 -

HLA

21:30 - [8] Heerenveen vs Utrecht [7] - 1/4 -

BULA

21:30 - [6] Levski Sofia vs CSKA 1948 Sofia [3] - 1/2 -

ALBA

21:45 - [4] Vllaznia Shkoder vs Erzeni Shijak [3] -

ALBA

21:45 - [10] Teuta Durres vs KF Laci [7] -

EU17VL

22:00 - [6-1] Bỉ U17 vs Romania U17 [6-3] -

ANHU23

22:00 - [1-13] West Ham U21 vs Liverpool U21 [1-2] -

TBN3

22:00 - [A2-8] Amorebieta vs Alcoyano [A2-7] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-13] Celta Vigo II vs Real Madrid B [A1-2] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-11] SD Logrones vs Gimnastic T. [A2-6] - 1/4 -

PHA

22:00 - [1] PSG vs Troyes [13] - 2 3/4 -

HUNA

22:00 - [3] Kecskemeti vs Debreceni [7] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs WSG Swarovski Tirol [5] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Hartberg [12] - 2 -

AUTA

22:00 - [8] Aust Lustenau vs Rapid Wien [4] +3/4 -

EGYA

22:00 - [10] Al Masry vs ENPPI Cairo [12] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Pontedera vs Torres [B-12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-13] US Fermana vs Imolese Calcio [B-16] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-8] Ancona vs Luchese [B-11] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-1] Reggiana vs Pesaro [B-15] - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-10] Rimini vs Carrarese [B-7] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-9] Siena vs San Donato [B-20] - 1 -

NGB

22:30 - [10] Neftekhimik Nizh vs Yenisey [4] +0 -

POLA

22:30 - [13] Jagiellonia vs Legia Wars. [2] +1/4 -

POLB

22:30 - [3] Ruch Chorzow vs Katowice [7] - 1/2 -

CROA

22:30 - [3] NK Osijek vs Dinamo Zagreb [1] +1/4 -

MLTA

22:30 - [12] Zebbug Rangers vs Floriana [7] -

MLTA

22:30 - [13] Santa Lucia FC vs Sirens [11] -

NPA

22:30 - [14] Marumo Gallants FC vs Cape Town City [12] +0 -

ISRA

22:45 - [13] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Jerusalem [4] +1/2 -

ISRA

22:45 - [7] Bnei Sakhnin vs Hapoel Hadera [5] - 1/2 -

ITAA

22:59 - [16] Lecce vs Juventus [3] +1/4 -

NGA

22:59 - [14] Lok. Moscow vs CSKA Moscow [5] +1/2 -

BLRA

22:59 - [1] Shakhter Soligo. vs Slavia Mozyr [10] - 1 3/4 -

BIHA

22:59 - [3] Borac Banja Luka vs Sloboda Tuzla [10] -

GEOA

22:59 - [2] Dinamo Batumi vs Lokomotiv T [10] -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Sarpsborg [8] - 1/2 -

NORA

22:59 - [12] Stromsgodset vs Haugesund [10] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [9] Voluntari vs Petrolul Ploiesti [6] - 1/4 -

SRBA

22:59 - [7] FK Vozdovac vs FK Napredak [10] - 1/2 -

CZEA

22:59 - [15] Zlin vs Vik.Plzen [1] +3/4 -

CYPA

22:59 - [12] EN Paralimni vs Olympiakos Nic. [13] +0 -

TNKB

22:59 - [13] Goztepe vs Denizlispor [19] - 1 -

TSA

22:59 - [7] Grasshoppers vs Luzern [6] +1/4 -

UAEA

22:59 - [7] Ittihad Kalba vs Al Nasr (UAE) [12] +0 -

UAEA

22:59 - [2] Al Shabab (UAE) vs Al Ain [8] +1/4 -

NPA

22:59 - [9] Royal AM vs Mamelodi Sun. [1] +3/4 -

BIA

23:15 - [6] Westerlo vs Sint Truiden [10] - 1/4 -

BIA

23:15 - [17] Kortrijk vs Cercle Brugge [9] +1/2 -

EUW17VL

23:30 - [11-1] Slovakia U17 Nữ vs Latvia U17 Nữ [11-2] -

ANHA

23:30 - [9] Fulham vs Everton [17] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [18] Sevilla vs Rayo Vallecano [8] - 1/2 -

TBNB

23:30 - [9] Leganes vs Racing Santander [18] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [3] Alaves vs Real Oviedo [13] - 1/4 -

DUA

23:30 - [4] Ein.Frankfurt vs B.Dortmund [6] +0 -

ESTA

23:30 - [4] Nomme Kalju vs TJK Legion [9] - 2 -

GREA

23:30 - [5] Volos NFC vs Panathinaikos [1] +1/2 -

ISRA

23:30 - [8] Maccabi Netanya vs Maccabi Bnei Raina [10] - 1/2 -

TD3

23:30 - [Norra-16] Hammarby Talang vs Orebro Syrianska [Norra-6] - 1/2 -

JORA

23:30 - [3] Sheikh Hussein vs Al Aqaba SC [5] - 1 -

HLA

23:45 - [6] Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard [12] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-14] Linense vs Cultural Leonesa [A1-9] +0 -

TBN3

00:00 - [A1-5] Deportivo vs S.S. Reyes [A1-7] - 1 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-14] Numancia vs Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [1] Benfica vs Chaves [8] - 2 1/2 -

TNKA

00:00 - [9] Alanyaspor vs Gaziantep B.B [10] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [11] Beitar Jerusalem vs Hapoel Haifa [12] +1/4 -

HUNA

00:30 - [6] Paksi vs Vasas Budapest [11] - 1/2 -

POLA

01:00 - [5] Wisla Plock vs Slask Wroclaw [11] - 1/2 -

POLB

01:00 - [9] Stal Rzeszow vs GKS Tychy [11] - 1/2 -

BIB

01:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Anderlecht II [4] - 1/2 -

SRBA

01:00 - [5] FK Vojvodina vs Novi Sad [15] - 1 1/2 -

PERA

01:00 - [6] Cesar Vallejo vs Dep. Municipal [14] - 1 1/4 -

SLOA

01:15 - [3] CM Celje vs Maribor [2] - 1/4 -

DUB

01:30 - [15] St. Pauli vs Darmstadt [1] +0 -

RMNA

01:30 - [7] Sepsi OSK vs Universitatea Craiova [5] - 1/4 -

TSA

01:30 - [2] Servette vs Lugano [4] - 1/4 -

ANHA

01:45 - [6] Liverpool vs Leeds Utd [15] - 2 -

ITAA

01:45 - [5] Inter Milan vs Sampdoria [19] - 2 -

BIA

01:45 - [4] Club Brugge vs Oostende [14] - 2 -

IREB

01:45 - [2] Waterford Utd vs Treaty United [5] - 1 1/4 -

TBNA

02:00 - [10] Valencia vs Barcelona [1] +1 -

TBNB

02:00 - [2] Burgos CF vs Ibiza-Eivissa [22] - 1/4 -

PHA

02:00 - [19] Strasbourg vs Marseille [4] +1/2 -

HLA

02:00 - [11] Go Ahead Eagles vs SBV Excelsior [14] - 1 -

COLB

02:00 - [12] Real Santander vs Atletico Huila [14] - 1/4 -

BDNA

02:30 - [9] Arouca vs Sporting Lisbon [4] +3/4 -

LIB

03:00 - [H-1] Flamengo/RJ vs Athletico/PR [B-2] - 1 -

PERA

03:30 - [15] Academia Cantolao vs Ayacucho FC [16] +0 -

PERA

03:30 - [8] Sport Huancayo vs Sport Boys [13] - 1 1/2 -

COLA

04:00 - [15] Envigado vs Deportes Tolima [14] +1/2 -

BRB

05:00 - [14] Chapecoense vs Nautico/PE [20] - 2 -

MEXB

05:00 - [1] Celaya vs Ala. Durango [12] - 3/4 -

BRAA

05:30 - [13] Goias/GO vs Corinthians/SP [4] +0 -

CHIA

06:00 - [4] Cobresal vs Palestino [8] - 1/4 -

COLA

06:05 - [18] Deportivo Cali vs Patriotas [19] - 3/4 -

USB

06:35 - [A-1] Louisville City vs Pittsburgh R. [A-5] - 1 -

USB

07:00 - [B-3] Colorado Springs vs Sacramento [B-4] -

ARGB

07:15 - [7] Estudiantes BsAs vs Gim.Mendoza [4] +0 -

USW

07:15 - [2] Portland Tho. Nữ vs Kansas City Nữ [5] - 1/2 -

MEXB

07:15 - [2] Atlante vs Mineros de Zac. [8] - 1 -

COLB

08:10 - [5] Tigres(COL) vs Dep.Quindio [3] +0 -

IDNA

16:00 Hoãn [2] Bali United Pusam vs Borneo FC [4] -

IDNA

20:30 Hoãn [10] Persis Solo FC vs Persib Bandung [9] -

OMC

21:00 Hoãn [18] Al Seeb vs Al Nasr (OMA) [17] -

BLVA

02:00 Hoãn [10] Blooming vs The Strongest [1] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 29/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10